JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Prof. Mukandala afanya kufuru UDSM

    Report Post
    Page 8 of 9 FirstFirst ... 6789 LastLast
    Results 141 to 160 of 173
    1. VUTA-NKUVUTE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2010
      Location : Where the truth is
      Posts : 3,403
      Rep Power : 1031873
      Likes Received
      2127
      Likes Given
      312

      Default Prof. Mukandala afanya kufuru UDSM

      Makamu Mkuu wa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam,Prof.Rwekaza Sympho Mukandala amefanya kufuru kimatumizi UDSM.Katika safari yake ya kutembelea Chuo Kikuu Kishiriki cha Elimu cha Mkwawa Iringa almaarufu kama MUCE,Prof.Mukandala amekodi ndege ndogo ya kumpeleka huko yeye na msaidizi wake mmoja kwa thamani ya takribani shilingi milioni nne.

      Kama hiyo haitoshi,Prof.Mukandala aliagiza magari yake mawili ya kifahari aina ya V8 kutangulia Iringa kumpokea yakiwa 'full tank' na bila mtu yeyote ndani yake.Fedha zote anazozitumia ni mali ya UDSM.Nchi hii yaelekea wapi jamani?
      mchillo and TELO like this.
      Uongo huonekana na kuaminiwa haraka.Ukweli ndio mwisho wa yote!


    2. naivasha's Avatar
      Member Array
      Join Date : 13th May 2011
      Posts : 89
      Rep Power : 494
      Likes Received
      24
      Likes Given
      1

      Default re: Prof. Mukandala afanya kufuru UDSM

      Sh 4ml? Hakuna kufuru hapo jamani. Watz hamani kukodi ndege kitu gani?

    3. Zakumi's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 24th September 2008
      Location : Mtoni
      Posts : 4,280
      Rep Power : 1479
      Likes Received
      1211
      Likes Given
      444

      Default re: Prof. Mukandala afanya kufuru UDSM

      Kwani hatumii bajaj basi?
      If we permit feathers to be freely borrowed, who is to tell the peacock from the crow?

    4. Mukalunyoisa's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 16th March 2012
      Posts : 139
      Rep Power : 460
      Likes Received
      19
      Likes Given
      2

      Default re: Prof. Mukandala afanya kufuru UDSM

      Jamani wala sishangai mie nilikutana na V8 yake iko na dereva tu inapelekwa kijijini kwajili ya mizunguko yake. Shughuli za kijiji zikiisha inarudishwa dsm. Umwinyi huu jamani??? devera haruhusiwi kutoa lift hata akute majeruhi barabarani atachafua ngali.

    5. Kalunguine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th July 2010
      Location : Kigoma -TANZANIA
      Posts : 2,407
      Rep Power : 1000
      Likes Received
      78
      Likes Given
      203

      Default re: Prof. Mukandala afanya kufuru UDSM

      Kila mtu hulia mezani kwake
      “Nisingekwenda mahakamani kama ningeona haki ikitendeka. Tatizo kubwa la chama chetu sasa kinaongozwa na mawazo ya kihuni" ZZK- MY HERO

    6. don-oba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th December 2011
      Posts : 1,190
      Rep Power : 685
      Likes Received
      377
      Likes Given
      40

      Default re: Prof. Mukandala afanya kufuru UDSM

      Ndege gani ya kukodi mil 4?

    7. Clean9

    8. Window7's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th September 2013
      Location : Tanganyika
      Posts : 2,014
      Rep Power : 5980424
      Likes Received
      477
      Likes Given
      372

      Default

      Quote By don-oba View Post
      Ndege gani ya kukodi mil 4?
      Fast jet

    9. Yesar's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th July 2013
      Posts : 302
      Rep Power : 425
      Likes Received
      14
      Likes Given
      1

      Default re: Prof. Mukandala afanya kufuru UDSM

      daH vp pale teku

    10. Mshawa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th September 2011
      Location : Here
      Posts : 587
      Rep Power : 578
      Likes Received
      131
      Likes Given
      149

      Default Re: Prof.mukandala afanya kufuru udsm..

      Quote By Nyani Ngabu View Post
      Unaona sasa....wewe umezaliwa lini kwani?

      Kutoka mwaka 1980 - 1988 vice chancellor wa UDSM alikuwa Nicholas Kuhanga! Bonyeza hapa uongeze ufahamu wako.
      Alikua mtumishi mwadilifu sana sasa hivi serikali hii imemsahau... Mukandara chukua chako mapema nchi hii haina fadhila....
      Time is good healler.

    11. dav22's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd February 2012
      Posts : 1,821
      Rep Power : 800
      Likes Received
      231
      Likes Given
      129

      Default Re: Prof.mukandala afanya kufuru udsm..

      Quote By FJM View Post
      Hii tabia ilianza kimya kimya kwa mawaziri sasa inasambaa kwa watumishi wengine. Hakuna magari Iringa? Chuo cha Mkwawa hawawezi kumtembeza huyu Mukandala kwa muda mfupi aliokuwa hapo Iringa? Kwa nchi maskini kama hii inakuwaje mkuu wa chuo (mkuu wa chuo!) asafiri kwa ndege huku gari lijazwe mafuta na kumfuata Iringa kwa safari za hapo mtaani Iringa? Kweli Mukandara anaweza kusimama mbele za watu na kuhubiri utawala bora?

      Huyu Mukandala siyo hilo tu, anaishi kwenye nyumba yake Makongo, lakini kwa tamaa zake bado amechukuwa nyumba za lecturers hapo chuo kikuu? Sijui inakuwaje anakaa kwenye nyumba mbili kwa wakati mmoja? Au anatumia kwa shughuli 'maalum?'. Sijui ni kitu gani waliangalia na kumfanya huyu Prof awe mkuu wa chuo? Anakiuwa kabisa.
      kwa mpango wa nyumba function zote za kichuo mukandala inabidi akaribishe wageni katika makazi rasmi ambayo ni hiyo nyumba hapo so nadhani kuhusu nyumba ni utaratibu kisheria wa chuo labda tuongeleee ufisadi mwwingine uliokubuhuu

    12. Lovebird's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th September 2012
      Posts : 1,611
      Rep Power : 727
      Likes Received
      465
      Likes Given
      87

      Default re: Prof. Mukandala afanya kufuru UDSM

      Quote By VUTA-NKUVUTE View Post
      aliagiza magari yake mawili ya kifahari aina ya V8 kutangulia Iringa kumpokea yakiwa 'full tank' na bila mtu yeyote ndani yake
      Kwenye nyekundu ulidanganya uma

      Kwa hiyo hayo magari yalikuwa yanajiendesha yenyewe?
      If you would win a man to your cause, first convince him that you are his sincere friend.
      No man has a good enough memory to make a successful liar.

    13. Chum Kane's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th September 2013
      Location : Muscat,Oman
      Posts : 555
      Rep Power : 0
      Likes Received
      106
      Likes Given
      61

      Default

      Quote By nyani ngabu View Post
      oh yeah..enzi hizo nazo zilikuwa poa kabisa.

      Ila nimestaajabishwa na ujinga wa watu. Yaani hata uwape historia na kutoa vidhibiti bado wapo ambao hawaelewi.

      Eti mtu anadiriki kusema katika historia ya chuo kikuu cha dar es salaam hakujawahi kuwa na makamu mkuu wa chuo aitwaye nicholas kuhanga......

      Ujinga sijapata kuona.
      we kilaza nyamaza wewe...we lini umesoma udsm?we si mbeba box mbele baada ya kufeli tz?acha mada zinazohusu wasomi wadiscuss wasomi nyani wewe..

    14. Mango833's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 4th May 2011
      Posts : 110
      Rep Power : 500
      Likes Received
      24
      Likes Given
      4

      Default re: Prof. Mukandala afanya kufuru UDSM

      fisadi huyu

    15. mfarisayo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd November 2010
      Location : tanganyika
      Posts : 3,999
      Rep Power : 1306
      Likes Received
      662
      Likes Given
      1379

      Default re: Prof. Mukandala afanya kufuru UDSM

      Quote By VUTA-NKUVUTE View Post
      Makamu Mkuu wa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam,Prof.Rwekaza Sympho Mukandala amefanya kufuru kimatumizi UDSM.Katika safari yake ya kutembelea Chuo Kikuu Kishiriki cha Elimu cha Mkwawa Iringa almaarufu kama MUCE,Prof.Mukandala amekodi ndege ndogo ya kumpeleka huko yeye na msaidizi wake mmoja kwa thamani ya takribani shilingi milioni nne.

      Kama hiyo haitoshi,Prof.Mukandala aliagiza magari yake mawili ya kifahari aina ya V8 kutangulia Iringa kumpokea yakiwa 'full tank' na bila mtu yeyote ndani yake.Fedha zote anazozitumia ni mali ya UDSM.Nchi hii yaelekea wapi jamani?
      Dah! nilipofungua nilifikiri jamaa kafanya ufisadi mkuubwa kumbe milioni 4 tu kwako ndo kufuru je ukisikia wizi wa kule Open University utasemaje? Hiyo amount ni ndogo sana kumbuka yule ni mtu mkubwa kukodi ndege ni kawaida tu tena hapo kabana sana matumizi wanaokula mabilioni na tusemeje kama milioni 4 ni kufuru?
      Pesa ni Mshenga Mzuri

    16. 13 mega pixel's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th September 2013
      Location : DSM
      Posts : 844
      Rep Power : 85901191
      Likes Received
      253
      Likes Given
      329

      Default Re: Prof.mukandala afanya kufuru udsm..

      Quote By BIG X View Post
      Kuna jamaa zangu wanafanya kazi udsm jinsi wanavyolalamika na ukwasi uliopo hapo udsm kiasi kwamba wanafikiria kuacha kazi. Ukiangalia story nzima wanamlalamikia huyo jamaa, na kama ndio anafanya ufisadi wa namna hiyo basi hafai kuwepo hapo ili kukinusuru hicho chuo. mbona wakati wa luhanga mambo yalikuwa mazuri!!!.
      Waache kazi hawalipwi mishahara yao?

    17. figganigga's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 17th October 2010
      Location : dar es salaam
      Posts : 11,517
      Rep Power : 155452114
      Likes Received
      4535
      Likes Given
      14307

      Default re: Prof. Mukandala afanya kufuru UDSM

      Quote By VUTA-NKUVUTE View Post
      Makamu Mkuu wa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam,Prof.Rwekaza Sympho Mukandala amefanya kufuru kimatumizi UDSM.Katika safari yake ya kutembelea Chuo Kikuu Kishiriki cha Elimu cha Mkwawa Iringa almaarufu kama MUCE,Prof.Mukandala amekodi ndege ndogo ya kumpeleka huko yeye na msaidizi wake mmoja kwa thamani ya takribani shilingi milioni nne.

      Kama hiyo haitoshi,Prof.Mukandala aliagiza magari yake mawili ya kifahari aina ya V8 kutangulia Iringa kumpokea yakiwa 'full tank' na bila mtu yeyote ndani yake.Fedha zote anazozitumia ni mali ya UDSM.Nchi hii yaelekea wapi jamani?
      Bado viongozi wanataka tuamini nchi yetu masikini. Mia
      IronBroom likes this.
      We live in stronger world where the poor walk miles to get food, and the rich walk miles to digest food

    18. Nyatunyijnr's Avatar
      Member Array
      Join Date : 26th September 2013
      Posts : 29
      Rep Power : 358
      Likes Received
      7
      Likes Given
      5

      Default re: Prof. Mukandala afanya kufuru UDSM

      Maisha ndivyo yalivyo nchi yenye mmomonyoko wa maadili unategemea nini, tumia kadili uwezavyo muda wako ukiisha unaondoka, ni lini umewahi kusikia viongozi wanafungwa kwa matumizi mabaya ya ofisi? Hii ndo tanzagiza

    19. Kiboko.'s Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st July 2013
      Posts : 1,706
      Rep Power : 498
      Likes Received
      304
      Likes Given
      153

      Default re: Prof. Mukandala afanya kufuru UDSM

      Acheni wivu nyie,walaumun baba zenu kwa kucheza disco na ubaba na mama wakati mwenzao akiwa maktaba anakula buku,leo anachuma matunda yake mnaanza lalama,M8 sio kitu uliza UD inaingza shi ngapi chin ya utawala wake?lazma ale jasho lake axhen chuki

    20. Yesar's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th July 2013
      Posts : 302
      Rep Power : 425
      Likes Received
      14
      Likes Given
      1

      Default re: Prof. Mukandala afanya kufuru UDSM

      tanzagiza tena

    21. kinauche's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th October 2012
      Posts : 3,718
      Rep Power : 1289
      Likes Received
      743
      Likes Given
      17

      Default Re: Prof.mukandala afanya kufuru udsm..

      Quote By BIG X View Post
      Kuna jamaa zangu wanafanya kazi udsm jinsi wanavyolalamika na ukwasi uliopo hapo udsm kiasi kwamba wanafikiria kuacha kazi. Ukiangalia story nzima wanamlalamikia huyo jamaa, na kama ndio anafanya ufisadi wa namna hiyo basi hafai kuwepo hapo ili kukinusuru hicho chuo. mbona wakati wa luhanga mambo yalikuwa mazuri!!!.
      Siyo rahisi kumwondoa. Huyu ni mpiga debe wa chama chake yeye na Bana. Ndiyo maana wanaanzisha tafiti zisizokuwa na kichwa wala miguu ili tu matokeo yafurahishe wahafidhina.

    22. kinauche's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th October 2012
      Posts : 3,718
      Rep Power : 1289
      Likes Received
      743
      Likes Given
      17

      Default re: Prof. Mukandala afanya kufuru UDSM

      Quote By Kiboko. View Post
      Acheni wivu nyie,walaumun baba zenu kwa kucheza disco na ubaba na mama wakati mwenzao akiwa maktaba anakula buku,leo anachuma matunda yake mnaanza lalama,M8 sio kitu uliza UD inaingza shi ngapi chin ya utawala wake?lazma ale jasho lake axhen chuki
      Bila shaka wewe ni Mukandala mwenyewe. Hakuna anayeweza kutetea huu uozo na wizi wa mchana kweupe isipokuwa aliyeutenda.

    Page 8 of 9 FirstFirst ... 6789 LastLast

    Similar Topics

    1. Prof. Mukandala Maliza Rushwa hii UDSM
      By Goodluck Mshana in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 5
      Last Post: 30th October 2013, 23:51
    2. Wanafunzi 43 wafukuzwa UDSM; Prof. Mukandala atoa onyo kwa wengine waliobaki
      By nngu007 in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 7
      Last Post: 16th December 2011, 07:13
    3. Tetesi: Prof. Mukandala wa udsm hana hatia - baraza la maadili
      By Mabulangati in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 0
      Last Post: 10th May 2011, 12:03
    4. Prof. Mukandala adai CCM ina "wakati mgumu"!
      By Halisi in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 22
      Last Post: 19th August 2008, 17:34

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...