JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Ajira mpya za walimu hizooo!

    Report Post
    Results 1 to 20 of 20
    1. #1
      nard's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 10th November 2011
      Posts : 8
      Rep Power : 464
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Ajira mpya za walimu hizooo!

      visit website ya wizara ya elimu na mafunzo ya ufundi


    2. ndetichia's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Mwime - Buswangili
      Posts : 26,629
      Rep Power : 98146601
      Likes Received
      4187
      Likes Given
      364

    3. ndetichia's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Mwime - Buswangili
      Posts : 26,629
      Rep Power : 98146601
      Likes Received
      4187
      Likes Given
      364

      Default

      Quote By nard View Post
      visit website ya wizara ya elimu na mafunzo ya ufundi
      usikonde nimeshawawekea hiyo site..

    4. ndetichia's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Mwime - Buswangili
      Posts : 26,629
      Rep Power : 98146601
      Likes Received
      4187
      Likes Given
      364

      Default

      Quote By ndetichia View Post
      usikonde nimeshawawekea hiyo site..
      kama ulisoma ngazi ya diploma ingia kwenye attachment hapo chini..
      Roulette likes this.

    5. Laurence's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th June 2011
      Location : ULIMWENGUNI
      Posts : 2,763
      Rep Power : 1620
      Likes Received
      311
      Likes Given
      84

      Default

      Quote By ndetichia View Post
      kama ulisoma ngazi ya diploma ingia kwenye attachment hapo chini..
      Mkuu naomba uweke ya Shahada nami natumia simu mda huu

    6. Saint Ivuga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd August 2008
      Posts : 22,550
      Rep Power : 2900663
      Likes Received
      6384
      Likes Given
      12913

      Default Re: Ajira mpya za walimu hizooo!

      kweli bongo life ni tight.ajira za kwenda kufundisha shuke za msingi watu wanazishangilia hivi. nawatakia kial la kheri wale wote waliopata
      JF the best place to be. and the POWER of God be with us all the time.

    7. ambili's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 9th October 2010
      Posts : 239
      Rep Power : 567
      Likes Received
      14
      Likes Given
      33

      Default

      Quote By Saint Ivuga View Post
      kweli bongo life ni tight.ajira za kwenda kufundisha shuke za msingi watu wanazishangilia hivi. nawatakia kial la kheri wale wote waliopata
      Sasa hizo dharau..ulitaka wakaibe?

    8. Laurence's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th June 2011
      Location : ULIMWENGUNI
      Posts : 2,763
      Rep Power : 1620
      Likes Received
      311
      Likes Given
      84

      Default

      Quote By Saint Ivuga View Post
      kweli bongo life ni tight.ajira za kwenda kufundisha shuke za msingi watu wanazishangilia hivi. nawatakia kial la kheri wale wote waliopata
      Maliza chuo mwanangu halafu uje kitaa uone shughuli yake wala usipate shida sana

    9. MARCKO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th June 2011
      Posts : 2,164
      Rep Power : 917
      Likes Received
      252
      Likes Given
      0

      Default

      Ndugu zangu simu yangu ndogo! Nimeshindwa kucheki! Kwa aliesoma hat heading ya watu wa degree inasemaje hiyo title? Ili njue naenda lini! Wapi!

    10. Saint Ivuga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd August 2008
      Posts : 22,550
      Rep Power : 2900663
      Likes Received
      6384
      Likes Given
      12913

      Default Re: Ajira mpya za walimu hizooo!

      Quote By Laurence View Post
      Maliza chuo mwanangu halafu uje kitaa uone shughuli yake wala usipate shida sana
      schuo nimalize mara ngapi
      JF the best place to be. and the POWER of God be with us all the time.

    11. Saint Ivuga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd August 2008
      Posts : 22,550
      Rep Power : 2900663
      Likes Received
      6384
      Likes Given
      12913

      Default Re: Ajira mpya za walimu hizooo!

      Quote By MARCKO View Post
      Ndugu zangu simu yangu ndogo! Nimeshindwa kucheki! Kwa aliesoma hat heading ya watu wa degree inasemaje hiyo title? Ili njue naenda lini! Wapi!
      ni pm jina lako nikutafutie kama vipi majian yapo zaidi ya elfu kumi ni kazi sana kuyahamishia yote hapa ila ngoja nijaribu ..usipost jina lako hapa kama unataka li pm
      JF the best place to be. and the POWER of God be with us all the time.

    12. Saint Ivuga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd August 2008
      Posts : 22,550
      Rep Power : 2900663
      Likes Received
      6384
      Likes Given
      12913

      Default Re: Ajira mpya za walimu hizooo!

      Quote By ambili View Post
      Sasa hizo dharau..ulitaka wakaibe?
      mimi ni mwalimu by professional kwa hiyo usipate shida
      JF the best place to be. and the POWER of God be with us all the time.

    13. MARCKO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th June 2011
      Posts : 2,164
      Rep Power : 917
      Likes Received
      252
      Likes Given
      0

      Default Re: Ajira mpya za walimu hizooo!

      Cmu yangu inatumia operamini 4.4, imeshindwa, ila nataka kufahamu wanasemaje?

    14. Saint Ivuga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd August 2008
      Posts : 22,550
      Rep Power : 2900663
      Likes Received
      6384
      Likes Given
      12913

      Default Re: Ajira mpya za walimu hizooo!

      AJIRA MPYA YA WALIMU WA SHULE ZA
      SEKONDARI WENYE ELIMU YA STASHAHADA
      MWAKA 2011/12
      Kwa waombaji wote walioomba nafasi za kazi / ajira ya
      Ualimu Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi ambao
      majina yao yametangazwa katika tovuti za Wizara ya Elimu
      na Mafunzo ya Ufundi na Ofisi ya Waziri Mkuu- TAMISEMI,
      Wanatakiwa kuripoti tarehe 01 Februari 2012 kwenye Ofisi
      za Wakurugenzi wa Halmashauri husika kwa ajili ya
      kupangiwa Vituo vya kazi. Kila mwalimu anatakiwa kwenda
      kwenye Halmashauri alikopangwa, kwa sababu HAKUNA
      MABADILIKO YATAKAYOFANYWA. Ambaye hataripoti
      ifikapo tarehe 14 Februari 2012 atapoteza nafasi hiyo.
      Na. JINA LA KWANZA JINSI MASOMO ANUANI CHUO MKOA HALMASHAURI
      1 M MAZENGO M HIST/KISW
      BOX 379 KISEDETI
      DODOMA BUNDA SHINYANGA BARIADI
      2 AARON CHRISTOPHER M COMM/BK S.L.P 34252,DSM SHINYANGA KIGOMA KIBONDO
      3
      ABAINOMUGISHA
      AYUBU M KE BOX 1 BUNDA BUNDA MWANZA GEITA
      4 ABAS ISMAIL M HIST/KISW BOX 1901 TABORA BUNDA TABORA TABORA(M)
      5 ABAS E BIZOZA M GM
      BOX 6767,
      MOROGORO MOROGORO RUVUMA MBINGA
      6
      ABASI HUSSENI
      MSAFIRI M AGR/BIO S.L.P 11 KONDOA MONDULI ARUSHA ARUSHA(M)
      7 ABBAKARI M HOSSENI M HIST/KISW BOX 60, SAME KOROGWE SINGIDA IRAMBA
      8 ABBAS ISSA M HIST/GEO BOX 60068, DSM MOROGORO KIGOMA KIGOMA(M)
      9 ABBY P MWANSEPE M KE BOX 2230 MBEYA TUKUYU RUKWA SUMBAWANGA(M)
      10 ABDALA ABUBAKARI M HK
      BOX 11 KONDOADODOMA
      MPWAPWA DODOMA KONDOA
      11 ABDALAH JUMA M ENG/GEO BOX 179, MUSOMA BUTIMBA MARA RORYA
      12 ABDALAH I. MCHANA M HIST/KISW ” DAR-UL TANGA LUSHOTO
      13 ABDALAH M MWAJA M HIST/KISW BOX 319002, DSM KOROGWE DSM KINONDONI
      14 ABDALLA HAMISI M HIST/GEO
      C/O P. DAMSON, BOX
      35091, DSM MOROGORO MWANZA MWANZA JIJI
      15 ABDALLAH ABDALLAH M MATH/GEO BOX 47, RUANGWA KOROGWE IRINGA IRINGA(M)
      16 ABDALLAH MIKIDADI M HIST/GEO BOX 3045, DSM MOROGORO KILIMANJARO MOSHI(V)
      AJIRA MPYA YA WALIMU WA SHULE ZA SEKONDARI WENYE
      ELIMU YA STASHAHADA MWAKA 2011/12
      1

      JF the best place to be. and the POWER of God be with us all the time.

    15. Saint Ivuga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd August 2008
      Posts : 22,550
      Rep Power : 2900663
      Likes Received
      6384
      Likes Given
      12913

      Default Re: Ajira mpya za walimu hizooo!

      wakuu ni ngumu sana kukopi majian na kuya pest hapa ..mweney ujuzi zaidi anaweza akajaribu
      JF the best place to be. and the POWER of God be with us all the time.

    16. Saint Ivuga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd August 2008
      Posts : 22,550
      Rep Power : 2900663
      Likes Received
      6384
      Likes Given
      12913

      Default Re: Ajira mpya za walimu hizooo!

      Quote By MARCKO View Post
      Cmu yangu inatumia operamini 4.4, imeshindwa, ila nataka kufahamu wanasemaje?
      check inbox yako kaka
      JF the best place to be. and the POWER of God be with us all the time.

    17. Laurence's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th June 2011
      Location : ULIMWENGUNI
      Posts : 2,763
      Rep Power : 1620
      Likes Received
      311
      Likes Given
      84

      Default

      Quote By Saint Ivuga View Post
      check inbox yako kaka
      nimekuPm mwanangu

    18. NZURI PESA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th March 2011
      Posts : 763
      Rep Power : 648
      Likes Received
      76
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Saint Ivuga View Post
      mimi ni mwalimu by professional kwa hiyo usipate shida
      Mkuu,Orodha ya majina ni ya mfuatano wa alfabet na yameishia herufi E namba 1489. sisi wa kuanzia herufi F -Z tunayapataje?msaada mkuu.

    19. NZURI PESA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th March 2011
      Posts : 763
      Rep Power : 648
      Likes Received
      76
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Saint Ivuga View Post
      mimi ni mwalimu by professional kwa hiyo usipate shida
      Mkuu,Orodha ya majina ni ya mfuatano wa alfabet na yameishia herufi E namba 1489. sisi wa kuanzia herufi F -Z tunayapataje?msaada mkuu.

    20. Malalika's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th May 2009
      Posts : 634
      Rep Power : 722
      Likes Received
      155
      Likes Given
      31

      Default

      Quote By Saint Ivuga View Post
      kweli bongo life ni tight.ajira za kwenda kufundisha shuke za msingi watu wanazishangilia hivi. nawatakia kial la kheri wale wote waliopata
      Hata mbuyu ulianza kama mchicha, usitabeze. The Late Mwalimu, Makamba Sr, Mulugo, Mrs 6, Mkoba, Dr Magufuli etc to mention bt the few, nadhani walitokea huko. Cha msingi walimu, kuwa na malengo, chapa kazi, kabili changamoto na changabaridi, usiruhusu MAZINGIRA yakutawale bali yatawale wewe, na simamia kule unapopataka ufike. MSIJISAHAU!

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...