JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Matokeo ya Mtihani wa Darasa la Saba

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 30 of 30
    1. #1
      Mhache's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th June 2008
      Posts : 339
      Rep Power : 694
      Likes Received
      9
      Likes Given
      0

      Question Matokeo ya Mtihani wa Darasa la Saba

      Matokeo ya mitihani wa darasa la saba yametoka na Mkoa wa Dar es Salaam umeongoza kwa kufaulisha ukifuatiwa na jiji la kitalii, mkoa wa Arusha. Cha kushangaza ni kwamba idadi kubwa ya waliofaulu hawatapata nafasi ya kuendelea na masomo ya kidato cha kwanza. Je hilo ni tatizo la nani? Na kama wengi hawatapata nafasi ya kuendelea na masom kuna maana gani ya kufaulu?
      Kandya and dottorajabu like this.


    2. Ritchie paschal's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 8th August 2011
      Posts : 2
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo ya Mtihani wa Darasa la Saba

      Kufaulu kwa hali ya juu ilikuwa ni lazima,mtu amepewa mtihani wa hesabu wa kuchagua!Hizi si siasa ndani ya elimu?
      Paul Kijoka likes this.

    3. Zabury's Avatar
      Member Array
      Join Date : 13th December 2011
      Posts : 12
      Rep Power : 447
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo ya Mtihani wa Darasa la Saba

      Mimi naona ni tatizo la viongozi wale wa juu hasa maghembe

    4. kikahe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd May 2009
      Location : Kanyi ko Ruwa
      Posts : 1,213
      Rep Power : 900
      Likes Received
      183
      Likes Given
      138

      Default Re: Matokeo ya Mtihani wa Darasa la Saba

      Kwani wanafaulu au wanachaguliwa tu? maana wapo wengine hawajui hata kusoma wala kuandika
      If Life gives you lemon, change it to Lemonade.

    5. jacksonkalinga's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 25th February 2011
      Posts : 6
      Rep Power : 488
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo ya Mtihani wa Darasa la Saba

      Mikoa iliyofaulisha ipatiwe zawadi.

    6. kichomi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd March 2011
      Posts : 514
      Rep Power : 585
      Likes Received
      54
      Likes Given
      2

      Default

      Quote By Mhache View Post
      Matokeo ya mitihani wa darasa la saba yametoka na Mkoa wa Dar es Salaam umeongoza kwa kufaulisha ukifuatiwa na jiji la kitalii, mkoa wa Arusha. Cha kushangaza ni kwamba idadi kubwa ya waliofaulu hawatapata nafasi ya kuendelea na masomo ya kidato cha kwanza. Je hilo ni tatizo la nani? Na kama wengi hawatapata nafasi ya kuendelea na masom kuna maana gani ya kufaulu?
      Hebu fafanua vizuri walifaulu walifauluje halafua wasiendelee?hapo kuna kitu.

    7. #26
      MyTz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th September 2011
      Posts : 333
      Rep Power : 523
      Likes Received
      62
      Likes Given
      222

      Default Re: Matokeo ya Mtihani wa Darasa la Saba

      Quote By Makupa View Post
      Asilimia tisini ya wanaosoma pale mlimani chuo cha ukweli hapa tz wanatoka vijijini
      naomba unitajie na vya uongo mkuu....
      Jah bless, no one curse

    8. #27
      MyTz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th September 2011
      Posts : 333
      Rep Power : 523
      Likes Received
      62
      Likes Given
      222

      Default Re: Matokeo ya Mtihani wa Darasa la Saba

      Quote By kikahe View Post
      Kwani wanafaulu au wanachaguliwa tu? maana wapo wengine hawajui hata kusoma wala kuandika
      utachaguliwa vipi bila kufaulu mzee?
      mi nafikiri unafaulu, then unachaguliwa shule flani kulingana na ufaulu wako................
      Jah bless, no one curse

    9. #28
      MyTz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th September 2011
      Posts : 333
      Rep Power : 523
      Likes Received
      62
      Likes Given
      222

      Default Re: Matokeo ya Mtihani wa Darasa la Saba

      Quote By Ritchie paschal View Post
      Kufaulu kwa hali ya juu ilikuwa ni lazima,mtu amepewa mtihani wa hesabu wa kuchagua!Hizi si siasa ndani ya elimu?
      khaaaaaaaaaaaaaaaa....hadi std 7 hayo mambo yapo
      Jah bless, no one curse

    10. Paul Kijoka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th October 2010
      Location : KIMARA, DAR
      Posts : 1,384
      Rep Power : 780
      Likes Received
      238
      Likes Given
      190

      Default Re: Matokeo ya Mtihani wa Darasa la Saba

      Quote By Mhache View Post
      Matokeo ya mitihani wa darasa la saba yametoka na Mkoa wa Dar es Salaam umeongoza kwa kufaulisha ukifuatiwa na jiji la kitalii, mkoa wa Arusha. Cha kushangaza ni kwamba idadi kubwa ya waliofaulu hawatapata nafasi ya kuendelea na masomo ya kidato cha kwanza. Je hilo ni tatizo la nani? Na kama wengi hawatapata nafasi ya kuendelea na masom kuna maana gani ya kufaulu?
      Kufikiria kuwa kunakufaulu kwa ushenzi wa baraza la mitihani ni upuuzi wa hali ya juu. wewe hapa umeposit pumba tu. mitihani kuchagua alafu chini ya kiwango! Mungu ibariki Tanzania.

    11. Bajabiri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st January 2011
      Posts : 9,738
      Rep Power : 2953
      Likes Received
      1123
      Likes Given
      52

      Default

      Na kulindana kila wanapoharibu,sh€nz! Type
      Quote By benzoo View Post
      na kujipangia mishahara mikubwa na malupulupu kibao bungeni

    12. Clean9

    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Similar Topics

    1. Hivi mtihani wa darasa la saba ndiyo umefutwa?
      By kimboka one in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 1
      Last Post: 21st December 2011, 12:17
    2. Wanafunzi waliofaulu mtihani wa darasa la saba bila kujua kusoma na kuandika
      By Idimulwa in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 6
      Last Post: 18th December 2011, 12:54
    3. Mtihani Darasa la Saba
      By Rejao in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 33
      Last Post: 7th September 2011, 21:47
    4. Replies: 3
      Last Post: 4th August 2011, 20:37
    5. Matokeo darasa la saba out
      By Mathias Byabato in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 3
      Last Post: 3rd December 2010, 21:11

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...