JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Jihadhari na matapeli wanaojifanya kama wafanyakazi wa TRA

    Report Post
    Results 1 to 2 of 2
    1. Pianist's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th November 2010
      Posts : 528
      Rep Power : 5102
      Likes Received
      163
      Likes Given
      1816

      Default Jihadhari na matapeli wanaojifanya kama wafanyakazi wa TRA

      Kuna matapeli wanapita mitaani na gari na kujifanya wao wametumwa na TRA kuangalia biashara ndogondogo kama saluni, stationery, magenge na maduka kama zimesajiliwa. Hawana vitambulisho na gari wanayotumia ina namba za usajili za kiraia. Wakikuta hauna leseni na TIN number wanatoa vitisho vya faini kubwa (laki tano, milioni) na kisha kuomba rushwa (elfu hamsini) na kuchukua baadhi ya bidhaa unazouza kama; kopo la maziwa ya unga, dumu la mafuta ya kula bila ya kuwa na aibu. Hawa ni wezi na matapeli kama walivyo wengine. Siku ukiwaona wapo kwenye sehemu ya biashara ya mtu mjulishe mhusika kwamba hao ni wezi asiwape rushwa.
      Anayejua vingi anajua kuna vingi havijui.


    2. Entrepreneur's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th June 2011
      Posts : 1,049
      Rep Power : 678
      Likes Received
      555
      Likes Given
      157

      Default Re: Jihadhari na matapeli wanaojifanya kama wafanyakazi wa TRA

      Quote By Pianist View Post
      Kuna matapeli wanapita mitaani na gari na kujifanya wao wametumwa na TRA kuangalia biashara ndogondogo kama saluni, stationery, magenge na maduka kama zimesajiliwa. Hawana vitambulisho na gari wanayotumia ina namba za usajili za kiraia. Wakikuta hauna leseni na TIN number wanatoa vitisho vya faini kubwa (laki tano, milioni) na kisha kuomba rushwa (elfu hamsini) na kuchukua baadhi ya bidhaa unazouza kama; kopo la maziwa ya unga, dumu la mafuta ya kula bila ya kuwa na aibu. Hawa ni wezi na matapeli kama walivyo wengine. Siku ukiwaona wapo kwenye sehemu ya biashara ya mtu mjulishe mhusika kwamba hao ni wezi asiwape rushwa.
      Mkuu, taarifa muafaka sana hii, hasa katika kipindi hiki ambacho TRA wameamua kuwazungukia wafanyabiashara katika maeneo yao ya biashara. Kimsingi, mtumishi yeyote wa Serikali (TRA) anapokutembelea katika biashara yako basi muombe AKUONYESHE KITAMBULISHO. Usibabaishwe na uniform
      "Facts are treasonous and dangerous in an empire of lies, fraud and propaganda"

    3. Clean9

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...