JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: FastJet: Mwanza - Kilimanjaro nauli tsh 32,000... (Bila VAT)

    Report Post
    Page 2 of 5 FirstFirst 1234 ... LastLast
    Results 21 to 40 of 99
    1. #1
      Wi-Fi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2011
      Location : 6°49′24″ S 39°16′10″ E
      Posts : 1,486
      Rep Power : 10095
      Likes Received
      461
      Likes Given
      376

      Default FastJet: Mwanza - Kilimanjaro nauli tsh 32,000... (Bila VAT)

      Hii ni kampuni mpya inayoanza safari za ndege, nauli ni bila VAT.

      Kwa Dar office zipo mitaa ya Samora opp Wizara ya Nishati na madini karibu na Steers.
      Quote By Nyikanavome View Post
      Nilikuwa nasikiliza afisa wao clouds fm asubuhi, anasema chakula ndani ya ndege ni cha kulipia ila unaruhusiwa kuingia na chakula chako ambacho hakitawaudhi abiria wenzanako. Mizigo nayo itakuwa inalipiwa; kilo ishirini za mwanzo ni shilingi elfu nane na kila kilo inayozidi ni shilingi elfu nane.
      Last edited by Wi-Fi; 13th November 2012 at 10:04.

    2. Movie-Date

    3. #21
      watu8's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 19th February 2010
      Location : Juu ya Tukutuku
      Posts : 37,097
      Rep Power : 429504397
      Likes Received
      22475
      Likes Given
      24748

      Default Re: first jet: mwanza, kilimanjaro nauli tsh35,000...

      Quote By Smile View Post
      ila humo ndani tutapewa hata bublish kweli?
      msosi unauzwa lakini kama ukiona huna hela fungasha furu, magimbi na mbatata toka home inaruhusiwa...
      Smile and Mabreka like this.
      "Ingawa tunatumia AVATARS na USERNAMES ambazo ni FAKE, bado haibadilishi uhalisia wa MIOYO YETU"



    4. #22
      watu8's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 19th February 2010
      Location : Juu ya Tukutuku
      Posts : 37,097
      Rep Power : 429504397
      Likes Received
      22475
      Likes Given
      24748

      Default Re: first jet: mwanza, kilimanjaro nauli tsh35,000...

      halafu Wi-Fi bei ya nauli ni 32,000Tshs sio 35,000Tshs kama ulivyobainisha kwenye heading....
      Invisible likes this.
      "Ingawa tunatumia AVATARS na USERNAMES ambazo ni FAKE, bado haibadilishi uhalisia wa MIOYO YETU"



    5. Lily Flower's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th October 2009
      Location : Garden
      Posts : 2,563
      Rep Power : 20913
      Likes Received
      1178
      Likes Given
      1699

      Default re: FastJet: Mwanza - Kilimanjaro nauli tsh 32,000... (Bila VAT)

      Gharama za uwendeshaji makampuni haya ya ndege ni kubwa sana hizo bei zitawashinda tu hivi karibuni labda hizo bei nizakuwavuta wateja then baadae watapandisha.
      MY LOVE IS YOUR LOVE.

    6. misoza Gete's Avatar
      Member Array
      Join Date : 28th September 2012
      Posts : 43
      Rep Power : 421
      Likes Received
      4
      Likes Given
      2

      Default re: FastJet: Mwanza - Kilimanjaro nauli tsh 32,000... (Bila VAT)

      Napendekeza zianze kwenda na dodoma ili mashangingi yafutwe na mafuta ya ma vx yajenge mashule.fast jet hebu pangeni root ya dodoma watu wapumue.au mtamwogopa shabiby?nawapongeza kwa kuamua kwenda dodoma.

    7. #25
      Smile's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th July 2011
      Location : paradise
      Posts : 15,430
      Rep Power : 4305203
      Likes Received
      11215
      Likes Given
      6025

      Default Re: first jet: mwanza, kilimanjaro nauli tsh35,000...

      Quote By watu8 View Post
      msosi unauzwa lakini kama ukiona huna hela fungasha furu, magimbi na mbatata toka home inaruhusiwa...
      mmmh mi nitabeba mayai ya kuchemsha
      watu8 likes this.
      hakuna mwanaume asiecheat labda kileo wa joyce kiria!

    8. Ulemavu

    9. LazyDog's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th April 2008
      Posts : 2,341
      Rep Power : 0
      Likes Received
      86
      Likes Given
      1881

      Default re: FastJet: Mwanza - Kilimanjaro nauli tsh 32,000... (Bila VAT)

      Kama alivyoeleza Watu8 hapo juu, nauli haipungui 94,000.

      Ruti gani nyingine wanazo hawa? Zanzibar je?
      A person who won't read has no advantage over one who can't read. -Mark Twain

    10. Money Stunna's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th August 2011
      Location : BeechGrove City
      Posts : 10,751
      Rep Power : 16966681
      Likes Received
      4152
      Likes Given
      1382

      Default Re: FastJet: Mwanza - Kilimanjaro nauli tsh 32,000... (Bila VAT)

      ndege kama hizo niliziona ata malaysia,ukisafiri malaysia kwenda china,singapore,thailand etc nauli ya ndege ni cheap sana lakin haupewi msosi,pia ukiwa na mizogo ndio unachagiwa zaidi,wanasema uwingi wa mizigo kwenye ndege unakula mafuta,lakin ukiwa hauna mizogo unapeta,wenzetu asia umeanza siku nyingi
      majany likes this.

    11. charminglady's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th April 2012
      Location : Ikungulyabhashi
      Posts : 15,932
      Rep Power : 351194484
      Likes Received
      10125
      Likes Given
      12046

      Default

      Quote By Remote View Post
      Jamani naomben ukweli katika hii nami nipande ndege kidigo nitie baraka maisha yangu npo mwanza familia ipo dar
      vp mkuu na route ya mwanza - dar?
      Last edited by charminglady; 13th November 2012 at 11:36.

    12. simplemind's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th April 2009
      Posts : 5,773
      Rep Power : 1819
      Likes Received
      1160
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Smile View Post
      ila humo ndani tutapewa hata bublish kweli?
      No big deal. Si just beba snacks bwana.

    13. ZionTZ's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th October 2009
      Posts : 1,012
      Rep Power : 770
      Likes Received
      214
      Likes Given
      181

      Default Re: FastJet: Mwanza - Kilimanjaro nauli tsh 32,000... (Bila VAT)

      Quote By Money stunna View Post
      ndege kama hizo niliziona ata malaysia,ukisafiri malaysia kwenda china,singapore,thailand etc nauli ya ndege ni cheap sana lakin haupewi msosi,pia ukiwa na mizogo ndio unachagiwa zaidi,wanasema uwingi wa mizigo kwenye ndege unakula mafuta,lakin ukiwa hauna mizogo unapeta,wenzetu asia umeanza siku nyingi
      ni kweli hata hapo kongo zipo sikunyingi tu...hadi mbuzi unambeba ukitaka...
      majany likes this.

    14. Money Stunna's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th August 2011
      Location : BeechGrove City
      Posts : 10,751
      Rep Power : 16966681
      Likes Received
      4152
      Likes Given
      1382

      Default Re: FastJet: Mwanza - Kilimanjaro nauli tsh 32,000... (Bila VAT)

      Quote By ZionTZ View Post
      ni kweli hata hapo kongo zipo sikunyingi tu...hadi mbuzi unambeba ukitaka...
      congo usafiri wao mkuu ni ndege,kule ndege ni kama mabus,kwa sababu barabara hawana
      majany likes this.

    15. simplemind's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th April 2009
      Posts : 5,773
      Rep Power : 1819
      Likes Received
      1160
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Misterdennis View Post
      Spider bye bye lets just kiss and say goodbye! Gruelling 6 am to 10 pm dar -nrb journey ndiyo basi tena. Unateremka JKIA panda city treni dakika kumi upo CBD Nairobi. Almost sounds too good to be true.

    16. #33
      watu8's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 19th February 2010
      Location : Juu ya Tukutuku
      Posts : 37,097
      Rep Power : 429504397
      Likes Received
      22475
      Likes Given
      24748

      Default Re: FastJet: Mwanza - Kilimanjaro nauli tsh 32,000... (Bila VAT)

      Quote By charminglady View Post
      vp mkuu na route ya mwanza - dar?
      my daughter hawa jamaa wa ukweeh...wanafanya two times a day, kwenda na kurudi;
      Dar - Mwanza - Dar na Dar - Kilimanjaro - Dar
      "Ingawa tunatumia AVATARS na USERNAMES ambazo ni FAKE, bado haibadilishi uhalisia wa MIOYO YETU"



    17. Sangarara's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th September 2011
      Posts : 8,456
      Rep Power : 326907333
      Likes Received
      3964
      Likes Given
      5235

      Default Re: first jet: mwanza, kilimanjaro nauli tsh35,000...

      Quote By obama wa bongo View Post
      mkuu hebu pitia vizuri hizo bei ,maana ata bus luxury sio hio bei
      Ndio utajua kwamba hiki tunachoita inflation ni fake, kuna watu wanafaidika nacho, enjoy the economical price.

    18. CHUAKACHARA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2011
      Posts : 5,093
      Rep Power : 8135
      Likes Received
      1721
      Likes Given
      1339

      Default Re: FastJet: Mwanza - Kilimanjaro nauli tsh 32,000... (Bila VAT)

      Quote By Wi-Fi View Post
      Hii ni kampuni mpya inayoanza safari za ndege, nauli ni bila VAT.

      Kwa Dar office zipo mitaa ya Samora opp Wizara ya Nishati na madini karibu na Steers.
      Uongo tu huo ni usanii. Kwani wamekuja wangapi na mbwembwe hizo kumbe utapeli.hakuna biashara ya mama ntilia kwenye issue ya usafiri wa ndege. Duniani kote huwa ni ghali sasa huyu ati 32,000 Tsh ! hata ukaweka navat of 18% is unthinkable na uongo

    19. #36
      Silly's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th November 2010
      Location : nku-nyumba-nde
      Posts : 316
      Rep Power : 744
      Likes Received
      63
      Likes Given
      13

      Default Re: first jet: mwanza, kilimanjaro nauli tsh35,000...

      Vizuri kama wataweza sustain kwa muda hata miezi sita, Tsh 35,000 + 18% VAT + Airport Charges = affordable
      Reginald12 likes this.

    20. betlehem's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th May 2012
      Location : Around the World
      Posts : 5,224
      Rep Power : 77975
      Likes Received
      2550
      Likes Given
      2553

      Default Re: first jet: mwanza, kilimanjaro nauli tsh35,000...

      Quote By obama wa bongo View Post
      mkuu hebu pitia vizuri hizo bei ,maana ata bus luxury sio hio bei
      ni bei ya kweli.hiyo kampuni ni kampuni mpya ya bei rahisi ili atakaye shindwa kupanda ndege asilalamike

    21. simplemind's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th April 2009
      Posts : 5,773
      Rep Power : 1819
      Likes Received
      1160
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Sangarara View Post
      Ndio utajua kwamba hiki tunachoita inflation ni fake, kuna watu wanafaidika nacho, enjoy the economical price.
      True, kumbuka jinsi kampuni za simu zilitunyanyasa na bei za ajabu mwanzo mwanzo. They made superprofits. Next ni political leaders they are highly overated(though mediocre) ,they too will soon come tumbling down ,come new katiba that evens the playing field.
      Misterdennis and Sangarara like this.

    22. Mkeshahoi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th January 2009
      Posts : 2,367
      Rep Power : 1084
      Likes Received
      230
      Likes Given
      970

      Default Re: FastJet: Mwanza - Kilimanjaro nauli tsh 32,000... (Bila VAT)

      Quote By C.T.U View Post
      Hizo ndio ndege ambazo wanasema ni za bei rahisi
      Sasa nnahisi kabisa kuwa humu ndani badala ya kupewa sandwich tutakuwa tunapewa UBUYU
      Hata ukili mihogo na nguluka... si mlo pia au...?!!!
      Hela silaha... Kisu Mzigo

    23. figganigga's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 17th October 2010
      Location : dar es salaam
      Posts : 11,801
      Rep Power : 155452178
      Likes Received
      4758
      Likes Given
      14782

      Default

      Quote By watu8 View Post
      msosi unauzwa lakini kama ukiona huna hela fungasha furu, magimbi na mbatata toka home inaruhusiwa...
      kwani kutoka mwanza had arusha inachukua dakika ngapi hadi ubebe mavyakula? chakula unakula mwanza maji unaenda kunywa arusha. mia
      brauzi sawasawa likes this.

    Page 2 of 5 FirstFirst 1234 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...