JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Matokeo ya Wizara ya Afya

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 40
    1. Forevertz's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 12th September 2011
      Posts : 7
      Rep Power : 451
      Likes Received
      4
      Likes Given
      1

      Default Matokeo ya Wizara ya Afya

      Jaman hv matokeo ya wizara ya afya yatatoka lin? Maana tushachoka kusubiri!
      nyamemba likes this.


    2. Ruge Opinion's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd March 2006
      Location : DAR ES SALAAM
      Posts : 1,215
      Rep Power : 983
      Likes Received
      220
      Likes Given
      129

      Default Re: Matokeo ya Wizara ya Afya

      Matokeo ya mtihani, vipimo vya ugonjwa au nini? Sasa hata kama unataka usaidiwe taarifa utasaidiwaje kama hujui kujieleza?
      Loosing is a starting point to success

    3. #3
      Idour's Avatar
      Member Array
      Join Date : 17th February 2011
      Posts : 24
      Rep Power : 484
      Likes Received
      1
      Likes Given
      2

      Default Re: Matokeo ya Wizara ya Afya

      Some ppo did application on nursing,clinical medicine via ministry of health...xo anauliza matokeo when?this year yamechelewa kuliko

    4. NYENJENKURU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2011
      Location : Tanganyika Masagati
      Posts : 983
      Rep Power : 676
      Likes Received
      194
      Likes Given
      417

      Default Re: Matokeo ya Wizara ya Afya

      Some ppo did application on nursing,clinical medicine via ministry of health...xo anauliza matokeo when?this year yamechelewa kuliko
      Nenda wizarani kaulizie idara ya mafunzo utapata majibu yako pale.

    5. madisi's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 15th August 2012
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo ya Wizara ya Afya

      tunasubiria matokeo

    6. Kansime

    7. Ben40's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 18th April 2012
      Posts : 160
      Rep Power : 451
      Likes Received
      11
      Likes Given
      5

      Default Re: Matokeo ya Wizara ya Afya

      Kwanlivyo uliza wanasema mpaka tar kumi na za mwezi wa tisa.

    8. Jackbauer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th October 2010
      Location : EAST LONDON
      Posts : 5,526
      Rep Power : 31828
      Likes Received
      1606
      Likes Given
      337

      Default

      Quote By Ben40 View Post
      Kwanlivyo uliza wanasema mpaka tar kumi na za mwezi wa tisa.
      duh!kwa hiyo since sept 2011 mpaka sept 2012 bado wameng'ang'ania matokeo tu!

    9. #8
      Advicer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st November 2010
      Posts : 283
      Rep Power : 930
      Likes Received
      42
      Likes Given
      6

      Default

      Quote By Ben40 View Post
      Kwanlivyo uliza wanasema mpaka tar kumi na za mwezi wa tisa.
      :leo tar 20 mkuu vp?hujapata tetesi?

    10. emmanuel magige's Avatar
      Member Array
      Join Date : 14th July 2012
      Posts : 60
      Rep Power : 418
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Ben40 View Post
      Kwanlivyo uliza wanasema mpaka tar kumi na za mwezi wa tisa.
      Ebwana wanaboa leo tar. 21/09 hawajatoa ila bhas hatuna jinc.

    11. #10
      Ben40's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 18th April 2012
      Posts : 160
      Rep Power : 451
      Likes Received
      11
      Likes Given
      5

      Default Re: Matokeo ya Wizara ya Afya

      Hapo kazi ipo tusubiri tu mtaani nako sio wanaojua kinachoendelea basi watujuze.

    12. darison andrew's Avatar
      Member Array
      Join Date : 5th April 2012
      Posts : 65
      Rep Power : 433
      Likes Received
      9
      Likes Given
      1

      Default Re: Matokeo ya Wizara ya Afya

      good updates!

    13. #12
      enoc's Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th August 2012
      Posts : 86
      Rep Power : 419
      Likes Received
      5
      Likes Given
      3

      Default Re: Matokeo ya Wizara ya Afya

      Naomben kama kuna m2 anajua kachuo chochote kenye nafac za clical oficer anjuze akhasanten

    14. NDAMANDOO's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 10th May 2012
      Location : Pemba
      Posts : 124
      Rep Power : 439
      Likes Received
      21
      Likes Given
      30

      Default Re: Matokeo ya Wizara ya Afya

      kunatetesi kuwa wameweka tangazo pale wizarani kuwa selection zitachelewa kidogo mpaka wiki ya pili ya mwezi wa kumi. kama utaweza kupitia hapo wizarani kacheck ili uwe na uhakika upunguze mhemko.
      "ACHA KAZI UONE ILIVYO KAZI KUPATA KAZI"
      " MTAANI"

    15. #14
      Advicer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st November 2010
      Posts : 283
      Rep Power : 930
      Likes Received
      42
      Likes Given
      6

      Default

      Quote By NDAMANDOO View Post
      kunatetesi kuwa wameweka tangazo pale wizarani kuwa selection zitachelewa kidogo mpaka wiki ya pili ya mwezi wa kumi. kama utaweza kupitia hapo wizarani kacheck ili uwe na uhakika upunguze mhemko.
      hyo co tarehe ya kufungua mkuu?

    16. NDAMANDOO's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 10th May 2012
      Location : Pemba
      Posts : 124
      Rep Power : 439
      Likes Received
      21
      Likes Given
      30

      Default Re: Matokeo ya Wizara ya Afya

      Quote By Advicer View Post
      hyo co tarehe ya kufungua mkuu?
      kufungua kuna makundi mawili moja litaenda baada ya kutoa selection jingine mwakani mwanzoni kati ya Jan, Feb au March
      "ACHA KAZI UONE ILIVYO KAZI KUPATA KAZI"
      " MTAANI"

    17. #16
      Kertel's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th May 2012
      Location : Motown
      Posts : 1,094
      Rep Power : 633
      Likes Received
      264
      Likes Given
      13

      Default Re: Matokeo ya Wizara ya Afya

      Matokeo mpaka tar 15 oct

    18. #17
      Advicer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st November 2010
      Posts : 283
      Rep Power : 930
      Likes Received
      42
      Likes Given
      6

      Default

      Quote By NDAMANDOO View Post
      kufungua kuna makundi mawili moja litaenda baada ya kutoa selection jingine mwakani mwanzoni kati ya Jan, Feb au March
      Kaka me ngja 2 nicheck plan B ikisimama napotezea hku,khaa!

    19. #18
      AGNETH's Avatar
      Member Array
      Join Date : 24th July 2012
      Posts : 48
      Rep Power : 414
      Likes Received
      8
      Likes Given
      10

      Default Re: Matokeo ya Wizara ya Afya

      jamaani mbona matokeo ya afya yatatokalini? mbona kimya

    20. #19
      kipoma's Avatar
      Member Array
      Join Date : 27th August 2012
      Posts : 79
      Rep Power : 415
      Likes Received
      10
      Likes Given
      1

      Default Re: Matokeo ya Wizara ya Afya

      Jamani nimesubiri sasa nishachoka na kuamua kwenda chuo cha ualimu.

    21. #20
      Advicer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st November 2010
      Posts : 283
      Rep Power : 930
      Likes Received
      42
      Likes Given
      6

      Default

      Quote By kipoma View Post
      Jamani nimesubiri sasa nishachoka na kuamua kwenda chuo cha ualimu.
      Yani ata me nacheck mpango mwngne isije nkapoteza tym afu stl nikakosa coz kama yatatoka kweli tar 15 afu ukakosa uwezekano wa kukaa hom mwaka mmoja zaid ni mkubwa.


    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Nafasi za kaz wizara ya afya
      By Jeff in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 4
      Last Post: 6th December 2011, 10:09
    2. Onyo kutoka wizara ya afya:
      By sulphadoxine in forum Jokes/Utani + Udaku/Gossips
      Replies: 16
      Last Post: 30th August 2011, 10:41
    3. Kunani Wizara ya AFYA??
      By Msanii in forum JF Doctor
      Replies: 2
      Last Post: 4th June 2008, 14:23
    4. Pendekezo kwa Wizara ya Afya na Serikali ya JK
      By BabaH in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 0
      Last Post: 17th March 2008, 00:33
    5. Wizara ya Afya Inavyowaua!
      By Mgoyangi in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 13
      Last Post: 5th March 2008, 05:55

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...