JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: HATIMAYE HESLB YATEMA MAJINA KWA 1YR WALIOKOSA MKOPO....udsm wapo 154 waliopata..

    Report Post
    Page 1 of 5 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 89
    1. Triple G's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th August 2011
      Posts : 423
      Rep Power : 1272
      Likes Received
      94
      Likes Given
      163

      Default HATIMAYE HESLB YATEMA MAJINA KWA 1YR WALIOKOSA MKOPO....udsm wapo 154 waliopata..

      nina furaha kubwa kuwa heslb watema majina ya waliokosa mkopo pamoja na sababu zao..nenda loan results utaona.Nashukuru mungu dogo kapata.kila la kheri wana ndugu


    2. General mex's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st May 2011
      Posts : 93
      Rep Power : 495
      Likes Received
      13
      Likes Given
      9

      Default Re: HATIMAYE HESLB YATEMA MAJINA KWA 1YR WALIOKOSA MKOPO....udsm wapo 154 waliopata..

      Mi nimeona jina langu kwenye page ambayo jamaa mmoja alikua nayo. Wameonesha kabisa na loan breakdown. Thank you God. Ila sitaacha kutetea wale waliokosa kwani najua hali niliyokua nayo kabla ya habari hizi. Inauma sana kunyimwa mkopo usiombe ikukute.

    3. Triple G's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th August 2011
      Posts : 423
      Rep Power : 1272
      Likes Received
      94
      Likes Given
      163

      Default

      Quote By General mex View Post
      Mi nimeona jina langu kwenye page ambayo jamaa mmoja alikua nayo. Wameonesha kabisa na loan breakdown. Thank you God. Ila sitaacha kutetea wale waliokosa kwani najua hali niliyokua nayo kabla ya habari hizi. Inauma sana kunyimwa mkopo usiombe ikukute.
      duuh..!kweli nimeamini usiombe yakukute bora uyasikie tu..ni nzuru wametoa na breakdown..!thanx God mdogo wangu ana furaha,umaskini huu acha tu..ni kushuru Mungu Mkuu..tutapigana kwa ajili ya wengne..

    4. #4
      peri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd March 2011
      Posts : 2,363
      Rep Power : 110820
      Likes Received
      985
      Likes Given
      195

      Default Re: HATIMAYE HESLB YATEMA MAJINA KWA 1YR WALIOKOSA MKOPO....udsm wapo 154 waliopata..

      Namshukuru Mweneyezi Mungu japokuwa mdogo wangu kakosa tena na anasomea ualimu.
      Yote Ni Mipango Ya Mwenyezi.

    5. Likwanda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th June 2011
      Location : Dar Es Salaam
      Posts : 3,758
      Rep Power : 1222
      Likes Received
      885
      Likes Given
      96

      Default

      Quote By peri View Post
      Namshukuru Mweneyezi Mungu japokuwa mdogo wangu kakosa tena na anasomea ualimu.
      Yote Ni Mipango Ya Mwenyezi.
      Dah, Jifungeni Mkanda Ili Dogo Asome ndio nchi yetu ilivyo.

    6. Clean9

    7. #6
      Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 8,111
      Rep Power : 2250
      Likes Received
      453
      Likes Given
      17

      Default

      Quote By peri View Post
      Namshukuru Mweneyezi Mungu japokuwa mdogo wangu kakosa tena na anasomea ualimu.
      Yote Ni Mipango Ya Mwenyezi.
      hyo ni batch ya pili unaanza kuogopa hvo,huwa kuna batch hadi 20,so ucogope sana about ur mdogo,atapata 2.

    8. mikatabafeki's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th December 2010
      Posts : 5,289
      Rep Power : 1556
      Likes Received
      888
      Likes Given
      1480

      Default Re: HATIMAYE HESLB YATEMA MAJINA KWA 1YR WALIOKOSA MKOPO....udsm wapo 154 waliopata..

      utakuta sasa wale mliopata mnawetenga ambao bado na kusahau kua shida mlikua nayo wote
      when love goes wrong,nothing goes right.

    9. Leonard Robert's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd April 2011
      Posts : 5,602
      Rep Power : 1603
      Likes Received
      887
      Likes Given
      222

      Default Re: HATIMAYE HESLB YATEMA MAJINA KWA 1YR WALIOKOSA MKOPO....udsm wapo 154 waliopata..

      usumbufu tu! Huo.

    10. CR wa PROB's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 21st September 2011
      Posts : 172
      Rep Power : 491
      Likes Received
      27
      Likes Given
      45

      Default Re: HATIMAYE HESLB YATEMA MAJINA KWA 1YR WALIOKOSA MKOPO....udsm wapo 154 waliopata..

      Sasa muanze kuongeza umaarufu kwenye night club!!!
      Saint Ivuga and mikatabafeki like this.

    11. MTAMBOKITAMBO's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 2nd June 2011
      Location : Motherboard
      Posts : 194
      Rep Power : 511
      Likes Received
      37
      Likes Given
      3

      Default Re: HATIMAYE HESLB YATEMA MAJINA KWA 1YR WALIOKOSA MKOPO....udsm wapo 154 waliopata..

      Quote By Senetor View Post
      hyo ni batch ya pili unaanza kuogopa hvo,huwa kuna batch hadi 20,so ucogope sana about ur mdogo,atapata 2.
      Kumbe huwa wanatoa kwa kubeep hivi,doh!Maana wale wa due to budget exhaustion sijaona kwenye hii batch ya 2,hope watatoa nyingine soon!
      ...ipo siku...

    12. Eshacky's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th April 2011
      Posts : 945
      Rep Power : 671
      Likes Received
      200
      Likes Given
      4

      Default Re: HATIMAYE HESLB YATEMA MAJINA KWA 1YR WALIOKOSA MKOPO....udsm wapo 154 waliopata..

      Waungwana nimechezea za pua kwa mara ya pili, tuombe mungu kuwe na batch nyengine, maana hii naona watu wa equivalent nao wamewakumbuka, maana kuna index number za mpk 1990.

    13. NIMIMI's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 3rd April 2011
      Posts : 171
      Rep Power : 515
      Likes Received
      13
      Likes Given
      2

      Default Re: HATIMAYE HESLB YATEMA MAJINA KWA 1YR WALIOKOSA MKOPO....udsm wapo 154 waliopata..

      Hakuna jipya ni mambo ya kijinga mno. Zaidi tukisha ungana ndipo tutaanza ukwere, ukapa, ukawa mbwa, nk hadi suluhu. Kumbe pesa zipo! Nimeona kaka wamepanda mbegu ya bomoa bomoa wenyewe wangoje matunda yake sasa. Hii nchi haiendelei kwa shahada za elimu pekee ila kila shahada ina mchango wake kwenye maendeleo ya nchi hii, sasa wanavyotutenga watoto wa wakulima kisa nimeomba Bsc in Geology, chemical processing, mineral processing nk ndipo ubaya na fujo vinajitokeza.

    14. #13
      Pepo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th May 2011
      Posts : 49
      Rep Power : 485
      Likes Received
      7
      Likes Given
      6

      Default Re: HATIMAYE HESLB YATEMA MAJINA KWA 1YR WALIOKOSA MKOPO....udsm wapo 154 waliopata..

      Majina yanazidi kujiongeza vuta subira kijana! Kama ipo ipo tu.

    15. Ulimakafu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Itabanya Balasi
      Posts : 13,634
      Rep Power : 3210
      Likes Received
      891
      Likes Given
      1981

      Default Re: HATIMAYE HESLB YATEMA MAJINA KWA 1YR WALIOKOSA MKOPO....udsm wapo 154 waliopata..

      Wamebana weee,wameachia.........

    16. Ulimakafu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Itabanya Balasi
      Posts : 13,634
      Rep Power : 3210
      Likes Received
      891
      Likes Given
      1981

      Default Re: HATIMAYE HESLB YATEMA MAJINA KWA 1YR WALIOKOSA MKOPO....udsm wapo 154 waliopata..

      Zamani likuwa raha sana,haya mambo HSLB ni kero.

    17. Apollo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th May 2011
      Location : Dar Es Salaam, Tanzania. ZION.
      Posts : 3,617
      Rep Power : 1197
      Likes Received
      773
      Likes Given
      1528

      Default Re: HATIMAYE HESLB YATEMA MAJINA KWA 1YR WALIOKOSA MKOPO....udsm wapo 154 waliopata..

      Bora tu. Ili wapungue pungue waliokosa mkopo.

    18. CHUAKACHARA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2011
      Posts : 4,829
      Rep Power : 8073
      Likes Received
      1643
      Likes Given
      1253

      Default Re: HATIMAYE HESLB YATEMA MAJINA KWA 1YR WALIOKOSA MKOPO....udsm wapo 154 waliopata..

      Quote By peri View Post
      Namshukuru Mweneyezi Mungu japokuwa mdogo wangu kakosa tena na anasomea ualimu.
      Yote Ni Mipango Ya Mwenyezi.
      Watu kushindwa kutimiza wajibu eti Mungu, Basi lipindike kwa uzembe wa dreve, Eti mipango ya Mungu!!! Mungu gani huyo hataki wengine wasome. Anyway kila mtu ana Mungu wake. After all Mungu is not a concept. Your God is not the same as mine anyway.

    19. Rogie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Location : Darul Islamia
      Posts : 3,667
      Rep Power : 8653426
      Likes Received
      1165
      Likes Given
      983

      Default Re: HATIMAYE HESLB YATEMA MAJINA KWA 1YR WALIOKOSA MKOPO....udsm wapo 154 waliopata..

      Dah dogo hayupo tena, kazi ipo
      "One day your eyes will open and your mind will learn,with pain and laughter,you will know what you are."
      [email protected]

    20. Mamndenyi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Location : Mafinga
      Posts : 22,962
      Rep Power : 429501501
      Likes Received
      12562
      Likes Given
      28674

      Default Re: HATIMAYE HESLB YATEMA MAJINA KWA 1YR WALIOKOSA MKOPO....udsm wapo 154 waliopata..

      kumekucha mkaanze matangazo baa na kwenye night clubs.

    21. MTAMBOKITAMBO's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 2nd June 2011
      Location : Motherboard
      Posts : 194
      Rep Power : 511
      Likes Received
      37
      Likes Given
      3

      Default Re: HATIMAYE HESLB YATEMA MAJINA KWA 1YR WALIOKOSA MKOPO....udsm wapo 154 waliopata..

      Quote By rogi View Post
      Dah dogo hayupo tena, kazi ipo
      Usikate tamaa mkuu,yatatoka mengine soon,ila hata mimi nilijua watayatoa kwanza ya wale waliokosa due to budget exhaustion,kumbe...doh!
      ...ipo siku...

    Page 1 of 5 123 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Bodi ya mkopo yatoa batch mpya ya wanafunzi waliokosa mkopo
      By Ginner in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 3
      Last Post: 2nd September 2013, 21:45
    2. Heslb:hatimaye bodi yatoa majina mengine
      By Said maneno in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 12
      Last Post: 2nd September 2013, 21:44
    3. KUHUSU Wanafunzi waliopata mkopo awamu ya pili kutoka heslb
      By stan b in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 0
      Last Post: 11th October 2011, 19:51
    4. UDSM waapa Kugomea watoto 1600 waliokosa Mkopo
      By Janja PORI in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 11
      Last Post: 24th September 2011, 23:15
    5. HESLB wapewa wiki mbili kuhakiki waliokosa mkopo
      By SOKON 1 in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 8
      Last Post: 9th September 2011, 22:15

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...