JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Angalia hapa matokeo kidato cha nne 2010 - tanzania

    Report Post
    Results 1 to 13 of 13
    1. Kisendi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th January 2009
      Posts : 321
      Rep Power : 637
      Likes Received
      28
      Likes Given
      12

      Default Angalia hapa matokeo kidato cha nne 2010 - tanzania

      SITE YA NECTA INASUMBUA
      TUMIA HIIIIIII
      http://www.moe.go.tz/NectaResults/olevel.htm


    2. funzadume's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th January 2010
      Location : Kwenye Uchafu/Uozo
      Posts : 3,858
      Rep Power : 1297
      Likes Received
      770
      Likes Given
      775

      Default Re: Angalia hapa matokeo kidato cha nne 2010 - tanzania

      Service Unavailable
      MAPUMBBA likes this.
      All good things in the World are not things

    3. kakuruvi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd September 2009
      Posts : 639
      Rep Power : 673
      Likes Received
      140
      Likes Given
      73

      Default Re: Angalia hapa matokeo kidato cha nne 2010 - tanzania

      Quote By funzadume View Post
      Service Unavailable
      Bila shaka server yako imezidiwa jaribu tena, kinachosababisha ni watu wengi wanatazama, mtandao unazidiwa uwezo, bonyeza hapa

      http://www.moe.go.tz/NectaResults/olevel.htm

    4. Mgombezi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd March 2009
      Posts : 630
      Rep Power : 691
      Likes Received
      144
      Likes Given
      139

      Default Re: Angalia hapa matokeo kidato cha nne 2010 - tanzania

      Quote By Kisendi View Post
      SITE YA NECTA INASUMBUA
      TUMIA HIIIIIII
      http://www.moe.go.tz/NectaResults/olevel.htm
      Asante Kisendi; toka jana najaribu kufuatilia matokeo ya ndugu yangu lakini website ya NECTA naona imeelemewa, lakini hata hii link uliyotoa bado insumbua. Kuna yeyote ambae amebahatika kuwa na results katika format ya Excel or pdf.
      Ebenezer

    5. BLUE BALAA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th November 2010
      Posts : 876
      Rep Power : 658
      Likes Received
      72
      Likes Given
      0

      Default Re: Angalia hapa matokeo kidato cha nne 2010 - tanzania

      Aisee asante sana, let me try this one
      "Goals are dreams we convert to plans and take action to fulfill." - Zig Ziglar

    6. JF SMS Swahili

    7. Mgombezi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd March 2009
      Posts : 630
      Rep Power : 691
      Likes Received
      144
      Likes Given
      139

      Default Re: Angalia hapa matokeo kidato cha nne 2010 - tanzania

      Quote By Mgombezi View Post
      Asante Kisendi; toka jana najaribu kufuatilia matokeo ya ndugu yangu lakini website ya NECTA naona imeelemewa, lakini hata hii link uliyotoa bado insumbua. Kuna yeyote ambae amebahatika kuwa na results katika format ya Excel or pdf.
      Hatimaye nimefanikiwa, asante sana.
      Ebenezer

    8. Twinky's Avatar
      Member Array
      Join Date : 10th June 2010
      Posts : 80
      Rep Power : 518
      Likes Received
      16
      Likes Given
      44

      Default Re: Angalia hapa matokeo kidato cha nne 2010 - tanzania

      Kwa kweli inasumbua haifunguki toka asubuhi nafanya kazi hiyo tu

    9. TIMING's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2008
      Location : Roaming...
      Posts : 21,520
      Rep Power : 922890
      Likes Received
      6844
      Likes Given
      7881

      Default Re: Angalia hapa matokeo kidato cha nne 2010 - tanzania

      nimetafuta shule for the last one hour sijaiona... hivi hakuna hata uwezekano wa kuweka option ya search jamani??

      Basi wawape kazi JF wawatengenezee program nzuri yani hii haijakaa user friendly kabisa
      ....Time is the wisest counselor !!!

    10. Abdulhalim's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th July 2007
      Location : Taipei 101
      Posts : 16,488
      Rep Power : 4046
      Likes Received
      1535
      Likes Given
      713

      Default Re: Angalia hapa matokeo kidato cha nne 2010 - tanzania

      Quote By MTM View Post
      nimetafuta shule for the last one hour sijaiona... hivi hakuna hata uwezekano wa kuweka option ya search jamani??

      Basi wawape kazi JF wawatengenezee program nzuri yani hii haijakaa user friendly kabisa
      Tumia 'Ctrl+ F' halafu ingiza jina la shule.

      Should work for PC.
      "..siamini mtu anaeza toka Simanjiro (akitawadha kwa magunzi) akajifanya kujua kuliko mie (wa pwani).."

    11. TIMING's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2008
      Location : Roaming...
      Posts : 21,520
      Rep Power : 922890
      Likes Received
      6844
      Likes Given
      7881

      Default Re: Angalia hapa matokeo kidato cha nne 2010 - tanzania

      Quote By Abdulhalim View Post
      Tumia 'Ctrl+ F' halafu ingiza jina la shule.

      Should work for PC.
      thanks, got it! huu ushamba wa computer utatuua
      ....Time is the wisest counselor !!!

    12. Desidii's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd October 2007
      Location : Endaharghadat
      Posts : 1,205
      Rep Power : 883
      Likes Received
      77
      Likes Given
      53

      Default Re: Angalia hapa matokeo kidato cha nne 2010 - tanzania

      Ubarikiwe sana mkuu nimeona matokeo ya mwanangu ana div 2. Thank you
      Act Justly, Love Mercy and Walk Humbly!!!!

    13. Njowepo's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 26th February 2008
      Location : Santiago
      Posts : 7,967
      Rep Power : 22176
      Likes Received
      1083
      Likes Given
      970

      Default Re: Angalia hapa matokeo kidato cha nne 2010 - tanzania

      Mkuu nimetumia iyo altenative nimefanikiwa angalau madogo watapata relief ya kujua kwa undani matokeo maana iyo ya necta jana ilikuwa ICU
      WB Tanzania lead economist Jacques Morisset said the GDP doubled in 10 years, but it has failed to produce any significant decline in poverty levels.

    14. Mbishi2's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 10th January 2012
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Twinky View Post
      Kwa kweli inasumbua haifunguki toka asubuhi nafanya kazi hiyo tu
      Dah! pole sana ni kweli

    15. JF SMS Swahili

    Similar Topics

    1. Matokeo ya kidato cha nne 2010 yatangazwa
      By palalisote in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 6
      Last Post: 5th June 2013, 19:58
    2. Msaada wa kuishitaki serikali kwa matokeo mabaya ya kidato cha nne 2010.
      By Vitendo in forum Jukwaa la Sheria (The Law Forum)
      Replies: 6
      Last Post: 2nd February 2011, 19:04
    3. Maoni yangu matokeo kidato cha nne 2010
      By Ngalikivembu in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 1
      Last Post: 1st February 2011, 02:35
    4. Matokeo ya kidato cha nne hewani - 2010
      By Crashwise in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 25
      Last Post: 27th January 2011, 10:40
    5. Matokeo ya kidato cha sita 2010 hadharani
      By Albedo in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 3
      Last Post: 2nd May 2010, 20:53

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...