JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Nashera Hotel ya Morogoro imetoa tangazo clouds fm

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 21
    1. King Kong III's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Enaboishu-Umenyeni
      Posts : 17,206
      Rep Power : 3877135
      Likes Received
      5349
      Likes Given
      3535

      Default Nashera Hotel ya Morogoro imetoa tangazo clouds fm

      Nimesikia tangazo la Nashera hotel clouds fm kwa mara ya kwanza kunani? Malima kaua soko nini la hii hotel?

      Nawasilisha.


    2. NEW NOEL's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st May 2011
      Posts : 598
      Rep Power : 572
      Likes Received
      172
      Likes Given
      120

      Default Re: Nashera Hotel ya morogoro imetoa tangazo clouds fm

      Mbona wanarusha matangazo yao tangu mwaka jana mwishoni.

    3. TIMING's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2008
      Location : Roaming...
      Posts : 21,521
      Rep Power : 922891
      Likes Received
      6844
      Likes Given
      7881

      Default Re: Nashera Hotel ya morogoro imetoa tangazo clouds fm

      matangazo yao yapo tangu mwaka jana
      ....Time is the wisest counselor !!!

    4. Boflo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2010
      Posts : 4,222
      Rep Power : 5598
      Likes Received
      4291
      Likes Given
      4413

      Default Re: Nashera Hotel ya morogoro imetoa tangazo clouds fm

      King kooooooooooooooooooooooooooooo ooooooooooooo
      “The more you know, the more you realize how much you don't know — the less you know, the more you think you know.”

    5. papillon's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 21st March 2012
      Posts : 113
      Rep Power : 431
      Likes Received
      25
      Likes Given
      6

      Default

      Nimefika hapo nashera, rums zinavutia na mandhari nzuri hasa jioni

    6. JF SMS Swahili

    7. mopaozi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th November 2010
      Posts : 2,678
      Rep Power : 851
      Likes Received
      293
      Likes Given
      53

      Default Re: Nashera Hotel ya morogoro imetoa tangazo clouds fm

      Nashera ni hoteli ya nani?

    8. King Kong III's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Enaboishu-Umenyeni
      Posts : 17,206
      Rep Power : 3877135
      Likes Received
      5349
      Likes Given
      3535

      Default

      Quote By NEW NOEL View Post
      Mbona wanarusha matangazo yao tangu mwaka jana mwishoni.
      Me ni msikizaj sana wa radio lkn sijawahi sikia zaidi ya matangazo ya JB Mount Hotel.

    9. King Kong III's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Enaboishu-Umenyeni
      Posts : 17,206
      Rep Power : 3877135
      Likes Received
      5349
      Likes Given
      3535

      Default

      Quote By Boflo View Post
      King kooooooooooooooooooooooooooooo ooooooooooooo
      Safi boflooooooooooooooooooooo!

    10. King Kong III's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Enaboishu-Umenyeni
      Posts : 17,206
      Rep Power : 3877135
      Likes Received
      5349
      Likes Given
      3535

      Default

      Quote By mopaozi View Post
      Nashera ni hoteli ya nani?
      Nasikia ni ya Fisadi flan hv!

    11. mama cha's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 2nd August 2011
      Posts : 116
      Rep Power : 465
      Likes Received
      9
      Likes Given
      4

      Default Re: Nashera Hotel ya morogoro imetoa tangazo clouds fm

      jamani achen majungu, hotel inatangazwa kabla ya ishu ya malima mimi na familia yangu 2likwenda xmas kwa kuwa tulisikia tangazo redioni na tulipelekwa kuona wanyama mbugani..king kong jarib t kuwa great thinker

    12. Mazingira's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st May 2009
      Posts : 1,440
      Rep Power : 844
      Likes Received
      130
      Likes Given
      416

      Default Re: Nashera Hotel ya morogoro imetoa tangazo clouds fm

      Quote By mama cha View Post
      jamani achen majungu, hotel inatangazwa kabla ya ishu ya malima mimi na familia yangu 2likwenda xmas kwa kuwa tulisikia tangazo redioni na tulipelekwa kuona wanyama mbugani..king kong jarib t kuwa great thinker
      Rate zao zikoje mama cha
      Usiwanyime watu mema yaliyo haki yao, ikiwa katika uwezo wa mkono wako kuyatenda (Mithali 3:27)

    13. papillon's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 21st March 2012
      Posts : 113
      Rep Power : 431
      Likes Received
      25
      Likes Given
      6

      Default

      Quote By Mazingira View Post
      Rate zao zikoje mama cha
      Rate zao 150&300 thous.
      Mazingira likes this.

    14. AcaiBerry's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 6th April 2012
      Location : Venezuela
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default responses very

      responses very good! )

    15. omujubi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th December 2011
      Location : Bumbire Island
      Posts : 3,220
      Rep Power : 31603
      Likes Received
      1406
      Likes Given
      3582

      Default Re: Nashera Hotel ya Morogoro imetoa tangazo clouds fm

      Quote By papillon View Post
      Rate zao 150&300 thous.
      ni kweli kweli maana waziri malima alisema alilipa 400,000 (ni suala la exchange rates)

      Je usalama ukoje ukilinganisha na maelezo waliyotoa ya mtu kuvunja dirisha bila kuonekana katika chumba cha bei hiyo!!!!!!?

    16. Mazingira's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st May 2009
      Posts : 1,440
      Rep Power : 844
      Likes Received
      130
      Likes Given
      416

      Default Re: Nashera Hotel ya Morogoro imetoa tangazo clouds fm

      Quote By omujubi View Post
      ni kweli kweli maana waziri malima alisema alilipa 400,000 (ni suala la exchange rates)

      Je usalama ukoje ukilinganisha na maelezo waliyotoa ya mtu kuvunja dirisha bila kuonekana katika chumba cha bei hiyo!!!!!!?
      Mkuu mbona hii ni bei sawa na Royal palm (sijuwi imebadilishwa jina na kuwa nini kwa sasa).
      Usiwanyime watu mema yaliyo haki yao, ikiwa katika uwezo wa mkono wako kuyatenda (Mithali 3:27)

    17. Mazingira's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st May 2009
      Posts : 1,440
      Rep Power : 844
      Likes Received
      130
      Likes Given
      416

      Default Re: Nashera Hotel ya Morogoro imetoa tangazo clouds fm

      Quote By papillon View Post
      Rate zao 150&300 thous.
      Lol! Kumbe ni ghali
      Usiwanyime watu mema yaliyo haki yao, ikiwa katika uwezo wa mkono wako kuyatenda (Mithali 3:27)

    18. Mbinga's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd April 2012
      Posts : 68
      Rep Power : 420
      Likes Received
      13
      Likes Given
      0

      Default Re: Nashera Hotel ya Morogoro imetoa tangazo clouds fm

      Mmmmmh!

    19. FIDIVIN's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 4th August 2010
      Posts : 187
      Rep Power : 531
      Likes Received
      39
      Likes Given
      20

      Default Re: Nashera Hotel ya Morogoro imetoa tangazo clouds fm

      Quote By King Kong III View Post
      Nimesikia tangazo la Nashera hotel clouds fm kwa mara ya kwanza kunani? Malima kaua soko nini la hii hotel?

      Nawasilisha.

      Hivi wewe kijana (King Kong) kazi yako nini? Kila thread ya jf wewe upo na umechangia.
      Kama mfanyakazi basi we mzembe unaiba muda wa mwajiri.
      Nakushauri fanya kazi kwa bidii acha porojo kila wakati hapa jf. Utakalia kulalamika muda wote wenzio wanajijenga.
      Tafakari!
      bucho likes this.

    20. Twilumba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th December 2010
      Location : Kiseliani
      Posts : 3,311
      Rep Power : 1153
      Likes Received
      956
      Likes Given
      217

      Default

      Quote By mopaozi View Post
      Nashera ni hoteli ya nani?
      EL anahusika,
      Ana hisa hapo,
      Ndo alishinikiza kubadili matumizi ya kiwanja hicho ambacho kilikuwa ni mali ya wizara ya mambo ya ndani idara ya magereza!

    21. King Kong III's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Enaboishu-Umenyeni
      Posts : 17,206
      Rep Power : 3877135
      Likes Received
      5349
      Likes Given
      3535

      Default

      Quote By mama cha View Post
      jamani achen majungu, hotel inatangazwa kabla ya ishu ya malima mimi na familia yangu 2likwenda xmas kwa kuwa tulisikia tangazo redioni na tulipelekwa kuona wanyama mbugani..king kong jarib t kuwa great thinker
      Ni msikilizaji sana wa radio sijawahi sikia tangazo lao hata siku moja,mimi ni great thinker ndio maana nimejiuliza halijapita hv hv.

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...