JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Michango ya Shule ya mlimwa Secondary Dodoma.kwa form 1 wote.

    Report Post
    Results 1 to 8 of 8
    1. zubedayo_mchuzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd September 2011
      Location : ELitrea-kismayu-DRC
      Posts : 4,390
      Rep Power : 71300
      Likes Received
      944
      Likes Given
      58

      Default Michango ya Shule ya mlimwa Secondary Dodoma.kwa form 1 wote.

      Mlimwa Secondary.
      Shule hii ipo kata ya mnadani.
      Kwa form 1 wote wanaotarajia kujiunga na Shule hyo.

      Mchango wa tahadhari-5000
      Mchango wa Ujenzi-15000
      Mchango wa Taaluma-10000
      Mchango wa kitambulisho-5000
      Mchango wa Nembo -2000
      Mchango wa Tshirty-5000
      Karatasi bunda 1
      Mchango wa Maendeleo-10000
      Mchango wa bili ya Maji-4000.@1
      Mchango mshahara wa mlinzi-5000
      Namba za Mkuu wa shule.ni 0756084703 kwa maelezo zaidi.
      Dawati moja-60000
      Hyo michango ni halali.
      Source ni form yao ya kujiunga.
      Last edited by zubedayo_mchuzi; 3rd January 2012 at 18:05.


    2. KANCHI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd September 2011
      Posts : 1,418
      Rep Power : 739
      Likes Received
      155
      Likes Given
      26

      Default Re: Michango ya Shule ya mlimwa Secondary Dodoma.kwa form 1 wote.

      Dah! huu ufisadi kimbia!

    3. Zuia Sayayi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th March 2011
      Posts : 790
      Rep Power : 636
      Likes Received
      97
      Likes Given
      97

      Default Re: Michango ya Shule ya mlimwa Secondary Dodoma.kwa form 1 wote.

      Uckubali kutoa mchango wwte zaid ya ada umenielewa..?, nimeisha ongea nae huyo mwl. Mkuu wa Mafisad

    4. zubedayo_mchuzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd September 2011
      Location : ELitrea-kismayu-DRC
      Posts : 4,390
      Rep Power : 71300
      Likes Received
      944
      Likes Given
      58

      Default Re: Michango ya Shule ya mlimwa Secondary Dodoma.kwa form 1 wote.

      hi ni hatari wazir wa elimu asipotoa tamko huyu jamb lazima anunu Noah....

    5. Kamakabuzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd December 2007
      Posts : 1,138
      Rep Power : 878
      Likes Received
      177
      Likes Given
      292

      Default Re: Michango ya Shule ya mlimwa Secondary Dodoma.kwa form 1 wote.

      Huku Tanganyika michango ya namna hiyo ni kwa kila shule ya serikali (kata). Nawashangaa mnaoshangaa!

    6. Clean9

    7. zubedayo_mchuzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd September 2011
      Location : ELitrea-kismayu-DRC
      Posts : 4,390
      Rep Power : 71300
      Likes Received
      944
      Likes Given
      58

      Default

      Quote By Kamakabuzi View Post
      Huku Tanganyika michango ya namna hiyo ni kwa kila shule ya serikali (kata). Nawashangaa mnaoshangaa!
      Shule kama inawanafunzi.300 ukzdsha mara 4000,kama mchango wa bili ya maji?
      Zdsha mara 5000 pesa ya mlinzi..
      Kuna mlinzi analpwa mil 1.5 shule ya kata hu si wizi

    8. Kaizer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th September 2008
      Posts : 21,718
      Rep Power : 184929769
      Likes Received
      13435
      Likes Given
      18040

      Default Re: Michango ya Shule ya mlimwa Secondary Dodoma.kwa form 1 wote.

      eeeh makubwa haya michango alipitisha nani?
      "Bunduki bila risasi yaua namna gani"

    9. Darlingtone's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th January 2011
      Location : In the Cave
      Posts : 393
      Rep Power : 567
      Likes Received
      145
      Likes Given
      134

      Default Re: Michango ya Shule ya mlimwa Secondary Dodoma.kwa form 1 wote.

      Quote By zubeda_mchuzi View Post
      Shule kama inawanafunzi.300 ukzdsha mara 4000,kama mchango wa bili ya maji?
      Zdsha mara 5000 pesa ya mlinzi..
      Kuna mlinzi analpwa mil 1.5 shule ya kata hu si wizi
      Nadhani hii michango inatolewa mara 1 kwa mwaka...

      so mlinzi analamba 125000 kwa mwezi
      Whiskey, Vodka, Beer, Cigarettes, Women, Money etc, etc... are a man's worst enemies, and the man who runs away from his enemies is a COWARD.


    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...