JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Habari mpasuko: Samaki wabovu aina ya vibua wakamatwa maeneo ya tabata bima dar.

    Report Post
    Results 1 to 3 of 3
    1. #1
      Katitima's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th June 2013
      Posts : 609
      Rep Power : 495
      Likes Received
      100
      Likes Given
      9

      Default Habari mpasuko: Samaki wabovu aina ya vibua wakamatwa maeneo ya tabata bima dar.

      Ni kontena 2 za tani 22.5 na 27 znazomilikiwa na wafanya biashra SADICK NASSOR na AMASHA FISH TRADERS.zlizopewa kibari na TFDA mnamo JULAI 2013 kuwa ni salama kwa matumizi ya binadamu zkitokea nchi za CHINA na YEMEN leo zmekamatwa TABATA BIMA na kuonekana kuwa samaki hao wameharbika kabsa na wanatakiwa kutektezwa kwan hawfai kwa matumiz ya bindamu.habar znasma kuwa walkuwa wanapelekwa feri ambapo wengne walshauzwa.hii inaingia akiln kwel wakuu?na kosa ni la nan hapa?TFDA au weny mal?

      Chanzo:RADIO ONE/ITV
      Last edited by Katitima; 18th September 2013 at 18:47.

    2. Azam

    3. nguvumali's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 3rd September 2009
      Location : nimerudi Mwanza
      Posts : 4,765
      Rep Power : 1527
      Likes Received
      996
      Likes Given
      308

      Default Re: Habari mpasuko: Samaki wabovu aina ya vibua wakamatwa maeneo ya tabata bima dar.

      Quote By Katitima View Post
      NI KONTENA 2 ZA TANI 22.5 NA 27 ZNAZOMILIKIWA NA WAFANYA BIASHARA SADICK NASSOR NA AMASHA FISH TRADERS(kwa mpangilio).ZLIZOPEWA KIBARI NA TFDA MNAMO JULAI 2013 KUWA NI SALAMA KWA MATUMIZI YA BINADAMU ZKITOKEA NCHI ZA CHINA NA YEMEN LEO ZMEKAMATWA TABATA BIMA NA KUONEKANA KUWA SAMAKI HAO WAMEHARIBIKA KABISA NA WANATAKIWA KUTEKETEZWA KWAN HAWAFAI KWA MATUMIZ YA BINADAMU.HABAR ZNASEMA KUWA WALKUWA WANAPELEKWA FERI AMBAPO WENGNE WALSHAUZWA.HII INAINGIA AKILN KWEL WAKUU?NA KOSA NI LA NAN HAPA?TFDA AMA WENY MAL?
      makubwa na balaaah kubwa hilo
      The most potent weapon of the oppressor is the mind of the oppressed

    4. #3
      Katitima's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th June 2013
      Posts : 609
      Rep Power : 495
      Likes Received
      100
      Likes Given
      9

      Default

      Quote By nguvumali View Post
      makubwa na balaaah kubwa hilo
      Hakika NGUVUMALI,me nashindwa kuielewa kabsa hii nchi,sijui ni kwa nini inafanya masikhara kwenye mambo ya msingi kama afya za watu.wanafuga uozo kiasi cha kuogofya.

      kweli hii serikali ni corrupt

    5. Movie-Date

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...