JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Matokeo ya Kibonde yabandikwa UDSM

    Report Post
    Page 1 of 9 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 179
    1. ibange's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st December 2010
      Posts : 1,498
      Rep Power : 1210
      Likes Received
      455
      Likes Given
      23

      Default Matokeo ya Kibonde yabandikwa UDSM

      leo nimecheka sana nilipoenda udsm nikakuta matokeo ya form four ya kibonde wa clouds yamebandikwa kila mahali. pamoja na ku resit alipata d mbili tu. walikerwa na kauli zake wakabandika matokeo yake ili kuonyesha alivyo kibonde


    2. Rwamuhuru's Avatar
      Member Array
      Join Date : 22nd December 2010
      Location : Karatu, Arusha
      Posts : 50
      Rep Power : 511
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: matokeo ya kibonde yabandikwa udsm

      hahahahaahhaaa....*aombe usajili MEMKWA aanze moja

      safi UDSM, Kb sio std yenu ku-argue nae huyu. mpuuzieni

    3. Mwalimu's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 21st August 2008
      Posts : 1,292
      Rep Power : 881
      Likes Received
      385
      Likes Given
      1073

      Default Re: matokeo ya kibonde yabandikwa udsm

      Duh!

    4. #4
      Yo Yo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st May 2008
      Posts : 11,193
      Rep Power : 23060
      Likes Received
      1464
      Likes Given
      2625

      Default Re: matokeo ya kibonde yabandikwa udsm

      Quote By ibange View Post
      leo nimecheka sana nilipoenda udsm nikakuta matokeo ya form four ya kibonde wa clouds yamebandikwa kila mahali. pamoja na ku resit alipata d mbili tu. walikerwa na kauli zake wakabandika matokeo yake ili kuonyesha alivyo kibonde
      lolz hawa watoto hawana adabu kudadadeki bwahahahahahahaha.......
      ...kuwa na baba maskini ni mipango ya Mungu ila kuwa na baba mkwe maskini ni ujinga wako mwenyewe.....

    5. Mkeshaji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th January 2011
      Location : This is Anfield
      Posts : 4,279
      Rep Power : 1576
      Likes Received
      1372
      Likes Given
      356

      Default Re: matokeo ya kibonde yabandikwa udsm

      Quote By ibange View Post
      leo nimecheka sana nilipoenda udsm nikakuta matokeo ya form four ya kibonde wa clouds yamebandikwa kila mahali. pamoja na ku resit alipata d mbili tu. walikerwa na kauli zake wakabandika matokeo yake ili kuonyesha alivyo kibonde
      Kama ni kweli basi jitahidini kuya-scan halafu muya-post hapa JF na facebook then baada ya siku 2 tu kila mtanzania atajua Kibonde alipata nini sekondari. Hii itamfunga mdomo.

    6. pauline's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 26th December 2010
      Posts : 651
      Rep Power : 0
      Likes Received
      135
      Likes Given
      13

      Default Re: matokeo ya kibonde yabandikwa udsm

      nahisi kibonde akiondoka hio redio ratings zake itashuka na pengine kufa,haya madudu yake ndio yanayoipa chati hio redio

    7. #7
      Henge's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th May 2009
      Posts : 6,506
      Rep Power : 2033
      Likes Received
      1225
      Likes Given
      2269

      Default Re: matokeo ya kibonde yabandikwa udsm

      Quote By pauline View Post
      nahisi kibonde akiondoka hio redio ratings zake itashuka na pengine kufa,haya madudu yake ndio yanayoipa chati hio redio
      aisee ni kweli kibonde inaipaisha sana clauds! Fanya madudu zaidi kibonde good!
      'Don't ever take fence down until you know why it was put up' by Robert Frost

    8. Mfwatiliaji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Posts : 1,334
      Rep Power : 943
      Likes Received
      59
      Likes Given
      68

      Default Re: matokeo ya kibonde yabandikwa udsm

      Duh..hapo kweli amepatikana sasa, amejipeleka mwenyewe kwenye mdomo wa simba..
      May be atakuwa na adabu kuanzia sasa.

    9. mwanaharakati m's Avatar
      Member Array
      Join Date : 9th January 2011
      Posts : 48
      Rep Power : 507
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: matokeo ya kibonde yabandikwa udsm

      Kibondeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee e, jina jenyewe kibonde maana yake ni `mtu mwenye uwezo mdogo wa kufikiri` refer kamusi

    10. Sikonge's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th January 2008
      Location : Sikonge, Tabora
      Posts : 9,937
      Rep Power : 3006263
      Likes Received
      4210
      Likes Given
      8939

      Default Re: matokeo ya kibonde yabandikwa udsm

      Nafikiri Kibonde ni Mtangazaji BORA kwa sasa hivi Tanzania.

      Mtangazaji ni lazima watu wakuongelee sana.

      Haijalishi kwa mabaya au mazuri. Kibonde kila siku mnamtaja, duu!!! Jamaa kweli yuko juu.

      Bahati mbaya/nzuri kijijini kwetu huku Sikonge, hii Radio haifiki.

      Yo Yo mzima? Nilisikia Polisi wamekuweka Lumpango!!!! Polisi anamkamata SOULJah Boy???
      Ukiwa mwana CCM, usijifanye kuwa mkweli saana kivile!. CCM haiwapendi wakweli(By Pasco wa JF).

    11. mwana wa mtu's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 5th March 2008
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 220
      Rep Power : 691
      Likes Received
      51
      Likes Given
      100

      Default Re: matokeo ya kibonde yabandikwa udsm

      Niliwahi kusema humu kuwa 'historia za watu zitahukumu siku zote..ukiona mtu anabwabwaja sana..au ukiona mtu deliverance yake ina mashaka ..mfano Mkuu wa kaya", trace alikotoka....ingawa kwa wachache hai-apply, lakini kwa wengi inahusika!...

    12. Gurudumu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2008
      Posts : 2,355
      Rep Power : 1134
      Likes Received
      240
      Likes Given
      104

      Default Re: matokeo ya kibonde yabandikwa udsm

      Kumbe na yeye ni muathirika?

    13. Dark City's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th October 2008
      Location : Roaming
      Posts : 14,678
      Rep Power : 187009765
      Likes Received
      10095
      Likes Given
      16468

      Default Re: matokeo ya kibonde yabandikwa udsm

      Hata hivyo kwa Tanzania watu dizaini ya kibonde ndio wanaotakiwa na watawala. Ni rahisi kufanya nao kazi kwani siku zote wana vitu vya kuficha. Kama hiyo ni kweli basi inaonesha kwa nini jamaa inambidi (hana jinsi) kujificha kwenye machaka makubwa makubwa kama CCM. Kibonde ni mfano tu, ila vipo vibonde vingi nchi hii na bahati mbaya vimeshikilia uhai wa watu makini!!
      KIGENE likes this.
      "WE ALWAYS DON'T CHANGE UNTIL THE COST OF STAYING THE SAME EXCEEDS THE COST OF CHANGE....LOOKING BEYOND THE 31 OKTOBA 2010 LANDMARK"

      Retired Maj Gen DC (1947)...[email protected]

    14. Madela Wa- Madilu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th March 2007
      Location : USA
      Posts : 3,090
      Rep Power : 1283907
      Likes Received
      519
      Likes Given
      530

      Default Re: matokeo ya kibonde yabandikwa udsm

      Vijana wangu wa UDSM.

      Naomba sana Kibonde aiswe mtu wa Mwisho matokeo yake ya Form IV na elimu kwa ujumla kubandikwa hadharani.
      Waheshimiwa wote wanaojifanya kukandia Elimu na movement za wasomi iwe ni desturi kuweka wazi elimu yao na matokeo rasmi katika mitihani yao.
      Mara zote watu wa aina ya Kibonde hujikuta wakiropoka kwa sababu Level ya Elimu ya UDSM ni Fupa aloshindwa Fisi kwao. Maji ya Shingo.
      MYPEOPLE PERISH FOR LACK OF KNOWLEDGE. HOSEA 4:6

    15. Penguine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th November 2009
      Posts : 558
      Rep Power : 667
      Likes Received
      133
      Likes Given
      19

      Default Re: matokeo ya kibonde yabandikwa udsm

      Quote By Sikonge View Post
      Nafikiri Kibonde ni Mtangazaji BORA kwa sasa hivi Tanzania.

      Mtangazaji ni lazima watu wakuongelee sana.

      Haijalishi kwa mabaya au mazuri. Kibonde kila siku mnamtaja, duu!!! Jamaa kweli yuko juu.

      Bahati mbaya/nzuri kijijini kwetu huku Sikonge, hii Radio haifiki.

      Yo Yo mzima? Nilisikia Polisi wamekuweka Lumpango!!!! Polisi anamkamata SOULJah Boy???
      Ni jambo jema kuwafariji siyo wafiwa tu bali pia hata watu wafu kama kama kibonde

    16. Jackbauer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th October 2010
      Location : EAST LONDON
      Posts : 5,607
      Rep Power : 31858
      Likes Received
      1646
      Likes Given
      340

      Default Re: matokeo ya kibonde yabandikwa udsm

      Nadhani ule muswada wa vyombo vya habari utasaidia kuondoa wanahabari vihiyo kama hawa.cheap labour!
      Anaachwa tu anaropoka,waandishi kama hawa huchochea genocide.

    17. Yo Yo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st May 2008
      Posts : 11,193
      Rep Power : 23060
      Likes Received
      1464
      Likes Given
      2625

      Default Re: matokeo ya kibonde yabandikwa udsm

      Quote By Sikonge View Post
      Yo Yo mzima? Nilisikia Polisi wamekuweka Lumpango!!!! Polisi anamkamata SOULJah Boy???
      mzima man......
      ...kuwa na baba maskini ni mipango ya Mungu ila kuwa na baba mkwe maskini ni ujinga wako mwenyewe.....

    18. Edson's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th March 2009
      Posts : 7,394
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1852
      Likes Given
      461

      Default Re: matokeo ya kibonde yabandikwa udsm

      hamuwzi kuyascan na kuyaweka hapa ......

    19. kavdeo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 8th December 2009
      Posts : 16
      Rep Power : 558
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: matokeo ya kibonde yabandikwa udsm

      DU kumbe shule za kata zimeanza enzi hizo!!

    20. Rejao's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th May 2010
      Location : Long Street
      Posts : 9,089
      Rep Power : 25791
      Likes Received
      3584
      Likes Given
      3061

      Default Re: matokeo ya kibonde yabandikwa udsm

      Yaleteni basi hayo matokeo humu ndani!! Hilo litakuwa fundisho na kwa wengine!


    Page 1 of 9 123 ... LastLast

    Similar Topics

    1. UDSM UDSM UDSM wanataka nini UDSM
      By Janja PORI in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 66
      Last Post: 22nd January 2012, 17:20
    2. udsm wacharuka na kibonde...
      By nziriye in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 71
      Last Post: 18th February 2011, 19:42
    3. Kibonde apewa siku tatu kuomba msamaha wanafunzi wa chuo kikuu cha udsm
      By Mrx in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 25
      Last Post: 14th February 2011, 15:07
    4. Tetesi: UDSM KUMSHTAKI Ephraim Kibonde;
      By AMARIDONG in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 16
      Last Post: 7th February 2011, 15:17
    5. Udsm Na Ukiritimba Wa Matokeo Dhidi Ya Wahitimu
      By Ibambasi in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 8
      Last Post: 2nd March 2008, 19:01

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...