JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Utapeli wa chuo kikuu cha dar -es salaam {udsm}

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 21
    1. kibwengomwitu's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 19th December 2011
      Posts : 6
      Rep Power : 450
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Post Utapeli wa chuo kikuu cha dar-es salaam {udsm}

      Habari wana JF UDSM kumekua na utapeli ambao unaendelea, miaka miwili iliyopita UDSM kupitia tawi lake la COET limetangaza kuanzisha kozi ya Record and Archives Management chini ya tapeli mkuu Mr Fredi Kabori ambae ndio cordinator mwenye shahada ya uhandisi,wanafunzi wengi sana walijiunga kutoka Magogoni Chuo cha utumishi kwa kufuata jina la chuo kikuu cha Dar es Salaam na kutambulika kwake na wengine wale waliomaliza IV, wakiamini wakimaliza wakimaliza chuoni hapo itakua ni rahisi kupata kazi,maskini kumbe sio hivyo,Mr Fred kabori alipanga utapeli wake vizuri sana kwa kuweka nembo ya UDSM juu ya fomu za maombi kwa kuwahadaa watu.Ukweli uliopo ni huu Mr kabori ameanzisha ile kozi yeye mwenyewe tena hajaisajili popote anawaibia watu hivi hivi waliomaliza mwaka jana mpaka sasa hawajapata vyeti vyao wachache waliopata wamepewa havina nembo ya UDSM lakini bado anaendelea kuwatapeli watu maana bado wanafunzi wanajiunga kwa kutokujua madarasa yenyewe ya kusomea wamefukuzwa pale COET Fred kawapeleka Sinza kawakodia jengo kafanya madarasa nawasikitikia wazazi waliolipa ada zao kumbe wanamtajirisha mtu burebure pia nawashauri kwa wale wenye malengo ya kwenda kujiunga wasiende ukitaka ukweli nenda kafuatilie hatua kwa hatua utajua.Lakini naulaumu sana uongozi wa UDSM kwa kuliona hili na kulifumbia macho na kuwaacha wananchi wakiibiwa tena kupitia jina la chuo hicho,pia nailaumu serikali kwa kuzifumbia macho kesi hizi za vyuo kutosajiliwa na kutoa huduma kwa udanganyifu sio mpaka kila kitu wanafunzi waandamane au kama mmezoea hivyo sawa lakini kama chuo kikuu kinafanya utapeli wa elimu tukimbilie wapi sasa na siamini hata kidogo kama eti hakuna mkono wa kigogo kwenye hili jamani waandishi wa habari tusaidieni wa TZ tunaibiwa hukutunaona naomba mwende kwa uongozi wa chuo mukalifuatilie hili.kwa upande wa serikali sijui muhusika wa kulichukulia hatua ni nani Wizara ya elimu au sijui nani hata Takukuru pia kama mnahusika basi kamchukulieni hatua huyu mtu keshakula pesa nyingi na bado anaendelea kula mwanafunzi mmoja certificate ni laki tisa na diploma millioni moja laki tano anawanafunzi zaidi ya mia nane sasa na wanazidi kwennda inaniuma sana mtu msomi aliyesomeshwa na kodi ya serikali badala ya kusaidia jamii upande wa elimu anakua tapeli upande wa elimu na chuo kikuu kinamtizama tu na kinamlipa mshahara kodi za wanachi hii hapana wana JF kama yupo anaeweza kukemea hili mchango wako unahitajika please.
      Last edited by kibwengomwitu; 20th December 2011 at 02:08. Reason: update


    2. The Hunter's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th December 2010
      Location : Lubumbashi
      Posts : 984
      Rep Power : 697
      Likes Received
      258
      Likes Given
      177

      Default Re: Utapeli wa chuo kikuu cha dar -es salaam {udsm}

      Keli hili si la kufumbia macho, ikizingatia wazazi wengi wanapopeleka watoto wao huenda kutokana na hadhi ua UDSM.
      Nakumbuka kuna jamaa flani walikuwa pia wanafanya workshop flan za mambo ya Research then ukitaka cheti unalipa, so watu wengi walilipa hata bila kuhudhuria na kupata vyeti hivyo japo siamini kama vinawasaidia sana maana kama kozi hukuisoma then unacheti ni tatizo
      Kuwa na msimamo katika kile unachoamini ndio utu wako na kwa hivyo utakumbukwa

    3. #3
      Mzee's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd February 2011
      Location : DUNIANI
      Posts : 9,199
      Rep Power : 164831
      Likes Received
      1597
      Likes Given
      3231

      Default Re: Utapeli wa chuo kikuu cha dar -es salaam {udsm}

      Kwahiyo mnataka cheti cha Mlimani sio!. Poleni sana.

    4. Abdulhalim's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th July 2007
      Location : Chapwa-Chitindi
      Posts : 16,784
      Rep Power : 4132
      Likes Received
      1641
      Likes Given
      753

      Default Re: Utapeli wa chuo kikuu cha dar -es salaam {udsm}

      Inabidi u-edit heading yako isomeke 'Utapeli wa Mr. Fred Kabori'..

      Mmedandia treni kwa mbele nyie wenyewe (based on your own description).
      nellywizzoo likes this.
      ..."I've got the liquor, the condoms & the broccoli"...

    5. Laura Mkaju's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 31st January 2011
      Posts : 194
      Rep Power : 533
      Likes Received
      36
      Likes Given
      0

      Default Re: Utapeli wa chuo kikuu cha dar -es salaam {udsm}

      Afadhali nimeshtuka mapema nilitaka kwenda kusoma nikiamini nipata kilicho bora.
      nellywizzoo likes this.

    6. wlfwilley's Avatar
      Member Array
      Join Date : 22nd June 2010
      Posts : 32
      Rep Power : 533
      Likes Received
      2
      Likes Given
      4

      Default Re: Utapeli wa chuo kikuu cha dar -es salaam {udsm}

      kazi ipo, hii nchi inakosa ungalizi kkisi kwamba mtu unajiamulia kufanya maamuzi ambayo yanaathiri maisha ya mtu moja kwa moja na hakuna anasema kitu?
      nafikiri kuna haja ya haya mambo kuangaliwa vema na vyombo husika..

    7. utantambua's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st August 2011
      Posts : 1,379
      Rep Power : 744
      Likes Received
      300
      Likes Given
      1036

      Default

      Quote By Abdulhalim View Post
      Inabidi u-edit heading yako isomeke 'Utapeli wa Mr. Fred Kabori'..

      Mmedandia treni kwa mbele nyie wenyewe (based on your own description).
      Muanzisha thread naye ni sawa na Fred Kabori katutapeli wasomaji thread kwa kuipa wrong title makusudi mazima ili atuvute kuisoma.
      Abdulhalim likes this.

    8. King Kong III's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Enaboishu-Umenyeni
      Posts : 19,641
      Rep Power : 168828982
      Likes Received
      6623
      Likes Given
      3535

      Default Re: Utapeli wa chuo kikuu cha dar -es salaam {udsm}

      Huyo mtu ni wa kufirisiwa mali zake zote

    9. Nyadunga's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th August 2011
      Posts : 37
      Rep Power : 475
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Utapeli wa chuo kikuu cha dar -es salaam {udsm}

      Asante kwa kutujulisha!

    10. Narubongo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd November 2010
      Posts : 1,891
      Rep Power : 886
      Likes Received
      894
      Likes Given
      690

      Default Re: Utapeli wa chuo kikuu cha dar-es salaam {udsm}

      Quote By kibwengomwitu View Post
      Habari wana JF UDSM kumekua na utapeli ambao unaendelea, miaka miwili iliyopita UDSM kupitia tawi lake la COET limetangaza kuanzisha kozi ya Record and Archives Management chini ya tapeli mkuu Mr Fredi Kabori ambae ndio cordinator mwenye shahada ya uhandisi,wanafunzi wengi sana walijiunga kutoka Magogoni Chuo cha utumishi kwa kufuata jina la chuo kikuu cha Dar es Salaam na kutambulika kwake na wengine wale waliomaliza IV, wakiamini wakimaliza wakimaliza chuoni hapo itakua ni rahisi kupata kazi,maskini kumbe sio hivyo,

      Mr Fred kabori alipanga utapeli wake vizuri sana kwa kuweka nembo ya UDSM juu ya fomu za maombi kwa kuwahadaa watu.Ukweli uliopo ni huu Mr kabori ameanzisha ile kozi yeye mwenyewe tena hajaisajili popote anawaibia watu hivi hivi waliomaliza mwaka jana mpaka sasa hawajapata vyeti vyao wachache waliopata wamepewa havina nembo ya UDSM lakini bado anaendelea kuwatapeli watu maana bado wanafunzi wanajiunga kwa kutokujua madarasa yenyewe ya kusomea wamefukuzwa pale COET Fred kawapeleka Sinza kawakodia jengo kafanya madarasa

      nawasikitikia wazazi waliolipa ada zao kumbe wanamtajirisha mtu burebure pia nawashauri kwa wale wenye malengo ya kwenda kujiunga wasiende ukitaka ukweli nenda kafuatilie hatua kwa hatua utajua.Lakini naulaumu sana uongozi wa UDSM kwa kuliona hili na kulifumbia macho na kuwaacha wananchi wakiibiwa tena kupitia jina la chuo hicho,pia nailaumu serikali kwa kuzifumbia macho kesi hizi za vyuo kutosajiliwa na kutoa huduma kwa udanganyifu sio mpaka kila kitu wanafunzi waandamane au kama mmezoea hivyo sawa lakini kama chuo kikuu kinafanya utapeli wa elimu tukimbilie wapi sasa na siamini hata kidogo kama eti hakuna mkono wa kigogo kwenye hili jamani

      waandishi wa habari tusaidieni wa TZ tunaibiwa hukutunaona naomba mwende kwa uongozi wa chuo mukalifuatilie hili.kwa upande wa serikali sijui muhusika wa kulichukulia hatua ni nani Wizara ya elimu au sijui nani hata Takukuru pia kama mnahusika basi kamchukulieni hatua huyu mtu keshakula pesa nyingi na bado anaendelea kula mwanafunzi mmoja certificate ni laki tisa na diploma millioni moja laki tano anawanafunzi zaidi ya mia nane sasa na wanazidi kwennda inaniuma sana mtu msomi aliyesomeshwa na kodi ya serikali badala ya kusaidia jamii upande wa elimu anakua tapeli upande wa elimu na chuo kikuu kinamtizama tu na kinamlipa mshahara kodi za wanachi hii hapana wana JF kama yupo anaeweza kukemea hili mchango wako unahitajika please.
      ngoja nijaribu tena kusoma labda nitaelewa
      "Chadema kinatumia alama ya vidole viwili kama manati, manati kamwe haiwezi kuua tembo" Livingstone Lusinde (2012)

    11. Opaque's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th October 2008
      Posts : 1,061
      Rep Power : 826
      Likes Received
      266
      Likes Given
      94

      Default Re: Utapeli wa chuo kikuu cha dar -es salaam {udsm}

      Unamshutumu huyo Fred kwa kutumia jina la UDSM kuvuta watu, lakini pia na wewe unaandika title ya thread hii ukitumia jina la UDSM kuvuta wachangiaji. Wewe na Fred wote wawili ni matapeli.
      nellywizzoo likes this.



    12. #12
      Shine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2011
      Posts : 11,533
      Rep Power : 2972
      Likes Received
      1300
      Likes Given
      504

      Default

      Quote By Abdulhalim View Post
      Inabidi u-edit heading yako isomeke 'Utapeli wa Mr. Fred Kabori'..

      Mmedandia treni kwa mbele nyie wenyewe (based on your own description).
      Mkuu kama UDSM siyo sehem ya utapeli huo wasingelifumbia macho bali wangepingana nalo kwa kila njia

    13. #13
      Shine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2011
      Posts : 11,533
      Rep Power : 2972
      Likes Received
      1300
      Likes Given
      504

      Default

      Quote By wlfwilley View Post
      kazi ipo, hii nchi inakosa ungalizi kkisi kwamba mtu unajiamulia kufanya maamuzi ambayo yanaathiri maisha ya mtu moja kwa moja na hakuna anasema kitu?
      nafikiri kuna haja ya haya mambo kuangaliwa vema na vyombo husika..
      Serikali yetu ya chochotd kitu inajua kuangalia baada ya chochote kitu? Mungu ndiye atakaetunusuru waTz tusiojua kupigania haki zetu

    14. #14
      Shine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2011
      Posts : 11,533
      Rep Power : 2972
      Likes Received
      1300
      Likes Given
      504

      Default

      Quote By utantambua View Post
      Muanzisha thread naye ni sawa na Fred Kabori katutapeli wasomaji thread kwa kuipa wrong title makusudi mazima ili atuvute kuisoma.
      Acha ubogiaz wewe unafikiri mtu utakamilika kwote, ushamwonyesha alipokosea atajirekebisha next time sio kufananisha mbwa na mbuzi ukiwa umemshikilia mbuzi pembe

    15. #15
      Shine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2011
      Posts : 11,533
      Rep Power : 2972
      Likes Received
      1300
      Likes Given
      504

      Default

      Quote By Opaque View Post
      Unamshutumu huyo Fred kwa kutumia jina la UDSM kuvuta watu, lakini pia na wewe unaandika title ya thread hii ukitumia jina la UDSM kuvuta wachangiaji. Wewe na Fred wote wawili ni matapeli.
      Kumwelimisha mpumbavu ni kazi kweli! Labda ungekuwa mjinga tungejaribu na tungeweza pole sana

    16. #16
      Shine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2011
      Posts : 11,533
      Rep Power : 2972
      Likes Received
      1300
      Likes Given
      504

      Default Re: Utapeli wa chuo kikuu cha dar -es salaam {udsm}

      Sasa watz watakimbilia wapi? Kama kwenye elimu serikali imewekeza matapeli mikataba ya madini na rasilimali zetu wamewawekezea mafisadi, wamewafanya wenye shell za mafuta kuwa juu ya serikali mwisho wake tutajakuwa watumwa kwenye nchi yetu tuliyozaliwa

    17. kibwengomwitu's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 19th December 2011
      Posts : 6
      Rep Power : 450
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default

      Mr nawe ni mmoja wao nini au ndugu yako maana sikuelewi Fred kaajiriwa na nani COET ipo chini ya UDSM nae ndipo anapofanyia kazi pia fomu za kujiunga zina title ya UDSM na nembo yao kama sio utapeli wa Udsm kwanini wasimkataze kutumia ofisi na jina la Udsm kwa utapeli huu.acha mambo yako kua mzalendo.
      Last edited by kibwengomwitu; 20th December 2011 at 23:24.

    18. kibwengomwitu's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 19th December 2011
      Posts : 6
      Rep Power : 450
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default

      We kweli ni kipofu aliyetapeli kuvutia wasomaji na wachangiaji ili aokoe pesa za watanzania wengine na aliyevutia wanafunzi ili wakose elimu na yeye apate pesa kwa utapeli bora yeye kweli sisi wa tz tumerogwa.

    19. kibwengomwitu's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 19th December 2011
      Posts : 6
      Rep Power : 450
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Utapeli wa chuo kikuu cha dar -es salaam {udsm}

      Nashukuru kwa mawazo yako next time nitarekebisha.

    20. Mizizi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2008
      Location : MAKETE
      Posts : 1,248
      Rep Power : 861
      Likes Received
      353
      Likes Given
      29

      Default

      Quote By wlfwilley View Post
      kazi ipo, hii nchi inakosa ungalizi kkisi kwamba mtu unajiamulia kufanya maamuzi ambayo yanaathiri maisha ya mtu moja kwa moja na hakuna anasema kitu?
      nafikiri kuna haja ya haya mambo kuangaliwa vema na vyombo husika..
      hii sio TZ tu mkuu, wale mafisadi wa elimu akina Lukuvi si wamesoma kwenye vyuo ambavyo havitambuliwi huko Ughaibuni? Na bado vinatoa huduma. Tatizo letu wtz tunapenda lawama! Wewe angalia tunavyotupa taka taka zinazoziba mifereji ya maji, leo tunapatwa na mafuriko kwa mifereji kuziba kwa taka ngumu tulizozitupa kwa mikono yetu, tunailaumu serikali!


    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. kuelekea miaka 50 ya Chuo Kikuu cha Dar es salaam
      By Kindimbajuu in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 3
      Last Post: 3rd October 2011, 21:05
    2. Chuo kikuu cha dar es salaam
      By semausikike in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 8
      Last Post: 24th April 2011, 03:38
    3. Chuo kikuu cha dsm (UDSM) kuna maandamano
      By TwendeSasa in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 26
      Last Post: 4th February 2011, 15:39
    4. Tuition Chuo Kikuu cha Dar es Salaam
      By mabuba in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 93
      Last Post: 31st January 2010, 22:51
    5. Wizi chuo Kikuu cha Dar es Salaam umekithiri
      By Obi in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 6
      Last Post: 11th January 2010, 16:31

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...