JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Matokeo ya kidato cha pili

    Report Post
    Results 1 to 14 of 14
    1. KALENDA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st January 2011
      Posts : 58
      Rep Power : 481
      Likes Received
      16
      Likes Given
      3

      Default Matokeo ya kidato cha pili

      Wana JF,
      Naomba mnisaidie kunijulisha jinsi gani nitapata matokeo ya kidato cha pili mwaka 2011, nasikia yametoka najitahidi kutafuta
      ili niangalie matokeo ya mtoto wangu bado sijafanikiwa.
      Kama kuna yeyote mwenye kujuwa yanapatikana kwenye web site ipi naomba anijulishe.
      Natanguliza shukurani.


    2. #2
      Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 7,753
      Rep Power : 2088
      Likes Received
      378
      Likes Given
      16

      Default Re: Matokeo ya kidato cha pili

      Huwa hayawekwi kwenye web ya wizara,mara nyng yanapelekwa shulen direct.

    3. Ndokeji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th June 2011
      Posts : 366
      Rep Power : 523
      Likes Received
      80
      Likes Given
      50

      Default Re: Matokeo ya kidato cha pili

      Mkuu nenda kwenye shule anayosoma yatakuwa kwa headmaster au Academic teacher kwenye web utakesha unatafuta

    4. #4
      Shine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2011
      Posts : 11,405
      Rep Power : 2921
      Likes Received
      1268
      Likes Given
      497

      Default Re: Matokeo ya kidato cha pili

      Kwa mwaka jana si hayana madhara yale ya kurudia? Kama vipi mkaushie tu kwani hatarudishwa darasa
      Matti and natangaduaki like this.

    5. Ulimakafu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Itabanya Balasi
      Posts : 13,077
      Rep Power : 3077
      Likes Received
      854
      Likes Given
      1916

      Default Re: Matokeo ya kidato cha pili

      Quote By Shine View Post
      Kwa mwaka jana si hayana madhara yale ya kurudia? Kama vipi mkaushie tu kwani hatarudishwa darasa
      Mwaka huu kweli nasikia hawarudii,so mtihani ulikuwa kama test tu.

    6. JF SMS Swahili

    7. KALENDA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st January 2011
      Posts : 58
      Rep Power : 481
      Likes Received
      16
      Likes Given
      3

      Default Re: Matokeo ya kidato cha pili

      Nashukuru kwa majibu na ushauri wenu mzuri !.

    8. Kanda ya Ziwa's Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Posts : 47
      Rep Power : 467
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo ya kidato cha pili

      yanapatikana ofisi ya mkaguzi elimu wa kanda

    9. KALENDA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st January 2011
      Posts : 58
      Rep Power : 481
      Likes Received
      16
      Likes Given
      3

      Default Re: Matokeo ya kidato cha pili

      Asante sana.

    10. tisa desemba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th November 2011
      Posts : 335
      Rep Power : 495
      Likes Received
      43
      Likes Given
      41

      Default Re: Matokeo ya kidato cha pili

      kama ni kanda ya kusini hayajatoka.

    11. Bajabiri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st January 2011
      Posts : 9,739
      Rep Power : 2931
      Likes Received
      1122
      Likes Given
      52

      Default Re: Matokeo ya kidato cha pili

      Mh,kwa dar cjaskia kama yametoka,

    12. abdirahim's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 29th December 2012
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo ya kidato cha pili

      hello jamani majibu ya form two mwaka 2012 yanatokalini

    13. Lambardi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th February 2008
      Location : KITAANI ZAIDI
      Posts : 4,897
      Rep Power : 1919
      Likes Received
      777
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo ya kidato cha pili

      Matokeo ya Form 2 itakuwa aibu ya mwaka na wasipoangalia ndilo litasababisha anguko la Magamba baada ya lile la darasa la saba....wastani wa 30 watoto wenyewe ndio wale walifaulu kwa alama 60 kati ya 250?tusubiri tuone!
      Matti likes this.

    14. Dena Amsi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2010
      Location : Saayo
      Posts : 12,084
      Rep Power : 72078
      Likes Received
      3334
      Likes Given
      1629

      Default Re: Matokeo ya kidato cha pili

      Quote By KALENDA View Post
      Wana JF,
      Naomba mnisaidie kunijulisha jinsi gani nitapata matokeo ya kidato cha pili mwaka 2011, nasikia yametoka najitahidi kutafuta
      ili niangalie matokeo ya mtoto wangu bado sijafanikiwa.
      Kama kuna yeyote mwenye kujuwa yanapatikana kwenye web site ipi naomba anijulishe.
      Natanguliza shukurani.
      kaka rekebisha huo mwaka 2011?? Au miwani yangu inanidanganya?
      A Little Impatience can spoil great plan!!!!!!!!!!!!!!! "Dont Loose your temper nobody need it"

    15. Matti's Avatar
      Member Array
      Join Date : 24th January 2011
      Posts : 81
      Rep Power : 485
      Likes Received
      3
      Likes Given
      67

      Default Re: Matokeo ya kidato cha pili

      Umenena...
      DAWA MSETO

    16. JF SMS Swahili

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...