JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Pata matokeo ya kidato cha nne csee 2011hapa

    Report Post
    Results 1 to 5 of 5
    1. Jericho Jr.'s Avatar
      Member Array
      Join Date : 8th January 2012
      Posts : 73
      Rep Power : 447
      Likes Received
      6
      Likes Given
      1

      Default Pata matokeo ya kidato cha nne csee 2011hapa

      Matokeo yametoka click hapa kupata
      Http//:196.44.162.33/necta2011/olevel.htm
      peoples power and Samkyjr like this.


    2. Jericho Jr.'s Avatar
      Member Array
      Join Date : 8th January 2012
      Posts : 73
      Rep Power : 447
      Likes Received
      6
      Likes Given
      1

      Default Re: Pata matokeo ya kidato cha nne csee 2011hapa

      vipi wadau mmeiona hiyooooooooooo

    3. #3
      SHIEKA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th December 2011
      Location : Moshi
      Posts : 3,666
      Rep Power : 218056590
      Likes Received
      1547
      Likes Given
      1536

      Default Re: Pata matokeo ya kidato cha nne csee 2011hapa

      Quote By jericho jr. View Post
      Matokeo yametoka click hapa kupata
      Http//:196.44.162.33/necta2011/olevel.htm
      Thanks jericho jr, but the link isn't active. Anyway, would try other means.
      Ukiona mtu anaishabikia na kuitetea sana CCM ujue kwamba anafaidika na ufisadi,
      rushwa na dili za ujanjaujanja zisizokuwa na leseni wala kulipiwa kodi.Wamejaribu rushwa wameweza wanasonga mbele kwa biashara ya madawa ya kulevya na pembe za ndovu!






    4. #4
      Paje's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th April 2010
      Location : BONGO DARESALAM
      Posts : 1,111
      Rep Power : 1173
      Likes Received
      407
      Likes Given
      128

      Default Re: Pata matokeo ya kidato cha nne csee 2011hapa

      http://196.44.162.33/necta2011/olevel.htm chukua hiyo live and active link
      Mamndenyi likes this.
      UNLIMITED INTERNET KWA MWEZI ni elfu 9 tu.... ni PM kwa maelezo zaidi

    5. Hamza Teacher's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 16th February 2012
      Posts : 2
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Pata matokeo ya kidato cha nne csee 2011hapa

      Jamani taifa letu wapi linaelekea kama kiwango cha elimu kinazidi kushuka,je?viongozi wajao si watakuwa na fikra duni sana,madaktari,wanasiasa na watu muhimu ktk taifa si tutateseka sisi wananchi wa tz wizara husika idhibiti suala hili.
      Last edited by Hamza Teacher; 21st February 2012 at 14:13.

    6. Kansime

      Clean9

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...