JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: HATIMAYE HESLB YATEMA MAJINA KWA 1YR WALIOKOSA MKOPO....udsm wapo 154 waliopata..

    Report Post
    Page 2 of 5 FirstFirst 1234 ... LastLast
    Results 21 to 40 of 89
    1. Triple G's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th August 2011
      Posts : 467
      Rep Power : 1285
      Likes Received
      108
      Likes Given
      210

      Default HATIMAYE HESLB YATEMA MAJINA KWA 1YR WALIOKOSA MKOPO....udsm wapo 154 waliopata..

      nina furaha kubwa kuwa heslb watema majina ya waliokosa mkopo pamoja na sababu zao..nenda loan results utaona.Nashukuru mungu dogo kapata.kila la kheri wana ndugu
      paul lusesa likes this.


    2. stan b's Avatar
      Member Array
      Join Date : 8th September 2011
      Posts : 85
      Rep Power : 480
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default Re: HATIMAYE HESLB YATEMA MAJINA KWA 1YR WALIOKOSA MKOPO....udsm wapo 154 waliopata..

      kundi ambalo halijapitiwa ni PREVIOUS LOANEES tu, mengine yote wamepitia, mpaka wale BUJET EXAUSTION wamepitiwa.

    3. Engager's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th January 2011
      Posts : 317
      Rep Power : 561
      Likes Received
      45
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By stan b View Post
      kundi ambalo halijapitiwa ni PREVIOUS LOANEES tu, mengine yote wamepitia, mpaka wale BUJET EXAUSTION wamepitiwa.
      vipi wale wa second round?

    4. stan b's Avatar
      Member Array
      Join Date : 8th September 2011
      Posts : 85
      Rep Power : 480
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Engager View Post
      vipi wale wa second round?
      swali zuri, kwa hao ndio sijafaham

    5. Bayeke's Avatar
      Member Array
      Join Date : 3rd October 2011
      Posts : 18
      Rep Power : 463
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: HATIMAYE HESLB YATEMA MAJINA KWA 1YR WALIOKOSA MKOPO....udsm wapo 154 waliopata..

      Umejuaje kama loanees hawajapitiwa?

    6. Innoexp's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 24th September 2011
      Posts : 9
      Rep Power : 462
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: HATIMAYE HESLB YATEMA MAJINA KWA 1YR WALIOKOSA MKOPO....udsm wapo 154 waliopata..

      Hiv iyo 'soon' mnayosema ni baada ya miez mingap'

    7. nukta's Avatar
      Member Array
      Join Date : 23rd September 2010
      Posts : 77
      Rep Power : 534
      Likes Received
      12
      Likes Given
      7

      Default Re: HATIMAYE HESLB YATEMA MAJINA KWA 1YR WALIOKOSA MKOPO....udsm wapo 154 waliopata..

      Quote By stan b View Post
      kundi ambalo halijapitiwa ni PREVIOUS LOANEES tu, mengine yote wamepitia, mpaka wale BUJET EXAUSTION wamepitiwa.
      Kaka hata na mm nipo kundi hilo la Previous Loanees wakati ndio mwaka huu najiunga na chuo na sijawahi kupata mkopo. nimejaribu kupiga simu, kuwatumia email hamna majibu. boNinachohofia kuwa jina langu asijekua anatumia mtu alafu rungu la kulipa likaja kuniangukia mm. Wacha wasinipe mkopo lakini wasijekunibambikia deni lisilonihusu.
      Naomba ushauri wandugu....

    8. stan b's Avatar
      Member Array
      Join Date : 8th September 2011
      Posts : 85
      Rep Power : 480
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Bayeke View Post
      Umejuaje kama loanees hawajapitiwa?
      samahan, nlkua sijafanya utafit vzr, hata P.LOANEES wapo, ila nadhani wataongeza majina mangine, kwa wale ambao walichelewa kutuma vithibitisho vya malalamiko yao heslb

    9. MUHAJA''s Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 10th October 2011
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: HATIMAYE HESLB YATEMA MAJINA KWA 1YR WALIOKOSA MKOPO....udsm wapo 154 waliopata..

      Mengine ni lini?

    10. Bayeke's Avatar
      Member Array
      Join Date : 3rd October 2011
      Posts : 18
      Rep Power : 463
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By nukta View Post
      Kaka hata na mm nipo kundi hilo la Previous Loanees wakati ndio mwaka huu najiunga na chuo na sijawahi kupata mkopo. nimejaribu kupiga simu, kuwatumia email hamna majibu. boNinachohofia kuwa jina langu asijekua anatumia mtu alafu rungu la kulipa likaja kuniangukia mm. Wacha wasinipe mkopo lakini wasijekunibambikia deni lisilonihusu.
      Naomba ushauri wandugu....
      Sasa stanb mtu wangu,mwenzako niko kijiji sana,pia sikupata taharifa kuhusu kuandika barua ya malalamiko hiv nitakumbukwa kweli.

    11. stan b's Avatar
      Member Array
      Join Date : 8th September 2011
      Posts : 85
      Rep Power : 480
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Bayeke View Post
      Sasa stanb mtu wangu,mwenzako niko kijiji sana,pia sikupata taharifa kuhusu kuandika barua ya malalamiko hiv nitakumbukwa kweli.
      huwez kukumbukwa labda, for my experience fanya nilivyo kushauri

    12. Bayeke's Avatar
      Member Array
      Join Date : 3rd October 2011
      Posts : 18
      Rep Power : 463
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By stan b View Post
      huwez kukumbukwa labda, for my experience fanya nilivyo kushauri
      Mbona sikumbuki ulinishauri nn ktk hili,naomba unikumbushe.

    13. Faymario's Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th August 2011
      Posts : 23
      Rep Power : 471
      Likes Received
      1
      Likes Given
      1

      Default Re: HATIMAYE HESLB YATEMA MAJINA KWA 1YR WALIOKOSA MKOPO....udsm wapo 154 waliopata..

      Budget exhaustd hamna hata

    14. stan b's Avatar
      Member Array
      Join Date : 8th September 2011
      Posts : 85
      Rep Power : 480
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Faymario View Post
      Budget exhaustd hamna hata
      si kweli

    15. EARPHONE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th July 2012
      Location : KUFIKIRIKA
      Posts : 340
      Rep Power : 487
      Likes Received
      56
      Likes Given
      4

      Default

      Quote By stan b View Post
      si kweli
      N kweli

    16. BJ.Sahani's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 12th August 2012
      Location : mwanza,tanzania
      Posts : 205
      Rep Power : 456
      Likes Received
      14
      Likes Given
      2

      Default Re: HATIMAYE HESLB YATEMA MAJINA KWA 1YR WALIOKOSA MKOPO....udsm wapo 154 waliopata..

      Mbona huu uzi ni wa mwaka juz???????

    17. xir jyerphy's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 12th July 2013
      Location : dar es salaam
      Posts : 1,002
      Rep Power : 0
      Likes Received
      137
      Likes Given
      439

      Default Re: HATIMAYE HESLB YATEMA MAJINA KWA 1YR WALIOKOSA MKOPO....udsm wapo 154 waliopata..

      Quote By BJ.Sahani View Post
      Mbona huu uzi ni wa mwaka juz???????
      Aliye update huu uzi mbu-pu lake lina mbu-pu erosion

    18. flyn ryder's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th August 2013
      Location : zanzibar
      Posts : 614
      Rep Power : 548
      Likes Received
      63
      Likes Given
      49

      Default Re: HATIMAYE HESLB YATEMA MAJINA KWA 1YR WALIOKOSA MKOPO....udsm wapo 154 waliopata..

      Wewe EARPHONE unapandwa na baba yako..acha ujinga huo..

    19. obligado's Avatar
      Member Array
      Join Date : 31st August 2013
      Posts : 14
      Rep Power : 362
      Likes Received
      0
      Likes Given
      3

      Default Re: HATIMAYE HESLB YATEMA MAJINA KWA 1YR WALIOKOSA MKOPO....udsm wapo 154 waliopata..

      Uwe unafikiria mda mwingine hii cyo facebook kupost mambo yasiyo na maana kwa mda huu,elimika ndugu yangu..

    20. EARPHONE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th July 2012
      Location : KUFIKIRIKA
      Posts : 340
      Rep Power : 487
      Likes Received
      56
      Likes Given
      4

      Default

      Quote By flyn ryder View Post
      Wewe EARPHONE unapandwa na baba yako..acha ujinga huo..
      W msengenyaji sana ww...ww ndo unapandwa na baba yako

    21. EARPHONE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th July 2012
      Location : KUFIKIRIKA
      Posts : 340
      Rep Power : 487
      Likes Received
      56
      Likes Given
      4

      Default

      Quote By xir jyerphy View Post
      Aliye update huu uzi mbu-pu lake lina mbu-pu erosion
      W Pimbi mdogo sana hata mkia haujakua..


    Page 2 of 5 FirstFirst 1234 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Bodi ya mkopo yatoa batch mpya ya wanafunzi waliokosa mkopo
      By Ginner in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 3
      Last Post: 2nd September 2013, 21:45
    2. Heslb:hatimaye bodi yatoa majina mengine
      By Said maneno in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 12
      Last Post: 2nd September 2013, 21:44
    3. KUHUSU Wanafunzi waliopata mkopo awamu ya pili kutoka heslb
      By stan b in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 0
      Last Post: 11th October 2011, 19:51
    4. UDSM waapa Kugomea watoto 1600 waliokosa Mkopo
      By Janja PORI in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 11
      Last Post: 24th September 2011, 23:15
    5. HESLB wapewa wiki mbili kuhakiki waliokosa mkopo
      By SOKON 1 in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 8
      Last Post: 9th September 2011, 22:15

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...