JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Nafasi za masomo ya ualimu ngazi ya cheti na stashahada zimetoka

    Report Post
    Results 1 to 4 of 4
    1. Echikaka's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 4th July 2011
      Posts : 3
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      3

      Question Nafasi za masomo ya ualimu ngazi ya cheti na stashahada zimetoka

      Ni kweli nafasi za ualimu ngazi ya CHETI na STASHAHADA zimetoka?


    2. Gurta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th September 2010
      Location : Mang'ola
      Posts : 2,076
      Rep Power : 1000
      Likes Received
      424
      Likes Given
      570

      Default Re: Nafasi za masomo ya ualimu ngazi ya cheti na stashahada zimetoka

      nenda moe.go.tz; watakuwa na majibu

    3. tatanyengo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th March 2011
      Posts : 1,080
      Rep Power : 695
      Likes Received
      254
      Likes Given
      195

      Default Re: Nafasi za masomo ya ualimu ngazi ya cheti na stashahada zimetoka

      Bado hazijatoka, mchakato wa kuchagua wenye sifa bado unaendelea. Nakushauri uwe unatembelea website ya wizara ya elimu na mafunzo ya ufundi mara kwa mara. Website ni www.moevt.go.tz
      'Our Problems can be solved,our challenges can be met'- Obama

    4. nkomelo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 25th January 2010
      Posts : 186
      Rep Power : 578
      Likes Received
      29
      Likes Given
      35

      Default Re: Nafasi za masomo ya ualimu ngazi ya cheti na stashahada zimetoka

      hapo kwenye red umkempeleka chaka





      Quote By tatanyengo View Post
      Bado hazijatoka, mchakato wa kuchagua wenye sifa bado unaendelea. Nakushauri uwe unatembelea website ya wizara ya elimu na mafunzo ya ufundi mara kwa mara. Website ni www.moevt.go.tz

    5. Clean9

    Similar Topics

    1. Mwalimu ngazi ya cheti.
      By Zimba in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 0
      Last Post: 1st October 2011, 00:26
    2. Nafasi za masomo!!! Nafasi za masomo!!!! Nafasi za masomo!!!!!
      By sunday isdory in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 3
      Last Post: 16th August 2011, 00:43
    3. Mshahara ngazi ya stashahada
      By madata84 in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 17
      Last Post: 6th May 2011, 15:17
    4. Mshahara ngazi ya stashahada
      By madata84 in forum Nafasi za Kazi na Tenda
      Replies: 3
      Last Post: 5th May 2011, 17:30
    5. Tangazo la nafasi za kusoma ualimu ngazi ya cheti
      By Kibirizi in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 6
      Last Post: 6th March 2011, 17:15

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...