JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: HATIMAYE HESLB YATEMA MAJINA KWA 1YR WALIOKOSA MKOPO....udsm wapo 154 waliopata..

    Report Post
    Page 1 of 5 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 89
    1. Triple G's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th August 2011
      Posts : 385
      Rep Power : 1242
      Likes Received
      84
      Likes Given
      105

      Default HATIMAYE HESLB YATEMA MAJINA KWA 1YR WALIOKOSA MKOPO....udsm wapo 154 waliopata..

      nina furaha kubwa kuwa heslb watema majina ya waliokosa mkopo pamoja na sababu zao..nenda loan results utaona.Nashukuru mungu dogo kapata.kila la kheri wana ndugu


    2. General mex's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st May 2011
      Posts : 93
      Rep Power : 473
      Likes Received
      13
      Likes Given
      9

      Default Re: HATIMAYE HESLB YATEMA MAJINA KWA 1YR WALIOKOSA MKOPO....udsm wapo 154 waliopata..

      Mi nimeona jina langu kwenye page ambayo jamaa mmoja alikua nayo. Wameonesha kabisa na loan breakdown. Thank you God. Ila sitaacha kutetea wale waliokosa kwani najua hali niliyokua nayo kabla ya habari hizi. Inauma sana kunyimwa mkopo usiombe ikukute.

    3. Triple G's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th August 2011
      Posts : 385
      Rep Power : 1242
      Likes Received
      84
      Likes Given
      105

      Default

      Quote By General mex View Post
      Mi nimeona jina langu kwenye page ambayo jamaa mmoja alikua nayo. Wameonesha kabisa na loan breakdown. Thank you God. Ila sitaacha kutetea wale waliokosa kwani najua hali niliyokua nayo kabla ya habari hizi. Inauma sana kunyimwa mkopo usiombe ikukute.
      duuh..!kweli nimeamini usiombe yakukute bora uyasikie tu..ni nzuru wametoa na breakdown..!thanx God mdogo wangu ana furaha,umaskini huu acha tu..ni kushuru Mungu Mkuu..tutapigana kwa ajili ya wengne..

    4. #4
      peri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd March 2011
      Posts : 1,860
      Rep Power : 110698
      Likes Received
      679
      Likes Given
      156

      Default Re: HATIMAYE HESLB YATEMA MAJINA KWA 1YR WALIOKOSA MKOPO....udsm wapo 154 waliopata..

      Namshukuru Mweneyezi Mungu japokuwa mdogo wangu kakosa tena na anasomea ualimu.
      Yote Ni Mipango Ya Mwenyezi.

    5. Likwanda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th June 2011
      Location : Dar Es Salaam
      Posts : 3,502
      Rep Power : 1148
      Likes Received
      789
      Likes Given
      95

      Default

      Quote By peri View Post
      Namshukuru Mweneyezi Mungu japokuwa mdogo wangu kakosa tena na anasomea ualimu.
      Yote Ni Mipango Ya Mwenyezi.
      Dah, Jifungeni Mkanda Ili Dogo Asome ndio nchi yetu ilivyo.

    6. JF SMS Swahili

    7. #6
      Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 7,740
      Rep Power : 2085
      Likes Received
      377
      Likes Given
      16

      Default

      Quote By peri View Post
      Namshukuru Mweneyezi Mungu japokuwa mdogo wangu kakosa tena na anasomea ualimu.
      Yote Ni Mipango Ya Mwenyezi.
      hyo ni batch ya pili unaanza kuogopa hvo,huwa kuna batch hadi 20,so ucogope sana about ur mdogo,atapata 2.

    8. mikatabafeki's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th December 2010
      Posts : 4,983
      Rep Power : 1473
      Likes Received
      813
      Likes Given
      1466

      Default Re: HATIMAYE HESLB YATEMA MAJINA KWA 1YR WALIOKOSA MKOPO....udsm wapo 154 waliopata..

      utakuta sasa wale mliopata mnawetenga ambao bado na kusahau kua shida mlikua nayo wote
      when love goes wrong,nothing goes right.

    9. Leonard Robert's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 22nd April 2011
      Posts : 4,965
      Rep Power : 0
      Likes Received
      717
      Likes Given
      222

      Default Re: HATIMAYE HESLB YATEMA MAJINA KWA 1YR WALIOKOSA MKOPO....udsm wapo 154 waliopata..

      usumbufu tu! Huo.

    10. CR wa PROB's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 21st September 2011
      Posts : 172
      Rep Power : 469
      Likes Received
      27
      Likes Given
      45

      Default Re: HATIMAYE HESLB YATEMA MAJINA KWA 1YR WALIOKOSA MKOPO....udsm wapo 154 waliopata..

      Sasa muanze kuongeza umaarufu kwenye night club!!!
      Saint Ivuga and mikatabafeki like this.

    11. MTAMBOKITAMBO's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 2nd June 2011
      Location : Motherboard
      Posts : 194
      Rep Power : 488
      Likes Received
      37
      Likes Given
      3

      Default Re: HATIMAYE HESLB YATEMA MAJINA KWA 1YR WALIOKOSA MKOPO....udsm wapo 154 waliopata..

      Quote By Senetor View Post
      hyo ni batch ya pili unaanza kuogopa hvo,huwa kuna batch hadi 20,so ucogope sana about ur mdogo,atapata 2.
      Kumbe huwa wanatoa kwa kubeep hivi,doh!Maana wale wa due to budget exhaustion sijaona kwenye hii batch ya 2,hope watatoa nyingine soon!
      ...ipo siku...

    12. Eshacky's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th April 2011
      Posts : 944
      Rep Power : 648
      Likes Received
      200
      Likes Given
      4

      Default Re: HATIMAYE HESLB YATEMA MAJINA KWA 1YR WALIOKOSA MKOPO....udsm wapo 154 waliopata..

      Waungwana nimechezea za pua kwa mara ya pili, tuombe mungu kuwe na batch nyengine, maana hii naona watu wa equivalent nao wamewakumbuka, maana kuna index number za mpk 1990.

    13. NIMIMI's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 2nd April 2011
      Posts : 171
      Rep Power : 493
      Likes Received
      13
      Likes Given
      2

      Default Re: HATIMAYE HESLB YATEMA MAJINA KWA 1YR WALIOKOSA MKOPO....udsm wapo 154 waliopata..

      Hakuna jipya ni mambo ya kijinga mno. Zaidi tukisha ungana ndipo tutaanza ukwere, ukapa, ukawa mbwa, nk hadi suluhu. Kumbe pesa zipo! Nimeona kaka wamepanda mbegu ya bomoa bomoa wenyewe wangoje matunda yake sasa. Hii nchi haiendelei kwa shahada za elimu pekee ila kila shahada ina mchango wake kwenye maendeleo ya nchi hii, sasa wanavyotutenga watoto wa wakulima kisa nimeomba Bsc in Geology, chemical processing, mineral processing nk ndipo ubaya na fujo vinajitokeza.

    14. #13
      Pepo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th May 2011
      Posts : 49
      Rep Power : 463
      Likes Received
      7
      Likes Given
      6

      Default Re: HATIMAYE HESLB YATEMA MAJINA KWA 1YR WALIOKOSA MKOPO....udsm wapo 154 waliopata..

      Majina yanazidi kujiongeza vuta subira kijana! Kama ipo ipo tu.

    15. Ulimakafu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Itabanya Balasi
      Posts : 13,068
      Rep Power : 3074
      Likes Received
      854
      Likes Given
      1913

      Default Re: HATIMAYE HESLB YATEMA MAJINA KWA 1YR WALIOKOSA MKOPO....udsm wapo 154 waliopata..

      Wamebana weee,wameachia.........

    16. Ulimakafu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Itabanya Balasi
      Posts : 13,068
      Rep Power : 3074
      Likes Received
      854
      Likes Given
      1913

      Default Re: HATIMAYE HESLB YATEMA MAJINA KWA 1YR WALIOKOSA MKOPO....udsm wapo 154 waliopata..

      Zamani likuwa raha sana,haya mambo HSLB ni kero.

    17. Apollo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th May 2011
      Location : Dar Es Salaam, Tanzania. ZION.
      Posts : 3,556
      Rep Power : 1162
      Likes Received
      744
      Likes Given
      1472

      Default Re: HATIMAYE HESLB YATEMA MAJINA KWA 1YR WALIOKOSA MKOPO....udsm wapo 154 waliopata..

      Bora tu. Ili wapungue pungue waliokosa mkopo.

    18. CHUAKACHARA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2011
      Posts : 4,012
      Rep Power : 7887
      Likes Received
      1357
      Likes Given
      1046

      Default Re: HATIMAYE HESLB YATEMA MAJINA KWA 1YR WALIOKOSA MKOPO....udsm wapo 154 waliopata..

      Quote By peri View Post
      Namshukuru Mweneyezi Mungu japokuwa mdogo wangu kakosa tena na anasomea ualimu.
      Yote Ni Mipango Ya Mwenyezi.
      Watu kushindwa kutimiza wajibu eti Mungu, Basi lipindike kwa uzembe wa dreve, Eti mipango ya Mungu!!! Mungu gani huyo hataki wengine wasome. Anyway kila mtu ana Mungu wake. After all Mungu is not a concept. Your God is not the same as mine anyway.

    19. Rogie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Location : Darul Islamia
      Posts : 3,166
      Rep Power : 8653304
      Likes Received
      962
      Likes Given
      613

      Default Re: HATIMAYE HESLB YATEMA MAJINA KWA 1YR WALIOKOSA MKOPO....udsm wapo 154 waliopata..

      Dah dogo hayupo tena, kazi ipo
      "One day your eyes will open and your mind will learn,with pain and laughter,you will know what you are."
      [email protected]

    20. Mamndenyi's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Location : Mafinga
      Posts : 20,748
      Rep Power : 83594770
      Likes Received
      11414
      Likes Given
      27203

      Default Re: HATIMAYE HESLB YATEMA MAJINA KWA 1YR WALIOKOSA MKOPO....udsm wapo 154 waliopata..

      kumekucha mkaanze matangazo baa na kwenye night clubs.

    21. MTAMBOKITAMBO's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 2nd June 2011
      Location : Motherboard
      Posts : 194
      Rep Power : 488
      Likes Received
      37
      Likes Given
      3

      Default Re: HATIMAYE HESLB YATEMA MAJINA KWA 1YR WALIOKOSA MKOPO....udsm wapo 154 waliopata..

      Quote By rogi View Post
      Dah dogo hayupo tena, kazi ipo
      Usikate tamaa mkuu,yatatoka mengine soon,ila hata mimi nilijua watayatoa kwanza ya wale waliokosa due to budget exhaustion,kumbe...doh!
      ...ipo siku...

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 5 123 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Bodi ya mkopo yatoa batch mpya ya wanafunzi waliokosa mkopo
      By Ginner in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 3
      Last Post: 2nd September 2013, 13:45
    2. Heslb:hatimaye bodi yatoa majina mengine
      By Said maneno in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 12
      Last Post: 2nd September 2013, 13:44
    3. KUHUSU Wanafunzi waliopata mkopo awamu ya pili kutoka heslb
      By stan b in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 0
      Last Post: 11th October 2011, 11:51
    4. UDSM waapa Kugomea watoto 1600 waliokosa Mkopo
      By Janja PORI in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 11
      Last Post: 24th September 2011, 15:15
    5. HESLB wapewa wiki mbili kuhakiki waliokosa mkopo
      By SOKON 1 in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 8
      Last Post: 9th September 2011, 14:15

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...