JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Matokeo kidato cha sita 2012 yametoka

    Report Post
    Page 2 of 5 FirstFirst 1234 ... LastLast
    Results 21 to 40 of 87
    1. Kinyungu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th April 2008
      Posts : 1,946
      Rep Power : 1036
      Likes Received
      270
      Likes Given
      507

      Default Matokeo kidato cha sita 2012 yametoka

      Kwa mujibu wa tbc mchana huu matokeo kidato cha sita yametoka na ufaulu umeongezeka.
      Quote By Good Guy View Post
      I contacted one of NECTA's IT personnel anasema instructions walizopewa ni kuwa they should release them on thursday!!
      HAYA HAPA:
      http://www.matokeo.necta.go.tz/matokeo2012/Alevel.htm
      au
      http://admin.udsm.ac.tz/form62012/Alevel.htm
      Saint Ivuga likes this.

    2. Azam

    3. bornagain's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th January 2012
      Location : Nyakanazi - Biharamulo
      Posts : 3,034
      Rep Power : 1055
      Likes Received
      1084
      Likes Given
      819

      Default Re: Matokeo kidato cha sita 2012 yametoka

      Kwani jamani kuna siku hata moja tokea mheshimiwa Kikwete aingie madarakani ufaulu wa mitihani umewahi kuwa wa chini.Kila mwaka iwe darasa la saba, form two, form four, form six na hata vyuoni ufaulu unaongezeka tu but ukiangalia in reality hakuna kitu kabisa
      “A celebrity is a person who works hard all his life to become well known, then wears dark glasses to avoid being recognized.”

    4. Mpita Njia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd March 2008
      Posts : 7,002
      Rep Power : 3394
      Likes Received
      1085
      Likes Given
      877

      Default Re: Matokeo kidato cha sita 2012 yametoka

      Si matokeo, ni selection ya form five
      I assume full responsibility for my actions, except the ones that are someone else's fault.

    5. CHUAKACHARA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2011
      Posts : 5,108
      Rep Power : 8138
      Likes Received
      1728
      Likes Given
      1342

      Default Re: Matokeo kidato cha sita 2012 yametoka

      Quote By chitambikwa View Post
      usimhukumu aliyosema ni sahihi kwa mjibu wa tbc MCHANA HUU
      Regret it seems TBC ndio wamekosea, naomba radhi sana. TBC janga la kitaifa

    6. CHUAKACHARA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2011
      Posts : 5,108
      Rep Power : 8138
      Likes Received
      1728
      Likes Given
      1342

      Default Re: Matokeo kidato cha sita 2012 yametoka

      Quote By Kinyungu View Post
      Kwa mujibu wa tbc mchana huu matokeo kidato cha sita yametoka na ufaulu umeongezeka.
      TBC janga la kitaifa, mimi channel ya TBC nilifuta kwenye king'amuzi changu, I don't need listening/watching TBC

    7. Elba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th September 2010
      Location : Ubungo
      Posts : 354
      Rep Power : 590
      Likes Received
      94
      Likes Given
      70

      Default

      Quote By Crashwise View Post
      Ukiona ya mwanaasha weka 0
      Mwanaasha keshapata post form V. Chek selection.

    8. Movie-Date

    9. mikatabafeki's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th December 2010
      Posts : 5,343
      Rep Power : 1576
      Likes Received
      907
      Likes Given
      1483

      Default Re: Matokeo kidato cha sita 2012 yametoka

      wamesahihisha kwa computer ama????
      when love goes wrong,nothing goes right.

    10. Maganga Mkweli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th July 2009
      Posts : 1,689
      Rep Power : 1037
      Likes Received
      561
      Likes Given
      1477

      Default Re: Matokeo kidato cha sita 2012 yametoka

      LIKE NOTHING HAPPENED.... AND LIFE GOES ON...
      MHANDISI WA MFUMO WA UMEME /POWER SYSTEM ENGINEER -ANY ELECTRICAL ENGINEERING ISSUE YOU CAN CONSULT ME..
      Registered Engineer Electrical ..PEng(T)

    11. zumbemkuu's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 11th September 2010
      Location : street dweller
      Posts : 7,867
      Rep Power : 11616593
      Likes Received
      3449
      Likes Given
      11471

      Default Re: Matokeo kidato cha sita 2012 yametoka

      wadau mwenye contact za shule ya Oswald Mang'ombe naomba anipatie, ipo musoma vijijini.
      ''Overcome the devils with a thing called love'' bob marley

    12. Geofrey_GAMS's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th February 2012
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 437
      Rep Power : 592
      Likes Received
      70
      Likes Given
      5

    13. OLEMELAMI's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 18th April 2012
      Location : Moshi
      Posts : 6
      Rep Power : 437
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo kidato cha sita 2012 yametoka

      je uhakika unao

    14. Geofrey_GAMS's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th February 2012
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 437
      Rep Power : 592
      Likes Received
      70
      Likes Given
      5

      Default Re: Matokeo kidato cha sita 2012 yametoka

      this week yanatoka

    15. One Man Army's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 27th December 2011
      Posts : 236
      Rep Power : 500
      Likes Received
      30
      Likes Given
      69

      Default

      Quote By CHUAKACHARA View Post
      TBC janga la kitaifa, mimi channel ya TBC nilifuta kwenye king'amuzi changu, I don't need listening/watching TBC
      naunga mkono hoja..na mimi naenda kufuta sasa hv..

    16. Good Guy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th October 2010
      Location : No place like 127.0.0.1
      Posts : 4,325
      Rep Power : 27054827
      Likes Received
      1016
      Likes Given
      703

      Default

      Quote By Geofrey_1 View Post
      this week yanatoka
      I contacted one of NECTA's IT personnel anasema instructions walizopewa ni kuwa they should release them on thursday!!

    17. Bratherkaka's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th April 2012
      Posts : 40
      Rep Power : 443
      Likes Received
      2
      Likes Given
      13

      Post Tokeo leo nini form six?

      leo kama tokeo hewani vile,,, kwani tatizo nini tena?

    18. fidelis zul zorander's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th March 2012
      Posts : 637
      Rep Power : 570
      Likes Received
      98
      Likes Given
      10

      Default Re: Tokeo leo nini form six?

      Haieleweki... wizara ya elimu imeshakua janga la taifa!!

    19. tatanyengo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th March 2011
      Posts : 1,084
      Rep Power : 707
      Likes Received
      258
      Likes Given
      198

      Default Re: Tokeo leo nini form six?

      Quote By Bratherkaka View Post
      leo kama tokeo hewani vile,,, kwani tatizo nini tena?
      Lugha gani hiyo?
      'Our Problems can be solved,our challenges can be met'- Obama

    20. by default's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th July 2011
      Location : on my way
      Posts : 834
      Rep Power : 643
      Likes Received
      206
      Likes Given
      18

      Default Re: Tokeo leo nini form six?

      Mod please unganisheni hizi thread za result form six 2012 zimekuwa nyngi sasa

    21. G.JUMA's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 12th December 2011
      Posts : 112
      Rep Power : 477
      Likes Received
      15
      Likes Given
      10

      Default Re: Matokeo kidato cha sita 2012 yametoka

      Huuuu!

    22. Bratherkaka's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th April 2012
      Posts : 40
      Rep Power : 443
      Likes Received
      2
      Likes Given
      13

      Default Re: Tokeo leo nini form six?

      wana nipa pressure tupu till awaja tupia bana!!.. paka jumatano tena!!

    23. mchallo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 26th April 2012
      Posts : 13
      Rep Power : 437
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Tokeo leo nini form six?

      nimeangalia web. Ya necta inasomeka it is forbiden so nafikiri muda si mrefu watarelease.

    24. Ulemavu

    Page 2 of 5 FirstFirst 1234 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...