JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Nyumba yenye pande mbili inauzwa Arusha!

    Report Post
    Results 1 to 13 of 13
    1. Apolinary's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2011
      Location : SAN DIEGO COMMUNITY
      Posts : 3,653
      Rep Power : 98507
      Likes Received
      591
      Likes Given
      55

      Default Nyumba yenye pande mbili inauzwa Arusha!

      Jumatano njema iwe kwenu wanajf kuna nyumba inauzwa arusha mjini eneo la matejoo. mita 300 kutoka barabara ya Arusha to Moshi. Nyumba ina pande mbili. upande wa kwanza una vyumba (4)single. upande wa pili una vyumba (4) dabo. nyumba ipo katika hali nzuri. bei milion 70 NB.NYUMBA HAINA MGOGORO WOWOTE WA KIFAMILIA NK. KWA ANAYEHITAJI ANI PM KWA MAELEZO ZAID.


    2. Jackbauer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th October 2010
      Location : CTU
      Posts : 5,229
      Rep Power : 31755
      Likes Received
      1475
      Likes Given
      306

      Default Re: Nyumba yenye pande mbili inauzwa Arusha!

      milioni 70?

    3. Shark's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th January 2010
      Posts : 8,121
      Rep Power : 2243
      Likes Received
      2162
      Likes Given
      779

      Default Re: Nyumba yenye pande mbili inauzwa Arusha!

      Wewe si ndio ulikua ukilalamika kukabwa usiku???
      Haina uhusiano na hiyo Nyumba???
      Isije ikawa masuala ya kusakiziana vimeo

    4. babe S's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th December 2011
      Posts : 918
      Rep Power : 606
      Likes Received
      251
      Likes Given
      224

      Default Re: Nyumba yenye pande mbili inauzwa Arusha!

      Quote By Sir. Burn View Post
      Wewe si ndio ulikua ukilalamika kukabwa usiku???
      Haina uhusiano na hiyo Nyumba???
      Isije ikawa masuala ya kusakiziana vimeo
      Hahahahaha umenifurahisha
      We never really grow up, we only learn to act in public.

    5. Apolinary's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2011
      Location : SAN DIEGO COMMUNITY
      Posts : 3,653
      Rep Power : 98507
      Likes Received
      591
      Likes Given
      55

      Default

      [QUOTE=Sir. Burn;3830173]Wewe si ndio ulikua ukilalamika kukabwa usiku??? Haina uhusiano na hiyo Nyumba??? Isije ikawa masuala ya kusakiziana vimeo[/QU masuala ya kukabwa yalikua ni yangu na sio nyumba

    6. JF SMS Swahili

    7. Shark's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th January 2010
      Posts : 8,121
      Rep Power : 2243
      Likes Received
      2162
      Likes Given
      779

      Default Re: Nyumba yenye pande mbili inauzwa Arusha!

      Ok,
      Lakini yalikua yakikutokea wakati unaishi kwa hiyo Nyumba?

    8. telitaibi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd May 2012
      Posts : 548
      Rep Power : 512
      Likes Received
      100
      Likes Given
      79

      Default Re: Nyumba yenye pande mbili inauzwa Arusha!

      hakunaga

    9. Apolinary's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2011
      Location : SAN DIEGO COMMUNITY
      Posts : 3,653
      Rep Power : 98507
      Likes Received
      591
      Likes Given
      55

      Default

      [QUOTE=Sir. Burn;3830295]Ok, Lakini yalikua yakikutokea wakati unaishi kwa hiyo Nyumba?[/QU hapana ndugu

    10. mageuzi1992's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th April 2010
      Posts : 2,519
      Rep Power : 134266
      Likes Received
      213
      Likes Given
      141

      Default Re: Nyumba yenye pande mbili inauzwa Arusha!

      mh! mimi najua nyumba nyingi zinaanzia pande nne na kuendelea sasa hiyo ya pande MBILI mh! Inatia shaka maana na nembo ya freemasons au majini ina pande mbili

    11. Apolinary's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2011
      Location : SAN DIEGO COMMUNITY
      Posts : 3,653
      Rep Power : 98507
      Likes Received
      591
      Likes Given
      55

      Default

      [QUOTE=mageuzi1992;3831009]mh! mimi najua nyumba nyingi zinaanzia pande nne na kuendelea sasa hiyo ya pande MBILI mh! Inatia shaka maana na nembo ya freemasons au majini ina pande mbili[/QUmambo ya majin yamekujaje kwenye nyumba tuache mambo ya kuhis

    12. Kiduku's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th September 2010
      Posts : 481
      Rep Power : 582
      Likes Received
      70
      Likes Given
      683

      Default Re: Nyumba yenye pande mbili inauzwa Arusha!

      kwani matejoo iko barabara ya moshi - arusha?

      acha utani na akili za watu, hamia jukwaa la utani na udaku

    13. Fidel80's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2008
      Location : UVUNGUNI
      Posts : 21,866
      Rep Power : 127266
      Likes Received
      4055
      Likes Given
      1349

      Default Re: Nyumba yenye pande mbili inauzwa Arusha!

      Quote By Apolonary View Post
      Jumatano njema iwe kwenu wanajf kuna nyumba inauzwa arusha mjini eneo la matejoo. mita 300 kutoka barabara ya Arusha to Moshi. Nyumba ina pande mbili. upande wa kwanza una vyumba (4)single. upande wa pili una vyumba (4) dabo. nyumba ipo katika hali nzuri. bei milion 70 NB.NYUMBA HAINA MGOGORO WOWOTE WA KIFAMILIA NK. KWA ANAYEHITAJI ANI PM KWA MAELEZO ZAID.
      Huko matejoo kuna mateja sana nini mkuu? Isije ikawa location sio hii.
      **^^+..Ukiuza Utumbo usiogope nzi..+^^**
      Chuda Raha
      Email: [email protected]

    14. Apolinary's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2011
      Location : SAN DIEGO COMMUNITY
      Posts : 3,653
      Rep Power : 98507
      Likes Received
      591
      Likes Given
      55

      Default

      [QUOTE=Fidel80;3833577]Huko matejoo kuna mateja sana nini mkuu? Isije ikawa location sio hii.[/QU sio matejoo ile ya ndani ni karibu na seven up upande wa kusini

    15. JF SMS Swahili

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...