JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: ECKERNFORDE university.

    Report Post
    Results 1 to 17 of 17
    1. FLORID's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 22nd May 2011
      Posts : 7
      Rep Power : 473
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default ECKERNFORDE university.

      Ndugu wana jf family naombeni kufahamu kama ECKERNFORDE University kimesajiliwa


    2. Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 8,037
      Rep Power : 2164
      Likes Received
      414
      Likes Given
      16

      Default Re: ECKERNFORDE university.

      Ukiisha jua?

    3. Rakeem's Avatar
      Member Array
      Join Date : 9th August 2011
      Posts : 84
      Rep Power : 476
      Likes Received
      8
      Likes Given
      3

      Default Re: ECKERNFORDE university.

      kwenye orodha ya tcu kinatambulika lkn ubora wa elimu yenyewe sasa ndo issue.think twice

    4. SHERRIF ARPAIO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th August 2010
      Location : Mbudya Island
      Posts : 4,495
      Rep Power : 1971698
      Likes Received
      1749
      Likes Given
      1221

      Default Re: ECKERNFORDE university.

      Quote By Rakeem View Post
      kwenye orodha ya tcu kinatambulika lkn ubora wa elimu yenyewe sasa ndo issue.think twice
      Kama TCU wameshakipa accreditation that means kuna vigezo wametimiza ikiwemo hicho chuo kuwa na qualified lecturers. Kama elimu ubora wake uko chini basi wa kulaumiwa ni TCU
      He who knows, and knows that he knows, is a wise man, emulate him.
      He who knows not, and knows not that he knows not, is a fool, shun him.

    5. Tosha's Avatar
      Member Array
      Join Date : 18th August 2011
      Posts : 63
      Rep Power : 471
      Likes Received
      11
      Likes Given
      38

      Default Re: ECKERNFORDE university.

      Eckenforde University kinatambulika na TCU japo hakuna taarifa wazi juu ya hatua iliyofikia katika utambuzi(kumbuka kuna hatua tatu:Provisional Licensing, Accreditation and Chartering). chuo hiki kimeorodheshwa katika vyuo vinavyopokewa wanafunzi kwa mwaka huu wa masomo pita hapa chuo cha tisa ukurasa wa tano http://tcu.go.tz/uploads/file/TCU GUIDE.pdf pia kwa taratibu za utambuzi wa chuo unaweza check TCU Website na ukajisomea THE UNIVERSITIES (CHARTERING, REGISTRATION AND
      ACCREDITATION PROCEDURES) REGULATIONS, 2006 hapa http://tcu.go.tz/uploads/file/Annex III.pdf swali je chuo cha Eckenford kipo ktk hatua gani kati ya zile tatu?hapo mkuu TCU bado wana orodha ya zamani hawaja updates katika mtandao wao so watu wa Eckenforde na TCU wenyewe wanataarifa sahihi na tuwalaumu TCU kwa kuweka orodha ya vyuo na colleges iliyopitwa na wakati check hiyohttp://tcu.go.tz/uploads/file/Status of Universties.pdf walitakiwa wawe wana update taarifa zao kwani ni muhimu sana kwa umma,taasisi nyingi tanzania za serikali na binafsi hawafanyi updates katika website zao,mimi naishiwa nguvu juu ya tabia hii mbaya!nini maana ya taarifa katika mtandao km taarifa hizo zimepitwa nawakati?

    6. Clean9

    7. Biohazard's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2011
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 1,482
      Rep Power : 1081
      Likes Received
      345
      Likes Given
      238

      Default Re: ECKERNFORDE university.

      Ndo nakisikia leo

    8. SHERRIF ARPAIO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th August 2010
      Location : Mbudya Island
      Posts : 4,495
      Rep Power : 1971698
      Likes Received
      1749
      Likes Given
      1221

      Default Re: ECKERNFORDE university.

      Quote By FLORID View Post
      Ndugu wana jf family naombeni kufahamu kama ECKERNFORDE University kimesajiliwa
      Kwani hiki chuo kina website?
      He who knows, and knows that he knows, is a wise man, emulate him.
      He who knows not, and knows not that he knows not, is a fool, shun him.

    9. Tosha's Avatar
      Member Array
      Join Date : 18th August 2011
      Posts : 63
      Rep Power : 471
      Likes Received
      11
      Likes Given
      38

      Default Re: ECKERNFORDE university.

      ooh wana website na wemaandika hivi"Eckernforde Tanga University (ETU) is a new private university registered by the Tanzania Commission for Universities with Certificate of Provisional Registration (CPR) No. 034 of 2nd November 2010. We are now offer the following academic programmes in the year 2011/2012.
      Faculty of Education.
      Bachelor of Arts with Education in the following subject combinations;
      Kiswahili
      History
      Geography
      English
      Entry Requirements; A Minimum grade of 2.5 with principal passes in two arts subjects at ‘A’ level

      The following programmes will also be offered during the current academic year;

      Certificate/Diploma in Business Administration and Management
      Certificate/Diploma in Tourism and Hospitality Management
      Certificate/Diploma in Accountancy
      Diploma in Educational Management and Teaching
      Diploma in Primary Teacher Education
      Certificate/Diploma in Community Economic Development
      Certificate/Diploma in Law

      Certificate/Diploma in Clearing and Forwarding

      Certificate/Diploma in library Archives and Record Management
      Certificate/Diploma in Procurement and Supplies Management
      Certificate/Diploma in Human Resource Management (HRM)
      Certificate in Information and Communication Technology (ICT)
      Certificate in Library Studies

      Diploma entry requirements:Advance qualifications of A-level with at least and/or Related Certificates accepted.
      Certificate entry requirements: A certificate of Secondary Education Examination ( "O" Level) with at least THREE passes (CSEE).
      unaweza wacheck ktk link hii ETU Home

    10. mikatabafeki's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th December 2010
      Posts : 5,246
      Rep Power : 1545
      Likes Received
      874
      Likes Given
      1478

      Default Re: ECKERNFORDE university.

      huh................kila kukicha utaskia _____________,___________,____ ______university,mwisho wa siku patageuka kua algeria
      SHERRIF ARPAIO likes this.

    11. ndetichia's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Mwime - Buswangili
      Posts : 26,104
      Rep Power : 12246742
      Likes Received
      4072
      Likes Given
      356

      Default Re: ECKERNFORDE university.

      Quote By Biohazard View Post
      Ndo nakisikia leo
      ndio mkuu hiki chuo mwaka huu ndio intake yake ya kwanza.
      What A Day!.. Azam FC 3 - 2 Yanga SC at Taifa Stadium
      Man City FC 4 - 1 Man Utd FC at Etihad Stadium... 22 Sept 2013 19:50:25

    12. ndetichia's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Mwime - Buswangili
      Posts : 26,104
      Rep Power : 12246742
      Likes Received
      4072
      Likes Given
      356

      Default Re: ECKERNFORDE university.

      Quote By mikatabafeki View Post
      huh................kila kukicha utaskia _____________,___________,____ ______university,mwisho wa siku patageuka kua algeria
      si bora hicho hata pale chalinze kuna bango lao kuna hiki hapa kinaitwa university of bagamoyo

      University of Bagamoyo (UOB)
      Bachelor of Law
      Bachelor of Science in Computer Science
      Bachelor of Science Information, Communication Technology(ICT)
      Bachelor of Science Mathematics and Statistics
      Bachelor of Science with Education (Mathematics, ICT and CTS)
      Bachelor of Science with Education (Mathematics, Statistics and CTS)
      Bachelor of Arts Education (English, Geography and CTS)
      Bachelor of Arts Education (Psychology, Philosophy and CTS)
      Bachelor of Arts Education (English, Kiswahili and CTS)

      Je kuna mtu anayekijua..
      What A Day!.. Azam FC 3 - 2 Yanga SC at Taifa Stadium
      Man City FC 4 - 1 Man Utd FC at Etihad Stadium... 22 Sept 2013 19:50:25

    13. Viper's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2007
      Location : Zaragoza (Spain)
      Posts : 3,602
      Rep Power : 3485
      Likes Received
      1220
      Likes Given
      833

      Default Re: ECKERNFORDE university.

      Quote By mikatabafeki View Post
      huh................kila kukicha utaskia _____________,___________,____ ______university,mwisho wa siku patageuka kua algeria
      mmekariri chuo ni udsm peke yake....! ETU wameanza mdogomdogo kutua bachelor za education! ... sio kitu mbaya hapo
      “Not only am I better looking….I’m just plain better.”
      Arsenal My heart Juventus My soul

    14. pepim's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st August 2011
      Posts : 289
      Rep Power : 519
      Likes Received
      32
      Likes Given
      6

      Default Re: ECKERNFORDE university.

      Duuh safi sana. Naona huo ni mwendelezo wa harakati za kuwa na vyuo vikuu vya kata kama ilivyo katika sekondari..Aaaaahaaaa

    15. VUVUZELA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th June 2010
      Location : Gombero Neema Tupu!!
      Posts : 3,055
      Rep Power : 1131
      Likes Received
      745
      Likes Given
      435

      Default Re: ECKERNFORDE university.

      Halafu huu utitiri wa vyuo vikuu vipya kujaza courses za ungwini badala ya kuhimiza math and science ndio kuliangamiza taifa.
      TCU wawe makini na quality of eduaction inayotolewa na sio kujali sana number ya wanaojiunga na vyuo na wawe pia strict ktk entry qualifications bila ku-compromise admissions
      Mkakati unatakiwa kuanzishwa institutes of science and tech.
      Hizi institutions zilizopo za social sciences zinatosha sasa.
      PAY IT FORWARD....................... ..

    16. Rugas's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2009
      Location : Arusha,Tanzania
      Posts : 992
      Rep Power : 793
      Likes Received
      162
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By VUVUZELA View Post
      Halafu huu utitiri wa vyuo vikuu vipya kujaza courses za ungwini badala ya kuhimiza math and science ndio kuliangamiza taifa. <br />
      TCU wawe makini na quality of eduaction inayotolewa na sio kujali sana number ya wanaojiunga na vyuo na wawe pia strict ktk entry qualifications bila ku-compromise admissions<br />
      Mkakati unatakiwa kuanzishwa institutes of science and tech.<br />
      Hizi institutions zilizopo za social sciences zinatosha sasa.
      <br />
      <br />Nelson Mandela Institite of science and TECHNOLOGY!(NMIST),KIAANZA NA WANAFUNZI WA MSC NA PHD. Ni juhudi japo kidogo.

    17. Janja PORI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st July 2011
      Posts : 767
      Rep Power : 741
      Likes Received
      145
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By ndetichia View Post
      si bora hicho hata pale chalinze kuna bango lao kuna hiki hapa kinaitwa university of bagamoyo<br />
      <br />
      <font color="#00ff00">University of Bagamoyo (UOB)<br />
      </font>Bachelor of Law <br />
      Bachelor of Science in Computer Science<br />
      Bachelor of Science Information, Communication Technology(ICT)<br />
      Bachelor of Science Mathematics and Statistics<br />
      Bachelor of Science with Education (Mathematics, ICT and CTS)<br />
      Bachelor of Science with Education (Mathematics, Statistics and CTS)<br />
      Bachelor of Arts Education (English, Geography and CTS)<br />
      Bachelor of Arts Education (Psychology, Philosophy and CTS)<br />
      Bachelor of Arts Education (English, Kiswahili and CTS)<br />
      <br />
      Je kuna mtu anayekijua..
      <br />
      <br />
      mvung ndo chuo chake

    18. Lady N's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2009
      Location : Dar es salam
      Posts : 1,918
      Rep Power : 936
      Likes Received
      102
      Likes Given
      89

      Default Re: ECKERNFORDE university.

      Quote By ndetichia View Post
      si bora hicho hata pale chalinze kuna bango lao kuna hiki hapa kinaitwa university of bagamoyo

      University of Bagamoyo (UOB)
      Bachelor of Law
      Bachelor of Science in Computer Science
      Bachelor of Science Information, Communication Technology(ICT)
      Bachelor of Science Mathematics and Statistics
      Bachelor of Science with Education (Mathematics, ICT and CTS)
      Bachelor of Science with Education (Mathematics, Statistics and CTS)
      Bachelor of Arts Education (English, Geography and CTS)
      Bachelor of Arts Education (Psychology, Philosophy and CTS)
      Bachelor of Arts Education (English, Kiswahili and CTS)

      Je kuna mtu anayekijua..
      kwani kiko upande gani wa bagamoyo hiki?
      "BUSINESS FOR FRIENDSHIP IS BETTER THAN FRIENDSHIP FOR BUSINESS"


    Similar Topics

    1. Haya ndio ya Tumaini University Iringa University College
      By PgSoft2008 in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 14
      Last Post: 20th April 2014, 06:52
    2. University of Dar es Salaam wakopi website ya University of Cape Town gine
      By mka in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 8
      Last Post: 10th December 2011, 15:57
    3. Most university students think dat university is a factory 4 mariage.WHY?
      By mparestina in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 20
      Last Post: 8th June 2011, 22:42

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...