JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: matokeo ya semista ya kwanza(SAUT) yametoka leo jioni

    Report Post
    Results 1 to 15 of 15
    1. MUSSOLIN's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th February 2012
      Location : Mzizima
      Posts : 3,332
      Rep Power : 1105
      Likes Received
      778
      Likes Given
      715

      Default matokeo ya semista ya kwanza(SAUT) yametoka leo jioni

      matokeo ya semista ya kwanza hapa St.
      Augustine yametoka jioni ya leo, mazuri kiasi! Sio mabaya sana
      Last edited by MUSSOLIN; 3rd April 2012 at 09:47.


    2. Mkare_wenu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th March 2011
      Location : daslam
      Posts : 1,638
      Rep Power : 817
      Likes Received
      298
      Likes Given
      135

      Default Re: matokeo ya semista ya kwanza(SAUT) yametoka leo jioni

      duh,napita!

    3. white wizard's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th May 2011
      Posts : 895
      Rep Power : 659
      Likes Received
      273
      Likes Given
      25

      Default Re: matokeo ya semista ya kwanza(SAUT) yametoka leo jioni

      hivi bado kuna vyuo vina2mia mfumo wa kubandika results kwenye mbao za matangazo!!?

    4. The Dude's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th September 2011
      Posts : 945
      Rep Power : 652
      Likes Received
      238
      Likes Given
      11

      Default

      Quote By MUSSOLIN View Post
      matokeo ya semista ya kwanza hapa St.
      Augustine yametoka jioni ya leo, mazuri kiasi ila cha kushangaza chuo kikuu kama hiki bado kinatumia mtindo wa kizamani yaani Kubandika Matokeo ukutani!
      Wewe ni mwongo fungua web yenu uone kama hayapo www.saut.ac.tz kuna mtu kanambia nimuangalizie na nimeyakuta

    5. Kayoka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st June 2011
      Posts : 986
      Rep Power : 676
      Likes Received
      226
      Likes Given
      2

      Default

      Quote By MUSSOLIN View Post
      matokeo ya semista ya kwanza hapa St.
      Augustine yametoka jioni ya leo, mazuri kiasi ila cha kushangaza chuo kikuu kama hiki bado kinatumia mtindo wa kizamani yaani Kubandika Matokeo ukutani!
      Hapana ndugu.
      Mbona nimeona kwenye web yao www.saut.ac.tz wameweka resultr na pia wamebandika copies kwenye mbao za matangazo.
      Vp umekanyaga kimba?

    6. MUSSOLIN's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th February 2012
      Location : Mzizima
      Posts : 3,332
      Rep Power : 1105
      Likes Received
      778
      Likes Given
      715

      Default

      Quote By Kayoka View Post
      Hapana ndugu.
      Mbona nimeona kwenye web yao www.saut.ac.tz wameweka resultr na pia wamebandika copies kwenye mbao za matangazo.
      Vp umekanyaga kimba?
      walianza kibandika kwanza ukutani halafu baadae ndo wakayatoa net

    7. Wa Bagamoyo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 2nd April 2012
      Posts : 101
      Rep Power : 454
      Likes Received
      7
      Likes Given
      17

      Default Re: matokeo ya semista ya kwanza(SAUT) yametoka leo jioni

      kumbe ki2 kipo out

    8. Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 8,343
      Rep Power : 2301
      Likes Received
      499
      Likes Given
      19

      Default Re: matokeo ya semista ya kwanza(SAUT) yametoka leo jioni

      Kumbe saut nao huwa wanafanya mitihani?

    9. John Ndyetabula's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 9th September 2011
      Posts : 4
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: matokeo ya semista ya kwanza(SAUT) yametoka leo jioni

      jamani selection za certifiacetes na diploma zinatolewa muda gani?

    10. tan 90's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 29th July 2012
      Posts : 175
      Rep Power : 452
      Likes Received
      27
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By Pitz View Post
      Kumbe saut nao huwa wanafanya mitihani?
      hahahahaha

    11. Advocate J's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th May 2012
      Posts : 3,764
      Rep Power : 0
      Likes Received
      393
      Likes Given
      1

      Default Re: matokeo ya semista ya kwanza(SAUT) yametoka leo jioni

      bongolalaz mpooo by mpigamsuli

    12. mokes's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 23rd August 2012
      Posts : 3
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: matokeo ya semista ya kwanza(SAUT) yametoka leo jioni

      lini matokeo ya heslb mikopo kwa mwaka wa kwanza 2012 yatatolewa? moses.

    13. georgeallen's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2011
      Location : Seattle, WA, USA
      Posts : 3,431
      Rep Power : 171801018
      Likes Received
      957
      Likes Given
      640

      Default Re: matokeo ya semista ya kwanza(SAUT) yametoka leo jioni

      Quote By white wizard View Post
      hivi bado kuna vyuo vina2mia mfumo wa kubandika results kwenye mbao za matangazo!!?
      mbona vipo vingi tu mkuu. kuna SUA, SAUTI.......mbona nikiendelea nitajaza server za watu?
      Arrogance come before the fall

    14. Ibrashinto's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 3rd July 2012
      Posts : 123
      Rep Power : 508
      Likes Received
      6
      Likes Given
      0

      Default Re: matokeo ya semista ya kwanza(SAUT) yametoka leo jioni

      Mkubwa saut results zpo hewan mda kdogo sio leo toka jana au juzi me nayaona! Wangapi wa saut jaman nipokeeni mie mpya saut

    15. Wkaijage's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 14th February 2012
      Posts : 191
      Rep Power : 479
      Likes Received
      12
      Likes Given
      9

      Default

      Quote By Ibrashinto View Post
      Mkubwa saut results zpo hewan mda kdogo sio leo toka jana au juzi me nayaona! Wangapi wa saut jaman nipokeeni mie mpya saut
      na mie mpya.


    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...