JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: TCU ni kama selection tayari!

    Report Post
    Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
    Results 21 to 40 of 78
    1. Baba Collin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st August 2011
      Posts : 451
      Rep Power : 546
      Likes Received
      58
      Likes Given
      18

      Default TCU ni kama selection tayari!

      Habari zenyu wana JF?
      Kwa wale 1st aplplicants ni wazi kwamba selection ni kama imetoka kwani tayari 2nd application ipo on.kilicho baki ni watu kujua wamepangwa wapi.kwa wale ambao hawakuchaguliwa ni rahisi kujua kwan utakapokwenda kwenye account yako na kulogi in nenda moja kwa moja kwenye my programs then kama utakuta program zako hazipo na umejibiwa no records found
      inamaanisha upo kwenye unsellected upplicants hivyo unatakiwa uombe upya yaani uingize upya new programs ambazo wametoa tayari na idadi ya watu ambao wanahitajika ktk kila chuo pamoja na cut off points.kwa wale ambao watakuta program zao zipo basi hawana haja ya kujaza tena kwani wao ni sellected appliAttachment 35125Attachment 35125Attachment 35125Attachment 35125Attachment 35125cants wasubiri tu kujua wametupwa wapi.naomba kuwasilisha.Attachment 35125Attachment 35125
      serio and Faymario like this.


    2. Budodi12's Avatar
      Member Array
      Join Date : 8th August 2011
      Posts : 30
      Rep Power : 461
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: TCU ni kama selection tayari!

      Duh! Nimeanza kuamini

    3. Maganga Mkweli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th July 2009
      Posts : 1,640
      Rep Power : 1010
      Likes Received
      551
      Likes Given
      1446

      Default Re: TCU ni kama selection tayari!

      Dear applicant, the central Admission System for the second round of application for 2011/2012 academic year has been officially opened. The system is only opened to applicants who did not apply in the first round of applications as well as qualified applicants who were not selected under the first round due to various reasons.
      LIKE NOTHING HAPPENED.... AND LIFE GOES ON...
      MHANDISI WA MFUMO WA UMEME /POWER SYSTEM ENGINEER -ANY ELECTRICAL ENGINEERING ISSUE YOU CAN CONSULT ME..
      Registered Engineer Electrical ..PEng(T)

    4. Maganga Mkweli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th July 2009
      Posts : 1,640
      Rep Power : 1010
      Likes Received
      551
      Likes Given
      1446

      Default Re: TCU ni kama selection tayari!



      Home
      » Centralized Students Admission System » add_remove_progs_stud


      Dear applicant,
      First round applications are now closed
      kwa aliyechaguliwa atakutana na maneno hayo
      ila akifungua selection results atakutana
      Home » Centralized Students Admission System » app_application_status
      Sorry! Selection results are not yet published!
      so kuweni wapole ila jitahidi kuangalia status za account zenu jamani
      LIKE NOTHING HAPPENED.... AND LIFE GOES ON...
      MHANDISI WA MFUMO WA UMEME /POWER SYSTEM ENGINEER -ANY ELECTRICAL ENGINEERING ISSUE YOU CAN CONSULT ME..
      Registered Engineer Electrical ..PEng(T)

    5. Willey ushaki's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd February 2011
      Posts : 20
      Rep Power : 485
      Likes Received
      1
      Likes Given
      1

      Default Re: TCU ni kama selection tayari!

      Dem ths is crzy

    6. NIMIMI's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 3rd April 2011
      Posts : 171
      Rep Power : 507
      Likes Received
      13
      Likes Given
      2

      Default

      Quote By Budodi12 View Post
      Duh! Nimeanza kuamini
      <br />
      <br />

      duuh kaka mbona unakubali kwa kuamini kirahisi namna hii? Kuamini hadi uone ama kugusa!

    7. Kansime

    8. dy/dx's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th July 2011
      Posts : 503
      Rep Power : 557
      Likes Received
      66
      Likes Given
      8

      Default Re: TCU ni kama selection tayari!

      duh! kama kweli vile.

    9. talentboy's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 8th July 2011
      Location : Zanzibar-Tanzania
      Posts : 124
      Rep Power : 488
      Likes Received
      9
      Likes Given
      4

      Default

      Quote By Quicklime View Post
      Mi program zipo lakin source of information kuwa zikiwepo umechaguliwa znapatikana wapi?
      <br />
      <br />
      mjomba nakuung mkono,kwel hawa jamaa ili kututoa waswas watuambie ni wap wamezitoa hizo taarifa au wanasema tu kutokana na mitazamo na maono yao!

    10. talentboy's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 8th July 2011
      Location : Zanzibar-Tanzania
      Posts : 124
      Rep Power : 488
      Likes Received
      9
      Likes Given
      4

      Default Re: TCU ni kama selection tayari!

      jamani hemu nsaidiwe na hl,kwa mfano mm nlchagua program nane,lkn nlipokwend kulogin ktk akaunt yang nikakuta prog sita,kwa maana mbili za mwanzo hazipo.SASA NI NINI MAANA YAKE?au ndo inamaanisha zile mbl za mwanz ndo umeshakosa!nisaidien wakubwa!

    11. Quicklime's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th March 2011
      Posts : 84
      Rep Power : 489
      Likes Received
      13
      Likes Given
      12

      Default Re: TCU ni kama selection tayari!

      @talentboy hyo nayo special case!!jaribu uwachek tcu kwa kweli...

    12. Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 7,853
      Rep Power : 2121
      Likes Received
      395
      Likes Given
      16

      Default

      Quote By talentboy View Post
      jamani hemu nsaidiwe na hl,kwa mfano mm nlchagua program nane,lkn nlipokwend kulogin ktk akaunt yang nikakuta prog sita,kwa maana mbili za mwanzo hazipo.SASA NI NINI MAANA YAKE?au ndo inamaanisha zile mbl za mwanz ndo umeshakosa!nisaidien wakubwa!
      <br />
      <br />
      we ndo umekosa chuo hvo..

    13. Quicklime's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th March 2011
      Posts : 84
      Rep Power : 489
      Likes Received
      13
      Likes Given
      12

      Default

      Quote By Senetor View Post
      &lt;br /&gt;<br />
      &lt;br /&gt;<br />
      we ndo umekosa chuo hvo..
      <br dah! Kaka it can't b so....

    14. GHANI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th February 2011
      Posts : 546
      Rep Power : 588
      Likes Received
      35
      Likes Given
      8

      Default

      Quote By talentboy View Post
      jamani hemu nsaidiwe na hl,kwa mfano mm nlchagua program nane,lkn nlipokwend kulogin ktk akaunt yang nikakuta prog sita,kwa maana mbili za mwanzo hazipo.SASA NI NINI MAANA YAKE?au ndo inamaanisha zile mbl za mwanz ndo umeshakosa!nisaidien wakubwa!
      <br />
      <br />
      hizo programmes mbili ambazo haujazikuta ni za chuo gani? Nijibu mapema naweza kukusaidia.

    15. Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 7,853
      Rep Power : 2121
      Likes Received
      395
      Likes Given
      16

      Default

      Quote By GHANI View Post
      &lt;br /&gt;<br />
      &lt;br /&gt;<br />
      hizo programmes mbili ambazo haujazikuta ni za chuo gani? Nijibu mapema naweza kukusaidia.
      <br />
      <br />
      we kama nani?

    16. Said maneno's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd August 2011
      Posts : 37
      Rep Power : 463
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Maganga Mkweli View Post
      <a href="http://cas.tcu.go.tz/index.php?module=_default" target="_blank"><br />
      <br />
      Home</a> » <a href="http://cas.tcu.go.tz/index.php?module=tcu" target="_blank">Centralized Students Admission System</a> » add_remove_progs_stud<br />
      <br />
      <br />
      <b> <i>Dear applicant,</i><br />
      </b> First round applications are now closed <br />
      kwa aliyechaguliwa atakutana na maneno hayo <br />
      ila akifungua selection results atakutana <br />
      <a href="http://cas.tcu.go.tz/index.php?module=_default" target="_blank">Home</a> » <a href="http://cas.tcu.go.tz/index.php?module=tcu" target="_blank">Centralized Students Admission System</a> » app_application_status<br />
      <b>Sorry! Selection results are not yet published! <br />
      so kuweni wapole ila jitahidi kuangalia status za account zenu jamani<br />
      </b>
      <br />
      <br />
      mh we yaukweli hayo?mbna hamsomeki mara huyu ukizikuta mara huyu ukizikosa! data za wapi hizooo mbn mwa2weka roho juujuu.

    17. Vanpopeye's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th July 2011
      Posts : 475
      Rep Power : 554
      Likes Received
      19
      Likes Given
      9

      Default

      Kaka side ucpanic!ni kweli kua ukifika ktk program zako ukazikuta,then ukaclick pale ktk CLICK HERE to add or remove program inadeny then inakuambia appl is closd!then ukikutana na hiyo ujue umechaguliwa,kama hukuchaguliwa pale panaeditika!
      Quote By Said maneno View Post
      &lt;br /&gt;<br />
      &lt;br /&gt;<br />
      mh we yaukweli hayo?mbna hamsomeki mara huyu ukizikuta mara huyu ukizikosa! data za wapi hizooo mbn mwa2weka roho juujuu.
      <br />
      <br />

    18. Apollo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th May 2011
      Location : Dar Es Salaam, Tanzania. ZION.
      Posts : 3,617
      Rep Power : 1188
      Likes Received
      770
      Likes Given
      1528

      Default

      Quote By Vanpopeye View Post
      Kaka side ucpanic!ni kweli kua ukifika ktk program zako ukazikuta,then ukaclick pale ktk CLICK HERE to add or remove program inadeny then inakuambia appl is closd!then ukikutana na hiyo ujue umechaguliwa,kama hukuchaguliwa pale panaeditika!<br />
      &lt;br /&gt;<br />
      &lt;br /&gt;
      <br />
      <br />
      sure kaka, hata mimi nimeprove..ukizikuta zinakataa kuedit, waliozikosa imekubali kuedit

    19. Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 7,853
      Rep Power : 2121
      Likes Received
      395
      Likes Given
      16

      Default

      Quote By Vanpopeye View Post
      Kaka side ucpanic!ni kweli kua ukifika ktk program zako ukazikuta,then ukaclick pale ktk CLICK HERE to add or remove program inadeny then inakuambia appl is closd!then ukikutana na hiyo ujue umechaguliwa,kama hukuchaguliwa pale panaeditika!<br />
      &lt;br /&gt;<br />
      &lt;br /&gt;
      <br />
      <br />
      we nani kakuambia?

    20. talentboy's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 8th July 2011
      Location : Zanzibar-Tanzania
      Posts : 124
      Rep Power : 488
      Likes Received
      9
      Likes Given
      4

      Default

      Quote By GHANI View Post
      &lt;br /&gt;<br />
      &lt;br /&gt;<br />
      hizo programmes mbili ambazo haujazikuta ni za chuo gani? Nijibu mapema naweza kukusaidia.
      <br />
      <br />
      Mwanangu zlikuwa ni scholarship za mozambique!kubabake tcu!

    21. Vanpopeye's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th July 2011
      Posts : 475
      Rep Power : 554
      Likes Received
      19
      Likes Given
      9

      Default

      We senator mbona libish hivo???me profile langu program hazieditik na mwengu kakuta No records were found na program zimeeditika!
      Quote By Senetor View Post
      &lt;br /&gt;<br />
      &lt;br /&gt;<br />
      we nani kakuambia?
      <br />
      <br />

    22. Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 7,853
      Rep Power : 2121
      Likes Received
      395
      Likes Given
      16

      Default

      Quote By Vanpopeye View Post
      We senator mbona libish hivo???me profile langu program hazieditik na mwengu kakuta No records were found na program zimeeditika!<br />
      &lt;br /&gt;<br />
      &lt;br /&gt;
      <br />
      <br />
      co 7bu,nyie jipen moyo mmechaguliwa kumbe hamjachaguliwa...

    23. Clean9

    Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast

    Similar Topics

    1. TCU, selection lini?
      By MSEHWA in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 27
      Last Post: 15th August 2012, 22:41
    2. Replies: 0
      Last Post: 26th September 2011, 10:47
    3. Replies: 29
      Last Post: 21st April 2011, 23:05
    4. Hata kama tumeachana/tumetengana sipo tayari kuona mabaya yanakupata
      By Mary Chuwa in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 4
      Last Post: 28th February 2011, 08:40
    5. Naomba Tuungane kama Mko Tayari
      By Amanikwenu in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 23
      Last Post: 19th January 2010, 15:33

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...