JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Heslb heslb heslb heslb heslb heslb heslb heslb heslb

    Report Post
    Results 1 to 8 of 8
    1. #1
      stan b's Avatar
      Member Array
      Join Date : 8th September 2011
      Posts : 85
      Rep Power : 485
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default Heslb heslb heslb heslb heslb heslb heslb heslb heslb

      hv hawa HESLB wanadhan kuwanyima equivalent mkopo ndio soln. mbona kuna equivalent weng wajanja tena waliopo kazini wame aply direct TCU na vyet vya fom 6 wakapata mkopo? nawashaur equivalent waaply direct TCU mwakan watapata mkopo hata kama mna mshahara, vigezo vya HESLB vyote vina kasoro.

    2. Kachanchabuseta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2010
      Posts : 7,146
      Rep Power : 1967
      Likes Received
      516
      Likes Given
      1348

      Default Re: Heslb heslb heslb heslb heslb heslb heslb heslb heslb

      punguza mnkali jomba

    3. #3
      Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 8,428
      Rep Power : 2322
      Likes Received
      520
      Likes Given
      19

      Default Re: Heslb heslb heslb heslb heslb heslb heslb heslb heslb

      Dah!hzo hasira,unaweza meza m2 hvi hvi.

    4. #4
      HAZOLE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th February 2011
      Posts : 1,167
      Rep Power : 729
      Likes Received
      247
      Likes Given
      43

      Default Re: Heslb heslb heslb heslb heslb heslb heslb heslb heslb

      duh m2 akikwambia usipanic ujue unaonekana unamihasira dah. unachokisema ni sawa kwa maana ya bodi ya mikopo imekuwa ikiwanyima baadhi ya kada na hutoa sababu na moja wapo ni ufinyu wa bajeti. na pesa wao hutoa serikalini, what should they do? should we blame the minister of education? president? hazina? bunge zima kwa kukubali kupitisha bajeti/fungu dogo?
      tafakari
      JANA SI NIMEKOSEA BOMA NIKAINGIA KWA MAMA MKWE, IMELEWA SANA JANA. CHIBOROIKWE IMECHOOOOKA SANA LEO!!

    5. #5
      Bukijo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 28th July 2010
      Posts : 129
      Rep Power : 551
      Likes Received
      14
      Likes Given
      41

      Default Re: Heslb heslb heslb heslb heslb heslb heslb heslb heslb

      Quote By stan b View Post
      hv hawa HESLB wanadhan kuwanyima equivalent mkopo ndio soln. mbona kuna equivalent weng wajanja tena waliopo kazini wame aply direct TCU na vyet vya fom 6 wakapata mkopo? nawashaur equivalent waaply direct TCU mwakan watapata mkopo hata kama mna mshahara, vigezo vya HESLB vyote vina kasoro.
      .
      Mkuu naomba unisaidie kidogo hapo,kama mimi nimemaliza hapa DIT ninadiploma yangu,bahati mbaya sina cheti cha form six nitaaply vp?.Nilitaka nitumie nafas hii ya 3rd application kuomba chuo kupitia TCU,HESLB hawana jipya,tutasoma tu hata wabane vp!!

    6. Movie-Date

    7. #6
      Mzee's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd February 2011
      Location : DUNIANI
      Posts : 9,252
      Rep Power : 164846
      Likes Received
      1608
      Likes Given
      3231

      Default Re: Heslb heslb heslb heslb heslb heslb heslb heslb heslb

      Ujumbe wako sijauelewa. Si kila mtu aliye apply kama Equivalent ana uwezo wa kuapply kama direct.
      Mf. Aliyepata div four form six thena akaamua kwenda diploma. Huyu lazma atumie cheti cha diploma kuomba chuo, ambayo itakuwa ni Equivalent. Hawezi kutumia cheti cha six ili awe direct.
      Wapo wenye diploma ila vyeti vyao vinawaruhusu kuomba kama direct.
      Kuna wale baada ya kutoka form four walijiunga na technical kuchukua FTC, hawa wanakuwa regarded as six leaver.
      USHAURI WAKO HAUNA MASHIKO.

    8. Mzee wa Rula's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th October 2010
      Posts : 7,503
      Rep Power : 84718
      Likes Received
      2763
      Likes Given
      2023

      Default Re: Heslb heslb heslb heslb heslb heslb heslb heslb heslb

      Helsb ni wabaishaji sana, sijui wanajiendeshaje hawa jamaa.

    9. #8
      Mzee's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd February 2011
      Location : DUNIANI
      Posts : 9,252
      Rep Power : 164846
      Likes Received
      1608
      Likes Given
      3231

      Default Re: Heslb heslb heslb heslb heslb heslb heslb heslb heslb

      Punguza munkari. Fikirisha ubongo unapotuma post.

    Similar Topics

    1. heslb
      By mnyevushaji in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 0
      Last Post: 23rd December 2011, 12:18
    2. Heslb
      By JUAK in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 27
      Last Post: 27th September 2011, 16:06
    3. heslb
      By stan b in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 1
      Last Post: 9th September 2011, 11:17
    4. Heslb
      By Villneth in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 12
      Last Post: 5th September 2011, 10:37
    5. Heslb
      By Konzogwe in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 0
      Last Post: 3rd October 2010, 11:31

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...