JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: vijana wa udsm mliopangwa hostels za main campus

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 38
    1. Ginner's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th May 2011
      Posts : 872
      Rep Power : 718
      Likes Received
      192
      Likes Given
      17

      Default vijana wa udsm mliopangwa hostels za main campus

      Habari zenu wanandugu...mimi ni mdahiliwa wa chuo kikuu cha dar es salaam kwa mwaka mpya huu wa masomo..nimepangwa hostels za mabibo... Kwakuwa me si mwenyeji sana wa mji huu ninapendelea zaidi kukaa hostels za ndani uku nikisoma mazingira ya mji taratibu...tafadhali kama kuna alie instrested na kuishi mabibo na amepangiwa hostels za ndan ani PM tuongee jinsi gan ntamwachia nafasi yangu ya mabibo block D...floor ya pili..shukran


    2. Ginner's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th May 2011
      Posts : 872
      Rep Power : 718
      Likes Received
      192
      Likes Given
      17

      Default Re: vijana wa udsm mliopangwa hostels za main campus

      Vyumba vya males.....

    3. Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 8,026
      Rep Power : 2162
      Likes Received
      414
      Likes Given
      16

      Default Re: vijana wa udsm mliopangwa hostels za main campus

      Ungejua mabibo ndo ful burudan hata ucngehama!

    4. Mzee's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd February 2011
      Location : DUNIANI
      Posts : 9,091
      Rep Power : 164802
      Likes Received
      1565
      Likes Given
      3230

      Default Re: vijana wa udsm mliopangwa hostels za main campus

      Utoto unakusumbua. Peleka ubao wa matangazo.

    5. The Priest's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th December 2010
      Location : Kimanzichana
      Posts : 1,006
      Rep Power : 696
      Likes Received
      192
      Likes Given
      159

      Default Re: vijana wa udsm mliopangwa hostels za main campus

      Jf bwana,kesho mwngne ataomba madesa ya EC 216 hapa jukwaani,acheni utoto nyie wanafunzi..

    6. Clean9

    7. ndyoko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2010
      Posts : 4,658
      Rep Power : 1802
      Likes Received
      1289
      Likes Given
      1960

      Default Re: vijana wa udsm mliopangwa hostels za main campus

      Quote By ginner View Post
      Habari zenu wanandugu...mimi ni mdahiliwa wa chuo kikuu cha dar es salaam kwa mwaka mpya huu wa masomo..nimepangwa hostels za mabibo... Kwakuwa me si mwenyeji sana wa mji huu ninapendelea zaidi kukaa hostels za ndani uku nikisoma mazingira ya mji taratibu...tafadhali kama kuna alie instrested na kuishi mabibo na amepangiwa hostels za ndan ani PM tuongee jinsi gan ntamwachia nafasi yangu ya mabibo block D...floor ya pili..shukran
      Umedahiliwa kwa 'direct qualifications au mature entry program'? Hebu angalia hapo kwenye rangi ya magamba na utujuze ulikuwa una maana gani! Mweeeeeeeeeeeee!

    8. ndyoko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2010
      Posts : 4,658
      Rep Power : 1802
      Likes Received
      1289
      Likes Given
      1960

      Default Re: vijana wa udsm mliopangwa hostels za main campus

      Mwendawazimu gani atakubali aongeze gharama za nauli kwa kuishi mabibo? Wewe nenda tu dogo, tena kama unapenda milupo pale ndo kwenyewe! Hahahaaaaaaaaa!

    9. Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 8,026
      Rep Power : 2162
      Likes Received
      414
      Likes Given
      16

      Default

      Quote By ndyoko View Post
      Mwendawazimu gani atakubali aongeze gharama za nauli kwa kuishi mabibo? Wewe nenda tu dogo, tena kama unapenda milupo pale ndo kwenyewe! Hahahaaaaaaaaa!
      me binafc napapenda mabibo coz ni pasafi tofaut na cumpus..ila nakerekaga na ishu za kugombea shato.

    10. Mzee's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd February 2011
      Location : DUNIANI
      Posts : 9,091
      Rep Power : 164802
      Likes Received
      1565
      Likes Given
      3230

      Default

      Quote By Senetor View Post
      me binafc napapenda mabibo coz ni pasafi tofaut na cumpus..ila nakerekaga na ishu za kugombea shato.
      uandishi wako mbovu.

    11. Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 8,026
      Rep Power : 2162
      Likes Received
      414
      Likes Given
      16

      Default

      Quote By Mzee View Post
      uandishi wako mbovu.
      unagongwa..

    12. GHANI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th February 2011
      Posts : 563
      Rep Power : 597
      Likes Received
      36
      Likes Given
      9

      Default

      Quote By Mzee View Post
      uandishi wako mbovu.
      dogo umedisco udom, mambo ya mlimani yanakuhusu nini, au unatafuta basha lingine stupid.

    13. Leonard Robert's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd April 2011
      Posts : 5,601
      Rep Power : 1600
      Likes Received
      886
      Likes Given
      222

      Default Re: vijana wa udsm mliopangwa hostels za main campus

      kaa hukohuko we dogo! Hall 5 na 2 ni sawa na mabibo labda 6 na 4..kuna madem wa kutosha huko.nyege na kipururu vitakuisha..

    14. Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 8,026
      Rep Power : 2162
      Likes Received
      414
      Likes Given
      16

      Default

      Quote By Leonard Robert View Post
      kaa hukohuko we dogo! Hall 5 na 2 ni sawa na mabibo labda 6 na 4..kuna madem wa kutosha huko.nyege na kipururu vitakuisha..
      huyo dogo ka ana pesa akakae kitaa 2...maana lyf la hostel lna challenges za kutosha.

    15. Mzee's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd February 2011
      Location : DUNIANI
      Posts : 9,091
      Rep Power : 164802
      Likes Received
      1565
      Likes Given
      3230

      Default

      Quote By GHANI View Post
      dogo umedisco udom, mambo ya mlimani yanakuhusu nini, au unatafuta basha lingine stupid.
      kumbe mlimani siku hizi wanafundisha matusi!!. Kazi ipo.

    16. Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 8,026
      Rep Power : 2162
      Likes Received
      414
      Likes Given
      16

      Default

      Quote By Mzee View Post
      kumbe mlimani siku hizi wanafundisha matusi!!. Kazi ipo.
      hivi unajua hamna thread unayochangia ukaacha ku2kanwa mzee?

    17. The Magnificent's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Location : chini ya jua
      Posts : 2,002
      Rep Power : 10302966
      Likes Received
      631
      Likes Given
      986

      Default Re: vijana wa udsm mliopangwa hostels za main campus

      kakae tandale

    18. Wi-Fi's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 30th August 2011
      Location : 6°49′24″ S 39°16′10″ E
      Posts : 1,483
      Rep Power : 10082
      Likes Received
      458
      Likes Given
      375

      Default Re: vijana wa udsm mliopangwa hostels za main campus

      Quote By Senetor View Post
      unagongwa..
      niliona kweny profile kwamba unaweza kumueka m2 kwnye ignore list, nafikiri niwakati sahihi kumuweka uyo shostito(mzee) huko!!
      “The beautiful thing about learning is that, nobody can take it away from you.”

    19. Apollo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th May 2011
      Location : Dar Es Salaam, Tanzania. ZION.
      Posts : 3,617
      Rep Power : 1194
      Likes Received
      771
      Likes Given
      1528

      Default

      Quote By Senetor View Post
      Ungejua mabibo ndo ful burudan hata ucngehama!
      kweli ehh? Aisee ndio wamenipanga block 'E'

    20. Apollo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th May 2011
      Location : Dar Es Salaam, Tanzania. ZION.
      Posts : 3,617
      Rep Power : 1194
      Likes Received
      771
      Likes Given
      1528

      Default

      Quote By Senetor View Post
      me binafc napapenda mabibo coz ni pasafi tofaut na cumpus..ila nakerekaga na ishu za kugombea shato.
      nafarijika nikiona hii post.

    21. Apollo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th May 2011
      Location : Dar Es Salaam, Tanzania. ZION.
      Posts : 3,617
      Rep Power : 1194
      Likes Received
      771
      Likes Given
      1528

      Default

      Quote By ginner View Post
      Habari zenu wanandugu...mimi ni mdahiliwa wa chuo kikuu cha dar es salaam kwa mwaka mpya huu wa masomo..nimepangwa hostels za mabibo... Kwakuwa me si mwenyeji sana wa mji huu ninapendelea zaidi kukaa hostels za ndani uku nikisoma mazingira ya mji taratibu...tafadhali kama kuna alie instrested na kuishi mabibo na amepangiwa hostels za ndan ani PM tuongee jinsi gan ntamwachia nafasi yangu ya mabibo block D...floor ya pili..shukran
      we nenda tu... Mimi life la mabibo nitalisongesha tu. Mi mtoto wa kiume bhana. Mabibo hoyeeeeeeee!


    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. UDSM campus rename Mlimani Campus to JK Nyerere
      By nngu007 in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 72
      Last Post: 17th October 2011, 15:49
    2. Kwa makamanda mliopo main cumpus-udsm.
      By Perry in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 13
      Last Post: 1st October 2011, 21:26
    3. UDSM - Hill Campus nao watishia kugoma
      By kapotolo in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 11
      Last Post: 28th December 2010, 17:24
    4. habari kutoka Mabibo hostels za UDSM - Modern Vandals lurk in varsities
      By Ng'azagala in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 31
      Last Post: 7th June 2010, 17:15
    5. KJ Leo: Msimamo Mkali Wa Vijana Wa UDSM
      By Sumaku in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 3
      Last Post: 20th May 2009, 07:06

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...