JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Matokeo ya kidato cha nne 2010 yatangazwa

    Report Post
    Results 1 to 7 of 7
    1. palalisote's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th August 2010
      Location : WA HAPAHAPA
      Posts : 3,270
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1339
      Likes Given
      4521

      Default Matokeo ya kidato cha nne 2010 yatangazwa

      Wana JF mnapoendelea kutafakari mambo ya siasa angalieni na matokeo ya ndugu zenu hapa http://www.necta.go.tz/matokeo2010/csee2010/olevel.htm


    2. mamakunda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2010
      Posts : 365
      Rep Power : 590
      Likes Received
      9
      Likes Given
      14

      Default Re: Matokeo ya kidato cha nne 2010 yatangazwa

      asante sana mkuu, kwa haraka haraka, shule za kata zimeanguka vibaya

    3. eliakeem's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th May 2009
      Location : Katesh
      Posts : 1,250
      Rep Power : 824
      Likes Received
      311
      Likes Given
      605

      Default Re: Matokeo ya kidato cha nne 2010 yatangazwa

      Mkuu hii ilibidi iwe kule kwenye jukwaa la taaluma a.k.a elimu
      ''Hatujaenda Shule Lakini Tumeelimika'' Abed Aman Karume.

    4. kagosha's Avatar
      Member Array
      Join Date : 3rd August 2010
      Posts : 84
      Rep Power : 529
      Likes Received
      22
      Likes Given
      6

      Default Re: Matokeo ya kidato cha nne 2010 yatangazwa

      national examinations council of tanzania csee 2010 examination results



      s1806 yusuf makamba secondary school <h3>div-i = 2 div-ii = 4 div-iii = 19 div-iv = 113 fld = 314

    5. Ben Saanane's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th January 2007
      Posts : 12,200
      Rep Power : 2014535
      Likes Received
      10526
      Likes Given
      7262

      Default Re: Matokeo ya kidato cha nne 2010 yatangazwa

      Naona last Born kajitahidi, 1.8

      Nawaonea huruma hawa vijana waliofeli,ni wengi mno.Another Bombshell!
      Wametuonyesha Jeuri ya ukaburu,tuwaonyeshe jeuri ya Umkhontho we sizwe kupitia Red Brigade.Tukiwaonyesha woga wetu, itakua silaha imara zaidi kwao kutumaliza-Ben Saanane

    6. Clean9

    7. Maishamapya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd November 2010
      Location : Dar, Tanzania
      Posts : 1,240
      Rep Power : 748
      Likes Received
      349
      Likes Given
      331

      Default Re: Matokeo ya kidato cha nne 2010 yatangazwa

      Quote By kagosha View Post
      national examinations council of tanzania csee 2010 examination results



      s1806 yusuf makamba secondary school <h3>div-i = 2 div-ii = 4 div-iii = 19 div-iv = 113 fld = 314
      Duh! "Like grandpa like school"

    8. Habat ali's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 29th May 2013
      Posts : 7
      Rep Power : 367
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default

      Yakowap!


    Similar Topics

    1. Matokeo ya kidato cha sita 2011 yatangazwa rasmi
      By palalisote in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 0
      Last Post: 29th April 2011, 03:11
    2. Matokeo ya kidato cha sita yatangazwa.
      By MkimbizwaMbio in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 24
      Last Post: 29th April 2011, 01:18
    3. Maoni yangu matokeo kidato cha nne 2010
      By Ngalikivembu in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 1
      Last Post: 1st February 2011, 02:35
    4. Matokeo ya kidato cha nne hewani - 2010
      By Crashwise in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 25
      Last Post: 27th January 2011, 10:40
    5. Matokeo ya kidato cha sita 2010 hadharani
      By Albedo in forum Jukwaa la Elimu (Education Forum)
      Replies: 3
      Last Post: 2nd May 2010, 20:53

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...