JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Ndege ya precision air yatua uwanja wa kimataifa wa songwe mbeya ni safari yake ya kwanza,yapokelewa

    Report Post
    Page 1 of 4 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 78
    1. nngu007's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd August 2010
      Posts : 15,053
      Rep Power : 840688
      Likes Received
      4875
      Likes Given
      590

      Default Ndege ya precision air yatua uwanja wa kimataifa wa songwe mbeya ni safari yake ya kwanza,yapokelewa

      WEDNESDAY, JANUARY 16, 2013






      NDEGE YA PRECISION AIR IKIWA INAWASILI KATIKA UWANJA WA KIMATAIFA WA SONGWE MBEYA MUDA HUU

      MUELEKEZAJI AKIWA ANAELEKEZA WAPI NDEGE YA PRECISION AIR IPATE KUSIMAMA

      VIONGOZI MBALIMBALI YA SERIKALI WAKIWA WANANGOJA MAPOKEZI YA NDEGE YA PRECISION AIR AMBAYO NDIYO INAANZA SAFARI ZAKE ZA KWANZA MKOANI MBEYA

      NDEGE YA PRECISION AIR MUDA MUCHACHE KABLA YA ABIRIA HAWAJAANZA KUSHUKA



      ABIRIA WAKIWA WAMEWASILI SALAMA NDANI YA UWANJA WA KIMATAIFA WA SONGWE MBEYA .
      PICHA ZOTE NA MBEYA YETU BLOG.. ENDELEA KUFUATILIA TONE MULTIMEDIA GROUP TUPO LIVE ENEO LA TUKIO








      KIKUNDI CHA NGOMA KIKITUMBUIZA MUDA MCHACHE BAADA YA NDEGE KUWASILI




      VIONGOZI WA SERIKALI PAMOJA NA WADAU MBALIMBALI WAKISHUHUDIA UJIO WA SAFARI ZA KWANZA ZA PRECISION AIR MKOANI MBEYA KATIKA UWANJA WA KIMATAIFA WA SONGWE.

      KILA MWANDISHI ANAJITAJIDI KUPATA PICHA NZURI YA NDEGE

      WAFANYAKAZI WA PRECISION AIR WAKIWA WAMEPENDEZA MUDA HUU KATIKA UWANJA WA KIMATAIFA WA SONGWE MBEYA

      BURUDANI BADO INAENDELEA HAPA

      VIONGOZI WA SERIKALI PAMOJA NA WADAU MBALIMBALI WAKIWA WANATAZAMA KWA UMAKINI NGOMA YA ASILI IKITUMBUIZA

      HII NI MEZA KUU

      NAO WAKAZI WA SONGWE MKOANI MBEYA WAMEFIKA UWANJA WA NDEGE KUSHUHUDIA JINSI NDEGE YA SHIRIKA LA PRECISION AIR ILIPO TUA ENEO HILO.

      MKUU WA WILAYA WA MBEYA MHESHIMIWA NORMAN SIGALA, AKIONGEA MUDA BAADA YA NDEGE KUWASILI

      MKURUGENZI MTENDAJI WA PRECISION AIR NDUGU SHIRIMA AKIONGEA NA WAGENI WAALIKWA PAMOJA NA WANANCHI WALIO JITOKEZA KATIKA KUPOKEA NDEGE HIYO AMBAYO INAANZA SAFARI ZAKE ZA KWANZA MKOANI MBEYA NA KUWASHUKURU KWA MAPOKEZI HAYO.


      PICHA ZOTE NA MBEYA YETU BLOG




    2. Azam

    3. nngu007's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd August 2010
      Posts : 15,053
      Rep Power : 840688
      Likes Received
      4875
      Likes Given
      590

      Default Re: Ndege ya precision air yatua uwanja wa kimataifa wa songwe mbeya ni safari yake ya kwanza,yapoke

      Haya IRINGA next...

    4. #3
      dudus's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th February 2011
      Posts : 3,640
      Rep Power : 103348351
      Likes Received
      2351
      Likes Given
      669

      Default Re: Ndege ya precision air yatua uwanja wa kimataifa wa songwe mbeya ni safari yake ya kwanza,yapoke

      Kweli CCM inatekeleza ahadi zake kwa vitendo. Where and what next?
      si post fata venit gloria non propero
      (If one must die to be recognized, I can wait/Kama heshima huja baada ya kufa, sina haraka, Ha ha ha ha ha!)


    5. Getstart's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th October 2012
      Posts : 2,505
      Rep Power : 912
      Likes Received
      611
      Likes Given
      931

      Default Re: Ndege ya precision air yatua uwanja wa kimataifa wa songwe mbeya ni safari yake ya kwanza,yapoke

      Mkuu Shirima siyo Mkurugenzi Mtendaji wa Precission Air bali ni mwenyekiti. Mkurugenzi Mtendaji anaitwa Kioko.
      Mpita Njia and THE GAME like this.

    6. Lwesye's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th September 2012
      Posts : 4,132
      Rep Power : 23103994
      Likes Received
      937
      Likes Given
      272

      Default Re: Ndege ya precision air yatua uwanja wa kimataifa wa songwe mbeya ni safari yake ya kwanza,yapoke

      Ha ha mbeje

    7. Ngalikivembu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th October 2010
      Location : Geostationary Earth Orbit
      Posts : 1,141
      Rep Power : 10816
      Likes Received
      327
      Likes Given
      331

      Default Re: Ndege ya precision air yatua uwanja wa kimataifa wa songwe mbeya ni safari yake ya kwanza,yapoke

      Quote By nngu007 View Post
      Haya IRINGA next...
      It should come also to Songea from Mbeya.
      AN EMPTY STOMACH IS NOT A GOOD ADVISER. Albert Einstein
      POVERTY IS THE PARENT OF REVOLUTION AND CRIME. Aristotle

    8. Ngalikivembu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th October 2010
      Location : Geostationary Earth Orbit
      Posts : 1,141
      Rep Power : 10816
      Likes Received
      327
      Likes Given
      331

      Default Re: Ndege ya precision air yatua uwanja wa kimataifa wa songwe mbeya ni safari yake ya kwanza,yapoke

      Quote By dudus View Post
      Kweli CCM inatekeleza ahadi zake kwa vitendo. Where and what next?
      Ahadi gani imetekeleza?
      AN EMPTY STOMACH IS NOT A GOOD ADVISER. Albert Einstein
      POVERTY IS THE PARENT OF REVOLUTION AND CRIME. Aristotle

    9. chitambikwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th November 2010
      Location : KAISHO
      Posts : 3,736
      Rep Power : 2153
      Likes Received
      777
      Likes Given
      609

      Default Re: Ndege ya precision air yatua uwanja wa kimataifa wa songwe mbeya ni safari yake ya kwanza,yapoke

      Nafuu nafuuu, smart travel.....................
      Endangered likes this.
      IT IS TO THOSE WITHOUT TEETH GOD GIVES MEAT

    10. Curriculum Specialist's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th October 2007
      Posts : 2,737
      Rep Power : 7234
      Likes Received
      744
      Likes Given
      232

      Default Re: Ndege ya precision air yatua uwanja wa kimataifa wa songwe mbeya ni safari yake ya kwanza,yapoke

      Nilidhani ni ndege ya ATCL ndo imetua huko!
      Dina likes this.

    11. #10
      FUSO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th November 2010
      Posts : 7,672
      Rep Power : 2057
      Likes Received
      2258
      Likes Given
      749

      Default Re: Ndege ya precision air yatua uwanja wa kimataifa wa songwe mbeya ni safari yake ya kwanza,yapoke

      Wapi AIR TANZANIA mwakyembe??

    12. #11
      FUSO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th November 2010
      Posts : 7,672
      Rep Power : 2057
      Likes Received
      2258
      Likes Given
      749

      Default Re: Ndege ya precision air yatua uwanja wa kimataifa wa songwe mbeya ni safari yake ya kwanza,yapoke

      Quote By Curriculum Specialist View Post
      Nilidhani ni ndege ya ATCL ndo imetua huko!
      nimeshangaa pia precision air kupokelewa kitaifa as if ni national airline duh!! - nguvu ya pesa!!
      BabaDesi likes this.

    13. mayenga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th September 2009
      Posts : 2,561
      Rep Power : 1085
      Likes Received
      701
      Likes Given
      929

      Default Re: Ndege ya precision air yatua uwanja wa kimataifa wa songwe mbeya ni safari yake ya kwanza,yapoke

      this is not breaking news

    14. KABOBA's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 8th January 2013
      Posts : 210
      Rep Power : 440
      Likes Received
      51
      Likes Given
      34

      Default Re: Ndege ya precision air yatua uwanja wa kimataifa wa songwe mbeya ni safari yake ya kwanza,yapoke

      Mbona meza kuu simwoni mbunge ? au hakualikwa?

    15. mtz one's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th December 2012
      Location : TIMBALYOSI
      Posts : 3,503
      Rep Power : 5727
      Likes Received
      189
      Likes Given
      75

      Default Re: Ndege ya precision air yatua uwanja wa kimataifa wa songwe mbeya ni safari yake ya kwanza,yapoke

      Quote By nngu007 View Post
      Haya IRINGA next...
      mkuu habari yako mbona sio mahali pake hapa unatuvuruga
      misukule inatoa sadaka mikutanoni......watu wanatanulia dubai.......chadema ni mkusanyiko wa milaghai

    16. #15
      FUSO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th November 2010
      Posts : 7,672
      Rep Power : 2057
      Likes Received
      2258
      Likes Given
      749

      Default Re: Ndege ya precision air yatua uwanja wa kimataifa wa songwe mbeya ni safari yake ya kwanza,yapoke

      Quote By Curriculum Specialist View Post
      Nilidhani ni ndege ya ATCL ndo imetua huko!
      nimeshangaa pia precision air kupokelewa kitaifa as if ni national airline duh!! - nguvu ya pesa!!

    17. Bujibuji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2009
      Location : NYUMBANI PANONO
      Posts : 21,639
      Rep Power : 51527643
      Likes Received
      11281
      Likes Given
      9354

      Default Re: Ndege ya precision air yatua uwanja wa kimataifa wa songwe mbeya ni safari yake ya kwanza,yapoke

      Tunataka Fast Jet nao waanze kupeleka ndege zao MBY
      Endangered likes this.
      KAZI NDIO MSINGI WA MAENDELEO. NCHI MASIKINI HAIWEZI KUENDELEA KWA MSINGI WA FEDHA. NCHI MASIKINI HAIWEZI KUJITAWALA KAMA INATEGEMEA MSAADA KUTOKA NCHI ZA NJE- J. K. NYERERE

    18. BADILI TABIA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th June 2011
      Location : DUNIANI
      Posts : 20,523
      Rep Power : 171830109
      Likes Received
      9313
      Likes Given
      7401

      Default Re: Ndege ya precision air yatua uwanja wa kimataifa wa songwe mbeya ni safari yake ya kwanza,yapoke

      hivi hii precision ndo shirika la ndege la taifa eeeh?
      Endangered likes this.
      "Behind every great fortune there is a crime."
      - Honore de Balzac (1799-1850)

    19. kiparah's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th September 2010
      Posts : 1,177
      Rep Power : 93821
      Likes Received
      47
      Likes Given
      0

      Default Re: Ndege ya precision air yatua uwanja wa kimataifa wa songwe mbeya ni safari yake ya kwanza,yapoke

      Picha zimeshake ulikuwa unapiga kwa simu?

    20. betlehem's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th May 2012
      Location : Around the World
      Posts : 5,224
      Rep Power : 77975
      Likes Received
      2550
      Likes Given
      2552

      Default Re: Ndege ya precision air yatua uwanja wa kimataifa wa songwe mbeya ni safari yake ya kwanza,yapoke

      Safi sana.hii ni hatua nzuri katika suala zima la maendeleo ya sekta ya usafiri wa anga.ila hao viongozi hapo juu wamesimama chini ya bawa la ndege kitu ambacho ni kinyume na kanuni za kiusalama.yaani wabongo aisee!
      MTENDA AKITENDWA HUDHANI KAONEOWA. TENDA WEMA NENDA ZAKO, USINGOJE SHUKURANI; ITAKULETEA MATATIZO.

    21. #20
      Elli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th March 2008
      Location : Kijito-Upele
      Posts : 15,411
      Rep Power : 324342387
      Likes Received
      6185
      Likes Given
      5064

      Default Re: Ndege ya precision air yatua uwanja wa kimataifa wa songwe mbeya ni safari yake ya kwanza,yapoke

      Hivi hizo ngoma ni zan nini sasa? yaani wanaichezea ngoma ndege? hawana kazi? Hivi Precision Air ni ndege ya serikali? Maana hapo tuna-promote biashara ya mtu binafsi huku za kwetu zikipasuka vioo as if ni Bajaj. MANI njoo huku uone maajabu watu wananengulia ndege, kule kwetu Lushoto hatuwezi kuichezea ndege hivi bhana muulize zumbemkuu
      Endangered likes this.
      ...but what MAN is entirely without Evil intent in the Silence of his Soul???

    22. Ulemavu

    Page 1 of 4 123 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...