JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Matokeo NBAA may Exams

    Report Post
    Results 1 to 8 of 8
    1. luvcyna's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th February 2009
      Posts : 620
      Rep Power : 719
      Likes Received
      229
      Likes Given
      293

      Default Matokeo NBAA may Exams

      Mods tafadhali naomba kama kuna uwezekano nayo tukawa tunaweza kuyapata humu...naamini kuna watu wanaweza wakawa na access nayo in advance walau tukawa wa kwanza kuyapata.
      Ni hilo tu


    2. fikiriakwanza's Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th May 2011
      Posts : 60
      Rep Power : 492
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo NBAA may Exams

      hawa jamaa wa NBAA tuliwaamini kumbe si lolote,nimesiti paper moja kwa zaidi ya mara tano sasa ila majibu ni yaleyale,usahihishaji wao na uandikaji wa waliohitimu ninautilia shaka sasa.Haiwezekani mtu apige mitihani sita wakati huohuo yupo serious na yuko fit hata ofisini anavyopiga mzigo utamkubali halafu NBAA wanakuja na mambo yao,hii sio sahihi.Jamaa anamalizia ACCA ila NBAA bado wanakataa kumpa CPA yake.Kulikoni????????????

    3. Korosho's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 30th November 2007
      Posts : 130
      Rep Power : 686
      Likes Received
      23
      Likes Given
      230

      Default Re: Matokeo NBAA may Exams

      Link hii hapa. You only need to know examinee's number and module sat for.

      National Board of Accountants and Auditors - NBAA

    4. Stany's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th April 2011
      Posts : 271
      Rep Power : 539
      Likes Received
      40
      Likes Given
      7

      Default Re: Matokeo NBAA may Exams

      Dah! kupass mitiani ya bodi kama bahati,bahati fulani.

    5. rutebukasabas's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 18th April 2011
      Posts : 9
      Rep Power : 485
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Matokeo NBAA may Exams

      Kufeli mtihani si kwamba wewe ni kilaza, isipokuwa ni kwamba wakati wa mtihani wewe hukufanhamu yale yaliyoulizwa kwa ufasaha! Waweza kujiandaa kwa mwaka mzima uka feli na aliyee jiandaa kwa wiki moja akafaulu!!

    6. Jibaba Bonge's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th May 2008
      Posts : 1,022
      Rep Power : 841
      Likes Received
      153
      Likes Given
      66

      Default Re: Matokeo NBAA may Exams

      Quote By rutebukasabas View Post
      Kufeli mtihani si kwamba wewe ni kilaza, isipokuwa ni kwamba wakati wa mtihani wewe hukufanhamu yale yaliyoulizwa kwa ufasaha! Waweza kujiandaa kwa mwaka mzima uka feli na aliyee jiandaa kwa wiki moja akafaulu!!
      Sawa met, karibu jamvini. Hongera kwako uliyeipata mapema!

    7. Narubongo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd November 2010
      Posts : 1,891
      Rep Power : 885
      Likes Received
      894
      Likes Given
      690

      Default Re: Matokeo NBAA may Exams

      Quote By fikiriakwanza View Post
      hawa jamaa wa NBAA tuliwaamini kumbe si lolote,nimesiti paper moja kwa zaidi ya mara tano sasa ila majibu ni yaleyale,usahihishaji wao na uandikaji wa waliohitimu ninautilia shaka sasa.Haiwezekani mtu apige mitihani sita wakati huohuo yupo serious na yuko fit hata ofisini anavyopiga mzigo utamkubali halafu NBAA wanakuja na mambo yao,hii sio sahihi.Jamaa anamalizia ACCA ila NBAA bado wanakataa kumpa CPA yake.Kulikoni????????????
      mkuu jaribu kujenga utamaduni wa kukubali matokeo, hakuna kuonewa hapo kaza msuli
      mzee wa njaa likes this.
      "Chadema kinatumia alama ya vidole viwili kama manati, manati kamwe haiwezi kuua tembo" Livingstone Lusinde (2012)

    8. ALTIESAGHIE's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 28th December 2012
      Posts : 6
      Rep Power : 396
      Likes Received
      0
      Likes Given
      1

      Default Re: Matokeo NBAA may Exams

      Utakuwa kilaza wewe si bure mara tano


    Similar Topics

    1. NBAA haijaundwa kuendeleza wahasibu bali kuwadidimiza
      By MHASIBU HALISI in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 58
      Last Post: 17th July 2014, 22:09
    2. NBAA Aibu, asilimia 84 wafeli
      By Babuji in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 43
      Last Post: 14th January 2013, 10:36
    3. CPA: nataka kufanya mitihani ya NBAA
      By CtVKiLaZA in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 3
      Last Post: 16th November 2011, 15:47
    4. Nbaa examination may 2011
      By kakuruvi in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 13
      Last Post: 14th May 2011, 14:06
    5. Wengi wavurunda mitihani NBAA ...................
      By Rutashubanyuma in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 1
      Last Post: 2nd January 2011, 13:46

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...