JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: COMMONWEALTH SCHOLARSHIPS 2012/2013 Masters/ PhD

    Report Post
    Results 1 to 9 of 9
    1. NGOSWE.120's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 9th July 2011
      Location : KAZINI
      Posts : 150
      Rep Power : 490
      Likes Received
      62
      Likes Given
      285

      Default COMMONWEALTH SCHOLARSHIPS 2012/2013 Masters/ PhD

      Wapendwa wana JF,

      1. Ningependa kwanza tufahamu kuwa kuna hii nafasi ya ufadhili kimasoma (hapo juu) ambapo sisi kama watanzania tuna nafasi ya kuomba na ikiwa mtu atakuwa na bahati basi anaweza kwenda kusoma huko UK.

      2. Nimejaribu kufuatilia kwenye internet kuona uwezekano wa namna ya kuomba hizo za scholarship specifically for PhD (for my case) lakini imeonyesha kuwa applications procedures for scholarship (Not for admission) should start at your home country. Na kwa hapa kwetu Tanzania imeonyeshwa agent for Commonwealth scholarship ni Katibu mkuu wa MOEVT.

      MASWALI YA MSAADA KTK HILI:

      (a). Kuna mtu ambaye amefanikiwa kupata hii scholarship either for Masters or PhD.? au kuna jamaa ambaye unafahamu alifanikiwa?

      (b). kutoka na swali .a. hapo juu, je ni utaratibu gani hasa hapa bongo unatumika ku-apply hiyo chance of funding au wapi naweza kupata maelekezo mazuri ya namna ya kuomba hiyo scholarship ha hatimaye niweze kufikia lengo?

      (c). Hakuna zengwe linafanywa ili kutoa nafasi za upendeleo kwa baadhi ya waombaji ?(NB: lengo ni kutaka kuchukua tahadhari mapema).


      Natanguliza shukrani zangu za dhati wakuu, na ni imani yangu kuwa MAELEZO/MWONGOZO MTAKAONIPA PIA UTAWASAIDIA WADAU WENGI HUMU JF Ili hatimae tuweze kutumia hiyo nafasi ya Commonwealth scholarship vema.


      Nawasilisha wakuu.


    2. Kachanchabuseta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2010
      Posts : 7,035
      Rep Power : 1929
      Likes Received
      455
      Likes Given
      1176

      Default Re: COMMONWEALTH SCHOLARSHIPS 2012/2013 Masters/ PhD

      mkuu hapa kizungumkuti, sifa zenyewe issue

    3. SUPERUSER's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th June 2011
      Posts : 719
      Rep Power : 607
      Likes Received
      129
      Likes Given
      29

      Default Re: COMMONWEALTH SCHOLARSHIPS 2012/2013 Masters/ PhD

      tembelea website ya british council-tz utapata details zaid kuhusu izo scholarship..pia kuna nyingine zinaitwa chavening scholarships

    4. NGOSWE.120's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 9th July 2011
      Location : KAZINI
      Posts : 150
      Rep Power : 490
      Likes Received
      62
      Likes Given
      285

      Default Re: COMMONWEALTH SCHOLARSHIPS 2012/2013 Masters/ PhD

      Quote By anonymous_007 View Post
      tembelea website ya british council-tz utapata details zaid kuhusu izo scholarship..pia kuna nyingine zinaitwa chavening scholarships
      asante mkuu nitatembelea hapo uliposema!

    5. CHIMPANZEE's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th March 2011
      Posts : 96
      Rep Power : 497
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default Re: COMMONWEALTH SCHOLARSHIPS 2012/2013 Masters/ PhD

      Ukijibiwa nijulishe na mimi maana naifukuzia kwa bidii zote
      Quote By NGOSWE.120 View Post
      Wapendwa wana JF,

      1. Ningependa kwanza tufahamu kuwa kuna hii nafasi ya ufadhili kimasoma (hapo juu) ambapo sisi kama watanzania tuna nafasi ya kuomba na ikiwa mtu atakuwa na bahati basi anaweza kwenda kusoma huko UK.

      2. Nimejaribu kufuatilia kwenye internet kuona uwezekano wa namna ya kuomba hizo za scholarship specifically for PhD (for my case) lakini imeonyesha kuwa applications procedures for scholarship (Not for admission) should start at your home country. Na kwa hapa kwetu Tanzania imeonyeshwa agent for Commonwealth scholarship ni Katibu mkuu wa MOEVT.

      MASWALI YA MSAADA KTK HILI:

      (a). Kuna mtu ambaye amefanikiwa kupata hii scholarship either for Masters or PhD.? au kuna jamaa ambaye unafahamu alifanikiwa?

      (b). kutoka na swali .a. hapo juu, je ni utaratibu gani hasa hapa bongo unatumika ku-apply hiyo chance of funding au wapi naweza kupata maelekezo mazuri ya namna ya kuomba hiyo scholarship ha hatimaye niweze kufikia lengo?

      (c). Hakuna zengwe linafanywa ili kutoa nafasi za upendeleo kwa baadhi ya waombaji ?(NB: lengo ni kutaka kuchukua tahadhari mapema).


      Natanguliza shukrani zangu za dhati wakuu, na ni imani yangu kuwa MAELEZO/MWONGOZO MTAKAONIPA PIA UTAWASAIDIA WADAU WENGI HUMU JF Ili hatimae tuweze kutumia hiyo nafasi ya Commonwealth scholarship vema.


      Nawasilisha wakuu.

    6. Kansime

    7. MAKULILO's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th May 2010
      Location : San Diego, CA
      Posts : 62
      Rep Power : 530
      Likes Received
      27
      Likes Given
      10

      Default Re: COMMONWEALTH SCHOLARSHIPS 2012/2013 Masters/ PhD

      Mkuu,

      Khs scholarships za Commonwealth huwa kawaida zinatolewa na kupelekwa kwenye wizara ya elimu ya juu ya nchi husika. Hivyo waombaji wanatakiwa kufanya applications zao huko. Commonwealth scholarships ni tofauti na Chevening Scholarship ambayo inatolewa pia na Uingereza na kuongozwa/kusimamiwa na British Council ya nchi husika.

      Kwa utaalam wangu na uzoefu wangu ktk masuala ya Scholarships, scholarship yoyote ile ambayo inasimamiwa na mikono ya watanzania kuanzia mwanzo hadi mwisho...hapo kuna kizungumkuti kikubwa sana kwa mtu wa kawaida kuweza kupata. Hivyo commonwealth scholarship nayo inaingia kwenye kundi hili la kizungumkuti na upendeleo bin ufisadi.

      Ushauri wangu, ni vyema uombe scholarships ambazo zipo administered na funders wenyewe directly, aidha iwe chuo ulichoomba, au taasisi husika.

      Kwa maelezo zaidi wasiliana nami hapa [email protected] g

      Kwa scholarship opportunities visit my sites

      Makulilo Blog MAKULILO Jr

      Makulilo Forum SCHOLARSHIP FORUM

      Makulilo Show ‪MAKULILOFOUNDATION&#39 ;s Channel‬‏ - YouTube

      MAKULILO
      California
      NGOSWE.120 likes this.

    8. MAKULILO's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th May 2010
      Location : San Diego, CA
      Posts : 62
      Rep Power : 530
      Likes Received
      27
      Likes Given
      10

      Default Re: COMMONWEALTH SCHOLARSHIPS 2012/2013 Masters/ PhD

      Kama maelezo niliyokupa hapo juu, fungua link hii Commonwealth Scholarship Commission in the United Kingdom | Developing Commonwealth countries kisha nenda kwenye nchi husika, ambapo ni Tanzania itakupa link hii CSFP na anuania ya kuwasiliana nao, ni kama nilivyosema ni wizara ya elimu ya juu Tanzania
      Permanent Secretary
      Ministry of Education and Vocational Training
      PO Box 9121
      Dar es Salaam
      Tanzania
      Tel: +255 22 211 1254
      Fax: +255 22 211 2533


      MAKULILO
      NGOSWE.120 likes this.

    9. MAKULILO's Avatar
      Member Array
      Join Date : 30th May 2010
      Location : San Diego, CA
      Posts : 62
      Rep Power : 530
      Likes Received
      27
      Likes Given
      10

      Default Re: COMMONWEALTH SCHOLARSHIPS 2012/2013 Masters/ PhD

      Commonwealth Scholarships – developing Commonwealth country citizens

      Fungua link hii Commonwealth Scholarship Commission in the United Kingdom | Commonwealth Scholarships utapata all details za commonwealth scholarships kwa watu watokao Developing Countries ya kujua nini kitakiwacho nk, lakini at the end application nk zinafanyikia kwenye wizara ya elimu ya nchi yako, anuani yake hapo juu

      MAKULILO
      NGOSWE.120 likes this.

    10. GreenHouse's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 11th October 2011
      Location : DSM
      Posts : 242
      Rep Power : 600
      Likes Received
      189
      Likes Given
      26

      Default Re: COMMONWEALTH SCHOLARSHIPS 2012/2013 Masters/ PhD

      Quote By NGOSWE.120 View Post
      Wapendwa wana JF,

      1. Ningependa kwanza tufahamu kuwa kuna hii nafasi ya ufadhili kimasoma (hapo juu) ambapo sisi kama watanzania tuna nafasi ya kuomba na ikiwa mtu atakuwa na bahati basi anaweza kwenda kusoma huko UK.

      2. Nimejaribu kufuatilia kwenye internet kuona uwezekano wa namna ya kuomba hizo za scholarship specifically for PhD (for my case) lakini imeonyesha kuwa applications procedures for scholarship (Not for admission) should start at your home country. Na kwa hapa kwetu Tanzania imeonyeshwa agent for Commonwealth scholarship ni Katibu mkuu wa MOEVT.

      MASWALI YA MSAADA KTK HILI:

      (a). Kuna mtu ambaye amefanikiwa kupata hii scholarship either for Masters or PhD.? au kuna jamaa ambaye unafahamu alifanikiwa?

      (b). kutoka na swali .a. hapo juu, je ni utaratibu gani hasa hapa bongo unatumika ku-apply hiyo chance of funding au wapi naweza kupata maelekezo mazuri ya namna ya kuomba hiyo scholarship ha hatimaye niweze kufikia lengo?

      (c). Hakuna zengwe linafanywa ili kutoa nafasi za upendeleo kwa baadhi ya waombaji ?(NB: lengo ni kutaka kuchukua tahadhari mapema).


      Natanguliza shukrani zangu za dhati wakuu, na ni imani yangu kuwa MAELEZO/MWONGOZO MTAKAONIPA PIA UTAWASAIDIA WADAU WENGI HUMU JF Ili hatimae tuweze kutumia hiyo nafasi ya Commonwealth scholarship vema.


      Nawasilisha wakuu.
      Nenda wizarani ukafatilie maelekezo jinsi ya kuapply. watanzania ni waoga na kudhani kila siku ni mambo ya zengwe. mimi nibeneficiary wa hiyo award na wala sikuwa namjua mtu. cha muhimu wanachoangalia ni ufaulu wako na jinsi unavyojieleza kwenye application.

      mchakato uko hivi, unaapply moevt then wao wanashortlist wale waliofaulu vizuri na wenye maelezo mazuri, alafu unapewa application form ambayo wao wanaituma commonwealth moja kwa moja. commonwealth wao wanachagua watu wanaoona wanafaaa, alafu unapewa majibu na both common weath na wizara. so hamna kujuana sababu mtu aliyefanya vibaya hata kama ni mtoto wa waziri hawezi kupata.

      acha maneno ya kusikia nenda kajaribu bahati yako, na watanzania muache fikra hizo mnapotaka kuomba nafasi kwenye kitu chochote.

    11. Clean9

    Similar Topics

    1. Scholarships For Tanzanian Students 2012/2013
      By Shy in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 9
      Last Post: 22nd October 2011, 20:24
    2. 105 Masters scholarship for Africa,India & Commonwealth countries!
      By Guyana Halima in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 1
      Last Post: 16th December 2009, 15:35
    3. 105 Masters scholarship for Africa,India & Commonwealth countries!
      By Guyana Halima in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 0
      Last Post: 16th December 2009, 15:21
    4. Scholarships , masters and PhD in China
      By Asked for a BAN in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 6
      Last Post: 30th November 2009, 12:37
    5. Scholarships for masters and PhD
      By Asked for a BAN in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 0
      Last Post: 24th November 2009, 15:01

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...