JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Chuo cha Ardhi Tabora

    Report Post
    Results 1 to 7 of 7
    1. Jayonepey's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th July 2011
      Location : Tanzania
      Posts : 263
      Rep Power : 1281806
      Likes Received
      68
      Likes Given
      93

      Default Naomba msaada wenu kuhusu Chuo cha Ardhi cha Tabora

      Habari zenu wadau, naomba kuuliza iwapo mtu aliyemaliza kidato cha nne anaweza kusoma chuo cha Ardhi cha Tabora, na ni kozi gani mtu akimaliza anapewa ajira moja kwa moja
      Last edited by Jayonepey; 6th February 2012 at 23:44.

    2. Azam

    3. #2
      mfukoz's Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th August 2011
      Posts : 35
      Rep Power : 480
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default Re: Chuo cha Ardhi Tabora

      Mkuu pale wanatoa certificate ya Landmanagement and Valuation,graphic and design na Cartography.Pia wanatoa Diploma ya Cartography na kozi zote ni miaka miwili.Kuhusu ajira ya moja kwa moja hiyo wakati chiligati alipokuwa waziri aliahidi hivyo ila bado ni hadithi tu labda kwa badae sana si unajua siasa inaingilia taaluma za watu.Ushauri wangu kuna chuo pale UBUNGO PLAZA kinaitwa MUST COLLEGE kinatoa cerificate ya SPATIAL TECHNOLOGY(ni taaluma inayohusiana na Ardhi) na chuo kiko chini ya VETA ukimaliza unajiunga moja kwa moja na chuo cha TABORA ama MOROGORO unachukua Diploma.

    4. Gwandalized's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 17th January 2012
      Posts : 208
      Rep Power : 491
      Likes Received
      34
      Likes Given
      10

      Default Re: Chuo cha Ardhi Tabora

      Kijana usifikirie sana ajira,wewe kapige buku kisawasawa ajira itakutafuta yenyewe
      'watanzania hawakukosea kumchagua Rais Jakaya Kikwete...walijua ana busara...' -Tundu Lissu


    5. Jayonepey's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th July 2011
      Location : Tanzania
      Posts : 263
      Rep Power : 1281806
      Likes Received
      68
      Likes Given
      93

      Default

      Quote By mfukoz View Post
      Mkuu pale wanatoa certificate ya Landmanagement and Valuation,graphic and design na Cartography.Pia wanatoa Diploma ya Cartography na kozi zote ni miaka miwili.Kuhusu ajira ya moja kwa moja hiyo wakati chiligati alipokuwa waziri aliahidi hivyo ila bado ni hadithi tu labda kwa badae sana si unajua siasa inaingilia taaluma za watu.Ushauri wangu kuna chuo pale UBUNGO PLAZA kinaitwa MUST COLLEGE kinatoa cerificate ya SPATIAL TECHNOLOGY(ni taaluma inayohusiana na Ardhi) na chuo kiko chini ya VETA ukimaliza unajiunga moja kwa moja na chuo cha TABORA ama MOROGORO unachukua Diploma.
      Asante mkuu

    6. Jayonepey's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th July 2011
      Location : Tanzania
      Posts : 263
      Rep Power : 1281806
      Likes Received
      68
      Likes Given
      93

      Default

      Quote By Gwandalized View Post
      Kijana usifikirie sana ajira,wewe kapige buku kisawasawa ajira itakutafuta yenyewe
      Nasoma mchezo kabla ya kuanza nisije juta baadae

    7. WB-1

    8. kamleez gerald's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 26th February 2012
      Posts : 3
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Chuo cha Ardhi Tabora

      Je kuna ajira zozote hapa nchini kwa watu waliopata cheti katika chuo cha aridhi cha tabora?

    9. CR wa PROB's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 21st September 2011
      Posts : 172
      Rep Power : 501
      Likes Received
      27
      Likes Given
      45

      Default Re: Chuo cha Ardhi Tabora

      Quote By mfukoz View Post
      Mkuu pale wanatoa certificate ya Landmanagement and Valuation,graphic and design na Cartography.Pia wanatoa Diploma ya Cartography na kozi zote ni miaka miwili.Kuhusu ajira ya moja kwa moja hiyo wakati chiligati alipokuwa waziri aliahidi hivyo ila bado ni hadithi tu labda kwa badae sana si unajua siasa inaingilia taaluma za watu.Ushauri wangu kuna chuo pale UBUNGO PLAZA kinaitwa MUST COLLEGE kinatoa cerificate ya SPATIAL TECHNOLOGY(ni taaluma inayohusiana na Ardhi) na chuo kiko chini ya VETA ukimaliza unajiunga moja kwa moja na chuo cha TABORA ama MOROGORO unachukua Diploma.
      Sema mkuu, ebwanae hicho chuo ambacho umekitaja hapo juu na nimejaribu kukiwekea Red colour, unaweza ukanipatia information zao vizuri kama vile Tution fees, accomodation & meals etc. Au unipatie contact za Management ya hicho chuo. Kazi njema mkuu.

    10. Movie-Date

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...