JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: [USHAURI] Biashara ya Computer Repairs and Maintenance

    Report Post
    Results 1 to 7 of 7
    1. snochet's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st March 2011
      Location : East Nowhere
      Posts : 1,156
      Rep Power : 902137
      Likes Received
      648
      Likes Given
      617

      Default [USHAURI] Biashara ya Computer Repairs and Maintenance

      Habari wanaJF,nina mpango wa kufungua ofisi katika mtaa flani katika jiji la Arusha,na ofisi itahusu computer repairs and maintenance,nimejaliwa sana kuwa competent katika kazi hii na ninaifanya kwa muda sasa,nimeshapata fremu,na ninategemea kuilipia karibuni.ningependa ushauri wenu kuhusu ufahamu wenu kuhusu biashara similar,nitafanyaje ili niweze kupata fedha zaidi kuliko hiyo kazi yangu maalum maana nitakuwa muda mchache(labda nusu siku),maana muda mwingi nipo kwenye masomo.ningependa kupata idea zenu katika vitu vinavyoweza kuniongezea mapato kama movies,kuflash simu,vocha,CD rentals na vinginevyo….nitafurahi sana mkinisaidia kimawazo ….natanguliza shukrani zangu.
      Mziba likes this.


    2. Criss Alex's Avatar
      Member Array
      Join Date : 18th April 2012
      Posts : 43
      Rep Power : 440
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default Re: naomba ushauri:kuanzisha biashara

      Oya brother mimi ninakipaji cha makorokocho yote ya com! So nipigie kupitia: +255719665022. Napatikana Moshi! Nitakusaidia kinachotafutwa ni pesa utaipata mwenyewe utashangaa.
      snochet likes this.

    3. snochet's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st March 2011
      Location : East Nowhere
      Posts : 1,156
      Rep Power : 902137
      Likes Received
      648
      Likes Given
      617

      Default Re: naomba ushauri:kuanzisha biashara

      nashukuru sana chriss,nitakucol muda si mrefu...wengine mkinisaidia kimawazo sio mbaya pia

    4. Charles1990's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 2nd November 2010
      Location : moshi
      Posts : 222
      Rep Power : 552
      Likes Received
      7
      Likes Given
      2

      Default Re: naomba ushauri:kuanzisha biashara

      kuweka latest movies[dvd collection].kuburn nyimbo n.k
      snochet likes this.

    5. Mziba's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 7th February 2010
      Posts : 228
      Rep Power : 591
      Likes Received
      35
      Likes Given
      73

      Default Re: naomba ushauri:kuanzisha biashara

      Quote By snochet View Post
      Habari wanaJF,nina mpango wa kufungua ofisi katika mtaa flani katika jiji la Arusha,na ofisi itahusu computer repairs and maintenance,nimejaliwa sana kuwa competent katika kazi hii na ninaifanya kwa muda sasa,nimeshapata fremu,na ninategemea kuilipia karibuni.ningependa ushauri wenu kuhusu ufahamu wenu kuhusu biashara similar,nitafanyaje ili niweze kupata fedha zaidi kuliko hiyo kazi yangu maalum maana nitakuwa muda mchache(labda nusu siku),maana muda mwingi nipo kwenye masomo.ningependa kupata idea zenu katika vitu vinavyoweza kuniongezea mapato kama movies,kuflash simu,vocha,CD rentals na vinginevyo….nitafurahi sana mkinisaidia kimawazo ….natanguliza shukrani zangu.
      Hongera Snochet, inaonekana uko tayari. Unataka mawazo ya kuongeza mapato. nachukulia kua hauna business plan. kwa sababu ungelipitia swali hili. nadhani kuna mkuu hapo juu amakuarifu kua ni fundi wa mambo ya dot com, na makorokoro memgine, kama alivosema. Nadhani biashara yako au nimeona wengine wenye ujuzi kama wako, wana gawanya biashara katika sehem mbili. Sehem moja inayohusiana na kuhudumia Biashara (maofisi) na sehem ya pili kutuo huduma za Majumbani. Kawaida mahitaji yao ni tofauti. kwa mfano, Huduma za biashara zaweza kua, Ushauri, matengenezo, Networking, Support na data recovery na vinginevyo. Huduma za Majumbani ni kama matengenezo, Kuondoa Virusi, Wireless networking, LAN, repair registry errors, kuondoa application wasizotumia, kufanya computer iwe faster, Home theater, TV-Video installation. Ok ukitaka unaweza kuuza sim lakini usifanya wakujue kwa uuzaji sim. Uwe maarufu kwa huduma zako. Unaweza kuongeza web design kwani tayari una expert wa dot com.

      Pia Ningetembelea maduka ya wafanya biashara kama hiyo wa hapo Arusha, ili kupata mawazo ya jinsi gani ya kushindishana nao kibiashara. kwani watu wa arusha wanapenda nini katika hizo huduma. Weka mteja awe ndio focus yako kwa sababu kumbuka kua kazi ni kuhudumia watu. Si ajabu watu wakaja kwako zaidi kwa sababu ya huduma nzuri. (customer service). Tafuta namna ya kufanya duka lako liwe tofauti na maduka mengine, aidha kwa bei au kwa huduma.
      Good Luck
      snochet likes this.

    6. Ipyanak's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 5th September 2011
      Posts : 5
      Rep Power : 465
      Likes Received
      2
      Likes Given
      1

      Default Re: [USHAURI] Biashara ya Computer Repairs and Maintenance

      Kaka hapa juu kamaliza kila kitu kwa kweli.zaidi ya hapo utatoka nje ya mstari.labda jiongeze ufikie kudesign software,like games coz watoto wengi utapata soko
      Mziba likes this.

    7. snochet's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st March 2011
      Location : East Nowhere
      Posts : 1,156
      Rep Power : 902137
      Likes Received
      648
      Likes Given
      617

      Default Re: [USHAURI] Biashara ya Computer Repairs and Maintenance

      nashukuruni sana,hususan Mziba,nashukuru


    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...