JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Matokeo ya form four 2008

    Report Post
    Page 1 of 5 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 91
    1. Mpita Njia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd March 2008
      Posts : 6,996
      Rep Power : 3375
      Likes Received
      1078
      Likes Given
      873

      Default Necta yatangaza matokeo ya Form Four

      Yanaonyesha kuwa kiwango cha ufaulu kimeshuka kwa asilimia 10.13. Wanafunzi wengi wamefanya vizuri kwenye Kiswahili (aslimia 81.59) na wengi wamefeli basic mathematics (waliofaulu somo hili ni asilimia 24.33 tu).
      Nyingi ay shule zinazoongoza kama kawaida ni za binafsi huku senminari zikionekana kufanya vema zaidi.
      shule kumi bora zenye watahiniwa 30 au zaidi
      1. St Francis Girls (Mbeya)
      2. Marian Girls (Pwani)
      3. St Joseph-Kilocha Seminary (Iringa)
      4. Uru Seminary (Kilimanjaro)
      5. Dungunyi Seminary (Singida)
      6. Anwarite Girls (Kilimanjaro)
      7. St Mary Goreti (Kilimanjaro)
      8. Feza Boys (dar es Salaam)
      9. Don Bosco Seminary (Iringa)

      Shule 10 bora zenye watahiniwa chini ya 35
      1. Scolastica (Kilimanjaro)
      2. Feza Girls (Dar)
      3. Brookebond (Iringa)
      4. Bethelsabas Girls (Iringa)
      5. Maua Seminary (Kilimanjaro)
      6. Rubya Seminary (Kagera)
      7. St Marys Junior Seminary (Pwani)
      8. Katoke Seminary (Kagera)
      9. Kilomeni (Kilimanjaro)
      10. St Carolus (Singida)

      Shule 10 za mwisho zenye watahiniwa 35 au zaidi
      1. Selembala (Morogoro)
      2. Kilindi (Pemba)
      3. Ngwachani (Pemba)
      4. Michiga (Mtwara)
      5. Ummussalama (Pwani)
      6. Chunyu (Dodoma)
      7 Busi (Dodoma)
      8. Uondwe (Pemba)
      9. Nala (Dodoma)
      10. Maawal (Tanga)

      Shule 10 za mwisho zenye watahinwia chini ya 35
      1. Juhudi Academy (Zanzibar)
      2. Mima (Dodoma)
      3. Selenge (Singida)
      4. Kijini (Zanzibar)
      5. Kwamkoro (tanga)
      6. kwala (Pwani)
      7. Mtende (Zanzibar)
      8. Ng'hoboko (Shinyanga)
      9. Mbuzini (Pemba)
      10. Mwadui Technical (Shinyanga)

      matokeo zaidi yanapatikana kwenye tovuti ya nect (The National Examinations Council of Tanzania)

      au MATOKEO KIDATO CHA NNE 2008 (Hapahapa JF)
      I assume full responsibility for my actions, except the ones that are someone else's fault.


    2. #2
      n00b's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th April 2008
      Posts : 868
      Rep Power : 28449
      Likes Received
      1696
      Likes Given
      200

      Default Re: Necta yatangaza matokeo ya Form Four

      Lakini aliyewatengenezea website yao hiyo mpya bwana Adam Urassa (Electrical Engineer) ameamua kuacha tangazo ambalo wao hawajui kama kaliweka.

      Sijui niyaweke hapa kirahisi?
      I seriously mean it when I say, 'Get a life'

    3. Tuipendeinchiyetu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 18th February 2007
      Posts : 28
      Rep Power : 693
      Likes Received
      1
      Likes Given
      4

      Default Re: Necta yatangaza matokeo ya Form Four

      Samahani,
      Hivi wameshayaweka? kwani nikienda kwenye hiyo link siyapati ninaona tu hiyo msg hapo.
      msaada kwenye tuta.

    4. Tuipendeinchiyetu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 18th February 2007
      Posts : 28
      Rep Power : 693
      Likes Received
      1
      Likes Given
      4

      Default Re: Necta yatangaza matokeo ya Form Four

      Pimbi,
      Mkuu utakuwa umesaidia sana!.Nimetafuta sijayaona.
      weka hapa basi mkuu
      ahsante

    5. #5
      Belo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th June 2007
      Location : Nakahuga
      Posts : 5,892
      Rep Power : 135369
      Likes Received
      1165
      Likes Given
      1056

      Default Re: Necta yatangaza matokeo ya Form Four

      Kitu ambacho mwanasiasa anasema ukweli ni jina lake tu


    6. Amelie's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 13th October 2008
      Posts : 195
      Rep Power : 641
      Likes Received
      50
      Likes Given
      51

      Default Re: Necta yatangaza matokeo ya Form Four

      Sasa kwa nini hawakuweka majina ya watahiniwa!

    7. #7
      Cynic's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th January 2009
      Location : Around
      Posts : 3,082
      Rep Power : 1214
      Likes Received
      538
      Likes Given
      219

      Default Re: Necta yatangaza matokeo ya Form Four

      Quote By Amelie View Post
      Sasa kwa nini hawakuweka majina ya watahiniwa!
      Nadhani ni sawa tu. Majina si lazima - kila mtihaniwa anatajua namba yake
      '... Knowledge is good, but wisdom is even better ...'

    8. Mtanzania's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th May 2006
      Location : UK
      Posts : 5,408
      Rep Power : 5654
      Likes Received
      463
      Likes Given
      120

      Default Matokeo ya form four 2008


    9. Mtanzania's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th May 2006
      Location : UK
      Posts : 5,408
      Rep Power : 5654
      Likes Received
      463
      Likes Given
      120

      Default Re: Matokeo ya form four 2008

      Invisible,

      Nimegundua hii tayari imekuwa posted sehemu, nikataka kuifuta, naona umeondoa hiyo option kwanini?

      naomba ifute hii basi.

    10. Baba Mkubwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th October 2008
      Location : LAPPEENRANTA
      Posts : 768
      Rep Power : 754
      Likes Received
      15
      Likes Given
      8

      Default Re: Matokeo ya form four 2008

      Kwanini somo la hisabati watu hufeli sana, yaani asilimia 75.67 wamefeli?
      Na kila mwaka hisabati huongoza kwa kuwa na wanafunzi wengi waliofanya vibaya! Why?

    11. Invisible's Avatar
      Robot Array
      Join Date : 11th February 2006
      Location : Here...!
      Posts : 9,479
      Rep Power : 100000
      Likes Received
      5853
      Likes Given
      8809

      Default

      Quote By Mtanzania View Post
      Invisible,

      Nimegundua hii tayari imekuwa posted sehemu, nikataka kuifuta, naona umeondoa hiyo option kwanini?

      naomba ifute hii basi.
      Mkuu, Option ya mtu kufuta thread tuliona haikuwa nzuri kwani watu waliitumia visivyo. Hata hivyo, nshaziunganisha.

      Matokeo yanapatikana hapa:

      MATOKEO KIDATO CHA NNE 2008
      Ficha Upumbavu wako; Usiifiche Hekima yako!
      24/7 Email SUPPORT: [email protected]


    12. Invisible's Avatar
      Robot Array
      Join Date : 11th February 2006
      Location : Here...!
      Posts : 9,479
      Rep Power : 100000
      Likes Received
      5853
      Likes Given
      8809

      Default

      Quote By Mbalawata View Post
      Kwanini somo la hisabati watu hufeli sana, yaani asilimia 75.67 wamefeli?
      Na kila mwaka hisabati huongoza kwa kuwa na wanafunzi wengi waliofanya vibaya! Why?
      Mkuu Mbalawata, ni somo ambalo vijana wetu wengi wamejengewa imani kuwa "NI GUMU" na mbaya zaidi wanafunzi walio wengi hujikuta wanawachukia walimu wa somo hili. Kosa jingine ni kuwa walimu wa somo hili katika shule za awali (msingi na sekondari) hufundisha kwa mikwara mingi huku wengi wakiwa wamegubikwa na ubabaishaji mkubwa kitu ambacho huwakatisha tamaa vijana walio wengi ya kusoma somo hili.

      Ni somo nilililokuwa nikilipenda sana pamoja na fizikia, huwa nasikitika kuona masomo haya yakiwapelekesha wengi.
      Ficha Upumbavu wako; Usiifiche Hekima yako!
      24/7 Email SUPPORT: [email protected]


    13. share's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2008
      Posts : 387
      Rep Power : 1077
      Likes Received
      29
      Likes Given
      42

      Default Re: Matokeo ya form four 2008

      Hivi hizi shule zetu za kiislamu zilizoamua kujiita seminary mbona bado hazifanyi vizuri? Kulikuwa na force fulani kutoka wizarani kuziita seminari au hilo wimbi la kuongeza neno "seminary" lilitokana na nini hasa! Anyway, ni nje ya mada. Samahani wakuu. Pengine nitaianzishia thread yake.

    14. Yo Yo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st May 2008
      Posts : 11,191
      Rep Power : 23047
      Likes Received
      1450
      Likes Given
      2625

      Default Re: Necta yatangaza matokeo ya Form Four

      Quote By Mpita Njia View Post
      Shule 10 za mwisho zenye watahiniwa 35 au zaidi
      1. Selembala (Morogoro)
      2. Kilindi (Pemba)
      3. Ngwachani (Pemba)
      4. Michiga (Mtwara)
      5. Ummussalama (Pwani)
      6. Chunyu (Dodoma)
      7 Busi (Dodoma)
      8. Uondwe (Pemba)
      9. Nala (Dodoma)
      10. Maawal (Tanga)

      Shule 10 za mwisho zenye watahinwia chini ya 35
      1. Juhudi Academy (Zanzibar)
      2. Mima (Dodoma)
      3. Selenge (Singida)
      4. Kijini (Zanzibar)
      5. Kwamkoro (tanga)
      6. kwala (Pwani)
      7. Mtende (Zanzibar)
      8. Ng'hoboko (Shinyanga)
      9. Mbuzini (Pemba)
      10. Mwadui Technical (Shinyanga)

      matokeo zaidi yanapatikana kwenye tovuti ya nect (The National Examinations Council of Tanzania) au www. matokeo.necta.go.tz
      Last edited by Mwiba & Kibunango!

    15. Baba Mkubwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th October 2008
      Location : LAPPEENRANTA
      Posts : 768
      Rep Power : 754
      Likes Received
      15
      Likes Given
      8

      Default Re: Matokeo ya form four 2008

      Quote By Invisible View Post
      Mkuu Mbalawata, ni somo ambalo vijana wetu wengi wamejengewa imani kuwa "NI GUMU" na mbaya zaidi wanafunzi walio wengi hujikuta wanawachukia walimu wa somo hili. Kosa jingine ni kuwa walimu wa somo hili katika shule za awali (msingi na sekondari) hufundisha kwa mikwara mingi huku wengi wakiwa wamegubikwa na ubabaishaji mkubwa kitu ambacho huwakatisha tamaa vijana walio wengi ya kusoma somo hili.

      Ni somo nilililokuwa nikilipenda sana pamoja na fizikia, huwa nasikitika kuona masomo haya yakiwapelekesha wengi.
      Mkuu Invisible, Heshima yako

      Unazungumziaje swala la uandaaji wa walimu hasa shule za msingi (Primary teachers training)? Je aliefeli maths form 4 anastaili kuwa mwalimu wa hisabati, tena anategemewa, kama hayupo darasa la saba halifundishwi? Nilisikia kuwa Mungai alitaka watu wenye division one waende uwalimu, tena diploma holder wafundishe primary, degree wasundishe secondary (o-level) kwasababu watakuwa wame-specialize. Sijajuwa kama hii paradigm shift ni kweli aliipendekeza Mungai. Je kama kweli, wazo lake linaweza kupunguza failures? Kwanini shule zingine hawana failures wengi wa maths? either hakuna kabisa au wapo wachache waliofeli? Wana walimu wanamna gani? Too much part-time and form six leavers inaweza kuchangia? Samahani kama nimekuwa biased

    16. #16
      Suki's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th November 2007
      Posts : 374
      Rep Power : 727
      Likes Received
      15
      Likes Given
      2

      Default Re: Matokeo ya form four 2008

      St.Francis & Marian Girls mpo?
      All come bearing gifts...

    17. Invisible's Avatar
      Robot Array
      Join Date : 11th February 2006
      Location : Here...!
      Posts : 9,479
      Rep Power : 100000
      Likes Received
      5853
      Likes Given
      8809

      Default

      Quote By Yo Yo View Post
      Last edited by Mwiba & Kibunango!
      Haya sasa nini, ugomvi huo!

      Mimi simo...
      Ficha Upumbavu wako; Usiifiche Hekima yako!
      24/7 Email SUPPORT: [email protected]


    18. Invisible's Avatar
      Robot Array
      Join Date : 11th February 2006
      Location : Here...!
      Posts : 9,479
      Rep Power : 100000
      Likes Received
      5853
      Likes Given
      8809

      Default

      Quote By Mbalawata View Post
      Mkuu Invisible, Heshima yako

      Unazungumziaje swala la uandaaji wa walimu hasa shule za msingi (Primary teachers training)? Je aliefeli maths form 4 anastaili kuwa mwalimu wa hisabati, tena anategemewa, kama hayupo darasa la saba halifundishwi? Nilisikia kuwa Mungai alitaka watu wenye division one waende uwalimu, tena diploma holder wafundishe primary, degree wasundishe secondary (o-level) kwasababu watakuwa wame-specialize. Sijajuwa kama hii paradigm shift ni kweli aliipendekeza Mungai. Je kama kweli, wazo lake linaweza kupunguza failures? Kwanini shule zingine hawana failures wengi wa maths? either hakuna kabisa au wapo wachache waliofeli? Wana walimu wanamna gani? Too much part-time and form six leavers inaweza kuchangia? Samahani kama nimekuwa biased
      Mkuu Mbalawata,

      Kifupi failure yeyote kumfundisha mtoto akafanya vema ni ngumu sana.

      Kinachosikitisha failures wanafundisha shule za awali na baadae vichwa wanakumbana na mizigo Elimu ya Juu.

      Nisingependa kuwa mwongeaji sana mkuu, napenda kuiachia Jamii itoe hukumu yenyewe. Uwanja ni huru na maoni huru yanakaribishwa.

      Nadhani Maths inabidi ifikie kipindi kwa Shule za msingi na Upili (secondary) iwe ni LAZIMA (Compulsory)
      Ficha Upumbavu wako; Usiifiche Hekima yako!
      24/7 Email SUPPORT: [email protected]


    19. #19
      Suki's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th November 2007
      Posts : 374
      Rep Power : 727
      Likes Received
      15
      Likes Given
      2

      Default Re: Matokeo ya form four 2008

      Quote By Invisible View Post
      Nadhani Maths inabidi ifikie kipindi kwa Shule za msingi na Upili (secondary) iwe ni LAZIMA (Compulsory)
      It is compulsory.
      All come bearing gifts...

    20. share's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2008
      Posts : 387
      Rep Power : 1077
      Likes Received
      29
      Likes Given
      42

      Default Re: Necta yatangaza matokeo ya Form Four

      shule kumi bora zenye watahiniwa 30 au zaidi
      1. St Francis Girls (Mbeya)
      2. Marian Girls (Pwani)
      3. St Joseph-Kilocha Seminary (Iringa)
      4. Uru Seminary (Kilimanjaro)
      5. Dungunyi Seminary (Singida)
      6. Anwarite Girls (Kilimanjaro)
      7. St Mary Goreti (Kilimanjaro)
      8. Feza Boys (dar es Salaam)
      9. Don Bosco Seminary (Iringa)

      Shule 10 bora zenye watahiniwa chini ya 35
      1. Scolastica (Kilimanjaro)
      2. Feza Girls (Dar)
      3. Brookebond (Iringa)
      4. Bethelsabas Girls (Iringa)
      5. Maua Seminary (Kilimanjaro)
      6. Rubya Seminary (Kagera)
      7. St Marys Junior Seminary (Pwani)
      8. Katoke Seminary (Kagera)
      9. Kilomeni (Kilimanjaro)
      10. St Carolus (Singida)

      Hongereni St......seminary.

    21. Clean9

    Page 1 of 5 123 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Matokeo form 4: Asilaumiwe mtu
      By Nguruvi3 in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 0
      Last Post: 3rd February 2011, 09:01
    2. Matokeo ya form IV against tangazo la TBC
      By mikati in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 0
      Last Post: 3rd February 2011, 07:15
    3. form 6 2008 results
      By Bangusilo in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 3
      Last Post: 6th May 2008, 00:36
    4. Matokeo ya Form four 2007
      By Mtanzania in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 53
      Last Post: 13th February 2008, 00:02
    5. Pata Matokeo Ya Form Six
      By Mwendapole Old in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 4
      Last Post: 7th May 2007, 08:14

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...