JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Matokeo 2012

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 24
    1. Zuia Sayayi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th March 2011
      Posts : 788
      Rep Power : 618
      Likes Received
      94
      Likes Given
      96

      Default Matokeo 2012

      Matokeo nackia yameungua na kwa sasa wanatafuta namna ya kuya buni ili wayatoe feki watangalia continous assesment. Za shulen kwao


    2. Mzee wa Rula's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th October 2010
      Posts : 7,451
      Rep Power : 84678
      Likes Received
      2730
      Likes Given
      2013

      Default Re: Matokeo 2012

      Acha uongo dogo, yaani waburn matokeo.


    3. RedDevil's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th April 2009
      Location : Hapa Hapa
      Posts : 1,534
      Rep Power : 866
      Likes Received
      301
      Likes Given
      644

      Default Re: Matokeo 2012

      Sijui umesikia kwa nani hizo taarifa, jamani kama huna data za kutosha unatulia!! siyo kutoa taarifa zisizo na mashiko.
      "Never argue with stupid people, they will drag you down to their level and then beat you with experience" Mark Twain

    4. Zuia Sayayi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th March 2011
      Posts : 788
      Rep Power : 618
      Likes Received
      94
      Likes Given
      96

      Default

      Quote By RedDevil View Post
      Sijui umesikia kwa nani hizo taarifa, jamani kama huna data za kutosha unatulia!! siyo kutoa taarifa zisizo na mashiko.
      nimeambiwa na jamaa 1 hv, yuko pale baraza cheo chake ni Afisa habari wa baraza lkn ni siri.

    5. Safari_ni_Safari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Location : Kibaruani
      Posts : 15,605
      Rep Power : 201209
      Likes Received
      7634
      Likes Given
      3373

      Default Re: Matokeo 2012

      Quote By Zuia Sayayi View Post
      nimeambiwa na jamaa 1 hv, yuko pale baraza cheo chake ni Afisa habari wa baraza lkn ni siri.
      Sasa wewe ulijuaje na kwa nini unaileta hiyo siri hapa?
      "If you can't RESPECT EXISTENCE then you must EXPECT RESISTANCE!"

    6. JF SMS Swahili

    7. Kunta Kinte's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 18th May 2009
      Location : DAR
      Posts : 2,932
      Rep Power : 539526
      Likes Received
      766
      Likes Given
      937

      Default Re: Matokeo 2012

      Unazungumzia matokeo ya nini? Eleweka tafadhali
      Have patience with all things, but chiefly have patience with yourself.- Saint Francis de Sales

    8. Safari_ni_Safari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Location : Kibaruani
      Posts : 15,605
      Rep Power : 201209
      Likes Received
      7634
      Likes Given
      3373

      Default Re: Matokeo 2012

      Halafu mwaka 2012 watu hawajafanya mitihani
      "If you can't RESPECT EXISTENCE then you must EXPECT RESISTANCE!"

    9. #8
      Jalem's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 29th November 2011
      Posts : 216
      Rep Power : 469
      Likes Received
      61
      Likes Given
      2

      Default Re: Matokeo 2012

      Kwani matokeo hayo yalikuwa yanapikwa yakaungua au ofisi zimeungua au pcs zimeungua na shoti ya umeme au ni vipi? ungeleta source ya kuungua tungeamini lkn kama hakuna sbb inawezekana ni funga sumaku na kamba, usiwadanganye wadanganyika wakati wameamka kwenye vono la uongo tunaamini real sources.

    10. Zuia Sayayi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th March 2011
      Posts : 788
      Rep Power : 618
      Likes Received
      94
      Likes Given
      96

      Default Re: Matokeo 2012

      Jmn tatzo lenu hamfikilii, wengi wenu mnafikiri ni matokeo ya form4 co ni matokeo ya usaili wa pale baraza kwa cc tuliokuwa cnaomba kaz pale.!

    11. Shardcole's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th January 2012
      Posts : 6,023
      Rep Power : 68458
      Likes Received
      1361
      Likes Given
      4

      Default Re: Matokeo 2012

      ----- kama huo hakuna wa kuujadili.

    12. Kicheruka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd February 2009
      Posts : 790
      Rep Power : 731
      Likes Received
      83
      Likes Given
      9

      Default Re: Matokeo 2012

      Pumba tupu

    13. kvelia's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 24th June 2009
      Location : Canada
      Posts : 243
      Rep Power : 601
      Likes Received
      42
      Likes Given
      115

      Default Re: Matokeo 2012

      Labda walikuwa wanacook matokea wakajikuta wameyachoma kweli,,, lol

    14. Mr. Kayage's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 25th January 2012
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo 2012

      Hey guyz iz batter 2 stop 2 cömment about bitch post hav a nic day ma pp's.

    15. Godaizo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 18th January 2012
      Posts : 12
      Rep Power : 421
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo 2012

      Matokeo yanatangazwa kesho,but mwaka huu boys wamefunka ile mbya in the top10

    16. majonzi's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 25th September 2007
      Posts : 170
      Rep Power : 678
      Likes Received
      21
      Likes Given
      37

      Default Re: Matokeo 2012

      Wacha longo longo bwana matokeo yametoka watu wanayatazama kama kawa
      www.moi.go.tz

    17. Mwenye haki's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 15th November 2011
      Posts : 6
      Rep Power : 429
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo 2012

      Yapo vp?Hivi haya matokeo ni ya wa2 wote au bnfs?
      Km n y wt 2subiri necta ita2jurisha 2ache brah brah.

    18. Mwenye haki's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 15th November 2011
      Posts : 6
      Rep Power : 429
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo 2012

      Gd night all of u.And wait results of o level how ppl increase and decrease in performance.

    19. Pukudu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th January 2011
      Location : Maskani.
      Posts : 1,713
      Rep Power : 1541
      Likes Received
      561
      Likes Given
      148

      Default Re: Matokeo 2012

      inashangaza baraza wamepiga cm shuleni kwety wakiomba tuwatumie continous assesment za fom 4 2011 kesho

    20. Godaizo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 18th January 2012
      Posts : 12
      Rep Power : 421
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Pukudu View Post
      inashangaza baraza wamepiga cm shuleni kwety wakiomba tuwatumie continous assesment za fom 4 2011 kesho
      unasema kwel

    21. Khaleed Abdul khalee's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 26th January 2012
      Posts : 3
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo 2012

      Naona mnaendelea kupeana porojo 2 majibu yako mbion kutoka punguzen kuongopeana au amjazisoma term za jf?

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...