JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Makerere ndio the best university in East Africa.

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 35
    1. njoro's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 21st December 2010
      Posts : 178
      Rep Power : 544
      Likes Received
      7
      Likes Given
      5

      Default Makerere ndio the best university in East Africa.

      Makerere University is tenth
      best in Africa - In2EastAfrica
      3 Feb 2011 … The top nine
      universities are in south Africa,
      with the University of Cape
      Town at number one. …
      in2eastafrica.net > Home > Life,...


    2. njoro's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 21st December 2010
      Posts : 178
      Rep Power : 544
      Likes Received
      7
      Likes Given
      5

      Default Re: Makerere ndio the best university in East Africa.

      Nategemea vilaza wa UDSM wanaodanganza kwamba chuo chao ni bora,wataingia kwa kasi na hasira kwenye thread hii,kama kawaida ya wataanza kwa vijembe na mipasho

    3. MVUMBUZI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2011
      Posts : 3,727
      Rep Power : 8805
      Likes Received
      1066
      Likes Given
      473

      Default Re: Makerere ndio the best university in East Africa.

      Quote By njoro View Post
      Nategemea vilaza wa UDSM wanaodanganza kwamba chuo chao ni bora,wataingia kwa kasi na hasira kwenye thread hii,kama kawaida ya wataanza kwa vijembe na mipasho
      Usianzishe uchawi humu we unaanza kwa kasi hivyo je unajua ni the Best for what? . Sikatai ila ningependa kujua ubest huu umepimwa kwa vigezo vipi.
      Je ni the best kwa huduma zao kwa ujumla?
      au ni the best kwa kuwa na wahadhiri competent?
      au ni the Best kwa kutoa the best graduates?
      au ni the best kwa kuwa wamesoma watu wengi maarufu kipindi kile vyuo vikiwa vichache?
      Au ni the best kwa kufanya research ambazo zimeleta breakthrough katika matatizo sugu ya wanadamu?
      Au ni the best kwa kuwa na majengo mazuri?
      Ningeridhika zaidi kama ningejua vigezo vilivyotumika ili na mimi nijiridhishe kuwa vyuo vyangu vikuu nilivyosoma havikunisaidia kwani nimekuwa nikikutana na colleagues kutoka Makerere katika mikutano na warsha mbali mbali za humu na nje sijaona walichonacho kikubwa saaana zaidi yetu waTZ au ambao hatukusoma makerere.

    4. Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 8,510
      Rep Power : 2343
      Likes Received
      534
      Likes Given
      19

      Default

      Quote By njoro View Post
      Makerere University is tenthbest in Africa - In2EastAfrica3 Feb 2011 … The top nineuniversities are in south Africa,with the University of CapeTown at number one. …in2eastafrica.net > Home > Life,...
      naomba ujbu hoja za mr mvumbuz kwanza,kabla ha2jaendelea!

    5. Kachanchabuseta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2010
      Posts : 7,188
      Rep Power : 1979
      Likes Received
      538
      Likes Given
      1379

      Default Re: Makerere ndio the best university in East Africa.

      Quote By njoro View Post
      Makerere University is tenth
      best in Africa - In2EastAfrica
      3 Feb 2011 … The top nine
      universities are in south Africa,
      with the University of Cape
      Town at number one. …
      in2eastafrica.net > Home > Life,...
      best 4 what????

    6. gracious86's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th March 2011
      Posts : 417
      Rep Power : 578
      Likes Received
      38
      Likes Given
      35

      Default Re: Makerere ndio the best university in East Africa.

      jamaa katorokea wapi,! Njoo udefend haraka as soon as possible!

    7. njoro's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 21st December 2010
      Posts : 178
      Rep Power : 544
      Likes Received
      7
      Likes Given
      5

      Default Re: Makerere ndio the best university in East Africa.

      nyie vilaza mmeingia kwenye hiyo link na kusoma kilichomo,mjue ni best kwa lipi? Au ni wale wale wavivu wa kusoma mmezoea videsa afu mnathubutu kutembea vifua mbele kuwa nyie ni bora,someni kupitia hyo link ndio mje na hoja hapa.

    8. Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 8,510
      Rep Power : 2343
      Likes Received
      534
      Likes Given
      19

      Default

      Quote By njoro View Post
      nyie vilaza mmeingia kwenye hiyo link na kusoma kilichomo,mjue ni best kwa lipi? Au ni wale wale wavivu wa kusoma mmezoea videsa afu mnathubutu kutembea vifua mbele kuwa nyie ni bora,someni kupitia hyo link ndio mje na hoja hapa.
      hvi muccobs yako ni ya ngapi kwa ubora vle?

    9. njoro's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 21st December 2010
      Posts : 178
      Rep Power : 544
      Likes Received
      7
      Likes Given
      5

      Default

      Quote By Senetor View Post
      hvi muccobs yako ni ya ngapi kwa ubora vle?
      Bro mbona kama umeingia choo cha kike,jipange:-)

    10. itnojec's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st March 2011
      Location : the under world
      Posts : 1,837
      Rep Power : 866
      Likes Received
      297
      Likes Given
      65

      Default Re: Makerere ndio the best university in East Africa.

      Quote By njoro View Post
      nyie vilaza mmeingia kwenye hiyo link na kusoma kilichomo,mjue ni best kwa lipi? Au ni wale wale wavivu wa kusoma mmezoea videsa afu mnathubutu kutembea vifua mbele kuwa nyie ni bora,someni kupitia hyo link ndio mje na hoja hapa.
      mwana mbona una hasira sana na udsm? walikupa disco nn?
      mwabaluhi and MkimbizwaMbio like this.

    11. Makoye Matale's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd May 2011
      Location : Uwandani, Kondeni
      Posts : 3,836
      Rep Power : 15910
      Likes Received
      802
      Likes Given
      356

      Default Re: Makerere ndio the best university in East Africa.

      Jamani heri ninyi mlio na digrii zenu mkononi. Hongereni kwa kuamini kuwa kila digrii mtu aliyonayo ni bora kuliko ya mwenzake. Mwafanya vyema. Lakini zingatieni kuwa hizi rankings zinafanywa na mashirika/makampuni mbalimbali kwa vigezo vyao walivyojiwekea na vigezo havilingani kwa wakati mmoja.

      Hebu tembea links zifuatazo ili ujionee mwenyewe:

      Ranking of African Universities on the web - Best Universities in Africa

      Top universities, colleges in Africa 2011 - Top Study Links

      www.4icu.org

      Kwa leo yatosha, kila mmoja sasa ajipime chuo ulichosoma kinaonekana? Kazi ni kwenu wasomi!
      Last edited by Makoye Matale; 20th July 2011 at 10:44.
      mwabaluhi likes this.
      'Watu wangu wanaangamizwa kwa kukosa maarifa' Hos. 4:6

    12. Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 8,510
      Rep Power : 2343
      Likes Received
      534
      Likes Given
      19

      Default

      Quote By itnojec View Post
      mwana mbona una hasira sana na udsm? walikupa disco nn?
      hakufaulu vizur 4m 6,so akaishindwa kukanyaga hapa hill.
      MkimbizwaMbio likes this.

    13. Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 8,510
      Rep Power : 2343
      Likes Received
      534
      Likes Given
      19

      Default

      Quote By Makoye Matale View Post
      Jamani heri ninyi mlio na digrii zenu mkononi. Hongereni kwa kuamini kuwa kila digrii mtu aliyonayo ni bora kuliko ya mwenzake. Mwafanya vyema. Lakini zingatieni kuwa hizi rankings zinafanywa na mashirika/makampuni mbalimbali kwa vigezo vyao walivyojiwekea na vigezo havilingani kwa wakati mmoja.Hebu tembea links zifuatazo ili ujionee mwenyewe: Ranking of African Universities on the web - Best Universities in AfricaTop universities, colleges in Africa 2011 - Top Study Linkswww.4icu.org/topafrica/Kwa leo yatosha, kila mmoja sasa ajipime chuo ulichosoma kinaonekana? Kazi ni kwenu wasomi!
      changu kimeonekana cjui chako.

    14. njoro's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 21st December 2010
      Posts : 178
      Rep Power : 544
      Likes Received
      7
      Likes Given
      5

      Default Re: Makerere ndio the best university in East Africa.

      mbona hamjibu hoja mnaishia kwenye vjembe na mipasho,ingieni kwenye hiyo link nliyowapa msome ndio mje na hoja zenu...la sivyo nazidi kuamini udsm ni makelele tu,hamna content

    15. Xoyangdaxo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 15th July 2011
      Posts : 13
      Rep Power : 481
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: Makerere ndio the best university in East Africa.

      sometimes tuache ubishi,ni kweli UDSM in ya 34 na Makerere ya 10.

    16. mwabaluhi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th October 2010
      Posts : 560
      Rep Power : 630
      Likes Received
      85
      Likes Given
      184

      Default Re: Makerere ndio the best university in East Africa.

      Quote By njoro View Post
      Nategemea vilaza wa UDSM wanaodanganza kwamba chuo chao ni bora,wataingia kwa kasi na hasira kwenye thread hii,kama kawaida ya wataanza kwa vijembe na mipasho
      sasa wewe umeleta kuwaelimisha umma ama kuspark mipasho? back to topic makerere inaeleweka ni mojaawapo ya vyuo vikongwe na bora zaidi kwa ukanda wetu wa afrika mashariki. lakini pia umemanipulate data hebu toa complete data ikionesha rankings za vyuo vingine vya east africa ili tujue kama makerere wapo juu ni kwa kiasi gani wamewaacha wenzao

    17. Lugovoy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd March 2011
      Posts : 464
      Rep Power : 591
      Likes Received
      70
      Likes Given
      77

      Default Re: Makerere ndio the best university in East Africa.

      Hivi Tanzania ni UDSM tu,mbona hoja imeelekezwa huko, hakuna vyuo vikuu vingine vinavyopaswa kuwa evaluated pia?

    18. Perry's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 8,510
      Rep Power : 2343
      Likes Received
      534
      Likes Given
      19

      Default

      Quote By Stake holder View Post
      Hivi Tanzania ni UDSM tu,mbona hoja imeelekezwa huko, hakuna vyuo vikuu vingine vinavyopaswa kuwa evaluated pia?
      kama kipi sasa?hvo vngne ni vichanga mkuu.

    19. njoro's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 21st December 2010
      Posts : 178
      Rep Power : 544
      Likes Received
      7
      Likes Given
      5

      Default

      Quote By Senetor View Post
      kama kipi sasa?hvo vngne ni vichanga mkuu.
      mukandara akigundua kuwa ana mwanafunzi ambaw hajui ku-argue kwa hoja kama wewe atasikitika sana,nina imani umesha prove kuwa makerere ni the best,hata latest rankings za www.4icu.org,znaonesha nairobi university imeshaipita udsm,.sasa kazi ni kwako,..na ukae ukijua hamna organisation au kampun au govt inayoajiri kwa kuangalia university rankings,..kazi ni kwako kama mwanafunzi kujiboresha na kuwa nondo.

    20. njoro's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 21st December 2010
      Posts : 178
      Rep Power : 544
      Likes Received
      7
      Likes Given
      5

      Default

      Quote By Xoyangdaxo View Post
      sometimes tuache ubishi,ni kweli UDSM in ya 34 na Makerere ya 10.
      asante

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Replies: 3
      Last Post: 29th November 2011, 20:10
    2. Makerere University on Strike
      By sekulu in forum International Forum
      Replies: 0
      Last Post: 15th April 2011, 13:52
    3. Replies: 0
      Last Post: 3rd January 2011, 04:45
    4. Makerere University goes top in the region
      By ByaseL in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 24
      Last Post: 5th March 2010, 20:39
    5. Makerere University 'overtakes' Dar es Salaam
      By BAK in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 0
      Last Post: 15th February 2010, 06:28

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...