JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Nafasi za kusomea elimu ya afya hewani tayari!!! Ingia

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 29
    1. mmteule's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd October 2011
      Posts : 291
      Rep Power : 522
      Likes Received
      68
      Likes Given
      7

      Default Nafasi za kusomea elimu ya afya hewani tayari!!! Ingia

      WIZARA YA AFYA JANA TAREHE 20/2/2012 IMETOA TANGAZO LA NAFASI ZA MASOMO MBALI MBALI NGAZI


      Tangazo la kozi za Afya - 2012 Page 1
      JAMHURI YA MUUNGANO YA TANZANIA
      WIZARA YA AFYA NA USTAWI WA JAMII
      MAOMBI YA NAFASI ZA MAFUNZO MWAKA WA MASOMO 2012/13
      Katibu Mkuu Wizara ya Afya na Ustawi wa Jamii anakaribisha maombi ya kujiunga na kozi mbalimbali zinazotolewa na Wizara ya Afya kwa mwaka wa masomo 2012/2013.
      1. Kozi zinazotangazwa ni:
      A. Kozi za ngazi ya Stashahada:
      (i) Afisa Afya ya Mazingira (Health Officer)
      (ii) Fiziotherapia (Physiotherapy)
      (iii)Fundi Sanifu Meno (Dental Laboratory Technologist)
      (iv) Mteknolojia Maabara (Laboratory Technician)
      (v) Optometria (Optometry)
      (vi) Tabibu (Clinical Officer)
      (vii) Tabibu Meno (Dental Therapist)
      (viii) Uuguzi Daraja ‘’A’’ (Diploma in Nursing)
      B. Kozi za ngazi ya Cheti
      (i) Fundi Sanifu Maabara Msaidizi (Laboratory Assistants)
      (ii) Mtunza kumbukumbu za Afya (Health Record Technicians)
      (iii)Tabibu Msaidizi (Clinical Assistants)
      (iv) Uuguzi Daraja ‘’B’’ (Certificate in Nursing)
      C. Mafunzo ya Tabibu kwa njia ya masafa ‘Distance Learning)
      (i) Kozi ya Tabibu
      2. Muda wa Mafunzo:
      (i) Miaka mitatu (3)kwa kozi za Stashahada
      (ii) Miaka miwili (2) kwa kozi za Ngazi ya cheti
      3. Sifa za Muombaji:
      Waombaji watarajali (Pre-service):
      (i) Awe raia wa Tanzania
      (ii) Awe amemaliza kidato cha nne au sita kati ya mwaka 2007 na kuendelea
      (iii)Ufaulu wa kidato cha nne uwe wa kiwango kisichopungua alama ya ‘C’, kwa masomo ya biologia na kemia , na alama ‘D’ kwa somo la fizikia kwa kozi za Stashahada . Maksi hizi zipatikane katika kikao kimoja tu cha mitihani.
      (iv) Cheti chake cha kidato cha nne, kionyeshe ufaulu usiopungua point 28 kwa kozi za cheti. Aidha ni lazima awe na ufaulu usiopungua (minimum) alama ‘D’, kwa masomo ya biologia, Kemia na Fizikia. Maksi hizi zipatikane katika kikao kimoja tu cha mtihani.
      (v) Kwa wale waliomaliza kidato cha sita na wanaohitaji kujiunga na mafunzo ya stashahada, wawe na alama isiyopungua ‘E’, kwa masomo ya Biologia, Kemia na Fizikia. Ufaulu huu uwe umepatikana katika kikao kimoja tu cha mtihani.
      (vi) Kufaulu somo la Kiingereza na Hisabati ni sifa ya nyongeza.
      Waombaji wa wanaojiendeleza (In-service) kuchukua Mafunzo ya Tabibu kwa njia ya Masafa - Distance learning:
      (i) Awe amemaliza kidato cha nne
      (ii) Awe na cheti cha kuhitimu mafunzo ya Waganga Wasaidizi Vijijini mwaka 1999 na kurudi nyuma.
      Tangazo la kozi za Afya - 2012 Page 2
      (iii)Awe na barua ya mwajiri wake
      Waombaji katika kipengele hiki watatakiwa kuchukuwa ‘Bridging course’ kwa miezi 9 na
      kufaulu, ndipo waweze kuendelea na masomo ya Tabibu.
      4. Utaratibu wa kutuma maombi:
      (i) Fomu za maombi zitapatikana kwa wakuu wa kanda za mafunzo zilizoainishwa hapo chini (rejea kipengele Na. viii) chini, waganga wakuu wa wilaya na wakuu wa vyuo vya afya vilivyo chini ya wizara.
      (ii) Waombaji wote watalipia fomu kwa sh. 15, 000/=. Risiti halisi ya Benki kwa ajili ya malipo haya, itawasilishwa pamoja na fomu za maombi. Kiasi hiki cha fedha hakitarejeshwa (Non refundable).
      (iii)Malipo yaingizwe kwenye akaunti ,‘Health Service fund’, Account No. 0111-030-12059 NBC – CORPORATE BRANCH.
      (iv) Maombi yatakayopokelewa na kufanyiwa kazi, ni yale yatakayoambatanishwa na risiti ya malipo ya Benki, inayoonyesha kiwango cha malipo kilichotajwa hapo juu.
      (v) Maombi ambayo hayataambatanishwa na hati ya malipo ya Benki(Pay in Slip) na kivuli cha cheti cha Baraza la Mitihani cha kuhitimu Elimu ya Sekondari, hayatafanyiwa kazi.
      (vi) Maombi yote yatapokelewa kupititia kanda za mafunzo baada ya malipo kufanyika kwenye akaunti iliyotajwa hapo juu.
      (vii) Fomu za maombi zijazwe na zitumwe kwa wakuu wa kanda kulingana na eneo ambalo muombaji alipo. Kanda ya Mashariki itakuwa na sehemu tatu za kupokelea (No. a, i na j. Anwani za wakuu wa kanda ni kama zilivyoainishwa hapa chini:-
      a) Mratibu wa Kanda ya Mashariki (Mikoa ya morogoro na Pwani) - Chuo cha Mafunzo ya Afya ya Jamii – S.L.P. 1060, Morogoro - (EZ)
      b) Mratibu wa Kanda ya Magharibi (Mikoa ya Kigoma na Tabora) – Chuo cha Tabibu Wasaidizi, S.L.P. 458, Kigoma - (WZ)
      c) Mratibu wa Kanda ya Kusini (Mikoa ya Lindi na Mtwara)– Chuo cha Tabibu, S.L.P. 86, Mtwara - (SZ)
      d) Mratibu wa Kanda ya Kaskazini (Mikoa ya Arusha, Manyara, Kilimanjaro na Tanga)– Chuo cha Mafunzo ya Walimu wa Afya, S.L.P.1162, Arusha - (NZ)
      e) Mratibu wa Kanda ya Nyanda za Juu kusini Magharibi (Mikoa ya Rukwa na Mbeya) – Chuo cha Madaktari Waasaidizi, S.L.P. 1142, Mbeya - (SWHZ)
      f) Mratibu wa Kanda ya Nyanda za Juu Kusini (Mikoa ya Ruvuma na Iringa)– Chuo cha Afya ya Jamii, S.L.P. 235, Iringa - (SHZ)
      g) Mratibu wa Kanda ya Kati (Mikoa ya Singida na Dodoma) – Chuo cha Uuguzi, S.L.P. 595, Dodoma - (CZ)
      h) Mratibu wa Kanda ya Ziwa (Mikoa ya Mwanza, Mara, Kagera na Shinyanga) – Chuo cha Madaktari Wasaidizi, S.L.P. 11351, Mwanza - (LZ)
      i) Mkurugenzi wa Taasisi za Sayansi Shiriki za Afya Muhimbili, S.L.P 65005, Dar-es-salaam - (EZI)
      j) Mkuu wa chuo cha Tabibu, S.L.P. 30082, Kibaha - (EZK)
      Mwombaji ajaze kwenye fomu ya benki kanda/chuo ambayo atapeleka fomu zake kwa kujaza herufi zilizo ndani ya mabano hapo juu, zilizoandikwa mwisho kabisa wa anuani ya kila kanda. Herufi hizo zijazwe upande wa kushoto wa fomu ya benki wakati mwombaji wanajaza mambo mengine kwenye fomu. Fomu zitapokelewa kwenye vyuo vilivyoainishwa hapo juu tu.
      5. Utaratibu wa kutoa taarifa kwa waliochaguliwa:
      a) Wizara itakuwa na wajibu wa kuwataarifu wale wote watakaofanikiwa kuchaguliwa kujiunga na kozi mbalimbali kupitia magazeti, ‘website’ ya wizara na mbao za matangazo wizarani na Kanda za Mafunzo.
      b) Taarifa hizo zitatumwa pia kwenye kanda za mafunzo kama zilivyoainishwa hapo juu.
      6. Muda wa mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 30 Aprili, 2012.
      7. Muhula wa masomo unatarajiwa kuanza tarehe 1 Oktoba, 2012.
      Imetolewa na:
      Katibu Mkuu,
      Wizara ya Afya na Ustawi wa Jamii,
      S.L.P. 9083,
      Dar es Salaam.


      NAWASILISHA WAKUU KAMA NILIVYOAHIDI KUZIWEKA HAPA.

    2. Movie-Date

    3. Nyakageni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st February 2011
      Posts : 10,114
      Rep Power : 2592
      Likes Received
      1792
      Likes Given
      53

      Default Re: Nafasi za kusomea elimu ya afya hewani tayari!!! Ingia

      ahsante, hivi hakuna diploma za kozi za utabibu kwa masomo ya jioni tofauti na ufamasia?
      hussein shaweji likes this.

    4. #3
      sojak's Avatar
      Member Array
      Join Date : 25th January 2012
      Posts : 49
      Rep Power : 457
      Likes Received
      7
      Likes Given
      0

      Default Re: Nafasi za kusomea elimu ya afya hewani tayari!!! Ingia

      poa mkuu,unaweza kunijuza pia ada kwa kila kozi ni ngapi kwa mwaka huu wa masomo.if possible

    5. #4
      Asu tz's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 10th December 2011
      Posts : 225
      Rep Power : 500
      Likes Received
      12
      Likes Given
      4

      Default Re: Nafasi za kusomea elimu ya afya hewani tayari!!! Ingia

      hv huyu dogo watamchukua yy amefaulu BIOS D na PHYS D anaweza kuchukuliwa kwel jaman msaada.

    6. Sizinga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th October 2007
      Location : Mars
      Posts : 6,937
      Rep Power : 3672961
      Likes Received
      2682
      Likes Given
      3214

      Default Re: Nafasi za kusomea elimu ya afya hewani tayari!!! Ingia

      Quote By Asu tz View Post
      hv huyu dogo watamchukua yy amefaulu BIOS D na PHYS D anaweza kuchukuliwa kwel jaman msaada.
      Mwache ajaribu anaweza akapata...kwani yy ana div ya point gani?
      GESI KWANZA KOROSHO BAADAE!!

    7. #6
      Asu tz's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 10th December 2011
      Posts : 225
      Rep Power : 500
      Likes Received
      12
      Likes Given
      4

      Default

      Yy ana point 32.

    8. Bongoclever's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th July 2012
      Posts : 81
      Rep Power : 437
      Likes Received
      7
      Likes Given
      0

      Default Re: Nafasi za kusomea elimu ya afya hewani tayari!!! Ingia

      Jamani matokeo ya waliotuma haya maombi wizara ya afya(2012/2013) mbona yamechelewa sana?
      george daudi likes this.

    9. prakatatumba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th October 2011
      Posts : 1,241
      Rep Power : 710
      Likes Received
      168
      Likes Given
      8

      Default Re: Nafasi za kusomea elimu ya afya hewani tayari!!! Ingia

      Watu wanasubiri majibu kwa waliomba mbona kuna thread humu wanauliza matokeo lini!kila la kheri maana wale wote mnaotarajia maisha mapya ya chuo.

    10. Ben40's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 18th April 2012
      Posts : 161
      Rep Power : 468
      Likes Received
      11
      Likes Given
      5

      Default Re: Nafasi za kusomea elimu ya afya hewani tayari!!! Ingia

      Da kweli majibu yamechelewa hv yntoka lini?

    11. george daudi's Avatar
      Member Array
      Join Date : 28th September 2012
      Posts : 10
      Rep Power : 415
      Likes Received
      0
      Likes Given
      1

      Default Re: Nafasi za kusomea elimu ya afya hewani tayari!!! Ingia

      kwa taarifa zao walisema tarehe 04/10/2012 lakin mpaka sasa hakuna hivi ni kwa nini wanakuwa watu ambao hawana msimamo?

    12. Maayo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st July 2011
      Posts : 319
      Rep Power : 538
      Likes Received
      45
      Likes Given
      5

      Default Re: Nafasi za kusomea elimu ya afya hewani tayari!!! Ingia

      Me ndo nchoka kabisa

    13. george daudi's Avatar
      Member Array
      Join Date : 28th September 2012
      Posts : 10
      Rep Power : 415
      Likes Received
      0
      Likes Given
      1

      Default Re: Nafasi za kusomea elimu ya afya hewani tayari!!! Ingia

      je!lin yanatoka rasmi haya majina ya wanafunzi waliochaguliwa vyuo vya afya kwa mwaka 2012/2013?mmake hata maandalizi watafanya muda gani?kama yamechelewa namna hii?...tupen tarehe...

    14. John waryoba's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st October 2012
      Posts : 26
      Rep Power : 417
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Nafasi za kusomea elimu ya afya hewani tayari!!! Ingia

      Kuanzia jumatatu

    15. SIR GIVE's Avatar
      Member Array
      Join Date : 13th September 2012
      Posts : 15
      Rep Power : 418
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Nafasi za kusomea elimu ya afya hewani tayari!!! Ingia

      sasa hayo maselection lini yanatoka bana maana ziwezi kuita selection coz umekua uduanzi

    16. Jerry frank's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 9th October 2012
      Posts : 2
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Nafasi za kusomea elimu ya afya hewani tayari!!! Ingia

      j3 ndo inapita iyo bila matokeo,sasa tutasubiri hadi lini?

    17. Geofrey J's Avatar
      Member Array
      Join Date : 15th October 2012
      Posts : 21
      Rep Power : 414
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Nafasi za kusomea elimu ya afya hewani tayari!!! Ingia

      Inasemekana dis wiki

    18. double click's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 12th October 2012
      Posts : 185
      Rep Power : 448
      Likes Received
      12
      Likes Given
      8

      Default Re: Nafasi za kusomea elimu ya afya hewani tayari!!! Ingia

      jaman mlioko Dar mkutane wizaran
      kwan c mnajua viongoz wt
      walikwsha zoea kusukumwa

    19. Spenderjak's Avatar
      Member Array
      Join Date : 15th October 2012
      Posts : 14
      Rep Power : 412
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default Re: Nafasi za kusomea elimu ya afya hewani tayari!!! Ingia

      Kama vip warudshe pesa ze2

    20. Tawfique's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 9th January 2011
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Nafasi za kusomea elimu ya afya hewani tayari!!! Ingia

      majina ya second selection teyari.....!? wizara ya afya kwa diplo na certificate

    21. pemgtoonet.com's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 30th April 2013
      Posts : 111
      Rep Power : 404
      Likes Received
      4
      Likes Given
      33

      Default

      Quote By tawfique View Post
      majina ya second selection teyari.....!? Wizara ya afya kwa diplo na certificate
      pumba tupu. Tangazo la mwaka jana.

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...