JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Open university

    Report Post
    Results 1 to 8 of 8
    1. ossy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th April 2011
      Location : ARUSHA
      Posts : 856
      Rep Power : 630
      Likes Received
      108
      Likes Given
      114

      Default Open university

      wakuu dogo wangu anataka kujiunga na chuo kikuu huria course ya Busneness admistration bachela,sa ananiomba ushauri kwasababu ana principle mbili Pekee! Naombeni mawazo hapa waungwana...


    2. ndyoko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2010
      Posts : 4,658
      Rep Power : 1784
      Likes Received
      1281
      Likes Given
      1960

      Default Re: Open university

      anaishi wapi? Kama yuko doma mwambie ajoin tu maana wengi huwa wanahudhuria kozi kule st john kama kawaida kasoro inapokuja issue ya mitihani hawaingii. Na kama yuko dar, nayo poa tu kwani anaweza kuwa anahudhuria lecture pale main campus.

      Ila kama ni kukomaa kivyake vyake, mkuu inahitaji kazi ya ziada kweli maana soma yao ni ngumu sana
      “If you can not get what you love, then love what you have”

    3. ossy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th April 2011
      Location : ARUSHA
      Posts : 856
      Rep Power : 630
      Likes Received
      108
      Likes Given
      114

      Default

      Quote By ndyoko View Post
      anaishi wapi? Kama yuko doma mwambie ajoin tu maana wengi huwa wanahudhuria kozi kule st john kama kawaida kasoro inapokuja issue ya mitihani hawaingii. Na kama yuko dar, nayo poa tu kwani anaweza kuwa anahudhuria lecture pale main campus.

      Ila kama ni kukomaa kivyake vyake, mkuu inahitaji kazi ya ziada kweli maana soma yao ni ngumu sana
      Upo arusha kaka! --! Hivi inamaana hamna lecture kabisa au?

    4. Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 7,763
      Rep Power : 2090
      Likes Received
      381
      Likes Given
      16

      Default Re: Open university

      Duh!!open pagumu sana mkuu,mfanyie maarifa mengne tu ka vp.

    5. only83's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Dodoma-Mjengoni
      Posts : 4,728
      Rep Power : 10384
      Likes Received
      1752
      Likes Given
      1883

      Default Re: Open university

      wakuu dogo wangu anataka kujiunga na chuo kikuu huria course ya Busneness admistration bachela,sa ananiomba ushauri kwasababu ana principle mbili Pekee! Naombeni mawazo hapa waungwana...
      Wataalamu wa elimu ya vyuo vikuu wanasema open university ndio a typical good example of how to run university education..tatizo ni namna sisi tunavyoiendesha ndio tatizo..lakini kwa wenzetu distance learning ni moja ya elimu zinazoheshimika sana...
      Magobe T likes this.
      "Wasio na elimu takribani 77% ndio wanaongoza kumpenda JK na CCM (Afrobarometa, 2013)"



    6. JF SMS Swahili

    7. CR wa PROB's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 21st September 2011
      Posts : 172
      Rep Power : 469
      Likes Received
      27
      Likes Given
      45

      Default Re: Open university

      Mbona kwa hizo pass akiomba Chuoni moja kwa moja anapata, labda ungeweka wazi kuwa amesoma combination gani!!! Na ni vyema hata kama ataomba kupitia TCU ajaze zaidi vyuo vya private kwani wanaweza kumchukua. Lakini kwenye swala zima la open University mimi siungi mkono hoja kwani kuna jamaa yangu mimi wakati najiandaa kuingia University yeye alikuwa mwaka wa pili kwenda wa tatu, lakini kwa bahati mbaya bado wanazidi kumzingua hadi saizii bado hana uhakika wa kupata jiwe lake mwaka huu.

      Kama ujuavyo siku hizi elimu ya vyuio vikuu imeingiliwa na watu ambao ipo nje wa Uelewa wao, mfano mzuri ni pale Tutorial assistance anavyofundsha na kusaisha bila kujali mazingira ya mtu anayosomea. Lakini kama uwezo wake ni mzuri anaweza kujiunga kwani hata Anna Kilango naye alisoma huku na akafaulu vizuri tena kwa kupata Hons, ila huyu mtu mumewe ni viongozi wa juu zaidi kwenye hiki chuo so sio kielelezo bora, Kwa wazo lingine unaweza kumshauri aombe hata Diploma ya kozi hizo hizo.

    8. Kibirizi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th February 2011
      Posts : 561
      Rep Power : 578
      Likes Received
      98
      Likes Given
      11

      Default Re: Open university

      Mwambie apply tu kule open wanagawa degree hamna ugumu wowote, mimi mwenyewe nataka nikajichukulie masters huko baada ya kuhitimu Bachelor yangu, sijawahi kusikia mtu ame disco.

    9. ng'wanankamba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th December 2010
      Posts : 281
      Rep Power : 531
      Likes Received
      66
      Likes Given
      106

      Default Re: Open university

      Mkuu usidanganyike na hilo jina OPEN. Hiyo ngoma ni CLOSED. Mtafutie chuo kingine tu.
      only83 likes this.

    10. JF SMS Swahili

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...