JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Haya Ndio Matokeo ya Kidato cha Sita

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 22
    1. MashaJF's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 9th November 2010
      Posts : 209
      Rep Power : 556
      Likes Received
      68
      Likes Given
      81


    2. TIMING's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2008
      Location : Roaming...
      Posts : 21,684
      Rep Power : 922958
      Likes Received
      6952
      Likes Given
      8060

      Default Re: Haya Ndio Matokeo ya Kidato cha Sita

      Thank you very much mkuu.....

      This time website iko fasta na vijana wangu wa ilboru hawajaniangusha

      But overall bado hatujawa vizuri sana
      ....Time is the wisest counselor !!!

    3. Nyange's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th March 2010
      Posts : 1,745
      Rep Power : 897
      Likes Received
      246
      Likes Given
      1117

      Default Re: Haya Ndio Matokeo ya Kidato cha Sita

      Thankx for quick info

    4. Maganga Mkweli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th July 2009
      Posts : 1,696
      Rep Power : 1042
      Likes Received
      567
      Likes Given
      1482

      Default Re: Haya Ndio Matokeo ya Kidato cha Sita

      Thanx much mkuu
      LIKE NOTHING HAPPENED.... AND LIFE GOES ON...
      MHANDISI WA MFUMO WA UMEME /POWER SYSTEM ENGINEER -ANY ELECTRICAL ENGINEERING ISSUE YOU CAN CONSULT ME..
      Registered Engineer Electrical ..PEng(T)

    5. Mundu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th September 2008
      Posts : 2,550
      Rep Power : 1644
      Likes Received
      538
      Likes Given
      61

      Default Re: Haya Ndio Matokeo ya Kidato cha Sita

      Quote By MTM View Post
      Thank you very much mkuu.....

      This time website iko fasta na vijana wangu wa ilboru hawajaniangusha

      But overall bado hatujawa vizuri sana
      Mbona hauko kitaifa mkuu?
      Mswahili jambo la kipumbavu likisemwa kizungu, anaona sawasawa kabisa!! J.K.Nyerere

    6. Kamakabuzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd December 2007
      Posts : 1,149
      Rep Power : 897
      Likes Received
      178
      Likes Given
      305

      Default Re: Haya Ndio Matokeo ya Kidato cha Sita

      Tufahamishane namna hizi points na divisions zinavyotolewa. Kuna mahali mtu ana pts 9 ni div I; na pengine ni div III , na pengine pts 8 ni div III.
      Mfano halisi angalia matokeo ya Marian Girls.

      Mkuu asante sana kwa link hizo maana tangu jana website ya necta ilichakachuliwa na nikaliwa 400/= za sms bila majibu.

    7. Chona's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2010
      Posts : 402
      Rep Power : 631
      Likes Received
      207
      Likes Given
      72

      Default Re: Haya Ndio Matokeo ya Kidato cha Sita

      Quote By Kamakabuzi View Post
      Tufahamishane namna hizi points na divisions zinavyotolewa. Kuna mahali mtu ana pts 9 ni div I; na pengine ni div III , na pengine pts 8 ni div III.
      Mfano halisi angalia matokeo ya Marian Girls.

      Mkuu asante sana kwa link hizo maana tangu jana website ya necta ilichakachuliwa na nikaliwa 400/= za sms bila majibu.
      Kuna uwezekano amepigwa penalt katika somo ambalo kwa kawaida sio core subject ila nilazima ulifaulu kwa kufikisha kiwango flani cha ufaulu. Mfano Basic Applied Mathematics(BAM) kwa PCB's na Combinations zingine wanaosoma ilo somo hasa sayansi au Genaral Studies kwa Combination zote.

    8. Nazjaz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2011
      Posts : 4,073
      Rep Power : 1540703
      Likes Received
      1511
      Likes Given
      556

      Default Re: Haya Ndio Matokeo ya Kidato cha Sita

      Newton Bujiku @ Kibaha sec. Congratulations

    9. Junior. Cux's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2011
      Location : Dar es salaam, Tanzania
      Posts : 2,741
      Rep Power : 1051
      Likes Received
      957
      Likes Given
      95

      Default

      Quote By Nazjaz View Post
      Newton Bujiku @ Kibaha sec. Congratulations
      we umemwona newton 2, blak figure ujamwna..

    10. Ulimakafu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Itabanya Balasi
      Posts : 14,103
      Rep Power : 3317
      Likes Received
      942
      Likes Given
      2189

      Default Re: Haya Ndio Matokeo ya Kidato cha Sita

      Poa mkuu,ngoja tuwacheki madogo.

    11. Yo Yo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st May 2008
      Posts : 11,196
      Rep Power : 23070
      Likes Received
      1468
      Likes Given
      2625

      Default Re: Haya Ndio Matokeo ya Kidato cha Sita

      Tuliosoma IST hatuhusiki na NECTA.....BIG up kwa mashori woote tukutane IFM basi
      Vitendo likes this.
      ...kuwa na baba maskini ni mipango ya Mungu ila kuwa na baba mkwe maskini ni ujinga wako mwenyewe.....

    12. ded2010's Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Posts : 10
      Rep Power : 495
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Haya Ndio Matokeo ya Kidato cha Sita

      ahsante mkuu nimeona pia vijana wangu wa mzumbe hawajaniangusha, ingawa perfomance yake siyo kama ile ya enzi zetu,enzi za tanzania one marehemu wibonele mungu amlaze mahali pema peponi ameni.Tulikuwa chini ya headmaster T.D.K MSUKA kisha akaja mr mwasha.

    13. da es salaam's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 28th April 2011
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Haya Ndio Matokeo ya Kidato cha Sita

      Mkuu wa Mzumbe si unajua siku hizi leakage ya mitihani haipo kama enzi zenu? Madogo wanaumia kweli yaani hamna leakage hata kidogo huenda leakage ikianza kama enzi zenu watafaulu kama ninyi mkuu!!!

    14. lokiyo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 17th December 2010
      Posts : 184
      Rep Power : 546
      Likes Received
      14
      Likes Given
      98

      Default Re: Haya Ndio Matokeo ya Kidato cha Sita

      watoto hao wanakuja vyuoni

    15. Zogwale's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th July 2008
      Posts : 10,229
      Rep Power : 201427254
      Likes Received
      2831
      Likes Given
      1283

      Default Re: Haya Ndio Matokeo ya Kidato cha Sita

      Asante Mkuu kwa taarifa ila shule nyingine bado kufeli ni kwa kasi zaidi. Bado naendelea kuwapongeza Marina Girls, Kifungilo, Kibosho, St. Mary Mazinde, etc na zile za Seminary Uru, Maua na St. James.
      "Kama unaingia Ikulu kwa njia ya rushwa, je ni biashara gani iko huko ya kuwezesha kulipa fadhila ya rushwa hiyo???"

    16. Dio's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th February 2011
      Posts : 1,268
      Rep Power : 755
      Likes Received
      143
      Likes Given
      13

      Default Re: Haya Ndio Matokeo ya Kidato cha Sita

      Hv shule zipi zilizoongoza?

    17. Yo Yo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st May 2008
      Posts : 11,196
      Rep Power : 23070
      Likes Received
      1468
      Likes Given
      2625

      Default Re: Haya Ndio Matokeo ya Kidato cha Sita

      Quote By Dio View Post
      Hv shule zipi zilizoongoza?
      Al mujahedeena sec school

      El adawi muslim seminary

      Islamiah tul-imam international school

      Quwwat ul islam school
      ...kuwa na baba maskini ni mipango ya Mungu ila kuwa na baba mkwe maskini ni ujinga wako mwenyewe.....

    18. Nyani Ngabu's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 15th May 2006
      Location : Ikungulyabashashi
      Posts : 48,047
      Rep Power : 429506706
      Likes Received
      17132
      Likes Given
      1398

      Default Re: Haya Ndio Matokeo ya Kidato cha Sita

      Quote By Yo Yo View Post
      Tuliosoma IST hatuhusiki na NECTA.....BIG up kwa mashori woote tukutane IFM basi
      IST unaijua au unaisikia?
      Miafrika Ndivyo Tulivyo.

    19. Dio's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th February 2011
      Posts : 1,268
      Rep Power : 755
      Likes Received
      143
      Likes Given
      13

      Default

      Quote By Yo Yo View Post
      Al mujahedeena sec school

      El adawi muslim seminary

      Islamiah tul-imam international school

      Quwwat ul islam school
      zimeongoza hz? Sidhani

    20. Vitendo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd October 2009
      Posts : 596
      Rep Power : 698
      Likes Received
      56
      Likes Given
      60

      Default Re: Haya Ndio Matokeo ya Kidato cha Sita

      Quote By da es salaam View Post
      mkuu wa mzumbe si unajua siku hizi leakage ya mitihani haipo kama enzi zenu? Madogo wanaumia kweli yaani hamna leakage hata kidogo huenda leakage ikianza kama enzi zenu watafaulu kama ninyi mkuu!!!
      jamaa inabidi uwatake radhi wadau wote waliopita mzumbe.
      Mzumbe inatambulika kama ni vichwa sana.
      Mbona tabora boys ilishuka sana tu na sasa inarudi kwenye chat yake..inawezekana ni matatizo tu ya kishule.
      Mambo ya walimu na uongozi.
      makaomakuu likes this.

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Matokeo ya kidato cha sita 2011 yatangazwa rasmi
      By palalisote in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 0
      Last Post: 29th April 2011, 04:11
    2. Matokeo ya kidato cha sita yatangazwa.
      By MkimbizwaMbio in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 24
      Last Post: 29th April 2011, 02:18
    3. Ku-doctor Matokeo ya Mitihani ya Kidato cha Nne na Sita
      By Ruge Opinion in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 0
      Last Post: 29th July 2010, 14:18
    4. Matokeo ya kidato cha sita 2010 hadharani
      By Albedo in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 3
      Last Post: 2nd May 2010, 21:53
    5. Matokeo Kidato cha Sita 2009
      By epigenetics in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 43
      Last Post: 2nd May 2009, 23:52

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...