JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Sifa za kujiunga na vyuo vya kilimo na afya

    Report Post
    Results 1 to 6 of 6
    1. Yes or No's Avatar
      Member Array
      Join Date : 26th August 2009
      Posts : 39
      Rep Power : 577
      Likes Received
      6
      Likes Given
      1

      Default Sifa za kujiunga na vyuo vya kilimo na afya

      Wakuu naomba kufahamishwa sifa za kujiunga na vyuo vya Kilimo na Afya ngazi ya Cheti na Diploma ambavyo vipo chini ya NACTE. Nimepitia websites za NACTE na wizara husika sijaona - kuna orodha ya vyuo tu na vyuo vyenyewe havina websites. Wizara ya Mifugo na Elimu ndio bado matangazo yao yapo na unaweza pata sifa hizo.

      Natanguliza shukran.


    2. john petro's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 25th January 2013
      Posts : 3
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Sifa za kujiunga na vyuo vya kilimo na afya

      Mkubwa ucwe mshamba c tafuta.Au umetumwa nn?

    3. kidogodogo's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 26th March 2012
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Sifa za kujiunga na vyuo vya kilimo na afya

      Helo
      Niandikie kiswahili au jf ni kwa wanaojua kiingereza tu.

    4. Kayandakayanda's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 8th August 2013
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default

      Ni kwel c wana jf wote wanajua kingereza.ila fanya ujifunze ingalau coz ya miez3 mana cku hz bla kujua kngereza....,.

    5. Sheko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th March 2013
      Posts : 290
      Rep Power : 443
      Likes Received
      21
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By kidogodogo View Post
      Helo
      Niandikie kiswahili au jf ni kwa wanaojua kiingereza tu.
      Mjibuni jamaa anachotaka sio mnatoka nje ya mada

    6. fred beng's Avatar
      Member Array
      Join Date : 31st March 2013
      Posts : 27
      Rep Power : 387
      Likes Received
      1
      Likes Given
      1

      Default Re: Sifa za kujiunga na vyuo vya kilimo na afya

      afya ngaz ya chet unatakiwa uwe na DDD katika pcb ila math na kingereza ni sifa ya ziada pia chet chako cha kidato cha 4 kioneshe 28 points ya div 4


    Similar Topics

    1. Ujazaji wa form za Board ya Mikopo kwa wanaotaka kujiunga na vyuo
      By Chona in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 5
      Last Post: 26th January 2013, 10:47
    2. Matokeo ya walochaguliwa kujiunga vyuo vya ualimu
      By Vanpopeye in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 4
      Last Post: 6th August 2012, 10:35
    3. Waliochaguliwa kujiunga na vyuo 2010/2011-saut
      By Njowepo in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 2
      Last Post: 20th September 2010, 11:50
    4. Maombi ya kujiunga vyuo vikuu Tanzania sasa kwa 'message'
      By Mwenda_Pole in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 3
      Last Post: 22nd January 2010, 01:34
    5. Maombi ya kujiunga vyuo vikuu sasa kwa 'message'
      By Bujibuji in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 5
      Last Post: 20th January 2010, 11:07

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...