JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mnada wa magari bandarini.

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 23
    1. Jaluo_Nyeupe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2010
      Posts : 1,678
      Rep Power : 810
      Likes Received
      237
      Likes Given
      124

      Default Mnada wa magari bandarini.

      Wanajamii,
      naulizia mnada wa magari bandarini unafanyika lini au huwa unafanyika kila tarehe ngapi kwa anayefahamu naomba anijuze hilo.
      “One of the hardest things in life is watching the person you love, love someone else."


    2. ureni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th June 2011
      Posts : 932
      Rep Power : 636
      Likes Received
      253
      Likes Given
      340

      Default

      Quote By Jaluo_Nyeupe View Post
      Wanajamii, <br />
      naulizia mnada wa magari bandarini unafanyika lini au huwa unafanyika kila tarehe ngapi kwa anayefahamu naomba anijuze hilo.
      <br />
      <br />
      Nakumbuka kwenye mwaka jana mara nyingi walikuwa wanafanyaga kila siku ya jumatatu,ukitaka urahisi kawaulize jamaa wa majembe action manake ndio wao wamepewa hiyo tenda na TRA.

    3. King Kong III's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Enaboishu-Umenyeni
      Posts : 17,206
      Rep Power : 3877135
      Likes Received
      5349
      Likes Given
      3535

      Default Re: Mnada wa magari bandarini.

      Ni JUmatatu na Alhmisi mkuu!! ila kila siku unaweza kwenda kuyaona kwenye yard yao,Majembe ndo wanayanadi pale(JUMATATU NA ALHAMIS TU)
      ifweero likes this.

    4. MJINI CHAI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th December 2010
      Location : INAPOPATIKANA CHAI
      Posts : 576
      Rep Power : 591
      Likes Received
      55
      Likes Given
      61

      Default Re: Mnada wa magari bandarini.

      Hufanyika kila Jumamosi.........
      HILI=NDIYO...HILI=SIYO, LAKINI WAKATI UKIFIKA UKWELI UTAJULIKANA TU.

    5. FaizaFoxy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th April 2011
      Posts : 19,124
      Rep Power : 2010791
      Likes Received
      8420
      Likes Given
      7615

      Default Re: Mnada wa magari bandarini.

      Quote By ureni View Post
      <br />
      <br />
      Nakumbuka kwenye mwaka jana mara nyingi walikuwa wanafanyaga kila siku ya jumatatu,ukitaka urahisi kawaulize jamaa wa majembe action manake ndio wao wamepewa hiyo tenda na TRA.
      wanafanyaga = wanafanya
      ifweero likes this.

    6. JF SMS Swahili

    7. Imany John's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th July 2011
      Posts : 2,292
      Rep Power : 3089
      Likes Received
      582
      Likes Given
      6

      Default

      Quote By FaizaFoxy View Post
      <font color="#ff0000">wanafanyaga = </font><font color="#000000">wanafanya</font>
      <br />
      <br />
      Ndo mana nakukubali kiaina.

    8. ureni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th June 2011
      Posts : 932
      Rep Power : 636
      Likes Received
      253
      Likes Given
      340

      Default

      Quote By FaizaFoxy View Post
      &lt;font color=&quot;#ff0000&quot;&gt;w anafanyaga = &lt;/font&gt;&lt;font color=&quot;#000000&quot;&gt;w anafanya&lt;/font&gt;
      &lt;br /&gt;<br />
      &lt;br /&gt;<br />
      Faizafoxy ulikua umetulia naona unataka kuanza makeke yako,hilo neno ndio limekuvutia kulirekebisha,basi utakua mwalimu wangu wa kiswahili humu jamvini.

    9. ureni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th June 2011
      Posts : 932
      Rep Power : 636
      Likes Received
      253
      Likes Given
      340

      Default Re: Mnada wa magari bandarini.

      Quote By littleX View Post
      <br />
      <br />
      Ndo mana nakukubali kiaina.
      We mpambe wa FaizaFoxy angalia hiyo

      mana=maana
      Ndo=Ndio

    10. Jaluo_Nyeupe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2010
      Posts : 1,678
      Rep Power : 810
      Likes Received
      237
      Likes Given
      124

      Default Re: Mnada wa magari bandarini.

      Asanteni kwa taarifa wakuu ila nimejaribu kutembelea tovuti ya tra, bandari na blog ya majembe sijaona chochote kuhusiana na mnada. Kuna anayefahamu ofisi za majembe zilipo?

    11. yutong's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th April 2011
      Posts : 1,454
      Rep Power : 752
      Likes Received
      275
      Likes Given
      116

      Default Re: Mnada wa magari bandarini.

      Hiyo kupata gari mpaka uanze kuhonga kwanza kwa maofisa wa tra ndo unalengeshwewa.
      Sign of Victory - R. Kelly

    12. H1N1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th May 2009
      Posts : 2,583
      Rep Power : 1072
      Likes Received
      701
      Likes Given
      561

      Default Re: Mnada wa magari bandarini.

      Quote By jaluo_nyeupe View Post
      asanteni kwa taarifa wakuu ila nimejaribu kutembelea tovuti ya tra, bandari na blog ya majembe sijaona chochote kuhusiana na mnada. Kuna anayefahamu ofisi za majembe zilipo?
      majembe wapo mwenge barabara ya coka cola,kama mita 200 toka mataa ya mwenge kuelekea kokakola

    13. newmzalendo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd March 2009
      Location : tanganyika
      Posts : 1,104
      Rep Power : 786
      Likes Received
      219
      Likes Given
      85

      Default Re: Mnada wa magari bandarini.

      mnada ni kwa ajili ya wenye show rooms tu.nenda utajionea
      Pro bono publico - For the public good

    14. Jaluo_Nyeupe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2010
      Posts : 1,678
      Rep Power : 810
      Likes Received
      237
      Likes Given
      124

      Default

      Quote By newmzalendo View Post
      mnada ni kwa ajili ya wenye show rooms tu.nenda utajionea
      hebu naomba ufafanuzi hapa zaidi. Ina maana tusio na showrooms za magari hatutakiwi kushiriki mnada?

    15. Jaluo_Nyeupe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2010
      Posts : 1,678
      Rep Power : 810
      Likes Received
      237
      Likes Given
      124

      Default

      Quote By H1N1 View Post
      majembe wapo mwenge barabara ya coka cola,kama mita 200 toka mataa ya mwenge kuelekea kokakola
      asante mkuu, nitawatafuta ili nifahamu zaidi.

    16. ureni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th June 2011
      Posts : 932
      Rep Power : 636
      Likes Received
      253
      Likes Given
      340

      Default Re: Mnada wa magari bandarini.

      We ujue hayo magari yote yanakuwa yameshanunuliwa tayari wewe utaenda pale kama mtazamaji usitegemee kupata.utapandishiwa bei mpaka uchanganyikiwe.

    17. kipakaMwitu's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 19th February 2009
      Posts : 159
      Rep Power : 601
      Likes Received
      12
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By H1N1 View Post
      majembe wapo mwenge barabara ya coka cola,kama mita 200 toka mataa ya mwenge kuelekea kokakola
      daah! N1H1 kirus cha ajabu sana,kumbe kipo jf!?? Kuwen makini!

    18. Chilai20's Avatar
      Member Array
      Join Date : 4th April 2011
      Posts : 81
      Rep Power : 476
      Likes Received
      10
      Likes Given
      6

      Default

      Quote By Bobsambeke III View Post
      Ni JUmatatu na Alhmisi mkuu!! ila kila siku unaweza kwenda kuyaona kwenye yard yao,Majembe ndo wanayanadi pale(JUMATATU NA ALHAMIS TU)
      <br />
      <br />

      narekebisha kidogo..mnada unakuwa j'4 tunafanya pale bandarini (malindi) na alkhamis huwepo ubungo..hakuna cku nyengine zaidi ya hizo..
      Pelham 1 likes this.

    19. newmzalendo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd March 2009
      Location : tanganyika
      Posts : 1,104
      Rep Power : 786
      Likes Received
      219
      Likes Given
      85

      Default Re: Mnada wa magari bandarini.

      Mnada unaendeshwa na Mwenyekiti wa mnada na Majembe auctioneers,tatizo shughuli nzima inaendeshwa kwa siri siri bila uwazi,jaribu kuhudhuria ndio utaelewa nini kinaendelea.kwa wenye show rooms tayari wana mtandao na wahusika.
      Quote By Jaluo_Nyeupe View Post
      hebu naomba ufafanuzi hapa zaidi. Ina maana tusio na showrooms za magari hatutakiwi kushiriki mnada?
      Pro bono publico - For the public good

    20. Jaluo_Nyeupe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2010
      Posts : 1,678
      Rep Power : 810
      Likes Received
      237
      Likes Given
      124

      Default

      Quote By Chilai20 View Post
      narekebisha kidogo..mnada unakuwa j'4 tunafanya pale bandarini (malindi) na alkhamis huwepo ubungo..hakuna cku nyengine zaidi ya hizo..

      Asante kwa marekebisho. Je Ubungo sehemu gani? Kama wewe ni muhusika (Majembe) je ni kweli kuna kufahamiana kwenye hiyo minada au ni haki bin usawa?

    21. Petiro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th November 2010
      Posts : 311
      Rep Power : 542
      Likes Received
      43
      Likes Given
      210

      Default Re: Mnada wa magari bandarini.

      Tafadhali atakaehudhuria huo mnada tafadhali utujuze yanayojiri huko.
      Pelham 1 likes this.

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Utaratibu mpya wa kutoa magari bandarini
      By Kaduguda in forum Jukwaa La Biashara na Uchumi
      Replies: 2
      Last Post: 14th August 2011, 23:12
    2. Ushuru wa magari bandarini
      By changman in forum Jukwaa La Biashara na Uchumi
      Replies: 1
      Last Post: 28th July 2011, 12:35
    3. Pse help - mnada wa magari tra.
      By Tsidekenu in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 0
      Last Post: 3rd June 2011, 23:38
    4. Ushuru wa magari bandarini Dar
      By Mkubwa Dawa in forum Matangazo madogo
      Replies: 18
      Last Post: 22nd September 2009, 21:04
    5. MNADA wa Magari, AC, vifaa vya ofisi UNICEF
      By Nameless- in forum Matangazo madogo
      Replies: 10
      Last Post: 25th May 2009, 21:28

    Tags for this Topic

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...