JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Matokeo ya Mtihani wa Darasa la Saba

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 30
    1. #1
      Mhache's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th June 2008
      Posts : 339
      Rep Power : 687
      Likes Received
      9
      Likes Given
      0

      Question Matokeo ya Mtihani wa Darasa la Saba

      Matokeo ya mitihani wa darasa la saba yametoka na Mkoa wa Dar es Salaam umeongoza kwa kufaulisha ukifuatiwa na jiji la kitalii, mkoa wa Arusha. Cha kushangaza ni kwamba idadi kubwa ya waliofaulu hawatapata nafasi ya kuendelea na masomo ya kidato cha kwanza. Je hilo ni tatizo la nani? Na kama wengi hawatapata nafasi ya kuendelea na masom kuna maana gani ya kufaulu?
      Kandya and dottorajabu like this.


    2. Bubu Msemaovyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th May 2007
      Location : All around the World
      Posts : 3,120
      Rep Power : 53476
      Likes Received
      1699
      Likes Given
      1999

      Default Re: Matokeo ya Mtihani wa Darasa la Saba

      Quote By Mhache View Post
      Matokeo ya mitihani wa darasa la saba yametoka na Mkoa wa Dar es Salaam umeongoza kwa kufaulisha ukifuatiwa na jiji la kitalii, mkoa wa Arusha. Cha kushangaza ni kwamba idadi kubwa ya waliofaulu hawatapata nafasi ya kuendelea na masomo ya kidato cha kwanza. Je hilo ni tatizo la nani? Na kama wengi hawatapata nafasi ya kuendelea na masom kuna maana gani ya kufaulu?

      Hilo ni tatizo la Professor Maghembe kutangaza vita wakati hata rungu hana
      "If you talk to a man in a language he understands, that goes to his head. If you talk to him in his language, that goes to his heart." Nelson Mandela

    3. Njowepo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2008
      Location : Santiago
      Posts : 8,008
      Rep Power : 22199
      Likes Received
      1101
      Likes Given
      1002

      Default Re: Matokeo ya Mtihani wa Darasa la Saba

      Serikali iko bize na uingizaji wa magari ya kifahari .............................. ......
      WB Tanzania lead economist Jacques Morisset said the GDP doubled in 10 years, but it has failed to produce any significant decline in poverty levels.

    4. Mpita Njia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd March 2008
      Posts : 6,997
      Rep Power : 3376
      Likes Received
      1078
      Likes Given
      873

      Default Re: Matokeo ya Mtihani wa Darasa la Saba

      labda hapo ndipo serikali itakapoamka na kubaini kuwa kile inachokiita mafanikio katika sekta ya elimu ni kiinimacho tu
      I assume full responsibility for my actions, except the ones that are someone else's fault.

    5. benzoo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 8th September 2010
      Posts : 24
      Rep Power : 508
      Likes Received
      2
      Likes Given
      6

      Default

      Quote By mhache View Post
      matokeo ya mitihani wa darasa la saba yametoka na mkoa wa dar es salaam umeongoza kwa kufaulisha ukifuatiwa na jiji la kitalii, mkoa wa arusha. Cha kushangaza ni kwamba idadi kubwa ya waliofaulu hawatapata nafasi ya kuendelea na masomo ya kidato cha kwanza. Je hilo ni tatizo la nani? Na kama wengi hawatapata nafasi ya kuendelea na masom kuna maana gani ya kufaulu?
      ....kwa mwendo huu nina shaka na mkakati wa serikali kwamba wanafunzi wote wanaohitimu elimu ya msingi waende sekondari,sidhani kama itafanikiwa......

    6. Kansime

    7. benzoo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 8th September 2010
      Posts : 24
      Rep Power : 508
      Likes Received
      2
      Likes Given
      6

      Default Re: Matokeo ya Mtihani wa Darasa la Saba

      Tanzania bado ha2japata viongoz ambao wapo commited haswa na maendeleo ya elimu.hivi ni kweli serikali imeshindwa kuweka mazingira ya kuingiza sekondari watoto wote waliofaulu darasa la saba?kamwe sitaki kuamini hilo kwani viongozi wetu ni watu wa anasa mno na kujijali wenyewe huku wakiwaacha watoto wa 'small peasants' wakikosa kwenda shule...!

    8. benzoo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 8th September 2010
      Posts : 24
      Rep Power : 508
      Likes Received
      2
      Likes Given
      6

      Default

      Quote By Njowepo View Post
      Serikali iko bize na uingizaji wa magari ya kifahari .............................. ......
      na kujipangia mishahara mikubwa na malupulupu kibao bungeni

    9. #8
      mtweve's Avatar
      Member Array
      Join Date : 28th March 2009
      Location : LUDEWA
      Posts : 94
      Rep Power : 597
      Likes Received
      6
      Likes Given
      23

      Default Re: Matokeo ya Mtihani wa Darasa la Saba

      Ps.0206022/117

    10. shebizy katanga's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 24th November 2011
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo ya Mtihani wa Darasa la Saba

      Ebwana bora mseme nyie.

    11. Malabata's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 26th July 2011
      Posts : 238
      Rep Power : 505
      Likes Received
      17
      Likes Given
      1

      Default

      Wanashida gani mtoto wa mlala hoi akikosa shule,wakati watoto wao lazima wataenda shule tena za bei kubwa kwa pesa za mlalahoi tena mtoa jasho

    12. #11
      Gama's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th January 2010
      Posts : 5,584
      Rep Power : 1622
      Likes Received
      674
      Likes Given
      946

      Default

      Huu ulikuwa mkakati wa EL, utafufuka akirudi.
      Quote By benzoo View Post
      ....kwa mwendo huu nina shaka na mkakati wa serikali kwamba wanafunzi wote wanaohitimu elimu ya msingi waende sekondari,sidhani kama itafanikiwa......

    13. LiverpoolFC's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2011
      Posts : 9,810
      Rep Power : 88723513
      Likes Received
      2230
      Likes Given
      1687

      Default

      Quote By Njowepo View Post
      Serikali iko bize na uingizaji wa magari ya kifahari .............................. ......
      Mkuu! Hii nimeipenda! Lakini acha waingize tu maana iko siku wataogopa hata kuendesha.

    14. Makupa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Posts : 2,613
      Rep Power : 959
      Likes Received
      414
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo ya Mtihani wa Darasa la Saba

      Asilimia tisini ya wanaosoma pale mlimani chuo cha ukweli hapa tz wanatoka vijijini

    15. sixmund6's Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th October 2011
      Posts : 90
      Rep Power : 465
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo ya Mtihani wa Darasa la Saba

      ayamatokeo nitayapata ktk website gani

    16. sixmund6's Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th October 2011
      Posts : 90
      Rep Power : 465
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Makupa View Post
      Asilimia tisini ya wanaosoma pale mlimani chuo cha ukweli hapa tz wanatoka vijijini
      Hapana, UDSM imebaki jina tu, SJCET ndiyo cha ukweehee.

    17. THK DJAYZZ's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th September 2011
      Posts : 1,982
      Rep Power : 924
      Likes Received
      106
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo ya Mtihani wa Darasa la Saba

      Jaman hii post ni ya 2008
      TANMO likes this.

    18. #17
      Daffi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th June 2011
      Location : Chuga.
      Posts : 3,260
      Rep Power : 1114
      Likes Received
      589
      Likes Given
      255

      Default Re: Matokeo ya Mtihani wa Darasa la Saba

      Kumbe ya 2008?!yaani nimekimbilia kuifungua fasta!mh
      TANMO likes this.

    19. CHUAKACHARA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2011
      Posts : 4,438
      Rep Power : 7988
      Likes Received
      1519
      Likes Given
      1155

      Default Re: Matokeo ya Mtihani wa Darasa la Saba

      Quote By THK DJAYZZ View Post
      Jaman hii post ni ya 2008
      Wanatuconfuse, sasa kwa nini wamei-retrieve kutuchanganya,

    20. #19
      Daffi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th June 2011
      Location : Chuga.
      Posts : 3,260
      Rep Power : 1114
      Likes Received
      589
      Likes Given
      255

      Default Re: Matokeo ya Mtihani wa Darasa la Saba

      Tbc wametangaza matokeo yatatoka kesho au keshokutwa,matokeo ya mwaka huu.

    21. M-pesa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th September 2011
      Posts : 599
      Rep Power : 583
      Likes Received
      122
      Likes Given
      20

      Default Re: Matokeo ya Mtihani wa Darasa la Saba

      tunayapata kwenye website gani?
      ganga likes this.


    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Hivi mtihani wa darasa la saba ndiyo umefutwa?
      By kimboka one in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 1
      Last Post: 21st December 2011, 12:17
    2. Wanafunzi waliofaulu mtihani wa darasa la saba bila kujua kusoma na kuandika
      By Idimulwa in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 6
      Last Post: 18th December 2011, 12:54
    3. Mtihani Darasa la Saba
      By Rejao in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 33
      Last Post: 7th September 2011, 21:47
    4. Replies: 3
      Last Post: 4th August 2011, 20:37
    5. Matokeo darasa la saba out
      By Mathias Byabato in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 3
      Last Post: 3rd December 2010, 21:11

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...