JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Waiochaguliwa kujiunga na kidato cha tano 211

    Report Post
    Results 1 to 8 of 8
    1. tumain ernest's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Posts : 7
      Rep Power : 488
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Waiochaguliwa kujiunga na kidato cha tano 211

      Jamani naombeni mnisaidie hivi lini watatangaza majina ya waliochaguliwa kujiunga na kidato cha tano 2011? Maana nimesubiri hadi nimechoka.naombeni msaada wenu


    2. ndume's Avatar
      Member Array
      Join Date : 10th January 2011
      Posts : 62
      Rep Power : 505
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Waiochaguliwa kujiunga na kidato cha tano 211

      Shusha kwenye jukwaa hili utapata jibu kuna mtu ameuliza swali kama lako amepewa majibu yatakusaidia.

    3. KILITIME's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 17th November 2009
      Posts : 246
      Rep Power : 602
      Likes Received
      16
      Likes Given
      14

      Default Re: Waiochaguliwa kujiunga na kidato cha tano 211

      nashindwa kukuelewa maana ya kushusha kwenye jukwaa hili tafadhali nielezee vizuri! ndugu yangu ndume kwa kuzingatia hili ni swala la wengi sana.
      Last edited by KILITIME; 15th March 2011 at 18:00.

    4. pmwasyoke's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th May 2010
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 3,240
      Rep Power : 1198
      Likes Received
      586
      Likes Given
      615

      Default Re: Waiochaguliwa kujiunga na kidato cha tano 211

      Subira yavuta heri

    5. Rugas's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2009
      Location : Arusha,Tanzania
      Posts : 993
      Rep Power : 796
      Likes Received
      162
      Likes Given
      1

      Default Re: Waiochaguliwa kujiunga na kidato cha tano 211

      Quote By tumain ernest View Post
      Jamani naombeni mnisaidie hivi lini watatangaza majina ya waliochaguliwa kujiunga na kidato cha tano 2011? Maana nimesubiri hadi nimechoka.naombeni msaada wenu

      Km umefanya vizuri F4 wasiwasi wa nini? Wakimaliza kupanga,yatatangazwa tu,hata iwe mwezi june,na utapangiwa pa kwenda.Km una C mbili tu,usisubiri matokeo we tafuta ya tatu ili uweze kwenda private school.


    6. Clean9

    7. dedam's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th January 2011
      Posts : 713
      Rep Power : 696
      Likes Received
      115
      Likes Given
      62

      Default

      Quote By tumain ernest View Post
      Jamani naombeni mnisaidie hivi lini watatangaza majina ya waliochaguliwa kujiunga na kidato cha tano 2011? Maana nimesubiri hadi nimechoka.naombeni msaada wenu
      uwe unachungulia mara kwa mara hapa www.moe.go.tz

    8. Bizzly's Avatar
      Member Array
      Join Date : 3rd May 2010
      Posts : 46
      Rep Power : 538
      Likes Received
      4
      Likes Given
      0

      Default Re: Waiochaguliwa kujiunga na kidato cha tano 211

      wadau kilichokuwa kikisubiriwa kwa muda mrefu ndo kama kinavyosomeka kwenye viambatanisho.
      Attached Files

    9. Emma M.'s Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 15th May 2009
      Posts : 182
      Rep Power : 616
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Waiochaguliwa kujiunga na kidato cha tano 211

      Quote By Bizzly View Post
      wadau kilichokuwa kikisubiriwa kwa muda mrefu ndo kama kinavyosomeka kwenye viambatanisho.
      Amina,
      Nimefurahi sana wadau.

    Similar Topics

    1. Waliochaguliwa kujiunga kidato cha tano 2011
      By Chona in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 12
      Last Post: 2nd April 2012, 01:14
    2. Waliochaguliwa kidato cha tano 2011
      By Emma M. in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 17
      Last Post: 30th March 2012, 14:04
    3. waliochaguliwa kujiunga na kidato cha tano 2011
      By dedam in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 0
      Last Post: 16th March 2011, 22:24
    4. Majina ya waliochaguliwa kujiunga kidato cha tano mwaka huu 2011 yanatoka lini?
      By Bizzly in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 1
      Last Post: 8th March 2011, 14:08
    5. Majina ya waliochaguliwa kuingia kidato cha tano
      By Invisible in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 14
      Last Post: 31st March 2009, 21:39

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...