JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Nafasi za mafunzo ya ualimu ngazi ya cheti

    Report Post
    Results 1 to 4 of 4
    1. #1
      JALUO's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 4th June 2011
      Posts : 112
      Rep Power : 473
      Likes Received
      29
      Likes Given
      42

      Default Nafasi za mafunzo ya ualimu ngazi ya cheti

      Jamani nijulisheni ni lini application ztakua hewani?
      Nashon Mbumba likes this.


    2. Stv Mkn's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 23rd January 2012
      Posts : 120
      Rep Power : 442
      Likes Received
      34
      Likes Given
      18

      Default Re: Nafasi za mafunzo ya ualimu ngazi ya cheti

      kaangalie mtandao wa wizara ya elimu.

    3. mdumah's Avatar
      Member Array
      Join Date : 3rd May 2012
      Posts : 21
      Rep Power : 408
      Likes Received
      1
      Likes Given
      7

      Default Re: Nafasi za mafunzo ya ualimu ngazi ya cheti

      hello guys

    4. Msafiri Kasian's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th September 2011
      Posts : 1,423
      Rep Power : 721
      Likes Received
      147
      Likes Given
      109

      Default

      Quote By JALUO View Post
      Jamani nijulisheni ni lini application ztakua hewani?
      JALUO nafasi zilishatangazwa kwa diploma na vyeti (kwenye www.moe.go.tz) na walisema mwisho ni tarehe 30/04/2012. Lakini natarajia muda wa mwisho wa kupokea maombi utaongezwa kwa sababu matokeo ya form 6 yametoka baada ya hiyo tarehe ya mwisho. Usiwe na wasiwasi,tembelea website ya wizara ya elimu(www.moe.go.tz) mara kwa mara uone kama muda utaongezwa.Kama vipi,soma yale malezo,kama una vigezo alafu andika barua utume. Wametoa hadi anuani ya kutuma wameweka.

    5. JF SMS Swahili

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...