JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Ufugaji wa samaki

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 24
    1. Mashurano's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th July 2011
      Posts : 23
      Rep Power : 447
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Ufugaji wa samaki

      Waungwana naomba mtu mwenye ujuzi wa kufuga samaki anifundishe au anielekeze wap ntapata msaada


    2. ANKOJEI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th November 2010
      Posts : 487
      Rep Power : 1082538
      Likes Received
      114
      Likes Given
      98

      Default Re: Ufugaji wa samaki

      je uko tayari nikutumie pdf file ili uisome, ni ya kimombo. leave your email address i will send it
      kanuni ya kupata ni kutoa

    3. Washawasha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th August 2006
      Location : jo'burg
      Posts : 7,318
      Rep Power : 2208577
      Likes Received
      1486
      Likes Given
      2787

      Default

      Quote By ANKOJEI View Post
      je uko tayari nikutumie pdf file ili uisome, ni ya kimombo. leave your email address i will send it
      im interested,mine is [email protected]

    4. Bukyanagandi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th June 2009
      Location : BLACKPOOL
      Posts : 2,787
      Rep Power : 1137
      Likes Received
      1197
      Likes Given
      1652

      Default

      Quote By ANKOJEI View Post
      je uko tayari nikutumie pdf file ili uisome, ni ya kimombo. leave your email address i will send it
      <br />
      <br />
      Me too naomba nitumie kwenye E-MAIL address ifuatayo: [email protected]

    5. Kijana Juzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th August 2010
      Posts : 620
      Rep Power : 599938
      Likes Received
      309
      Likes Given
      211

      Default Re: Ufugaji wa samaki

      Kuna jamaa namfahamu ni mkali sana kwenye hii tasnia ya ufugaji samaki!!! Anweza kuanza kwa kukufanyia survrey eneo zuri na hata namna ya kutengeneza bwawa kuendana na aina ya samamki unayotaka kufuga!!

      Upo serious ni PM nikupe contacts zake, yupo Dar!!

      Quote By Mashurano View Post
      Waungwana naomba mtu mwenye ujuzi wa kufuga samaki anifundishe au anielekeze wap ntapata msaada

    6. JF SMS Swahili

    7. MAMA POROJO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2007
      Posts : 4,944
      Rep Power : 1909
      Likes Received
      679
      Likes Given
      433

      Default Re: Ufugaji wa samaki

      Quote By Mashurano View Post
      Waungwana naomba mtu mwenye ujuzi wa kufuga samaki anifundishe au anielekeze wap ntapata msaada



      http://www.jamiiforums.com/business-...tml#post998161
      'TF' likes this.

    8. Shine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2011
      Posts : 11,441
      Rep Power : 2928
      Likes Received
      1270
      Likes Given
      497

      Default Re: Ufugaji wa samaki

      kwa watu mliopiga agr.

    9. newmzalendo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd March 2009
      Location : tanganyika
      Posts : 1,104
      Rep Power : 786
      Likes Received
      219
      Likes Given
      85

      Default Re: Ufugaji wa samaki

      bora uipost hiyo PDF hapa ili forum members tufaidike na ujuzi huo
      Quote By ANKOJEI View Post
      je uko tayari nikutumie pdf file ili uisome, ni ya kimombo. leave your email address i will send it
      Pro bono publico - For the public good

    10. Mashurano's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th July 2011
      Posts : 23
      Rep Power : 447
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default

      Ntashukuru email ni [email protected]

    11. Mashurano's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th July 2011
      Posts : 23
      Rep Power : 447
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default

      Thanks

    12. Mashurano's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th July 2011
      Posts : 23
      Rep Power : 447
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default

      sitanii mkuu kwa sababu nia n ktafuta pesa

    13. Malila's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd December 2007
      Location : Makete mjini
      Posts : 3,218
      Rep Power : 11141
      Likes Received
      1441
      Likes Given
      665

      Default Re: Ufugaji wa samaki

      Quote By Mashurano View Post
      sitanii mkuu kwa sababu nia n ktafuta pesa
      Nikwambie kitu mkuu,
      Siku moja ahirisha kwenda kupumzika na shemeji,kama uko Dar panda Abood bus kwenda Morogoro,shuka Kinguluira baada ya kupita Mkambarani, uliza kituo cha samaki FAO, hapo utapanda boda boda ya buku moja. Ukifika utapata fursa kubwa ya kuona kwa vitendo. Mimi ilinichukua masaa manne kukaa pale kituoni. Nilipita maabara, bwawani na sehemu ya vifaranga/fingerlings. Kituo ni cha serikali,watumishi baadhi wanaishi pale pale, hakuna habari za njoo kesho ( si unajua fungu la FAO). Ukitoka pale,watakupa na watalaamu wao walioko ktk eneo lako.
      Majimoto, Mutensa, MamaEE and 1 others like this.
      Mtu mwema huacha urithi kwa wana wa wanawe.

    14. Edson Zephania's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th April 2011
      Location : Dodoma, Tanganyika
      Posts : 497
      Rep Power : 559
      Likes Received
      108
      Likes Given
      477

      Default Re: Ufugaji wa samaki

      Thanx mkuu

    15. seandid2000's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 22nd April 2011
      Posts : 6
      Rep Power : 459
      Likes Received
      1
      Likes Given
      2

      Default Re: Ufugaji wa samaki

      Kija juzi mi nina nia sana ukiweza nipatia uyo mkali utakuwa umenisaidia sana


      Thanx in advance

    16. Malila's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd December 2007
      Location : Makete mjini
      Posts : 3,218
      Rep Power : 11141
      Likes Received
      1441
      Likes Given
      665

      Default Re: Ufugaji wa samaki

      Quote By seandid2000 View Post
      Kija juzi mi nina nia sana ukiweza nipatia uyo mkali utakuwa umenisaidia sana


      Thanx in advance
      Kama utaona Kijana wa juzi hakupi majibu fasta, mtwangie huyu jamaa 0752446030, ukiona anakuchelewesha rudi jamvini tufanye kwa njia nyingine.
      Mtu mwema huacha urithi kwa wana wa wanawe.

    17. Mtego wa Noti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2010
      Location : kichakani
      Posts : 2,119
      Rep Power : 901
      Likes Received
      367
      Likes Given
      593

      Default Re: Ufugaji wa samaki

      Quote By Malila View Post
      Kama utaona Kijana wa juzi hakupi majibu fasta, mtwangie huyu jamaa 0752446030, ukiona anakuchelewesha rudi jamvini tufanye kwa njia nyingine.
      Nilishakuwa na plan ya kufuga samaki ila nikawa nashindwa kufahamu costs involved na hata ivo sikuwa vyema kibajeti ingawa shamba la kuweza kufanyia hiyo buisness lipo. Eneo langu ni shamba la kawaida lakini vilevile lina bonde ambalo maji huwa yanatiririka seasonally hasa masika. huwa nalima mpunga katika bonge hili na wakati wa masika kwa kweli maji huwa yanafurika sana ingawa mvua zinapoisha, kiasi cha maji hupungua na kubakia kama vijisima vidogovidogo.
      Swali,..Je naweza kutengeneza fish pond katika eneo la namna hiyo? I mean humohumo bondeni au niweke hiyo fish pond pembeni kidogo ya hilo bonde ingawa slope inakaribia 5%. vilevile eneo hilo hakuna source ingine ya maji zaidi ya hicho kijibonde ambacho ni seasonal ingawa ukichimba unaweza kupata plenty of water kwa chini. Ni feasible kuweza kutumia maji ya ku-pump kutoka ardhini kwa kutumia waterpump?
      Naombeni ushauri katika hili,....JF is great.....
      Ncha ya mkuki haipigwi ngumi, na kina cha maji hakipimwi kwa kutia miguu yote kwenye maji!!!

    18. Derimto's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th November 2010
      Posts : 1,232
      Rep Power : 737
      Likes Received
      261
      Likes Given
      5

      Default Re: Ufugaji wa samaki

      Nadhani nitafanya hivyo kwenye kashamba kangu nianze kufaidi samaki wa kujifugia mwenyewe

    19. Mashurano's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th July 2011
      Posts : 23
      Rep Power : 447
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Ufugaji wa samaki

      jaman mbna iyo pdf aitumwi au kwa sabab nilikua out muda mref

    20. #19
      Malila's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd December 2007
      Location : Makete mjini
      Posts : 3,218
      Rep Power : 11141
      Likes Received
      1441
      Likes Given
      665

      Default Re: Ufugaji wa samaki

      Quote By Mashurano View Post
      jaman mbna iyo pdf aitumwi au kwa sabab nilikua out muda mref
      Vp mimi nikikutumia kijarida cha ufugaji wa Kambale na sato uko tayari?
      Mtu mwema huacha urithi kwa wana wa wanawe.

    21. #20
      Namdawa's Avatar
      Member Array
      Join Date : 13th October 2009
      Posts : 37
      Rep Power : 556
      Likes Received
      8
      Likes Given
      0

      Default Re: Ufugaji wa samaki


    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Ufugaji wa Samaki
      By ELNIN0 in forum Ujasiriamali
      Replies: 10
      Last Post: 27th January 2014, 16:47
    2. UFUGAJI WA SAMAKI WA MAPAMBO eg Goldfish
      By Don Mangi in forum Jukwaa La Biashara na Uchumi
      Replies: 5
      Last Post: 5th December 2011, 14:03
    3. SOKO LA SAMAKI FERI:Kichaka cha samaki kutokana uvuvi haramu
      By Yericko Nyerere in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 1
      Last Post: 8th October 2011, 11:30
    4. Ufugaji wa samaki na viumbe wengine wa majini
      By Namdawa in forum Jukwaa La Biashara na Uchumi
      Replies: 11
      Last Post: 3rd March 2011, 00:24

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...