JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Airtel Tanzania yapandisha gharama za internet!

    Report Post
    Page 9 of 9 FirstFirst ... 789
    Results 161 to 180 of 180
    1. analysti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th August 2009
      Location : KIGALI-RWANDA
      Posts : 468
      Rep Power : 650
      Likes Received
      171
      Likes Given
      6

      Default Airtel Tanzania yapandisha gharama za internet!

      Habari ya asubuhi wana JF.

      Asubuhi ya leo imekuwa ni mbaya sana kwangu, mimi kama walivyo wateja wengine wa airtel, nimekuwa nikitumia huduma ya airtel internet, kwa kutumia kifurushi cha 400MB/2500Tsh tangu mwaka 2010. Leo asubuhi nikagundua kuwa kifurushi changu kimekwisha. Basi kama kawaida, nikanunua tena vocha ya Tsh 2500, nikaingiza, nilipo subscribe ile huduma yetu rafiki kwa kutuma neno internet kwenda 15444, nikapata ujumbe ambao sikutarajia kuupata asubuhi hii, ujumbe ulisomeka hivi
      "Name:
      Number: 15444
      Content:
      Neno ulilotuma sio sahihi, Tafadhali chagua kati ya :- 10MB,25MB,50MB,150MB,250MB,500 MB,1GB,2GB,5GB,15GB,30GB,SIKU, WIKI,MWEZI ama SALIO kwenda 15444.Asante.
      Time: 01/03/2012 08:14:49"
      Nikajaribu mara kadhaa nikapata ujumbe huohuo. Ndipo nilipogundua huduma yetu hii kipenzi is no more. Kwa hela hiyo hiyo nikajaribu kutuma mwezi, nikaambiwa hela haitoshi, nikajaribu wiki, nayo nikaambiwa hela haitoshi. Ndipo nikatuma 10MB ambayo naitumia hivi sasa na muda si mrefu itaisha.

      Naomba kuchukua wasaa huu kuwaomba ndugu hawa wa Airtel kuirudisha huduma hii, kwani imewakusanyia wateja wengi wa internet ambao wengi watalazimika kuachana na huduma zao kama ile huduma wameiondoa. Mimi binafsi nina modem ya mtandao mwingine wa hapa TZ lakini niliichakachua ili niweze kutumia airtel kitu ambacho ni faida kwa airtel.

      PLZ AIRTEL THINK TWICE!!

      BAD DAY!!
      Quote By Valentineoneday View Post
      Kuna bundle za aina mbili.
      1. Time based bundles
      2. Data based bundles

      2. DATA BASED BUNDLES
      50 MB 2000/=
      150 MB 6000/=
      250 MB 10,000/=
      500 MB 20,000/=
      1 GB 25,000/=
      2 GB 30,000/=
      5 GB 75,000/=
      15 GB 200,000/= MIEZI MITATU
      30 GB 300,000/= MIEZI SITA

      TIME BASED BUNDLES
      DAY 500/= 20MB
      WEEK 7000/=
      Nashindwa hata kuendelea jamani.

      Source ni customer service!!!
      Matola, Pianist, Kanyenda and 1 others like this.


    2. Narubongo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd November 2010
      Posts : 1,891
      Rep Power : 872
      Likes Received
      892
      Likes Given
      688

      Default Re: Bei mpya za airtel hizi hapaaaa (Internet)

      watu hawapo serious na biashara. huo mkongo sijui faida zake ni nini anyway sijui tariffs zinakwendaje maana mara nyingi govt yetu nayo huwa ndio chanzo cha matatizo
      "Chadema kinatumia alama ya vidole viwili kama manati, manati kamwe haiwezi kuua tembo" Livingstone Lusinde (2012)

    3. Mchaka Mchaka's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 20th July 2010
      Location : A - CITY
      Posts : 4,538
      Rep Power : 1512
      Likes Received
      1313
      Likes Given
      687

      Default Re: Bei mpya za airtel hizi hapaaaa (Internet)

      Mm nimeamia zantel rasmi..kama mbaya iwe mbaya tu!
      Miili ya waliokufa katika ajali ya Meli ya Spice Islander ipimwe DNA ili kutambua Ndugu zao - Dk. Jakaya .M. Kikwete,, September 2011.

    4. LE GAGNANT's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2011
      Posts : 1,235
      Rep Power : 772
      Likes Received
      230
      Likes Given
      190

      Default Re: Bei mpya za airtel hizi hapaaaa (Internet)

      Biashara huria huleta watu kulia
      SI VYOTE VING'AAVYO NI DHAHABU

    5. Crashwise's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 23rd October 2007
      Location : Safarini
      Posts : 18,795
      Rep Power : 88958720
      Likes Received
      6261
      Likes Given
      4241

      Default Re: Bei mpya za airtel hizi hapaaaa (Internet)

      uuuuuuuwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii ....Airtel ilikuwa kimbilio langu sijui ni hamie wapi?
      CCM NI CHAMA CHA MAJANGILI, WABAKAJI, MAFISADI, WATEKAJI, KUUA NA KUNGOA MENO BILA GANZI...

    6. Kacharimbe's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 2nd April 2011
      Posts : 168
      Rep Power : 506
      Likes Received
      19
      Likes Given
      15

      Default Re: Bei mpya za airtel hizi hapaaaa (Internet)

      Bora. Asante sana airtel. Post za kijinga zitapungua humu jamvini

    7. Kansime

    8. Kacharimbe's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 2nd April 2011
      Posts : 168
      Rep Power : 506
      Likes Received
      19
      Likes Given
      15

      Default Re: Bei mpya za airtel hizi hapaaaa (Internet)

      Maana imefikia mahali mtu anagombana na mwenza wake halafu anaanzisha topic isiyo na kichwa wala miguu

    9. Twilumba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th December 2010
      Location : Kiseliani
      Posts : 3,877
      Rep Power : 1280
      Likes Received
      1141
      Likes Given
      254

      Default Re: Bei mpya za airtel hizi hapaaaa (Internet)

      Quote By Kacharimbe View Post
      Bora. Asante sana airtel. Post za kijinga zitapungua humu jamvini
      We ni mtanzania?
      Intellectuals solve problems, geniuses prevent them.
      Albert Einstein.

    10. BADILI TABIA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th June 2011
      Location : DUNIANI
      Posts : 18,585
      Rep Power : 8580799
      Likes Received
      8187
      Likes Given
      6064

      Default Re: Bei mpya za airtel hizi hapaaaa (Internet)

      nitahamia ttcl au zantel

    11. robsson's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 23rd February 2012
      Posts : 26
      Rep Power : 0
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Bei mpya za airtel hizi hapaaaa (Internet)

      hii itawacost sana airtel kwa sababu watapoteza wateja wengi sana, mi mwenyewe ni mmojawapo

    12. vitu_vya_wa2's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 2nd March 2012
      Posts : 7
      Rep Power : 426
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Airtel Tanzania yapandisha gharama za internet!

      Aisee, jioni hii hii imejaribu kutumia SIMU kutuma neno INTERNET kwenda 15444. Nimepata ujumbe ufuatao

      Dear Customer. You have successfully received 400MB. To view your balance and expiry date, dial *154*44# and follow instructions. Thank you

      Naona kama wadau wengine wanavyo sema kwenye CM inafanya kazi sababu sina modem siwezi jua kama kwa Modem inaleta shida au la.

    13. Kacharimbe's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 2nd April 2011
      Posts : 168
      Rep Power : 506
      Likes Received
      19
      Likes Given
      15

      Default

      Quote By Babaubaya View Post
      We ni mtanzania?
      Utanzania una uhusiano gani na post za kitoto? Unataka kuniambia watanzania ndo tabia yao ya kuleta mzaha hata kwenye issues seriously?

    14. rchaga's Avatar
      Member Array
      Join Date : 7th February 2012
      Posts : 51
      Rep Power : 439
      Likes Received
      13
      Likes Given
      0

      Default Re: Bei mpya za airtel hizi hapaaaa (Internet)

      Airtel ya kjanga! Is better nihamia Zantel or Ttcl! Airtel nitaitumbukiza chooni today!

    15. Matola's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 18th October 2010
      Posts : 19,766
      Rep Power : 45927803
      Likes Received
      9701
      Likes Given
      5862

      Default Re: Bei mpya za airtel hizi hapaaaa (Internet)

      Quote By rchaga View Post
      Airtel ya kjanga! Is better nihamia Zantel or Ttcl! Airtel nitaitumbukiza chooni today!
      AIRTEL: haha nauli ya basi jekundu zmepungzwa tena bundle limerejeshwa

      Yah ni kwl just weka 2500tshs katika line yako ya Airtel na tuma msg
      Internet kwenda 15444 na utaunganishwa na mb 400 mara moja apo apo.. ENJOY UR WEEKEND GUYS!
      Gosbert likes this.
      kazi ya moyo ni kusukuma damu, kupenda ni kiherehere chako tu.

    16. MYISANZU's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 22nd February 2012
      Posts : 101
      Rep Power : 447
      Likes Received
      19
      Likes Given
      0

      Default Re: Bei mpya za airtel hizi hapaaaa (Internet)

      Matola are you serious or you are just joking/enjoying us?

    17. Shine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2011
      Posts : 11,511
      Rep Power : 2955
      Likes Received
      1290
      Likes Given
      504

      Default Re: Bei mpya za airtel hizi hapaaaa (Internet)

      Ile ya 2500 ya 400MB wameshaiondoa?

    18. Matola's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 18th October 2010
      Posts : 19,766
      Rep Power : 45927803
      Likes Received
      9701
      Likes Given
      5862

      Default Re: Bei mpya za airtel hizi hapaaaa (Internet)

      Quote By MYISANZU View Post
      Matola are you serious or you are just joking/enjoying us?
      Joking is not the part of my life in serious issues and if i want to enjoy i can enjoy with coca cola.
      kazi ya moyo ni kusukuma damu, kupenda ni kiherehere chako tu.

    19. Kimox Kimokole's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th June 2010
      Posts : 934
      Rep Power : 1726403
      Likes Received
      471
      Likes Given
      2400

      Default Re: Bei mpya za airtel hizi hapaaaa (Internet)

      Jamani Imerudishwa ile Bundle ya 400MB kwa 2500. Nimetuma 'Internet' kwenda 15444 sasa hivi line yangu ilikuwa na pesa pungufu imeniletea ujumbe huu "Ndugu mteja, huna salio la kutosha kuunganishwa na INTERNET. Tafadhali Ongeza salio na ujaribu tena"
      Last edited by Kimox Kimokole; 3rd March 2012 at 20:22.
      " A politician thinks of the next "Election" while a LEADER thinks of the next "Generation" - Nelson 'Madiba' Mandela 1999


    20. Matola's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 18th October 2010
      Posts : 19,766
      Rep Power : 45927803
      Likes Received
      9701
      Likes Given
      5862

      Default Re: Bei mpya za airtel hizi hapaaaa (Internet)

      Quote By Kimokole View Post
      Jamani Imerudishwa ile Bundle ya 400MB kwa 2500. Nimetuma 'Internet' kwenda 15444 sasa hivi line yangu ilikuwa na pesa pungufu imeniletea ujumbe huu "Ndugu mteja, huna salio la kutosha kuunganishwa na INTERNET. Yafadhali Ongeza salio na ujaribu tena"
      Bundle ya shillingi 2500 na bado unataka kujiunga na pesa pungufu!!?? hapa nashindwa kukuelewa, huo ujumbe unahusiana vipi na kuwepo hiyo huduma!! hapa anatakiwa shuhuda wa kusema mimi leo nimericharge shilling 2500 na nikapata mb 400. huyu ndio shuhuda anayehitajika hapa na sio hizo msg zako.
      kazi ya moyo ni kusukuma damu, kupenda ni kiherehere chako tu.

    21. Imany John's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th July 2011
      Posts : 2,311
      Rep Power : 3106
      Likes Received
      585
      Likes Given
      6

      Default Re: Airtel Tanzania yapandisha gharama za internet!

      kitu kimeru wadau,ndo ninayotumia mda uu. Full speed. Miamia ila warudishe ile fomular ya kuulizia salio kama zamani.
      Ni hayo tu.

    22. chazymseri's Avatar
      Member Array
      Join Date : 28th October 2010
      Location : dar es salaam
      Posts : 61
      Rep Power : 12132
      Likes Received
      15
      Likes Given
      0

      Default Re: Airtel mbona customer care yenu ni mbovu??????

      Quote By COURTESY View Post
      mi nshajaribu kupiga hiyo no mara kibao lakini haijawahi kupokelewa,ila si ndo hii kampuni inawalipa customer care wake kilo moja na nusu,labda wamegoma kupokea simu zetu

      mimi nimepiga simu asubuhi hii imepokelewa kwa haraka lakini mwanamke anamapozi yani mimi naongeaaaaaaa yeye hajibu chochote eti mpaka niulize upo ndio anasema nakusikia naona bora nirudi kwenye bito
      chazy


    23. Clean9

    Page 9 of 9 FirstFirst ... 789

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...