JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: naulizia utata wa system mpya ya kutoa mikopo vyuoni

    Report Post
    Results 1 to 6 of 6
    1. thengoshahimself's Avatar
      Member Array
      Join Date : 5th February 2012
      Posts : 64
      Rep Power : 428
      Likes Received
      6
      Likes Given
      0

      Default naulizia utata wa system mpya ya kutoa mikopo vyuoni

      toka mwaka huu wamasomo uanze cjaielewa serkal na loans board.wanasema kupata mkopo lazma usain sa inashangaza vyuo km udom na saut vnawanafunz weng lakn kusain lazma na chuo km udsm kutokusaini na pesa kuingia moja kwa moja tatzo nn mbona mnatuchanganya c cc wote wakopaji. alafu mkataba wa mkopo ni kati ya mwnafunzi na mimi sa chuo kinaingiaje afu hv kisheria hli likoje.michango ya maana tu ushabiki wa vyuo cjui hki bora haviitajk hapa.


    2. CR wa PROB's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 21st September 2011
      Posts : 172
      Rep Power : 470
      Likes Received
      27
      Likes Given
      45

      Default Re: naulizia utata wa system mpya ya kutoa mikopo vyuoni

      Wewe kaa ukijua ya kwamba Wanafunzi wa UD, Wanajua kupigania haki zao za msingi. Na vilevile UDSM wana utawala mzuri sana, kuanzia Serikali ya Wanafunzi hadi wamiliki wa chuo.

    3. Ziltan's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th August 2011
      Posts : 891
      Rep Power : 618
      Likes Received
      137
      Likes Given
      0

      Default Re: naulizia utata wa system mpya ya kutoa mikopo vyuoni

      Laumu kwenda vyuo vya kata,
      hata hivyo unasaidiwa tu usome ingekuwa zamani wewe ungetafta kwanza principle then ndio uaplay dip,

    4. G spanner's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th March 2011
      Posts : 387
      Rep Power : 538
      Likes Received
      12
      Likes Given
      4

      Default Re: naulizia utata wa system mpya ya kutoa mikopo vyuoni

      Hawa nao wanatudriv mno akili zetu mwaka jana walidai kuwa utoaji na usimamizi wa mikopo umeamishiwa kwa vyuo muda huo huo inaonekana loarn board ndiyo wahusika wakuu so haya maswala naona ni kama ilivyo kawaida ya tz siasa evywhere.

    5. ugawafisi's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 22nd July 2011
      Posts : 127
      Rep Power : 469
      Likes Received
      10
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Ziltan View Post
      Laumu kwenda vyuo vya kata,
      hata hivyo unasaidiwa tu usome ingekuwa zamani wewe ungetafta kwanza principle then ndio uaplay dip,
      chuo gani cha kata? Sijaelewa ulichoandika na kama wewe pia unapewa mkopo basi gvt inapata hasara mana kichwa kibovu.

    6. JF SMS Swahili

    7. KWETU PAZURI's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 14th October 2011
      Posts : 161
      Rep Power : 404
      Likes Received
      10
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By CR wa PROB View Post
      Wewe kaa ukijua ya kwamba Wanafunzi wa UD, Wanajua kupigania haki zao za msingi. Na vilevile UDSM wana utawala mzuri sana, kuanzia Serikali ya Wanafunzi hadi wamiliki wa chuo.
      nani anamiliki udsm zaidi ya govt?

    8. JF SMS Swahili

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...