JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Wekeza inalipa Movie Launch.

    Report Post
    Results 1 to 4 of 4
    1. DseTanzania's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th September 2013
      Posts : 27
      Rep Power : 367
      Likes Received
      9
      Likes Given
      0

      Default Wekeza inalipa Movie Launch.

      Jana tarehe 11 oct, Waziri wa Habari,vijana,Utamaduni na michezo Dr. Fenella Mukangara,alizindua ile filamu inaliyokuwa inasubiriwa kwa hamu, Yaani Wekeza inalipa,
      iliyoigizwa na wasanii wakali kutoka East Africa, yaani Kenya,Uganda,Rwanda, Burundi na Tanzania.

      Hii habari imechapishwa na magazeti mengi siku ya leo.
      unaweza kuona Trailer ya movie kwenye Youtube channel ya DSE
      Wekeza Inalipa Movie Trailer. - YouTube

      Matukio ya Picha kwenye Blog ya DSE
      Dar es Salaam Stock Exchange: WEKEZA INALIPA MOVIE LAUNCH.
      au kwenye ukurasa wa Facebook wa DSE
      https://www.facebook.com/media/set/?...0533061&type=1


      Vile vile baathi ya website ambazo zimeweka hii habari.
      http://www.dailynews.co.tz/index.php...stock-exchange

      http://www.habarileo.co.tz/index.php...nunua-hisa-dse

      Tanzanian film makers challenged to spend wisely | In2EastAfrica – East African news, Headlines, Business, Tourism, Sports, Health, Entertainment, Education

      MICHUZI BLOG: Uzinduzi wa filamu ya kuelimisha jamii kuhusu umuhimu wa ununuzi wa HISA

      THE GOVERNMENT OFFICIAL BLOG: Filamu iliyotengenezwa na Wasanii wa Nchi za Afrika Mashariki. kuhamasisha Jamii kununua Hisa Yazinduliwa jijini Dar.

    2. Movie-Date

    3. Mama Joe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th March 2009
      Posts : 1,306
      Rep Power : 21030493
      Likes Received
      560
      Likes Given
      596

      Default Re: Wekeza inalipa Movie Launch.

      Asante kwa taarifa, mimi ninapenda kuwekeza ila hapa nchini naona kama uwazi na uwajibikaji wa makampuni yanayouza hisa ni mdogo sana na vile wananchi wengi wananunua shares ambazo haziwawezeshi kuwa na maamuzi wala kuwa na taarifa muhimu za kampuni hizi mimi naona kununua hisa bado ni risk sana. Labda kupitia mwamko huu tutaelimishana zaidi. Asante

    4. mtanzania07071989's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 12th August 2012
      Posts : 152
      Rep Power : 450
      Likes Received
      14
      Likes Given
      93

      Default Re: Wekeza inalipa Movie Launch.

      Ulimwengu wa taarifa

    5. #4
      pinno's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th January 2013
      Posts : 444
      Rep Power : 485
      Likes Received
      131
      Likes Given
      450

      Default Re: Wekeza inalipa Movie Launch.

      Ni movement nzur kwa ajili ya kupromote soko la hisa DSE. Ila ningeambiw nitoe pendekezo la jina la movie ningeliita tu "HISA" lingekuwa na swags na pia lingekuwa linafikisha ujumbe,lakin hata hivyo cyo mbaya sana.

      Mjitahid ili iweze kuoneshwa kwenye theatres ikibid.

    6. Azam

    Similar Topics

    1. Wajue mabalozi wa Dar es Salaam Stock Exchange kwenye kampeni ya 'Wekeza Inalipa'
      By DseTanzania in forum Jukwaa La Biashara na Uchumi
      Replies: 19
      Last Post: 12th October 2013, 18:10
    2. Ratiba ya vipindi vya redio vya dse kwenye kampeni ya wekeza inalipa
      By DseTanzania in forum Jukwaa La Biashara na Uchumi
      Replies: 2
      Last Post: 30th September 2013, 13:28
    3. The Making of the Documentary/Movie
      By Nyanza in forum Tech, Gadgets & Science Forum
      Replies: 7
      Last Post: 4th September 2012, 13:36
    4. inaonekana BONGO MOVIE inalipa
      By yaser in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 8
      Last Post: 10th April 2012, 22:54
    5. Virgin Atlantic launches Flights to Nairobi
      By Nzokanhyilu in forum Kenyan News
      Replies: 8
      Last Post: 18th April 2007, 14:43

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...