JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mashine ya Kukamua mafuta ya alizeti

    Report Post
    Results 1 to 12 of 12
    1. Funge's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th June 2011
      Posts : 411
      Rep Power : 3075839
      Likes Received
      82
      Likes Given
      6

      Default Mashine ya Kukamua mafuta ya alizeti

      Wana JF naomba msaada wenu. Ninahitaji kununua mashine ya kukamulia mafuta ya alizeti. Ningependa kujua ni wapi naweza kupata mashine hiyo, pamoja na bei yake. Ninaishi Morogoro.
      Natanguliza shukurani.


    2. King Kong III's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Enaboishu-Umenyeni
      Posts : 17,877
      Rep Power : 82927930
      Likes Received
      5650
      Likes Given
      3535

      Default Re: Mashine ya Kukamua mafuta ya alizeti

      Bei ya sido ni 1.5m na ya nje 2.5m
      Waberoya likes this.

    3. mareche's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : arusha
      Posts : 457
      Rep Power : 566
      Likes Received
      60
      Likes Given
      3

      Default Re: Mashine ya Kukamua mafuta ya alizeti

      mkuu hiyo nenda temdo arusha njiro unapata kwa m tano lkn unasahau habari ya matengenezo kwani ile ni chuma tupu all the best
      Waberoya likes this.

    4. Nguto's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Posts : 1,206
      Rep Power : 713
      Likes Received
      212
      Likes Given
      5

      Default Re: Mashine ya Kukamua mafuta ya alizeti

      Kama uko Morogoro tafuta kampuni inaitwa Intermec wanatengeneza. Nadhani ni 5 M. Usijali bei angalia ubora wa kitu.
      Quote By King Kong III View Post
      Bei ya sido ni 1.5m na ya nje 2.5m
      Waberoya likes this.

    5. Waberoya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd August 2008
      Location : Busia-Uganda
      Posts : 6,453
      Rep Power : 3102315
      Likes Received
      1839
      Likes Given
      3441

      Default Re: Mashine ya Kukamua mafuta ya alizeti

      helpful
      You are not supposed to be so blind with patrotism that you cant face reality. Wrong is wrong no matter who says it. Malcom X

    6. Kansime

    7. Chasha Poultry Farm's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th June 2011
      Posts : 4,522
      Rep Power : 1617
      Likes Received
      2099
      Likes Given
      586

      Default Re: Mashine ya Kukamua mafuta ya alizeti

      Quote By Funge View Post
      Wana JF naomba msaada wenu. Ninahitaji kununua mashine ya kukamulia mafuta ya alizeti. Ningependa kujua ni wapi naweza kupata mashine hiyo, pamoja na bei yake. Ninaishi Morogoro.
      Natanguliza shukurani.
      Mkuu kama walivyo kuambia, ila kwenye hizi mashine kuna Tatizo moja.

      1. Mashine nyingi zinazo zalishwa Tanzania ni nzuri kwa uimara ila kwenye kukamua mafuta hazina uwezo wa kukamua kwa 100% zinakamua 50% hadi 70% yaani hazimalizi mafuta kwenye alizeti

      2. Mashine za India ndo inasemekana zina presing kubwa ya angalau kukamua kwa 90% hadi 100%

      NDO MAANA VIWANDA VYOTE ZAIDI YA 50 VYA KUKAMUA MAFUTA BABATI HAKUNA KINACHO KAMUA KWA 100% NA YALE MASHUDU HUWA YANANUNULIWA NA MHINDI MMOJA ANAITWA MOUNT MERU HUYU HUKAMUA KWA MARA YA PILI YALE MASHUDU NA KUPATA MAFUTA, YEYE ANA MASHINE Z
      A KUKAMUA KWA 100%
      Narubongo likes this.

    8. Entrepreneur's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th June 2011
      Posts : 1,049
      Rep Power : 674
      Likes Received
      555
      Likes Given
      157

      Default Re: Mashine ya Kukamua mafuta ya alizeti

      Quote By Funge View Post
      Wana JF naomba msaada wenu. Ninahitaji kununua mashine ya kukamulia mafuta ya alizeti. Ningependa kujua ni wapi naweza kupata mashine hiyo, pamoja na bei yake. Ninaishi Morogoro.
      Natanguliza shukurani.
      Mkuu hapo kwenye bei nadhan wadau wameshakusaidia, hivyo nitakaa kimya. Lakini ninakushauri katika mahesabu yako uongeze na gharama ya PURIFIER, kwan bila kufanya hivyo mafuta hayatakuwa na ubora unaostahili
      Last edited by Entrepreneur; 16th March 2012 at 15:32.
      Narubongo and CAMARADERIE like this.
      "Facts are treasonous and dangerous in an empire of lies, fraud and propaganda"

    9. Funge's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th June 2011
      Posts : 411
      Rep Power : 3075839
      Likes Received
      82
      Likes Given
      6

      Default Re: Mashine ya Kukamua mafuta ya alizeti

      Asanteni, sana I will do the needful

    10. Masikini_Jeuri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th January 2010
      Location : Igangidung'u
      Posts : 5,996
      Rep Power : 2149
      Likes Received
      735
      Likes Given
      5059

      Default Re: Mashine ya Kukamua mafuta ya alizeti

      Mtoa maada na waliokujibu wote siwasikii mkiongela kuhusu viwango...........ama uwezo wa mashine husika ziwe za hapa nchini ma zanje
      24 hours in a day! 24 beers in a case, Coincidence? I think not!

    11. Narubongo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd November 2010
      Posts : 1,891
      Rep Power : 873
      Likes Received
      892
      Likes Given
      688

      Default Re: Mashine ya Kukamua mafuta ya alizeti

      Quote By Chasha View Post
      Mkuu kama walivyo kuambia, ila kwenye hizi mashine kuna Tatizo moja.

      1. Mashine nyingi zinazo zalishwa Tanzania ni nzuri kwa uimara ila kwenye kukamua mafuta hazina uwezo wa kukamua kwa 100% zinakamua 50% hadi 70% yaani hazimalizi mafuta kwenye alizeti

      2. Mashine za India ndo inasemekana zina presing kubwa ya angalau kukamua kwa 90% hadi 100%

      NDO MAANA VIWANDA VYOTE ZAIDI YA 50 VYA KUKAMUA MAFUTA BABATI HAKUNA KINACHO KAMUA KWA 100% NA YALE MASHUDU HUWA YANANUNULIWA NA MHINDI MMOJA ANAITWA MOUNT MERU HUYU HUKAMUA KWA MARA YA PILI YALE MASHUDU NA KUPATA MAFUTA, YEYE ANA MASHINE Z
      A KUKAMUA KWA 100%
      mkuu asante sana kwa elimu ya mashine nilikuwa sijalifahamu hilo, mimi ninafahamu zile machine za mkono zinazofanana na za kubangua karanga na mbaya zaidi unapokwenda kununua machine label zake huwa hazioneshi efficiency ya ukamuaji. Hizo machine za india bei yake roughly inafika ngapi?
      "Chadema kinatumia alama ya vidole viwili kama manati, manati kamwe haiwezi kuua tembo" Livingstone Lusinde (2012)

    12. Narubongo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd November 2010
      Posts : 1,891
      Rep Power : 873
      Likes Received
      892
      Likes Given
      688

      Default Re: Mashine ya Kukamua mafuta ya alizeti

      Quote By Entrepreneur View Post
      Mkuu hapo kwenye bei nadhan wadau wameshakusaidia, hivyo nitakaa kimya. Lakini ninakushauri katika mahesabu yako uongeze na gharama ya PURIFIER, kwan bila kufanya hivyo mafuta hayatakuwa na ubora unaostahili
      purifier bei inafika ngapi mkuu? nafahamu ile natural purification ya kuchemsha mafuta na maji kwa moto mkali ili kuondoa harufu ya alizeti
      "Chadema kinatumia alama ya vidole viwili kama manati, manati kamwe haiwezi kuua tembo" Livingstone Lusinde (2012)

    13. Chasha Poultry Farm's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th June 2011
      Posts : 4,522
      Rep Power : 1617
      Likes Received
      2099
      Likes Given
      586

      Default Re: Mashine ya Kukamua mafuta ya alizeti

      Quote By Narubongo View Post
      mkuu asante sana kwa elimu ya mashine nilikuwa sijalifahamu hilo, mimi ninafahamu zile machine za mkono zinazofanana na za kubangua karanga na mbaya zaidi unapokwenda kununua machine label zake huwa hazioneshi efficiency ya ukamuaji. Hizo machine za india bei yake roughly inafika ngapi?
      Mkuu ngoja nifanyie kazi nitakualifu


    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...