JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Ridhiwan naomba nisomee mkopo wa mkeo.

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 21
    1. #1
      stan b's Avatar
      Member Array
      Join Date : 8th September 2011
      Posts : 85
      Rep Power : 454
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default Ridhiwan naomba nisomee mkopo wa mkeo.

      mimi ni mtoto, wa mfugaj nakuomba bro ridhi hela aliyopewa mkeo uirudishe isaidie wanyonge, najua unafaham mkeo hakustail mkopo lkn amepata kwasababu bodi imewekwa na dingi yako. wa JF ndio malengo ya milenia haya au ndicho 2lichokuagiza kuzungumza na mshua.


    2. #2
      Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 7,779
      Rep Power : 2094
      Likes Received
      381
      Likes Given
      16

      Default Re: Ridhiwan naomba nisomee mkopo wa mkeo.

      Mke wa ridhiwan c tayari ni graduate wa LLb,au ana wake wangapi?

    3. #3
      NIMIMI's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 3rd April 2011
      Posts : 171
      Rep Power : 494
      Likes Received
      13
      Likes Given
      2

      Default Re: Ridhiwan naomba nisomee mkopo wa mkeo.

      Kwa jina aitwa Kikwete Arapha. Sifahamu kama ndie ama? Ila kama ni yeye ni mhitimu wa Shahada ya Sheria (LLB) na kwasasa amechaguliwa tena kusoma shahada ya sanaa katika Ushirikiano wa kimataifa (Bachelor of Arts in International Relations-IR) chuo kikuu Dodoma. Amepewa mkopo wa Tshs. 2,430,900/= kwa mchanganuo ufuatao; Chakula na Malazi 1,732,500/- Gharama ya Vitabu 200,000/- na Ada kalipiwa Tsh 498,400/- hii ndo hali halisi. Je kuna tetesi kwa Arapha ni mke wa Rizzzzzz?

    4. sparrow junior's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th September 2011
      Posts : 16
      Rep Power : 442
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Ridhiwan naomba nisomee mkopo wa mkeo.

      jamani kweli anaitwa arafa sasa hivi nimetoka kumtafuta google..dah yani kuna watu wamechaguliwa madicine na wamesoma gvnt wamekosa mikopo af yeye....my godness kweli kikulacho kipo nguoni mwako

    5. Vin Diesel's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 1st March 2011
      Posts : 7,116
      Rep Power : 108992
      Likes Received
      3618
      Likes Given
      2159

      Default Re: Ridhiwan naomba nisomee mkopo wa mkeo.

      Arapha kikwete sio mke wa Riz1...mke wake anaitwa Arafa..
      Na mkewe ni graduate tayari...wavivu wa kufikiri ndio mwadhani ni mtu mmoja.

    6. JF SMS Swahili

    7. Mhandisi Mzalendo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd August 2010
      Location : mjini
      Posts : 751
      Rep Power : 642
      Likes Received
      198
      Likes Given
      58

      Default Re: Ridhiwan naomba nisomee mkopo wa mkeo.

      S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL

      moe.go.tz/NectaResults/ACSEE2011/s0224.htm - Tafsiri ukurasa huu
      ARAPHA KIKWETE. 10. II. G/STUDIES-S HISTORY-D GEOGR-D DIVINITY-C ENGLISH-C. S0224/0505. F.

      University of Dodoma ( A to L )

      www.heslb.go.tz/index.php?... - Tafsiri ukurasa huu
      31 Aug 2011 – 1112, S0224.0007.2008, KIKWETE, ARAPHA, F, BAIR, DM046-Bachelor of Art in International Relations (BA - IR), UDOM, 2430900.00 ...


      NO RESEARCH NO RIGHT TO TALK....BEFORE UJALETA HUU UZI HAPA UNGEJISUMBUA AKILI YAKO HATA KIDOGO NDO UANDIKE SIO UNATOA MANENO VIJIWENI NA KUANZA KUTUSUMBUA AKILI ZETU......INA MAANA RIZ1 ALIOA HUYO MTOTO ALIYEMALIZA KIFUNGILO 2011.....INAKERA

    8. Mhandisi Mzalendo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd August 2010
      Location : mjini
      Posts : 751
      Rep Power : 642
      Likes Received
      198
      Likes Given
      58

      Default Re: Ridhiwan naomba nisomee mkopo wa mkeo.

      Quote By sparrow junior View Post
      jamani kweli anaitwa arafa sasa hivi nimetoka kumtafuta google..dah yani kuna watu wamechaguliwa madicine na wamesoma gvnt wamekosa mikopo af yeye....my godness kweli kikulacho kipo nguoni mwako

      S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL

      moe.go.tz/NectaResults/ACSEE2011/s0224.htm - Tafsiri ukurasa huu
      ARAPHA KIKWETE. 10. II. G/STUDIES-S HISTORY-D GEOGR-D DIVINITY-C ENGLISH-C. S0224/0505. F.

      University of Dodoma ( A to L )

      Welcome to HESLB... - Tafsiri ukurasa huu
      31 Aug 2011 – 1112, S0224.0007.2008, KIKWETE, ARAPHA, F, BAIR, DM046-Bachelor of Art in International Relations (BA - IR), UDOM, 2430900.00 ...

      HAYO NDO MAJIBU YA GOOGLE MKUU....MUOGOPENI MUNGU JAMANI, HIVI HILI TAIFA LA WATU WANAOROPOKA MTAIPELEKA WAPI NCHI.....NAISITIKIA TANZANIA YA MIAKA 25 IJAYO ITAKUA BALAAA .....FESIBUKU, GOOGLE, TWITTER NDO ITATOA VIONGOZI WETU...JISUMBUENI KUSOMA JAMANIIIIIIII HATA KIDOGO ACHENI KUDESA KILA KITU

    9. #8
      TIMING's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2008
      Location : Roaming...
      Posts : 21,523
      Rep Power : 922891
      Likes Received
      6844
      Likes Given
      7883

      Default Re: Ridhiwan naomba nisomee mkopo wa mkeo.

      inakera sana kuona mtu anakurupuka na kuamua kupaisha issues
      ....Time is the wisest counselor !!!

    10. ndetichia's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Mwime - Buswangili
      Posts : 24,741
      Rep Power : 585993
      Likes Received
      3863
      Likes Given
      340

      Default

      Quote By NIMIMI View Post
      Kwa jina aitwa Kikwete Arapha. Sifahamu kama ndie ama? Ila kama ni yeye ni mhitimu wa Shahada ya Sheria (LLB) na kwasasa amechaguliwa tena kusoma shahada ya sanaa katika Ushirikiano wa kimataifa (Bachelor of Arts in International Relations-IR) chuo kikuu Dodoma. Amepewa mkopo wa Tshs. 2,430,900/= kwa mchanganuo ufuatao; Chakula na Malazi 1,732,500/- Gharama ya Vitabu 200,000/- na Ada kalipiwa Tsh 498,400/- hii ndo hali halisi. Je kuna tetesi kwa Arapha ni mke wa Rizzzzzz?
      hivi yule ambaye alikuwa anapongezwa sio yeye huyo..

    11. #10
      Kwamex's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Location : Domir
      Posts : 378
      Rep Power : 534
      Likes Received
      88
      Likes Given
      24

      Default

      Quote By stany mzalendo View Post
      S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL

      moe.go.tz/NectaResults/ACSEE2011/s0224.htm - Tafsiri ukurasa huu
      ARAPHA KIKWETE. 10. II. G/STUDIES-S HISTORY-D GEOGR-D DIVINITY-C ENGLISH-C. S0224/0505. F.

      University of Dodoma ( A to L )

      www.heslb.go.tz/index.php?... - Tafsiri ukurasa huu
      31 Aug 2011 – 1112, S0224.0007.2008, KIKWETE, ARAPHA, F, BAIR, DM046-Bachelor of Art in International Relations (BA - IR), UDOM, 2430900.00 ...


      NO RESEARCH NO RIGHT TO TALK....BEFORE UJALETA HUU UZI HAPA UNGEJISUMBUA AKILI YAKO HATA KIDOGO NDO UANDIKE SIO UNATOA MANENO VIJIWENI NA KUANZA KUTUSUMBUA AKILI ZETU......INA MAANA RIZ1 ALIOA HUYO MTOTO ALIYEMALIZA KIFUNGILO 2011.....INAKERA
      Umemaliza kila kitu, nlikuwa nawaza hivi huko vyuoni na bodi wanatumia majina ya kwenye vyeti vya shule au ya ndoa?

    12. Mhandisi Mzalendo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd August 2010
      Location : mjini
      Posts : 751
      Rep Power : 642
      Likes Received
      198
      Likes Given
      58

      Default Re: Ridhiwan naomba nisomee mkopo wa mkeo.

      Quote By Kwamex View Post
      Umemaliza kila kitu, nlikuwa nawaza hivi huko vyuoni na bodi wanatumia majina ya kwenye vyeti vya shule au ya ndoa?
      si tunatumia majina ya kwenye vyeti vya shule hilo la ndoa ni heshma tu serikali wanataka jina lao lile lile la kwenye vyeti vya shule....thanki yuu mkuuu
      Last edited by Mhandisi Mzalendo; 30th September 2011 at 20:46. Reason: ...

    13. #12
      Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 7,779
      Rep Power : 2094
      Likes Received
      381
      Likes Given
      16

      Default Re: Ridhiwan naomba nisomee mkopo wa mkeo.

      Na huyo arafa hana uhusiano wowote na familia ya jk kwel?

    14. #13
      Mzee's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd February 2011
      Location : DUNIANI
      Posts : 8,852
      Rep Power : 164736
      Likes Received
      1514
      Likes Given
      3177

      Default Re: Ridhiwan naomba nisomee mkopo wa mkeo.

      Kweli magreat thinker wa kibongo ni wavivu wa kufikiria. Inakuaje Tcu watumie majina ya vyeti vya ndoa? Aibu!!

    15. Mhandisi Mzalendo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd August 2010
      Location : mjini
      Posts : 751
      Rep Power : 642
      Likes Received
      198
      Likes Given
      58

      Default Re: Ridhiwan naomba nisomee mkopo wa mkeo.

      Quote By stan b View Post
      mimi ni mtoto, wa mfugaj nakuomba bro ridhi hela aliyopewa mkeo uirudishe isaidie wanyonge, najua unafaham mkeo hakustail mkopo lkn amepata kwasababu bodi imewekwa na dingi yako. wa JF ndio malengo ya milenia haya au ndicho 2lichokuagiza kuzungumza na mshua.
      daah kweli mafisadi c mpaka serikalini....viongozi wanakula juu ya mgongo wa mkulima na mfugaji...wananchi hvyo hvyo kwenye shida ye mtoto wa mfugaji kwenye matumizi ye pedesheee...yani pale bodi asilimia ka 90 hv kila mtu kajaza baba yake au mlezi ni mkulima ila siku ikifanyika reseach ya ukweli wanaopewa mikopo wataumbuka wengi sana.....kamuuzie mistari yule msanii wa bongofleva akifanya remix aidumbukize ndani

    16. Pdraze's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th September 2011
      Posts : 488
      Rep Power : 534
      Likes Received
      161
      Likes Given
      7

      Default Re: Ridhiwan naomba nisomee mkopo wa mkeo.

      Huu uropokaji baadhi ya wa tz utatuponza huo ni uongo 100% fikiri kabla ya kupost

    17. mikatabafeki's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th December 2010
      Posts : 5,016
      Rep Power : 1481
      Likes Received
      815
      Likes Given
      1467

      Default Re: Ridhiwan naomba nisomee mkopo wa mkeo.

      huuuuuuuuh

    18. nyanungu magena's Avatar
      Member Array
      Join Date : 27th November 2010
      Posts : 56
      Rep Power : 489
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Ridhiwan naomba nisomee mkopo wa mkeo.

      huo ndiyo ukweli mbona unamtetea sana mpaka unajingata au ----------- nini?

    19. NasDaz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th May 2009
      Location : Ushenzini
      Posts : 4,707
      Rep Power : 114687
      Likes Received
      2508
      Likes Given
      2929

      Default Re: Ridhiwan naomba nisomee mkopo wa mkeo.

      Quote By nyanungu magena View Post
      huo ndiyo ukweli mbona unamtetea sana mpaka unajingata au ----------- nini?

      Waswahili wanasema mnyonge mnyongeni, haki yake mpeni....sio kumtetea mkuu!! Mke wa Riz1 ni Arafa Mohamed na co Arapha Kikwete!!! Labda mjadala ubadile; badala ya kuendelea na mjadala wa mke wa Riz1 kupewa mkopo labda iwe huyo Arapha anastahili au la! Suala la yeye kuwa na jina la Kikwete sio issue coz' majina ya kibantu ndivyo yalivyo; c ajabu ukakuta hata uhusiano hawana!!! Na hata kama wana uhusiano, wht is impt how close is their relationship.....kama ni mtoto wa babu wa baba aliyemzaa shangazi yake wa baba mdogo ambae hana uwezo basi ana haki ya kupata!

    20. only83's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Dodoma-Mjengoni
      Posts : 4,731
      Rep Power : 10385
      Likes Received
      1777
      Likes Given
      1884

      Default Re: Ridhiwan naomba nisomee mkopo wa mkeo.

      Quote By stan b View Post
      mimi ni mtoto, wa mfugaj nakuomba bro ridhi hela aliyopewa mkeo uirudishe isaidie wanyonge, najua unafaham mkeo hakustail mkopo lkn amepata kwasababu bodi imewekwa na dingi yako. wa JF ndio malengo ya milenia haya au ndicho 2lichokuagiza kuzungumza na mshua.

      Haaaaa!!! Riziiiiiiiii!! Kamua baba maana siku zaja utakiona chamoto...hii ndio bongo wakuu...
      "Wasio na elimu takribani 77% ndio wanaongoza kumpenda JK na CCM (Afrobarometa, 2013)"



    21. data's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th April 2011
      Posts : 4,343
      Rep Power : 94413
      Likes Received
      981
      Likes Given
      417

      Default Re: Ridhiwan naomba nisomee mkopo wa mkeo.

      this is what they call.... "----"

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Replies: 39
      Last Post: 5th September 2013, 16:46
    2. Bodi ya mkopo yatoa batch mpya ya wanafunzi waliokosa mkopo
      By Ginner in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 3
      Last Post: 2nd September 2013, 21:45
    3. Replies: 7
      Last Post: 30th August 2011, 16:05
    4. Naomba msaada wa maelekezo kupata mkopo mkubwa
      By Kintiku in forum Jukwaa La Biashara na Uchumi
      Replies: 3
      Last Post: 30th July 2011, 13:49
    5. Natafuta mkopo naomba ushauri wenu
      By emmanuel1976 in forum Jukwaa La Biashara na Uchumi
      Replies: 5
      Last Post: 5th July 2011, 15:39

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...