JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: ISOME HII..... UtakuWA UMENISAIDIA MNOOO?

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 25
    1. The only's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th May 2011
      Location : wilaya mpya ya katavi
      Posts : 359
      Rep Power : 538
      Likes Received
      70
      Likes Given
      148

      Exclamation ISOME HII..... UtakuWA UMENISAIDIA MNOOO?

      Ni chuo gani hapa tanzania cha private cha ualimu level ya diploma ,nataka nimsaidie kijana yatima akasome ? Nisaidie nimsaidie plzz cha ada ya kawaida


    2. Laurence's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th June 2011
      Location : ULIMWENGUNI
      Posts : 2,492
      Rep Power : 1546
      Likes Received
      256
      Likes Given
      69

      Default Re: ISOME HII..... UtakuWA UMENISAIDIA MNOOO?

      Watakusaidia wanaojua mkuu,ngoja niulizie wanaojua

    3. The only's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th May 2011
      Location : wilaya mpya ya katavi
      Posts : 359
      Rep Power : 538
      Likes Received
      70
      Likes Given
      148

      Default Re: ISOME HII..... UtakuWA UMENISAIDIA MNOOO?

      Asante broza nasubiri

    4. Mentor's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th October 2008
      Location : On my way to Heaven!
      Posts : 10,689
      Rep Power : 138341678
      Likes Received
      8163
      Likes Given
      25879

      Default Re: ISOME HII..... UtakuWA UMENISAIDIA MNOOO?

      Eckenforde!??
      "Be an example.." 1 Timothy 4:12
      Irere lya Isembo ni ndeu - Benki ya mjinga ni tumbo lake.
      Mndu Kangikunda naware rero Lyako..John 14:23
      NACHO CHA RUWA
      !

    5. Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 7,853
      Rep Power : 2122
      Likes Received
      395
      Likes Given
      16

      Default Re: ISOME HII..... UtakuWA UMENISAIDIA MNOOO?

      St aggrey{mbeya}
      Sugar wa Ukweli likes this.

    6. Kansime

    7. Nguchiro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd November 2009
      Location : Korogwe, Tanga
      Posts : 351
      Rep Power : 615
      Likes Received
      27
      Likes Given
      0

      Default Re: ISOME HII..... UtakuWA UMENISAIDIA MNOOO?

      Unataka kiwe maeneo ya mkoa gani?kuwa muwazi usije ukatajiwa chuo kiko Kagera ikawa soo ukasema hutaki kusikia bure,kuwa muwazi

    8. BABU CHONDO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th June 2011
      Posts : 785
      Rep Power : 622
      Likes Received
      110
      Likes Given
      17

      Default Re: ISOME HII..... UtakuWA UMENISAIDIA MNOOO?

      patandi

    9. Mkirua's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th September 2010
      Location : Kirua Vunjo (K.V-LONDON)
      Posts : 5,118
      Rep Power : 2186464
      Likes Received
      2196
      Likes Given
      906

      Default Re: ISOME HII..... UtakuWA UMENISAIDIA MNOOO?

      Quote By BABU CHONDO View Post
      patandi
      Patandi ni Chuo cha Serekali ndugu.

      Vipo vingi Ebonite DSM, Dar West, Eckenforde, Rukwa, la msingi sema unataka mkoa gani kwani kila mkoa vipo.

    10. Saint Ivuga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2008
      Posts : 22,082
      Rep Power : 2900548
      Likes Received
      6161
      Likes Given
      12844

      Default Re: ISOME HII..... UtakuWA UMENISAIDIA MNOOO?

      Quote By The only View Post
      Ni chuo gani hapa tanzania cha private cha ualimu level ya diploma ,nataka nimsaidie kijana yatima akasome ? Nisaidie nimsaidie plzz cha ada ya kawaida
      huyo yatima ni mvulana au msichana?
      Speaker likes this.
      JF the best place to be. and the POWER of God be with us all the time.

    11. tindikalikali's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th January 2011
      Posts : 3,912
      Rep Power : 32372627
      Likes Received
      610
      Likes Given
      111

      Default

      Quote By Saint Ivuga View Post
      huyo yatima ni mvulana au msichana?
      <br />
      <br />
      maswali mengine nayo!

    12. Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 7,853
      Rep Power : 2122
      Likes Received
      395
      Likes Given
      16

      Default

      Quote By Saint Ivuga View Post
      huyo yatima ni mvulana au msichana?
      <br />
      <br />
      ukiisha jua?

    13. Speaker's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th August 2010
      Posts : 6,346
      Rep Power : 37065
      Likes Received
      2144
      Likes Given
      5752

      Default Re: ISOME HII..... UtakuWA UMENISAIDIA MNOOO?

      Quote By Saint Ivuga View Post
      huyo yatima ni mvulana au msichana?
      Hujaacha tu tabia mbaya?
      Don't over E.X.P.E.C.T ...

    14. Parachichi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd July 2008
      Location : North pole
      Posts : 517
      Rep Power : 718
      Likes Received
      81
      Likes Given
      12

      Default Re: ISOME HII..... UtakuWA UMENISAIDIA MNOOO?

      labda na yeye anataka kutoa donation ya pocket money!kwa mama lwakatare!st.mary's

    15. Pdidy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2007
      Posts : 14,740
      Rep Power : 230921744
      Likes Received
      1939
      Likes Given
      1079

      Default Re: ISOME HII..... UtakuWA UMENISAIDIA MNOOO?

      Mi hata ningejua nisingekupa hakika yaani
      unataka yatima aingie kwenye list ya wanaokopwa mishara yao na serikali kwanini usimpeleke veta
      akitoka awe naujuzi wake binafsi badala ya kumalisa shule na kusubiri kufa huku anaidai serikali

    16. Speaker's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th August 2010
      Posts : 6,346
      Rep Power : 37065
      Likes Received
      2144
      Likes Given
      5752

      Default Re: ISOME HII..... UtakuWA UMENISAIDIA MNOOO?

      Quote By Pdidy View Post
      Mi hata ningejua nisingekupa hakika yaani
      unataka yatima aingie kwenye list ya wanaokopwa mishara yao na serikali kwanini usimpeleke veta
      akitoka awe naujuzi wake binafsi badala ya kumalisa shule na kusubiri kufa huku anaidai serikali
      Dah,we jamaa
      sijui hua unafikiria nini ukiwa unaandika,you are so funny sometimes but annoying most of the time
      Don't over E.X.P.E.C.T ...

    17. Salanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th November 2010
      Location : La Perla del Sur
      Posts : 376
      Rep Power : 568
      Likes Received
      39
      Likes Given
      4

      Default Re: ISOME HII..... UtakuWA UMENISAIDIA MNOOO?

      Vikindu-mkuranga pwani, Singida

    18. EBENEZA MT's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 4th July 2011
      Posts : 236
      Rep Power : 508
      Likes Received
      34
      Likes Given
      5

      Default Re: ISOME HII..... UtakuWA UMENISAIDIA MNOOO?

      Chuo ualimu arusha (ATC)

    19. NZURI PESA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th March 2011
      Posts : 736
      Rep Power : 622
      Likes Received
      74
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By The only View Post
      Ni chuo gani hapa tanzania cha private cha ualimu level ya diploma ,nataka nimsaidie kijana yatima akasome ? Nisaidie nimsaidie plzz cha ada ya kawaida
      <br />
      <br />
      DARU,ni chuo kizuri cha Ualimu cha Diploma,kipo DODOMA MJINI karibu na CBE.Pia hutoa ufadhili wa 100% bila kujali dini,rangi wala kabila.Hata akitaka ajira kipindi hiki wakati akisoma atapatiwa ili kujikimu mambo madogo madogo.

    20. Pawaga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th February 2011
      Posts : 452
      Rep Power : 571
      Likes Received
      92
      Likes Given
      14

      Default Re: ISOME HII..... UtakuWA UMENISAIDIA MNOOO?

      kuna chuo cha ualim cha ROMAN CATHORIC kipo mafinga-iringa ni kizuri na cheap sana in team of cost...jaribu hapo mkuu maana mi kuna dogo wangu amesoma hapo na yupo fit na kishapata ajira tayar.

    21. The Priest's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th December 2010
      Location : Kimanzichana
      Posts : 1,004
      Rep Power : 691
      Likes Received
      189
      Likes Given
      159

      Default Re: ISOME HII..... UtakuWA UMENISAIDIA MNOOO?

      Kuna chuo cha anglican hapo Dodoma,kinaitwa Mtumba teachers college..ada yao si mbaya.

    22. Clean9

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Duuh!hii kali ebu isome kidogo
      By Pure nomaa in forum JF Chit-Chat
      Replies: 0
      Last Post: 16th December 2011, 20:26
    2. Duuh!hii kali ebu isome kidogo
      By Pure nomaa in forum Jokes/Utani + Udaku/Gossips
      Replies: 1
      Last Post: 16th December 2011, 17:23
    3. Wizi utakuwa Hivi kwa CCM na NEC
      By Kachanchabuseta in forum Tanzania 2010-2015
      Replies: 1
      Last Post: 1st November 2010, 10:15
    4. Ripoti hii si ya kupuuza hasa kutoka kwa shuhuda......isome!!!!
      By Saint Ivuga in forum Tanzania 2010-2015
      Replies: 24
      Last Post: 31st October 2010, 15:33
    5. BAunsa utakuwa wewe?
      By Pape in forum Jamii Photos
      Replies: 0
      Last Post: 15th November 2009, 23:37

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...