JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Matokeo ya kidato cha nne kutangazwa 6 february 2012

    Report Post
    Results 1 to 14 of 14
    1. Khaleed Abdul khalee's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 26th January 2012
      Posts : 3
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Matokeo ya kidato cha nne kutangazwa 6 february 2012

      Inasemekana kuwa matokeo ya kidato cha nne hutoka kabla ya mitihan ya form 6 na mitihani inaweza anza tarehe 8 so tar 6 au 7 it will be out!


    2. Simolunda's Avatar
      Member Array
      Join Date : 9th September 2011
      Posts : 55
      Rep Power : 483
      Likes Received
      3
      Likes Given
      20

      Default Re: Matokeo ya kidato cha nne kutangazwa 6 february 2012

      Hyo kweli watoe watu wajue wanaanzia wapi coz wazazi na watoto saihv hofu zimewajaa.

    3. Jaluo_Nyeupe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2010
      Posts : 1,718
      Rep Power : 852
      Likes Received
      253
      Likes Given
      138

      Default Re: Matokeo ya kidato cha nne kutangazwa 6 february 2012

      poleni mnaosubiri kwa hamu.

    4. #4
      Shine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2011
      Posts : 11,535
      Rep Power : 2982
      Likes Received
      1305
      Likes Given
      504

      Default Re: Matokeo ya kidato cha nne kutangazwa 6 february 2012

      Wala msiwe na shaka serikali itafanya any means msifeli si unajua mambo ya kustandadize?

    5. Chuck j's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th June 2011
      Location : DAR ES SALAM/KINONDONI
      Posts : 584
      Rep Power : 600
      Likes Received
      73
      Likes Given
      5

      Default Re: Matokeo ya kidato cha nne kutangazwa 6 february 2012

      toeni matokeo jamani,au mnayachakachua//

    6. matumbo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th July 2011
      Posts : 5,211
      Rep Power : 420169
      Likes Received
      2059
      Likes Given
      1012

      Default Re: Matokeo ya kidato cha nne kutangazwa 6 february 2012

      Tutayatangaza mda sio mrefu..vuteni subira kidogo.

    7. dr chris's Avatar
      Member Array
      Join Date : 23rd September 2011
      Posts : 76
      Rep Power : 485
      Likes Received
      11
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By matumbo View Post
      Tutayatangaza mda sio mrefu..vuteni subira kidogo.
      matumbo wewe ninani huko necta?na kwakuwa ww inaonekana upo necta tatz lililo chelewesha ni nini? ukilinganisha na last year ambapo yalitoka jan.27? Hebu tufumbuwe kwan ww ni mhm sana ktk jf.

    8. MkimbizwaMbio's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th November 2010
      Posts : 873
      Rep Power : 688
      Likes Received
      304
      Likes Given
      197

      Default Re: Matokeo ya kidato cha nne kutangazwa 6 february 2012

      Quote By matumbo View Post
      Tutayatangaza mda sio mrefu..vuteni subira kidogo.
      Nasikia kuna mgomo huko. Wanataka kumngoa bosi wao
      We shall heal our wounds, collect our dead and continue fighting

    9. Kanyigo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd October 2011
      Posts : 818
      Rep Power : 631
      Likes Received
      82
      Likes Given
      12

      Default Re: Matokeo ya kidato cha nne kutangazwa 6 february 2012

      kila mtu atavuna alichopanda.subira tu ndugu.

    10. Gurta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th September 2010
      Location : Mang'ola
      Posts : 2,107
      Rep Power : 1022
      Likes Received
      432
      Likes Given
      572

      Default Re: Matokeo ya kidato cha nne kutangazwa 6 february 2012

      Heading yako ina-suggest kuwa unajua tarehe yatakapotangazwa, kumbe ....
      My IGNORANCE amuses me!

    11. Pigachini2015's Avatar
      Member Array
      Join Date : 3rd February 2012
      Posts : 19
      Rep Power : 454
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo ya kidato cha nne kutangazwa 6 february 2012

      Yani hamna umuhimu wakutoa tetesi zozote hapa Jf maana kila m2 wa hapa ni anatoa kichwani kwake kwa ku gesi 2! Na bwana matumbo czani kama ni mtu wa kumuamini kilichopo nikusubiria 2! Na watu humu mctoe k2 bila uchunguzi zaidi! Tokeo lita toka 2 hyo ni lazma so 2subirieni 2!

    12. Msafiri Kasian's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th September 2011
      Posts : 1,484
      Rep Power : 768
      Likes Received
      166
      Likes Given
      130

      Default

      Quote By Khaleed Abdul khalee View Post
      Inasemekana kuwa matokeo ya kidato cha nne hutoka kabla ya mitihan ya form 6 na mitihani inaweza anza tarehe 8 so tar 6 au 7 it will be out!
      Mi mwenyewe nafikiri yatatangazwa leo au kesho! Kwani maulidi ni lini?? Kwasababu kama ni kesho,sijui kama wanaweza kutangaza siku ya publc holiday!

    13. Budodi12's Avatar
      Member Array
      Join Date : 8th August 2011
      Posts : 30
      Rep Power : 482
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo ya kidato cha nne kutangazwa 6 february 2012

      Msiwe na presha coz hadi kufikia kesho yatakuwa yametanganzwa.

    14. Mpigaji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th February 2011
      Posts : 387
      Rep Power : 579
      Likes Received
      41
      Likes Given
      2

      Default

      Quote By Khaleed Abdul khalee View Post
      Inasemekana kuwa matokeo ya kidato cha nne hutoka kabla ya mitihan ya form 6 na mitihani inaweza anza tarehe 8 so tar 6 au 7 it will be out!
      Checking your network connection.....!

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...