JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Chuo kikuu cha bagamoyo

    Report Post
    Results 1 to 2 of 2
    1. howard's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 21st February 2011
      Posts : 187
      Rep Power : 537
      Likes Received
      25
      Likes Given
      15

      Default Chuo kikuu cha bagamoyo

      JAMANI NILIANGALIA CHANNEL 10 ASUBUHI MNA TAARIFA KJUNA CHUO KIKUU KINAANZISHWA KIPYA JINA NI KAMA NILIVYOTAJA HAPO JUU CHINI YA LHRC
      Baraza la wadhamini linaongozwa na Askofu Sendoro
      Makamu mkuu wa chuo : Prof. COSTA MAHALU
      nAIBU MAKAMU MKUU : PROF. SENGONDO MVUNGI
      NA WENGINEO
      Ni chuo cha uongozi Tanzania na maswala ya kiingereza pia yatafundishwa kwa umakini mkubwa wanadai.
      Wanasema Africa hakuna viongozi na wao wanataka kufundisha viongozi wa ukweli,pia wanataka wanafunzi wao wawe competitive kwenye soko la ajira africa na duniani kwa ujumla.
      Nawakilisha rasmi.


    2. bibikuku's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th February 2011
      Posts : 818
      Rep Power : 664
      Likes Received
      473
      Likes Given
      334

      Default Re: Chuo kikuu cha bagamoyo

      Hivi ndo umejua leo??? Pole sana. na ofisi yao ipo Mikocheni palepale zilipo ofisi za OXFORD. Karibu sana ukajionee.

    Similar Topics

    1. Replies: 20
      Last Post: 19th May 2011, 04:38
    2. Replies: 13
      Last Post: 18th May 2011, 18:40
    3. Chuo kikuu cha dar es salaam
      By semausikike in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 8
      Last Post: 24th April 2011, 04:38
    4. Migomo chuo kikuu
      By sirday in forum Utambulisho (Member Intro Forum)
      Replies: 6
      Last Post: 13th January 2011, 19:34
    5. Swali:Chuo cha sanaa Bagamoyo.
      By Konzogwe in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 1
      Last Post: 9th April 2009, 15:50

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...